ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 38 : คุณหนูผู้น่าสงสาร Part 3

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 18, 2023, 07:22:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ความขัดแย้งระหว่าง 'หมอพลอย' กับ 'ลูกขวัญ' คุณอยู่ฝั่งไหน?

หมอพลอย
ลูกขวัญ

pin1969

holovelove

หนูนาจ จะทำให้เป็นเรื่องใหญ่ไหมนะ  แค่ลุงจะช่วยหมอพลอยยังไงยังไม่รู้เลย
เหงาๆ

suteeboonmark

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: Goodlight NightDark เมื่อ มิถุนายน 18, 2023, 07:33:23 หลังเที่ยง
มาเร็วมากๆ ครับ EP ที่ 3  ::Evil:: เรื่องราวกำลังเข้มข้นเลยทีเดียวแอบอยากรู้เหมือนกันว่าไรท์จะเขียนเรื่องราวแนวไหน ถึงทำให้ชาวๆ รีท เกลียดหมอพลอยได้

Nato87: ความเห็นแก่ตัว ความใจดำคับแคบที่ซ่อนอยู่ในใจลึก ๆ ของเธอ รวมไปถึงความเย็นชาเนี่ยแหละครับ
ลุงพลจะมีวิชาอะไรมาช่วยได้บ้างครับ

abrahamnoman

เรื่องทีมไม่ถูกเลยครับ ไม่ชอบดราม่า เดายังไม่ออก ว่าจะตกเจ้าไปในจักรวาลลุงพลยังไงนะ

pooloop

เริ่มหนักแล้ว แต่ไม่เป็นไรเดี๋ยวน้องลูกขวัญ ก็จะมีลุงพลมาปลอบให้หายเครียดเอง

zaar65

Orcus

สงสัยว่าน้องนาถมีแผนการอะไรกับหมอพลอยและครูเบสท์

Tum241

sirasit khamsom

กรรมตามมาทันแล้วนายหัว ลูกขวัญจะเป็นไงหล่ะทีนี้

Oceankings1234

ลุงพลต้องรีบเข้ามาช่วยปลอบแล้วความเครียดของลูกขวัญต้องได้รับการปลดปล่อย