ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความมันส์มาเยือน...แม่เลี้ยงเพื่อนซี้ copy

เริ่มโดย cyborg0011, มิถุนายน 19, 2023, 01:40:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ความมันส์มาเยือน...แม่เลี้ยงเพื่อนซี้

สวัสดีครับทุกๆคน ผมเป็นเด็กต่างจังหวัด บ้านของผมนั้นมีฐานะปานกลาง พอผมเรียนจบ ม.6 แล้วสอบเอนทรานส์ติดวิศวะที่มหาลัยของรัฐแห่งหนึ่ง ตอนนั้นผมได้อยู่หอพักร่วมกับเพื่อนที่เรียนด้วยกัน ซึ่งเป็นรุ่นพี่จังหวัดเดียวกันครับ ตอนนั้นความสะดวกสบายก็ไม่ค่อยจะมีสักเท่าไร เพราะว่าเงินที่พ่อแม่ส่งมาให้นั้นน้อย ค่าใช้จ่ายมากต้องประหยัดอย่างมาก ผมเรียนได้อยู่ 3 ปีก็ได้มารู้จักกับเพื่อนคนหนึ่งครับ เขาเป็นคนกรุงเทพฯนี่เอง ฐานะทางบ้านของเขาดีมาก แถมยังขับรถมาเรียนทุกวัน

ผมมารู้ตอนหลังว่าพ่อเขาเป็นนายตำรวจมียศพันตำรวจเอกครับ ซึ่งประจำอยู่ต่างจังหวัด จนกระทั่งผมได้สนิทกับเพื่อนคนนี้มาก เจ้าเพื่อนคนนี้ชื่อ"บิก"มันเคยชวนผมไปอยู่ที่บ้านมัน เพราะมันรู้ว่าฐานะทางบ้านของผมเป็นอย่างไร เพื่อจะได้ประหยัดค่าใช้จ่าย ผมจึงตัดสินใจเข้าไปอยู่ที่บ้านของมัน บ้านไอ้บิกใหญ่มาก มีสระว่ายน้ำอยู่หลังบ้าน รั้วรอบขอบชิดดี มีบ้านพักสำหรับคนรับใช้ คนสวน คนขับรถ ซึ่งเป็นเรือนไม้อยู่ห่างจากเรือนหลังใหญ่พอสมควร บ้านนี้มีคนรับใช้เพียง 4 คนเท่านั้น

ส่วนเรือนหลังใหญ่ที่ไอ้บิกอยู่นั้น มีด้วยกัน 4 ห้อง ห้องหนึ่งเป็นของไอ้บิก อีกห้องหนึ่งเป็นของพ่อกับแม่เลี้ยงมัน ไอ้บิกมันบอกว่าแม่ของมันตายไปได้หลายปีแล้ว พ่อมันเลยมีเมียใหม่แล้วเอาเข้ามาอยู่ในบ้าน ตัวมันนั้นไม่ค่อยจะถูกกับแม่เลี้ยงนัก เลยไม่ค่อยอยากจะอยู่บ้านสักเท่าไหร่ เพราะเกลียดกัน แม่เลี้ยงของมันนั้นอายุยังไม่มากเท่าไหร่ เพียง 35 ปีเท่านั้น ส่วนพ่อมันนั้นอายุปาเข้าไป 53 ปีแล้ว

แม่เลี้ยงไอ้บิกนั้นยังไม่มีลูกกับพ่อเพื่อนผม เลยทำให้ดูสาวกว่าอายุจริงๆ หน้าตาก็อ่อน แถมหุ่นอย่างกับดาราดาวยั่ว ร่างกายที่ไม่ทรุดโทรมก็คงเป็นเพราะไม่ได้ใช้งานบ่อย เพราะว่านานๆ พ่อเพื่อนผมจะกลับมาสักที มาอยู่เพียง 2-3 วันเท่านั้นก็กลับไปเสียแล้ว ทิ้งให้แม่เลี้ยงเพื่อนอยู่บ้านเพียงคนเดียว ตอนแรกที่ผมเข้าไปอยู่นั้น แม่เลี้ยงเพื่อนไม่ค่อยจะคุยกับผมสักเท่าไหร่ ผิดกับพ่อเขาที่คุยเล่นกับผมบ่อยๆ และซื้อของจากข้างนอกมาให้ผมเรื่อยๆ ซึ่งมาตอนหลังเธอให้ผมเรียกว่า"พ่อ"

