ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จากนักศึกษา เปลี่ยนไปเป็นนักศึกเสียว ตอนที่19

เริ่มโดย A Space, มิถุนายน 20, 2023, 10:25:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

A Space

ฝากติดตามทางช่องทางด้านล่างหน่อยครับ
อัพเดตตอนใหม่ได้ก่อนใคร^^

https://www.tunwalai.com/profile/4981722

https://www.readawrite.com/?action=user_page&user_id_publisher=1906656

มีซ่อนข้อความนะครับ อย่าลืม comment แล้วกลับมาอ่านเพิ่มนะครับ

ผมคิดเรื่องนี้ไว้ก่อนแล้วว่าผมจะเอาคนไหนก่อนดี

ถ้าผมเลือกว่าจะเย็ดกับใครก่อน มันก็จะดูเป็นการลำเอียงอาจจะทำให้พวกเธอคนใดคนหนึ่งคิดว่าไม่แฟร์ ผมเลยตัดสินใจว่าใครที่ทนได้ ไม่น้ำแตกไปเสียก่อนก็ถือว่าคนนั้นชนะแล้วกัน เพราะเอาจริงๆผมก็อยากเย็ดพวกเธอทั้งสองคนเลย แบบว่าเป็นใครก็ด้ายยยยย

ผมเลยทำการเพิ่มความเร็วของมือทั้งสองข้างในการละเลงขยี้ทั้งติ่งเสียวและปากร่องเสียวของทั้งสองสาว เลยทำให้พวกเธอประสานเสียงหวีดร้องด้วยความเสียวซ่านกันไม่ขาดปาก

พราวคราง : อ่าาาาา ทรีพราวเสียวจะขาดใจแล้ว เสียบพราวเถอะ เย็ดพราวสักทีเถอะนะ
ฟ้ารีบแทรกขึ้นมา : ซี้ดดดด ไม่ได้น้าาา เธอก็ได้ไปแล้วไงในห้องน้ำ ครั้งนี้ต้องตาฉันบ้างสิ อ่าาาา~
ผมกัดฟันพูด : อูยยยย เอางี้ ถ้าใครน้ำแตกก่อน คนนั้นต้องรอไปก่อน โอเคมะ
สองสาวตอบพร้อมกัน : โอเค!
ผมกัดฟันพูดต่อ : อูยยย งั้นหยุดดูดควeทรีก่อน เดี๋ยวขอทรีบริการฟ้ากับพราวบ้าง

ผมต้องขอให้พวกเธอหยุดดูดควeของผมก่อน เพื่อที่ผมจะได้เปลี่ยนไปเลียxีให้พวกเธอบ้าง แต่ก่อนจะหยุดดูดฟ้าเธอยังวนลิ้นเล่นที่ปลายหัวบานของผม ก่อนบรรจงจูบลงไปที่ปลายหัวควeอีกที พร้อมส่งสายตาเย้ายวนมาให้ผมต่ออีก อือหือออ ตอนนี้ผมอยากจะจับควeผมเสียบกระแทกๆเข้าไปในxีของฟ้าให้รู้แล้วรู้รอดไป แต่คิดได้ว่าต้องรักษากติกาเพื่อจะไม่มีใครต้องมานั่งน้อยใจ

ผมจัดการปลดกางเกงพร้อมกางเกงในของทั้งสองสาวออกแล้วจัดแจงให้ทั้งสองสาวนั่งแหวกขาอยู่บนโซฟา แล้วจากนั้นผมก็เข้าไปจู่โจมทันที เริ่มที่ฟ้าก่อนเลยด้วยความหมั่นเขี้ยวจากเมื่อกี้ โดยผมจัดการบรรจงเลียไล่ตั้งแต่ขอบแคมแล้วไปวนรอบติ่งเสียว ต่อด้วยการดูดเลียสลับกับการตวัดลิ้นใส่รัวๆ โดนเข้าไปแบบนี้ฟ้าเธอก็ดิ้นพล่าน พลางส่งเสียงร้องครางไม่หยุดปาก

แต่ผมเองก็ไม่ได้ปล่อยให้พราวนั่งรอเฉยๆแน่นอน ผมค่อยๆเลื่อนมือที่ว่างอยู่เข้าไปตะปบที่xีของพราว จากนั้นผมก็ใช้นิ้วโป้งกดขยี้บี้ไปที่ติ่งเสียวของพราว พร้อมทั้งใช้นิ้วชี้กับนิ้วกลางทั้งสองนิ้วสอดซอยเข้าไปในร่องเสียวของเธออย่างเป็นจังหวะ เจอขยี้ติ่งเสียวพร้อมกับสอดนิ้วเข้าไปในร่องอีกสองนิ้วพร้อมกันแบบนี้ ตัวพราวเองก็ออกอาการเสียวสะท้านเหมือนกัน เห็นได้จากที่เธอครางออกมาไม่หยุด แต่เหมือจะสะใจเธอไม่พอ เพราะพราวเธอทำการถอดเสื้อพร้อมชั้นในของตัวเองออก แล้วใช้มือของตัวเองเข้าบีบขยำเต้านมคู่งามของตัวเองเพื่อปลดปล่อยอารมณ์ออกมาอย่างเต็มที่

