ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลับไปเป็นอายุ 19 ตอนที่6 วางยานอนหลับสาว

เริ่มโดย ชุ้ง, มิถุนายน 21, 2023, 07:28:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมถามว่ามีรักสามเศร้า เป็นคู่ไหนดี

ชุ้ง เอมมี่ โบว์
5 (21.7%)
ชุ้ง แอนท์ มีมี่
7 (30.4%)
v แก้ว เชอร์รี่
11 (47.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 23

ชุ้ง

ห้องนอนของพี่นก มีคนแอบดูพี่นกอยู่เปิดประตูแง้มดูอยู่ 4สาว แบล็คพิ้งค์ แอบดูอยู่ พี่นก เอากางเกงในชุ้ง เปิด video call เอามาไอ้เพื่อนสาวดู นกว้าวทำไมของน้องแกใหญ่ขนาดนี้ 4 สาว Black Pink ดูอีกแป๊บนึงได้ยินเสียงมีคนเดินขึ้นบันไดมา พี่โบว์เดินขึ้นมาเปิดประตูห้องนอนของพี่โบว์เดินเข้าไปปิดประตู ชุ้งเปิดประตูเข้าบ้านมาแล้ว เดินขึ้นบันไดไปห้องนอน เปิดประตูเข้าไป 4 สาว Black Pink  นั่งรอผมอยู่ แล้วทำไมไม่นอนครับ พวกเรารอเธออยู่ใน แล้วมีเรื่องอะไรหรอ

ชุ้ง : ว่ามาครับมีอะไร
เจนนี :มีผู้หญิงคนนึงเข้ามาห้องเธอด้วย
โรเซ: เจนนี่ผู้หญิงคนนี้เป็นพี่สาวของชุ้งเข้าใจไหม
ชุ้ง :พี่สาวเข้ามาห้องนี้หรอแล้วเห็นพวกเธอไหมครับ
ลิซ่า: พี่สาวของเธอไม่เห็นพวกเรา
จีซู: พวกเราหายตัวได้
ชุ้ง : ว้าวมีแบบนี้ด้วยหรอหายตัวได้
โรเซ : AI ของ ชุ้ง ไปช่วย เราไว้ เปิดระบบ หายตัวได้
ชุ้ง : แบบนี้นี่เองผมเข้าใจแล้ว
เจนนี : เข้าใจอะไรหรอบอกเราหน่อยสิ
ชุ้ง : ผมบอกว่าผมมีวิธีให้คุณออกไปเที่ยวข้างนอกได้แบบไม่มีใครรู้ไปเรียนได้ด้วย
ลิซ่า: เดี๋ยววันพรุ่งนี้ค่อยว่ากันดีกว่าไหม ไม่ไหวแล้วง่วงนอนมากไปนอนก่อนะ

แล้ว4สาว แบล็คพิ้งค์ เดินไปนอนในแคปซูลก่อน ชุ้งเดินไปเปิดประตูเดินไปอาบน้ำ ผมเดินผ่านห้องนอนพี่โบว์ ประตูมีแสงไฟอยู่ ผมก็เดินผ่านไปห้องน้ำ ไปอาบน้ำไม่ถึง 10 นาที เดินกลับไปในห้องนอนผม เดินกลับไปผ่านห้องนอนพี่โบว์ ผมได้ยินเสียงออกมาด้วย มีเสียงเหมือนมีคนเอากัน ผมเปิดประตูแง้มดู ภาพที่ผมเห็น พี่โบว์ ดิลโด้ช่วยตัวเองอยู่ครับ พี่โบว์ก็นอนหลับไปครับ แล้วผมปิดประตูห้องนอนพี่โบว์ เดินเข้าห้องไป ผมเดินขึ้นเตียงนอนหลับตานอน

เช้าอีกวันนึง ผมลืมตาตื่นขึ้นมา ผมได้ยินเสียงแม่เรียกผมลงไปกินข้าวได้แล้ว
ผมเดินไปแปรงฟันในห้องน้ำ ล้างหน้าเดินลงบันไดไปเดินลงมา แม่พูดออกมาว่า