แม่เลี้ยงเพื่อน เธอไม่ต้องทำอะไร จะออกไปข้างนอกทุกๆวัน ไปซื้อของตามห้าง หรือไม่ก็ทำผมทำเล็บ จะเข้าบ้านทีก็ประมาณ 4-5 โมงเย็น ช่วงเวลาที่อยู่บ้านนั้น ก็ชอบนุ่งกางเกงขาสั้นแบบวัยรุ่น บางทีใส่เสื้อกล้ามคอลึก มองจากทางด้านข้างจะเห็นยกทรงและฐานนมอยู่เป็นประจำ แทบจะทุกคืนที่เธอจะเดินผ่านห้องของผม เพื่อที่จะว่ายน้ำในสระเรื่อยๆ ซึ่งหน้าต่างห้องนอนผมนั้นมีบานเกล็ดหมุนเลื่อนได้ โต๊ะที่อ่านหนังสือผมก็อยู่ตรงหน้าต่างพอดีเลยมองเห็นได้อย่างถนัด เธอชอบสวมชุดว่ายน้ำแบบทูพีชลงเล่นน้ำในสระเสมอ เธอจะว่ายน้ำเป็นชั่วโมงกว่าจะขึ้นข้างบนบ้าน เวลาที่ผมแอบดูเธอทีไรต้องปิดไฟในห้องนอนก่อน เพราะกลัวเธอจะรู้ ดูสัดส่วนของเธอทีไร ควยของผมมันชอบโด่ทุกที และคิดอยากจะเย็ดกับแม่เลี้ยงเพื่อนทุกที หน้าตาของผมก็จัดว่าหน้าตาดี เสียแต่ว่าไม่ค่อยมีเงินไว้จีบสาว

หลังจากที่ผมอยู่ที่บ้านนั้นได้ประมาณ 6 เดือน แม่เลี้ยงเพื่อนเริ่มพูดคุยกับผมบ้าง ตามที่ผมสังเกต ว่าระยะนี้เธอมักจะไม่ใส่ยกทรง บางวันเธอก็ใส่ชุดคลุมบางๆ มันทำให้รู้สึกวาบหวิวเหมือนกัน นับวันยิ่งเห็นยิ่งเงี่ยน ต้องชักว่าวทุกวัน จนกระทั่งช่วงสงกรานต์ คนรับใช้ต่างก็กลับบ้านกันหมด เหลือเพียงผม อยากจะกลับบ้านเหมือนกัน แต่ติดทำรายงาน ส่วนไอ้บิกมันก็ไปเที่ยวสงกรานต์ที่เชียงใหม่

พอดีพ่อเพื่อนกลับมา และเย็นวันนั้นเอง ตามปกติ ผมจะกินข้าวทีหลังคนอื่นเขา เพราะเราเป็นคนอาศัยอยู่ ก็เปรียบเสมือนกับคนรับใช้นั่นแหละ และผมจะช่วยงานทุกอย่างที่ผมสามารถที่จะช่วยได้ เมื่อคนรับใช้ไม่อยู่ ผมเลยต้องทำหน้าที่แทน วันนั้นพ่อเพื่อนได้ชวนผมดื่มเหล้านอกด้วย แต่ผมปฏิเสธ แต่เธอว่าผมผู้ชายมันต้องสังคมบ้าง ไม่ต้องเกรงใจ ถือว่าเป็นลูกหลานกันเลยชวน ผมเลยนั่งร่วมโต๊ะอาหารเป็นครั้งแรก