ส่วนทางฟ้า พอเห็นพราวใช้มือขยำนมตัวเองก็เลยเอาบ้าง จัดการถอดเสื้อกับชั้นในของตัวเองออกเหมือนกัน กลายเป็นว่าตอนนี้สองสาวร่างกายเปลือยเปล่าบีบขยำนมตัวเองอยู่แทบจะกลางห้องผู้ป่วยเลย นี่ถ้าพยาบาลเปิดประตูเข้ามาก็ไม่รู้จะแก้ตัวยังไงเลย

ส่วนตัวผมตอนนี้ก็กำลังเพลิดเพลินกับการดูดเลียxีของสองสาว โดยตอนนี้ผมเปลี่ยนมาจู่โจมลงลิ้นระลัวที่xีของสาวพราวบ้าง โดยผ่านไปแค่ไม่ถึงห้านาที ความรู้สึกลิ้นของผมตอนนี้สัมผัสได้ว่าxีของพราวเต่งมาก ดูอาการผมคิดว่าเธอคงน้ำใกล้จะแตกแล้วแน่ๆเลย ผมเลยถอนมือออกมาจากxีของฟ้าก่อน เพื่อมาจับล็อกขาของพราวไว้ แล้วก็ไม่รอช้าผมจัการกดลิ้นเข้าไปที่ติ่งเสียวของพราวแล้วละเลงมันอย่างรวดเร็ว พราวเธอส่งเสียงครางโหยหวนเหมือนคนโดนทรมาน และเพียงแค่อึดใจเดียว พราวเธอก็ตัวกระตุกไปถึงสวรรค์เรียบร้อย พร้อมกับที่ปากของผมเลอะไปด้วยน้ำเมือกxีของเธอที่กระฉูดออกมา

ผมไม่รอช้าผลักตัวพราวลงไปนอนพักที่โซฟา เสร็จแล้วผมก็รีบเดินไปประกบจูบกับฟ้าทันที ฟ้าเธอก็รออยู่แล้ว เธอจูบตอบผมกับมาอย่างร้อนแรง แต่ใจของฟ้าเธอคงจะร้อนกว่าผมเยอะ เพราะฟ้าเธอรีบใช้มือรูดท่อนเอ็นของผมแล้วก็จับมันจ่อที่xีของเธอ แสดงความต้องการอย่างชัดเจนว่าให้เย็ดเธอเลย

ฟ้าอ้อนวอน : เย็ดฟ้าเถอะ ฟ้าไม่ไหวแล้ว ฟ้าอยากโดนทรีเย็ด เสียบมันเข้ามาเลยน้าาาา

ฟ้าเธอไม่พูดเปล่ามีการเขยิบตัวเข้ามาหาตัวผม เหมือนจะพยายามดันให้xีเธอมาโดนควeผมที่เธอจับจ่อไว้แล้ว คงอยากให้ควeของผมมันเสียบเข้าไปในxีเธอไวๆล่ะสิ ตัวผมเห็นแบบนี้ก็อมยิ้มและพร้อมจัดให้เธออยู่แล้ว แล้วผมไม่ให้ฟ้าได้ตั้งตัวด้วย จัดการดันแหนมน้อยของผมรวดเดียวมิดด้ามเลยทันที เจอเข้าไปแบบนี้ฟ้าเธอร้องซี๊ดเชิดหน้าขึ้นทันที

ฟ้า : อูยยยยยว์ อ่าาาาาา แบบนี้แหละที่ต้องการ กระแทกมาอีก กระแทกมาเลยฟ้าชอบ

ไม่บอกผมก็จัดให้อยู่แล้ว ผมบรรจงกระแทก ตั่บ! ตั่บ! ตั่บ! ตั่บ! ตั่บ! หนักๆเน้นๆ และทุกครั้งที่ผมกระแทกเข้าไป ฟ้าเธอก็ซู้ดปากตามพร้อมขมิบร่องเสียวเพื่อให้ตอดใส่ควeผมตลอด ผมนี่ต้องกัดฟันเกร็งไว้ตลอด กลัวจะแตกพ่ายไปก่อนเธอ