แม่:แล้วไม่เรียก4สาว มากินข้าวหน่อยหรอ
ผมอึ้งไปเลยทำไมแม่รู้
แม่:แม่เดินออกมาเข้าห้องน้ำ เห็น 4สาวเดินเข้าห้องน้ำ เดินออกมาห้องน้ำเข้าไปห้องชุ้ง
ผมพูดอะไรไม่ออกเลย
ชุ้ง : ได้ครับแม่ไปเรียก4สาวลงมา

ผมเดินขึ้นบันไดไปแล้วผมได้ยินเสียงมีคนเรียกแม่ผมอยู่แล้วผมดูแม่เดินออกไปข้างนอกบ้าน ผมเดินขึ้นบันไดไปชั้นบน เปิดประตูเข้าไปในห้อง ผมเดินเข้าไปแคปซูล เดินไปปลุก 4สาว โรเซ่ ตื่นได้แล้วครับ

โรเซ่ : ขอนอนอีกแป๊บนึง
ชุ้ง : แม่ผมเรียกไปกินข้าวครับ
โรเซ่ : ดึงตาตื่นขึ้นมาว่าอะไรนะ
โรเซ่ : ทำไมแม่รู้ได้
ชุ้ง : เดี๋ยวผมจะเล่าให้ฟัง โรเซ่ ไปปลุก3สาวขึ้นมาก่อนได้ไหม

แล้วโรเซ่เดินไปปลุก3สาวขึ้นมา แต่ว่ามือถือผมมีข้อความเข้ามาว่า แคปซูล สาวตื่นขึ้นมาแล้ว 1คน แล้วผมเปิดมือถืเปิดเอา แคปซูล ออกมา ลอยขึ้นมาการห้องนอน โรเซ่ ตกใจมาก ผมเดินเข้าไปดู ผมเอามือไปกดเปิดฝาประตูแคปซูลขึ้นมา ผมกับโรเซ่จะเดินเข้าไปดู เธอคนนั้นคือ ไอดอลเกาหลี วงสาว Red Velvet ไอดอลสาวเกาหลีคนนี้ชื่อ ไอรีน  Red Velvet วง ผมไปตบตากับโรเซ่ แล้วมองหน้ากัน โรเซ่ถามว่า

โรเซ่ :ในมือถือชุ้งมีแคปซูลกี่อันแล้วมีสาว กี่คน
ชุ้ง : ผมไม่รู้เหมือนกันมีคนเอามาให้
โรเซ่ :เดินไปปลูกดูไหม
ชุ้ง :ได้ติเดี๋ยวไปปลุก

ผมกับโรเซ่เข้าไปปลุกแต่ว่าผมได้ยินเสียงแม่เรียกผม ชุ้ง มีคนมาหาลงมาข้างล่างหน่อย ผมกับโรเซ่เข้าไปปลุกแต่ว่าผมได้ยินเสียงแม่เรียกผม ชุ้ง มีคนมาหาลงมาข้างล่างหน่อย ผมเก็บแคปซูลไปไว้ก่อนดีกว่าผมหยิบมือถือขึ้นมาเก็บแคปซูลเข้าไปเก็บเข้าไปไว้ในมือถือแล้ว  ผมบอกโรเซ่ว่า

ชุ้ง : เดี๋ยวคืนนี้ค่อยมาเปิดคุยกับเขาดีๆแล้วกันตอนนี้โรเซ่ไปปลุก3สาวตื่นมาก่อน ผมลงไปหาแม่ก่อนเดี๋ยวค่อยลงตามไป
โรเซ่ :ได้รู้เรื่องเดี๋ยวลงไป

ผมเดินลงมาข้างล่าง แม่ครับใครมาหาผม แม่บอกว่าให้เขารออยู่ห้องรับแขก ชุ้งเดินเข้าไปห้องรับแขก แล้วมีสาวนั่งอยู่ 1คน ผมตกใจมาก แล้วคุณมาบ้านผมได้ไง แล้ว พี่เอมมี่ มาบ้านผมได้ไง