ซึ่งวันนั้นอาหารค่ำ แม่เลี้ยงเพื่อนใส่กางเกงขาสั้นเว้ามากๆ แทบจะมองเห็นกางเกงใน ส่วนเสื้อนั้นก็ใส่ผ้าแพรบางๆ แต่ให้ตายเถอะครับ ข้างในไม่ได้ใส่อะไรเลย เสื้อบางพอที่จะเห็นหัวนมเรื่อๆ แต่เธอทำเฉยๆเหมือนกับไม่มีอะไรต้องใส่ใจเลย ขณะนั้นผมดื่มเหล้าด้วย พ่อเพื่อนก็ชวนคุยโน่นคุยนี่  จนเหล้าเข้าขวดที่สอง ผมเริ่มมึนๆ แต่แม่เลี้ยงเพื่อนสิครับหน้าแดง ตาของเธอแวววาวเซ็กซี่จริงๆ พ่อเพื่อนนั้นเมามากแล้ว เมื่อเหล้าขวดที่สองหมดไปครึ่งขวดเท่านั้น แม่เลี้ยงเพื่อนก็ชวนทานข้าว ผมเลยบอกว่าไอ้บิกยืมหนังสือผมไป ผมขอเข้าไปเอาหนังสือในห้องมันไปทำรายงาน หลังจากที่เก็บสำรับกับข้าวเรียบร้อยแล้ว พ่อเพื่อนก็อนุญาต

จนกระทั่งผมอาบน้ำเสร็จนั่นแหละ ผมนึกได้ว่าลืมไปเอาหนังสือที่ห้องนอนไอ้บิก ซึ่งตอนนั้นทั้งพ่อเพื่อนและแม่เลี้ยงเพื่อนนั้นได้ขึ้นไปนอนเรียบร้อยแล้ว ผมเลยค่อยๆย่องเบาๆ เมื่อผมผ่านห้องของท่าน ซึ่งอยู่ก่อนห้องไอ้บิก ปรากฎว่าประตูห้องนอนนั้นปิดไม่สนิท ผมได้ยินเสียงซี้ดปากของผู้หญิง ส่งเสียงดังไม่ขาดสายเลย ในห้องนั้นปิดไฟ มีแต่เสียงทีวี..นั่นเป็นฉากที่นิโกรกำลังควบสาวญี่ปุ่นอยู่ สองคนนั่นไม่เห็นผมหรอกครับ เพราะหน้าห้องปิดไฟ ปลายเตียงนั้นหันมาทางประตูเท่ากับว่าหันหลังให้ผม

ตอนนั้นแม่เลี้ยงเพื่อนกำลังขึ้นควบเป็นจ๊อกกี้สาวควบอยู่บนพ่อเพื่อน สักพักหนึ่งเธอก็บ่นว่า "สู้แค่สองสามทีเอง ก็ล่มเสียแล้ว" พ่อเพื่อนตอบว่า "ผมแก่แล้ว เรี่ยวแรงมันก็เลยหมด เมาด้วย" แล้วเธอก็หันหลังหลับ ผมเลยรีบผละออกจากตรงนั้น ตรงไปห้องไอ้บิก เมื่อผมพบหนังสือแล้ว ผมก็ดับไฟแล้วปิดประตูเอาไว้ ขณะที่ผมปิดประตูนั้น ไฟที่ระเบียงหน้าห้องนอนก็เปิด ผมเดินผ่าน เห็นแม่เลี้ยงเพื่อนยืนอยู่ในชุดนอนที่บางมากๆ ข้างในไม่ได้ใส่อะไรเลย แล้วเธอก็ถามว่า "มาเอาหนังสือเหรอ?" ผมตอบว่า "ใช่" เธอเลยบอกผมว่า "อย่าเพิ่งนอนนะ เดี๋ยวจะใช้อะไรหน่อย"

ผมรับคำ แล้วรีบเดินลงบันไดมาที่ห้อง สักพักหนึ่งแม่เลี้ยงเพื่อนก็ใส่ชุดว่ายน้ำ มีเสื้อคลุมลงมาเคาะประตูห้องผม แล้วชวนผมไปที่สระว่ายน้ำ ผมถามว่า "อาผู้ชายนอนแล้วเหรอครับ?" เธอตอบกระแทกเสียงประชดว่า "หลับเป็นตายทุกที" เมื่อถึงสระว่ายน้ำ เธอก็ถอดเสื้อคลุมออก ผมเห็นเธอใส่ชุดทูพีชสีขาว พอโดนกับน้ำเข้า มันก็เป็นรูปร่างขึ้นมา เธอว่ายน้ำได้สักครู่ก็ขึ้นมา บอกให้ผมนวดหลังให้ที