ผม : อูยยยว์ ตอดดีจังเลยที่รักจ้า เสียวสุดๆไปเลย อูยยยยย~
ฟ้าครางพร้อมพูด : อ่าาาา ชอบใช่ไหมล่าาา เดี๋ยวนี้ฟ้าฝึกขมิบทุกวันเลยนะ
ผม : ซี๊ดดดด ชอบซี่~ เสียวสุดๆไปเลย แต่ฝึกขมิบไว้ใช้กับใครหรอคร๊าบ(พร้อมกระแทกเน้นๆเข้าไป)
ฟ้าเขินหน้าแดง : ก็~~ ไว้ใช้กับทรีไง กลัวเดี๋ยวหลวมแล้วทรีจะเบื่อฟ้า
ผม : อ่าาา จะเบื่อได้ไงน่ารักขนาดนี้ อูยยยว์ สุดยอดดดด

ในระหว่างที่เราคุยกันเสมือนว่าอยู่กันแค่สองคน พราวก็เหมือนจะฟื้นแล้ว เธอก็พูดแทรกขึ้นมาทันที

พราว : แหม่~ สวีทกันขนาดนี้ ฉันยังมีตัวตนอยู่ไหม ห๊ะ!

งานจะเข้าอีกแล้ว พราวเธอดูหมดแรงแล้วแต่ก็ยังลุกขึ้นมาแขวะผมอีก แล้วผมก็ไม่อยากให้ฟ้ากับพราวมาแข่งกันแบบไม่มีใครยอมใครอีก ผมก็เลยก้มลงไปกระซิบบอกแผนกับฟ้า เสร็จแล้วผมก็ถอนควeผมออกมาจากxีของฟ้า ซึ่งตอนดึงออกมาเอวฟ้าก็ยังล่อนตาม สายตาฟ้าก็ยังมองมาเหมือนเสียดายอยู่เลย

โดยไม่ทันให้พราวตั้งตัว ผมขึ้นไปนอนคร่อมบนตัวของพราวที่ตอนนี้ยังนอนอยู่บนโซฟา เธอรีบหันหน้าหนีผมทันที ด้วยท่าทีเหมือนว่างอนผมอยู่ ผมเลยก้มลงไปหอมแก้มเธอฟอดใหญ่

ผม : อย่างอนนะคนดี ทรีเห็นพราวนอนพักอยู่ก็เลยไม่ได้กวนไง ถ้ารู้ว่าตื่นแล้วจะปล่อยให้สาวสวยขนาดนี้นอนอยู่เฉยๆได้ไง

ว่าแล้วผมก็เริ่มเล้าโลมด้วยการซอกไซ้บนร่างกายพราว เริ่มแรกเธอก็ทำเป็นนิ่งๆไม่ให้ความร่วมมือกับผมเท่าไหร่ แต่ผมมีแผนของผมอยู่แล้ว ผมทำการส่งซิกให้ฟ้าเริ่มได้ จากนั้นแค่แว๊บเดียวพราวก็สะดุ้งเล็กน้อยเพราะถูกฟ้าจับขาไว้ พราวทำท่าเหมือนจะดิ้นหนีผมเลยล็อกตัวเธอ พร้อมกับจูบเพื่อปิดปากเธอเอาไว้ แต่แล้วแรงขัดขืนของเธอก็มีได้แค่แป๊บเดียว เพราะหลังจากนั้นก็กลับกลายเป็นเสียงครางอยู่ในลำคอแทน แขนที่เคยดิ้นก็กลับอ่อนแรงลง ผมเลยปล่อยพราวและลุกขึ้นออกมาจากตัวเธอ

ภาพที่ผมเห็นจากการยืนมองตอนนี้ คือ 
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

LMnade

เสียวกันขนาดนี้จะเกมมั้ย ไม่ใช่อยู่ดีๆพยาบาลก็เดินเข้ามานะ

nagatobimaru

โทรเรียกน้ำ กับ น้องไอริน มาจอยด้วยเลยครับ จะได้ กินเบ็ดเสร็จครบทุกสาวเลย

SiYa_KniGht

ทรีซ้ำจริงๆด้วย โทรเรียกน้ำเลยจะได้เป็นสี่คน
555

TOP Top

tarapong

พยาบาลมาเจอจะกลายเป็น 4 ซั่มหรือเปล่า ขอบคุณ​ครับ​

sarnkun

warpzone

เคลียร์ไปได้อีก1 เหลือแค่สร้างฮาเร็ม จัดทีเดียว 4 คน

peddo

สองสาวอย่าร้องดังครับ เดี๋ยว​หมอพยาบาล​มาจ่อคิวกันตึม

crazylex