เอมมี่ : มีคนลืมกระเป๋าไว้ในห้องพี่
ชุ้ง : กูว่าแล้วลืมอะไรลืมกระเป๋า
ชุ้ง : ขอบใจมากพี่เอมมี่เอากระเป๋ากลับมาคืน
เอมมี่ : พี่ไม่ให้กระเป๋าหรอกเธอทำตัวไม่ดีกับพี่เมื่อวาน
ชุ้ง : เกี่ยวอะไรกับเมื่อวานครับพี่เอมมี่ยอมผมเมื่อวานเองนะครับพี่เอมมี่ไม่มีใครบังคับพี่เอมมี่นะ
เอมมี่ : มันไม่ใช่เรื่องนี้
ชุ้ง : แล้วเป็นเรื่องอะไรครับพี่เอมมี่
เอมมี่ : หนีกลับมาก่อนพี่ยังไม่เสร็จเลยนะ รับผิดชอบพี่มาเลย
ชุ้ง : พี่เอ็มมี่ก็ไปเอาผัวพี่สิไอ้เสี่ยครับ
ชุ้ง : เมื่อวานมึงมาพูดว่าอะไรครับพี่เอ็มมี่ไอ้กูเงียบปาก
เอมมี่ : เมื่อวานเสี่ยเขาโทรมานี่ เข้าใจหน่อย
ชุ้ง :เมื่อวานกูใกล้เสร็จแล้ว เมื่อวานบอกให้ผมเงียบๆไม่ใช่หรอครับผมก็หมดอารมณ์กลับบ้านดีกว่า
เอมมี่ : รอนิดรอหน่อยไม่ได้ไง

ยังคุยกันอีกแป๊บนึงแม่จะเข้ามาเอาแก้วน้ำมาไอ้ผมได้ยินเสียงมีคนมากดออดบ้านแล้วแม่เดินออกไปเปิดประตูบ้านไปดูแม่เรียกผมออกไปข้างนอกผมบอกพี่เอมมี่ว่าเดี๋ยวมานะเดี๋ยวกลับมาคุยใหม่ผมเดินเปิดประตูไปข้างนอกบ้านมีผู้หญิงคนนึงคุยกับแม่อยู่หน้าบ้านแล้วครับ ผมเดินออกไปสวัสดีครับ น้าอ้อย ผมยกมือไหว้น้าอ้อย น้าอ้อยคือเป็นเพื่อนรักแม่ด้วย แม่พูดว่า เอาของฝากไปเก็บไว้บ้านหน่อย ผมจะเข้าไปในบ้านเปิดประตูบ้านผมเข้าไปได้ยินเสียงพี่เอมมี่คุยกับเสี่ยอยู่ครับ ผมเดินเข้ามาในบ้านพี่เอมมี่มองหน้าผม แล้วบอกกับเสียว่าไปทำงานก่อนนะวางสายเสียไปเลย ผมจะเอาของฝากเดินไปไว้ในโต๊ะกินข้าว ผมต้องกลับไปนั่งคุยกับพี่เอมมี่เหมือนเดิม ผมเดินกลับไปนั่งโซฟา

ชุ้ง : พี่เอมมี่คุยกับผัวเสร็จแล้วหรอครับ
เอมมี่ : คุยเสร็จแล้วเขาไม่ใช่ผัวพี่ซะหน่อยไม่ใช่
ชุ้ง : พี่เอมมี่ผมไม่อยากฟังแล้วมันไร้สาระ
เอมมี่ : แล้วพูดทำไมบอกมาเลยนะ
ชุ้ง :อยากรู้ไปทำไมอ่ะไม่บอกหรอก
เอมมี่ :บอกหน่อยนะ

ผมกับพี่เอมมี่ได้ยินเสียงมีคนเปิดประตูห้องนอนเสียงเดินพื้นดังมากเสียงดังเดินลงบันไดมาเดินลงบันไดมาข้างล่าง ชุ้งเสียงดังไปถึงข้างบนเลยพี่นอนไม่ได้เลยเสียงของพี่สาว ดันขึ้นมาว่า เป็นเสียงของพีโบว์พี่สาวคนสวยของผม  แล้วพี่โบว์เดินเข้ามาห้องรับแขกมาเดินเข้ามานั่งโซฟารับแขก
จ. 11:47 น.
คุณส่ง
พี่โบว์:ถามว่าแม่ไปไหน
ชุ้ง:แม่คุยกับน้าอ้อยอยู่ครับ
พี่โบว์:ไม่แนะนำเพื่อนชุ้งรู้จักหน่อยหรอ
ชุ้ง:อ๋อได้ครับพี่ รุ่นพี่ผมชื่อเอมมี่ครับ
เอมมี่:ยินดีที่ได้รู้จักชื่ออะไรคะ
พี่โบว์:ชื่อโบว์ค่ะ