พอนวดหลังอยู่สักพัก เธอก็หันหน้านอนหงายให้ผมนวดขาให้ ระหว่างที่ผมนวดให้นั้น เธอหลับตาพริ้ม ตอนนั้นผมใส่กางเกงบ็อกเซอร์เสื้อไม่ได้ใส่ด้วย ดังนั้นเมื่อนวดถึงโคนขา ผมสังเกตเห็นความนูนอวบใหญ่ของเธอ ทำเอาควยผมตั้งโด่ขึ้นมา เพราะอยากเย็ดกับเธอ พอเธอลืมตาขึ้นมาเห็นควยผมโด่อยู่ในกางเกงเท่านั้น เธอถึงกับอุทานออกมา ผมอายแทบจะแทรกแผ่นดินเลยครับ เธอบอกว่า "พอแล้ว" เธอก็เดินขึ้นตึกไป

พอผมกลับเข้ามาในห้องนอน มันยังไม่หายเงี่ยนเลยครับ ผมต้องหยิบหนังสือโป๊'เปิดบริสุทธิ์'มาอ่าน แล้วสาวว่าวให้ตัวเองด้วย แต่ยังไม่ทันที่จะถึงสวรรค์ เสียงเคาะประตูก็ดังขึ้น ผมเลยหยุดสาวว่าว รีบเดินไปเอาผ้าเช็ดตัวมานุ่ง และเดินไปเปิดประตู ภาพที่เห็นตรงหน้า นั่นคือแม่เลี้ยงเพื่อนสวมชุดนอนสีชมพูบางเฉียบ เห็นหัวนมแดงระเรื่อ หน้าท้องแบนราบ เนินหีมีขนขึ้นพอน่าดู เธอก้าวเข้ามาในห้องนอนผม แล้วออกคำสั่งให้ผมนั้นนวดเธออีกครั้ง โดยเธอนอนหงายบนเตียงผม

ทุกอย่างของตัวเธอ ผมเห็นเต็มตา ผมเลยค่อยๆนวด ตั้งแต่ปลายเท้าขึ้นมาเรื่อยๆจนถึงโคนขา ทำให้เห็นความอวบนูนของหีเธอลอยเด่นอยู่ตรงหน้า ห่างเพียงแค่ศอกเท่านั้น ผมเป็นชายนะครับ ผ่านอะไรมามาก พอจะเข้าใจว่าเธอนั้นต้องการอะไร? มีความต้องการอย่างไร? ผมจึงค่อยๆเอามือลูบเนินเต่าของเธอ พร้อมกับถ่างขาของเธอออกเล็กน้อย ผมค่อยๆเอานิ้วแหวกและกรีดนิ้วเข้าที่ติ่งแตดของเธอย่างเบาๆ เธอเริ่มบิดตัวเล็กน้อย ส่วนมืออีกข้างของผมนั้นก็เริ่มลูบไล้ที่เต้านมอวบใหญ่ เธอเริ่มครางออกมาเบาๆ ผมก็ยิ่งได้ใจใหญ่ ถลกชุดนอนของขึ้น แล้วผมก็เริ่มลงลิ้นกับติ่งแตดกลางกลีบอวบ เท่านั้นเองเธอถึงกับคราง แถมยังบิดส่ายร่องเสียวไปมา

"โอวววว.....ซี๊ดดดด...ช่วยด้วยที่รัก....ซี๊ดดด..."
ผมเลยคว้านลิ้นแทงเข้าไปในร่องหี แล้วจับสะโพกเธอเอาไว้จนมั่น ดูดเม้มที่เม็ดแตดของเธอในบางครั้ง พร้อมกับลากลิ้นขึ้นลงตามแนวเรียวของร่องหี เท่านั้นเอง เธอก็ร้องครวญครางออกมาเสียงสั่นกระเส่า มือกดที่ท้ายทอยผมแน่น ทำเอาผมแทบหายใจไม่ออก ต้องเงยหน้าขึ้นมา
"โอวว...ซี๊ดดด...เสียวเหลือเกิน...ซี๊ดดด.... เสียวจังเลย....."
น้ำเมือกในร่องหีของเธอนั้นแฉะติดปากติดจมูกผม เนื้อตัวของเธอนั้นหอมจังเลยครับ กลิ่นน้ำหอมของพวกคุณนายนี่ มันหอมอย่าบอกใครเลยครับ มือของผมสองข้างนั้นลูบไล้ที่สองเต้า