พี่เอมมี่ดูนาฬิกา ชิบหายแล้วไปทำงานไม่ทันแล้ว พี่เอมมี่บอกกับชุ้งว่า พี่ไปทำงานแล้วนะยังเรื่องของเรายังไม่จบนะ บ๊ายบายพี่โบว์บ๊ายบายค่ะ เดินออกไปห้องรับแขก เปิดประตูบ้านออกไป

พี่โบว์:ถามว่าแม่ไปไหน
ชุ้ง:แม่คุยกับน้าอ้อยอยู่ครับ
พี่โบว์:ไม่แนะนำเพื่อนชุ้งรู้จักหน่อยหรอ
ชุ้ง:อ๋อได้ครับพี่ รุ่นพี่ผมชื่อเอมมี่ครับ
เอมมี่:ยินดีที่ได้รู้จักชื่ออะไรคะ
พี่โบว์:ชื่อโบว์ค่ะ

พี่เอมมี่ดูนาฬิกา ชิบหายแล้วไปทำงานไม่ทันแล้ว พี่เอมมี่บอกกับชุ้งว่า พี่ไปทำงานแล้วนะยังเรื่องของเรายังไม่จบนะ บ๊ายบายพี่โบว์บ๊ายบายค่ะ เดินออกไปห้องรับแขก เปิดประตูบ้านออกไป แล้วก็พี่โบว์มองหน้าผม พี่โบว์ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ก็ไม่ว่าอะไรเดินออกไปห้องครัว ผมลืมไปเลยกระเป๋ากู พี่เอมมี่เอาไปด้วย ผมวิ่งเปิดประตูออกไป ผมถามแม่ว่าพี่เอมมี่ไปแล้วหรอ แม่บอกว่าไปแล้ว มีอะไรหรอชุ้งแม่ถาม มือถือ ผมเสียงดังมาก แล้วมีข้อความขึ้นว่า วันเสาร์นี้ไปเที่ยวกับพี่เดี๋ยวพี่ได้กระเป๋าคือ OK แล้วผมพิมพ์ข้อความกลับไปว่า วันเสาร์อีก 5 วันนะ แล้วผมเอาตังค์ที่ไหนครับ ในโซฟาพี่ใส่บัตรเครดิตไว้แล้ว ผมวิ่งเข้าไปดูในโซฟา เอามือล้วงเข้าไปดู มีบัตรเครดิตผมอยู่ด้วยครับ แม่เดินเข้ามาในบ้าน
แม่บอกผมว่าไปเรียกลงมากินข้าวได้หมด แล้วผมจะขึ้นไปเรียกแต่ว่า 4 สาว Black Pink เดินลงมาแล้ว พี่แก้ววิ่งลงบันไดมาด้วย ตกใจมาก ผมเดินกลับมานั่งโต๊ะกินข้าว มีคนมองหน้าผมครับ พี่สาว2คนผมมองหน้าผมอยู่ ผมถามแม่ว่าพี่นกไม่กินข้าวหรอ แม่ลืมบอกไปว่าพี่นกไปไปหาเพื่อนแต่เช้าแล้ว แล้วพี่โบว์กับพี่แก้วไม่ว่าอะไรกินข้าวไป 4สาวแบล็คพิ้งค์ก็นั่งกินข้าวไปแบบเงียบๆ ผมบอกแม่ว่า 4สาว แบล็คพิ้งค์เป็นนักเรียนแลกเปลี่ยน บ้านเรามีห้องนอนหลายห้องมาก พักบ้านเราได้ไหมแม่ แม่พูดออกมาว่าได้สิแต่มีข้อแม้ ตั้งใจเรียนหน่อยนะ นั่งคุยกันแป๊บนึงแล้วเรากินข้าวเสร็จพอดี แม่พูดออกมาว่าเดี๋ยวแม่ไปทำงานก่อนกลับมาดึก วันนี้มีใครไปไหนหรือเปล่า เดี๋ยวผมไปมหาลัยแป๊บนึงเดี๋ยวกลับมา เวลาผ่านไปแป๊บนึง แม่ไปทำงานเรียบร้อยแล้ว พี่โบว์ก็ไปทำงานแล้ว พี่แก้วบอกวันนี้ไม่ไปไหนนอนอยู่บ้านเมื่อวานนี้เหนื่อย พี่แก้วบอกว่าไปมหาลัย5 คนได้ไหม ผมเอาไปอยู่แล้ว5คน ถามผมมีอะไรครับพี่ รีบไปได้แล้วพี่อยากนอนมากเลย ชุ้งกับ4สาวฺแบล็คพิ้งค์ออกไปบ้านแล้วมีคนแอบดูกระจกในบ้าน ชุ้งกับ4สาวฺแบล็คพิ้งค์ออกไปบ้านแล้วพี่ แก้วแอบดูกระจกในบ้าน ยิ้มออกมาเลย แล้วพี่แก้วโทรไปบอกเพื่อนสาว ทางสะดวกแล้ว พี่แก้วเดินขึ้นไปห้องพ่อกับแม่ เปิดตู้เสื้อผ้าของแม่ ไปหยิบเสื้อผ้าของแม่ออกมา พี่แก้วไปเปลี่ยนในห้องน้ำ พี่แก้วเดินออกมาห้องน้ำ พี่แก้วใส่ชุดหนังเซ็กซี่อีโรติก สไตล์สาว AV
เป็นผ้าหนัง แบบนี้เอามันแน่วันนี้ แล้วมีคนโทรมา ว่าอะไรเพื่อนรัก