ส่วนมือของเธอนั้นก็กระตุกผ้าเช็ดตัวของผมออก พอเธอเห็นควยผมเต็มตาเท่านั้น ถึงกับตาโต รีบคว้ามันเข้าไปอยู่ในกำมือเลยครับ
"อูววว...ใหญ่อะไรขนาดนั้น ...แล้วนี่มีอะไรเป็นเม็ดๆด้วย...."
จะไม่ให้ใหญ่ได้ไงล่ะครับ ก็ผมมีเชื้อแขก...ของอย่างนี้มันเลยเป็นของธรรมดาสำหรับผมอยู่แล้ว ควยผมขนาด 7x7 1/2 นิ้วครับ แถมฝังมุก 5 เม็ด ผมบอกเธอว่า "ที่เป็นเม็ดนั้นผมฝังมุกครับ" คราวนี้ผมเลยถอดชุดนอนของเธอออกบ้าง ยังไงคืนนี้ผมจะขอเย็ดสัก 3 ที

แต่ช้าไปแล้วครับ เธอดันร่างผมนอนลงไป แล้วก้มมาอมดูดควยฝังมุกผมอย่างเต็มปากเต็มคำ เหมือนคนที่หิวโหยมานาน มือก็ถอกควยฝังมุกผมขึ้นลง ปากลิ้นก็ละเลงลิ้นที่หัวควยผม แล้วลากลิ้นไปตามเส้นสองสลึง กระทั่งถึงกระโปกสองลูกของผม แล้วลากลิ้นขึ้นมาที่หัวควยผมตามเดิม ผมเสียวจนสั่นสะท้านไปทั้งตัว "อูววว...ซี๊ดดด.....ผมเสียวครับ....ซี๊ดดด..." เธอทำให้ผมอยู่สักพัก ทำเอาผมแทบทนไม่ไหว เลยขอจัดการกลับบ้างล่ะ คราวนี้ ผมเลยดันตัวเธอลงนอนขอบเตียง จากนั้นละเลงที่สองเต้าของเธอ มันช่างเต็มไม้เต็มมือดีเหลือเกิน ผมใช้ลิ้นทั้งฟันเลียดูด ขบ เม้ม ดึงติ่งเสียวของเธอ จนเธอร้องครวญคราง ปากสั่นระริกเหมือนจะขาดใจตายอย่างนั้นแหละ

พอผมประกบปากจูบเท่านั้น ลิ้นก็เข้ามาพันกับลิ้นของผมวุ่นวายเลย สักพักหนึ่งผมเอื้อมมือไปที่ร่องหีของเธอ ตอนนี้มันเยิ้มเหลือเกิน จนเปียกแฉะนิ้วผม ผมทั้งคว้านนิ้ว และชักนิ้วออกมาเลียแล้วก้มหน้าลงดูดเลียและละเลงลิ้นที่ร่องหีของเธออีกครั้ง เม้มดูดดึงดีดที่ติ่งแตดเสียว จนขาเธอสั่นหนีบเข้าหากัน ครางออกมาเสียงกระเส่า มือกดหัวผมแน่น...
"อูววว....ซี๊ดดด... ไม่ไหวแล้ว...ไม่เคยสุขอย่างนี้มาก่อนเลย ...อูววว....ซี๊ดดดด..."
ผมดูดกินน้ำเมือกของแม่เลี้ยงเพื่อนอยู่พักหนึ่ง เธอก็ลุกขึ้นมาดูดควยมุกผมจนเสียวซ่าน