เพื่อนรัก : ลูกค้ามาแล้วนะ
พี่แก้ว: ลูกค้ามากี่คน
เพื่อนรัก : มา 1 คน ลูกค้าคนนี้ แอบปลื้มแม่เธอมานานแล้ว
พี่แก้ว:ลูกค้ามากี่คน

พี่แก้วไปเอาผ้าคลุมไว้ก่อน เดินออกไปเปิดประตูรับลูกค้าเข้าบ้านมา พี่แก้วตกใจมาก ลูกค้าวันนี้ อายุ17 ปี แล้วเธอมาซื้ออะไรกับพี่บอกมาเลย ผมอยากได้เสื้อชั้นในก่อนแม่พี่ครับ แล้วเธอมีตังค์เท่าไหร่ 1,500  ครับ เอาเงินมาเอาของไปรอพี่อยู่นี่แป๊บนึงเดี๋ยวพี่ไปหยิบของมาให้  พี่แก้วเดินเข้าไปในตู้เสื้อผ้าแม่ พี่แก้ว เลือกเสื้อชั้นในอยู่ ไม่สังเกตว่ามีคนเดินเข้ามาข้างหลัง เอาผ้าปิดจมูกพี่แก้วไว้ หลับไปเลย  ผมไม่รอช้าเริ่มการลักหลับพี่สาวด้วยการเอามือล้วงเข้าไปที่หีพี่แกเลยครับ หีใหญ่ โคตรเนียน โกนขนมาอย่างดี ผมเล่นหีพี่เขา ลักหลับพี่สาวอย่างระมัดระวังที่สุด สองนิ้วเกี่ยวหีเขี่ยแตดอยู่นาน จนตอนนี้น้ำหีพี่เขาเริ่มไหลออกมาแล้วครับ  พี่สาวตัวสั่นระริกเลย  สงสัยคงรู้ตัวแล้ว น้ำหีไหลเยอะขนาดนี้ ผมก็เลียกินให้อย่างดี คาวหน่อยแต่อร่อยมาก ผมลักหลับพี่สาวจนตอนนี้ผมเองก็เริ่มอยากจะเย็ดพี่เขาแบบสุด ๆ มันไม่ไหวแล้วจริง ๆ เอาแม่ไม่ได้เอาลูกก่อน  แม้ผมจะไม่ได้เย็ดหีสวย ๆ แบบนี้มานาน พี่แกโดนควยผมแล้วจะต้องติดใจไม่มีวันลืม  ลักหลับพี่สาวแค่เล่นหีจะไปพออะไร มันต้องเอาควยยัดหีถึงจะสะใจ โคกหีอย่างสวย กลีบหีอย่างตึง ต้องโดนควยผมลงโทษ หีสวยและดีขนาดนี้ ต้องจัดให้หนัก ผมใช้ควยดันเข้าไปที่หีพี่สาวอย่างสุดแรง จนแกสะดุ้งตื่น ผมกลัวว่าแกจะครางดังเลยเอามือปิดปาก มืออีกข้างโอบตัวพี่เขามาใกล้ ๆ ผม ดันควยเข้าให้ลึกจนสุดมดลูก แกเอามือผมออก ไอ้เด็กเวร กูเจ็บ อาส์" พี่เขาพูดทั้ง ๆ ที่ควยผมคาหีพี่เขาอยู่อย่างนั้น  ""โดนเจอเด็กน้อยก็ไปหน่อยเย็ดซะงั้นกู" บ่นไรครับพี่สาว เจอควยผมไม่ต้องหาผัวกันแล้ว "เสียวจังวะ เด็กนี่พ่อให้มึงมาเยอะไปไหม ต้องเสียวหีขนาดไหน  ถึงชมเด็กหนุ่มขนาดนี้เลยหรอครับ  อวยขนาดนี้กระหน่ำเย็ดต่อสิครับ เสียงควยกระทบหีดังตับ ๆ น้ำหีที่ไหลออกยิ่งทำให้เสียงเริ่มดังทั่วบ้าน
"อาส์ อาส์ อาส์ เด็กเวร กูเสียวหีวะ" ผมเสียวควยยิ่งกว่า หีพี่เขาแม่งตอดควยดีฉิบหายเลยครับ ติดใจจนอย่างเย็ดพี่แม่งจนโต้รุ้งไปเลย  "เด็กเวรพอแล้วกูจะเสร็จแล้ว" พี่เขาพูดจบน้ำหีก็ไหลเต็มช่องคลอดพี่แกเลยครับ ผมยังไม่แตกเลย ก็เย็ดต่อสิครับ "อ๊อย โอะ ออส์ ออส์ ออส์" เหมือนจะแตก ไม่ไหว ผมเกร็งไปทั่วร่าง ปล่อยน้ำเงี่ยนคารูหีพี่เขาจนน้ำทะลักล้นหีไปหมด "เสียวสัส พี่เขาเผลอหลับ ผมวางเงิน 10,000 ผมแถมให้ แล้วผมเขียนใส่กระดาษไว้ด้วย อยากได้เงินเพิ่มไหม หาวิธีให้ผมเอาเพื่อนรักพี่กับแม่พี่ ผมพร้อมจ่ายเงิน 150,000 ผมก็เดินออกไป พร้อมกับเสื้อชั้นในสีลูกไม้ หาวิธีให้ผมเอาเพื่อนรักพี่กับแม่พี่ ผมพร้อมจ่ายเงิน 150,000 ผมก็เดินออกไป พร้อมกับเสื้อชั้นในสีแดงลูกไม้ แล้วมีผู้ชายชุดดำมารับตัวไป นายน้อยเสร็จแล้วหรอครับ นายน้อย v

ชื่อว่า เชอร์รี่

ครับผม มีรูปด้วยครับ เรียบร้อยแล้วกลับบ้านได้

ติดตามชมตอนต่อไป

End credits พี่แก้วตื่นขึ้นมา แล้วลุกขึ้นมา ยังเห็นมีกระดาษแผ่นนึง อ่านดู   หาวิธีให้ผมเอาเพื่อนรักพี่กับแม่พี่ ว่าอะไรนะ 150,000 บาท

1819

ขออภัยครับ อ่านแล้ว หงุดหงิดนิดนึ่ง ไม่ใช่ที่เนื้อเรื่องครับ แต่เป็น ขนาดตัวอักษร มันตัวใหญ่มาก ทำให้อ่านแล้ว เสียอรรถรสไป แุถมยัง มี ประโยคซ้ำกัน 2,3 ข้อความ ครับ แต่ ส่วนเนื้อเรื่อง สนุกดี
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

sincethai

ทำไมตัวหนังสือต้องใหญ่โตมากขนาดนี้ครับ ปรับแต่งให้เป็นขนาดปกติ จะดีกว่านี้มากๆ
ขออภัยที่แสดงความคิดเห็นตรงไป ลองปรับเปลี่ยนดูครับ