ผมจึงจับเธอนอนหงายถ่างขาออก แล้วจับควยมุกจ่อเข้าที่ร่องหีเธอ ค่อยๆกดลงไป ปรากฏว่าหัวบักควยผมยังเข้าไม่ทันหมดเงี่ยงเลยครับ เพียงแค่นี้เธอก็ร้องออกมาว่า
"มันคับมาก เจ็บมากด้วย"
"ไม่เป็นไรครับ... เดี๋ยวผมจะค่อยๆทำ..."
"ควยผู้ชายสองคนรวมกันยังไม่เท่าของโชเลย" เธอชมออกมาอย่างนี้ทำให้ผมยิ้มในใจ
เมื่อความพยายามอัดควยมุกเข้าไปได้ไม่นาน หัวบักควยก็เข้าไปได้ เหลือมุกอีก 5 เม็ด เธอถามว่า "หมดยัง?" ผมบอกว่า "ยังครับ" จากนั้นผมก็ดันควยเข้าอีก ก็ไม่สามารถที่จะเข้าไปได้ ผมจึงดึงควยออกจากร่องหีเธอ เธอถาม "ดึงออกมาทำไม?" ผมบอกว่า "คงต้องใช้ครีมช่วย"

ผมเดินไปหยิบครีมทาผิวที่โต๊ะ แล้วทาชโลมทั่วลำควย จากนั้นก็ทาคว้านเข้าไปในร่องหีแม่เลี้ยงเพื่อน แล้วจ่อควยมุกผมดันเข้าไปหมดหัวควย เธอร้อง
"อุ้ย...เบาๆก่อนนะผัวขา....ควยผัวยังกับควยม้า"
ผมบอก "ครับ เมีย ....พร้อมแล้วนะครับ" ผมจึงกดควยอย่างแรงเข้าไป จนมุกทั้ง 5 เม็ดจมเข้าร่องหีหมดทุกเม็ด ควยผมมันก็เข้าไปได้ครึ่งท่อนแล้ว ผมหมุนส่ายควงควยพร้อมงัดซ้ายขวาให้เม็ดมุกกรีดทั่วร่องหี เธอเริ่มดิ้นระริกอย่างมีความสุขเสียวแล้วครับ จนกระทั่งผมเห็นเธอครางพร้อมส่ายร่อนหีไปด้วย ผมจึงดึงควยออกมา เธอกลัวว่าผมจะชักออก เธอจึงแอ่นร่องหีขึ้น เป็นจังหวะเดียวกับที่ผมกระแทกควยลงมา จนควยเข้ามิดด้ามเลยครับ

เธอร้อง..ว้าย!!! และดิ้นเหมือนปลาถูกทุบหัว เล็บมือเธอจิกหลังผมจนเลือดซิบ พร้อมโอบตัวผมแน่น จนผมขยับไม่ได้ ร่องหีเธอตอดควยผม...ตุบๆๆๆ ร้อนผ่าวทั้งลำ แสดงว่าเธอเสร็จแล้ว สักพักเธอยิ้มให้ผมบอกว่า "ผัวขา เมียสุขเหลือเกิน" พร้อมยันตัวขึ้นดูร่องหีของตัวเอง ที่คาบควยผมไว้
"อูยยยยย....คับแน่นร่องหีดีจังเลย จะฉีกหรือเปล่านี่?.."
"ไม่หรอกครับ...ธรรมชาติสร้างให้ควยผัวกับหีเมียมาคู่กัน"
แล้วผมก็จัดการสาวควยออกมาเพียงเล็กน้อย แล้วดันเข้าไปอีกครั้ง พอทุกอย่างมันเข้าที่เข้าทาง ผมก็จัดการเดินเครื่องเข้าไปอย่างแรง และเริ่มจากจังหวะเนิบๆก่อนในตอนแรก ผมก็รัวเอวซอยกระแทกกระทั้นเข้าไปชุดใหญ่ มันคับแน่นควยผมเหลือเกิน เสียวเป็นที่สุดเลยครับ

แม่เลี้ยงเพื่อนก็คราง "โอววว...อูวววว...ซี๊ดด...ผัวขา...เมียเสียว...มันคันไปทั่วร่องหี...มุกมันครูดหีเมียเจ็บจังเลย ...คันยิบๆๆ เร็วๆๆๆ แรงๆๆๆๆๆ เย็ดให้หีฉีกไปเลย ...อูยย....ออกกกก.....แล้ว"
ร่องหีตอดเกร็งลำควยผม จนผมเกือบทนไม่ไหว แต่ผมกลั้นไว้ เพราะว่าผมจะลองใช้"ขอบตาแพะ"ดู (ผมซื้อจากจตุจัก เป็นขอบยางที่มีขนเต็มทั้งวง คนขายบอกว่าใช้กับผู้หญิงแล้วจะมันส์ เพราะผู้หญิงจะร้องดังลั่น หีตอด ส่ายร่อน จนก้นไม่ติดที่นอนเลย) ผมดึงควยออก...พล๊อก!!!
แม่เลี้ยงเพื่อนถาม "ดึงออกทำไม?" ผมบอก "ปวดเยี่ยว..." แต่จริงๆแล้วไปสวม'ขอบตาแพะ'เข้าที่เงี่ยงควย แล้วเดินออกมา พร้อมกับมาจูบเธอ พันลิ้นกับเธอเล่น จนน้ำลายเราสองคนปนกันหวานมันส์

ผมจึงดึงเธอมานอนให้ก้นเธอพาดที่ขอบเตียง จากนั้นก็จ่อควยเข้าไปจนมิดลำ
"อุ๊ย....ผัวขา คันจังเลย ...ผัวใส่อะไร อุ๊ยคัน"
ผมบอกขอบตาแพะ
"บ้า..เอาออกไปนะ"
"เสียวไหม?...ถ้าเสียว...ผัวเด้าต่อนะ"
จากนั้นผมจับขาเธอสองข้างมาโอบเอวผมไว้ แล้วบอกให้เธอเอามือโอบคอผมไว้ อยู่ในท่า"ลิงอุ้มแตง"พาเดินเย็ดรอบห้อง พร้อมเดินออกไปที่สระว่ายน้ำ เธอร้อง
"อูยยยย....ผัวขา เมียเสียวมากๆๆ มันชนมดลูกเมียพังแล้ว..."
ผมใกล้เสร็จแล้ว จึงอัดควยอย่างแรงและเร็วไม่ยั้ง แล้วหัวควยกระทบมดลูก..กึกๆๆๆ..ทุกครั้ง เม็ดมุกครูดหีเสียงดัง..กึดๆๆๆๆ

เธอได้แต่ครางไม่ขาดสาย จนกระทั่งหีเธอตอดควยผมอย่างแรงมาก น้ำควยผมพุ่งรดปากมดลูกเธอ มันมากจนเยิ้มหยดลงมาที่กระโปกผมเลย เธอก็เสร็จพร้อมกับผม เธอโอบกอดผมแน่น เกร็งตัวขาไขว้รัดเอวผมแน่น ในท่าลิงอุ้มแตง จากนั้นเธอก็มานอนพักที่ห้องผมจนตี 4 ก็ล้างหน้าไก่กันอีกครั้ง เธอจึงขึ้นไปนอนที่ห้องเธอ ปรากฏว่าคืนนั้นผมเสร็จ 2 ครั้ง ผมถามว่า "เสร็จกี่ครั้ง?"เธอบอก "8ครั้ง"

ทำเอาวันรุ่งขึ้น เธอตื่นสายตั้งบ่ายโมง เพราะกว่าเราจะพักผ่อนก็ปาเข้าตี 5 แล้วครับ เธอเดินลงบันไดมาเหมือนกับคนเป็นโรคเลยครับ
อีกวันพ่อเพื่อนก็เดินทางกลับต่างจังหวัดแล้วครับ ผมถามเธอว่า "เป็นอย่างไรบ้าง?" เธอบอกว่าหีเธอบวมเลย
ตั้งแต่นั้นเป็นต้นมา ผมก็แอบเล่นเสียวกับเธอเป็นประจำ ทั้งในสระน้ำ ห้องน้ำ บนห้องนอนของเธอ โรงแรม เธอบอกชอบท่าลิงอุ้มแตงมาก ทุกครั้งผมจะหลั่งน้ำเงี่ยนท่านี้ ผมเย็ดเธอจนหีเธอบานเบอะแล้ว ตอนนี้ผมกำลังเรียนปี 4 ส่วนพ่อเพื่อนเสียเมื่อเดือนสิงหานี้เอง แม่เลี้ยงเพื่อนเลยเป็นเมียผมแล้วครับ กำลังท้องได้ 1เดือนแล้ว ผมจะเขียนมาใหม่ตอนนี้เร่งทำวิทยานิพนธ์ และเร่งต่อแขนขาลูกอยู่