ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หา"ชู้"ให้เมียไม่ซ้ำรสสวาท copy

เริ่มโดย cyborg0011, มิถุนายน 22, 2023, 02:07:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

หา"ชู้"ให้เมียไม่ซ้ำรสสวาท

ประสบการณ์ของผมเพิ่งเกิดขึ้นเมื่อไม่นานมานี่เอง พอแต่งงาน ผมก็ออกเช่าบ้านอยู่กันสองคนกับเมียได้ปีกว่าแล้ว เพื่อนซี้ของผมมันลำบาก เลยมาขออาศัยอยู่ด้วย เป็นบ้านเช่าห้องแถวไม้สองชั้น ผมกับเมียนอนชั้นบน เพื่อนผมนอนชั้นล่าง ตอนกลางคืนเวลาผมกับเมียร่วมกัน เสียงจะดังกึกกัก เพื่อนผมมันจะตะโกนแซวว่า "เฮ้ย ไม่เกรงใจกันมั่งเลยนะ" อยู่บ่อยๆ จนเมียผมก็แซวมันกลับว่า "ดีแต่เห่า" มันก็ตอกกลับว่า "แบ่งๆกันมั่งซิ จะได้เงียบ" ผมได้แต่ขำ เมียผมบอกมันว่า "เอาหำถูฝาไปก่อนแล้วกัน" คือเมียกับเพื่อนผมจะสนิทกันมาก เพื่อนผมเป็นคนทะลึ่งๆ ปากว่ามือถึง ผมกับเมียก็ไม่ได้โกรธอะไร มีมันอยู่ด้วยก็ดี ไม่เหงา

แต่มาหลังๆมันชักหนักข้อ บางทีกอดเอวมั่งจับก้นมั่ง เห็นเมียผมก้มลงโก้งโค้งหยิบอะไรเป็นไม่ได้ มันต้องทะลึ่งรีบแกล้งเข้าไปกอดเอวเมียผม ทำเป็นกระเด้าๆ จนเธอด่าเอาอยู่บ่อยๆ แต่ผมเห็นแล้วกลับเกิดอารมณ์ทางเพศขึ้นมาทันที ทั้งๆที่ช่วงหลังๆ ผมไม่ค่อยมีอารมณ์ แถมยังเสร็จเร็วมาก จนเมียผมบ่นประจำ ถึงผมจะเห็นว่ามันแอบแต๊ะอั๋งเมียผมบ่อย แต่ผมก็ทำเป็นไม่เห็น เพราะสงสารมันเหมือนกัน เงินเดือนก็น้อย จะไปเที่ยวผู้หญิงก็คงไม่ไหว จะหาผู้หญิงมาชอบก็คงลำบาก เพราะหน้ามันก็งั้นๆ แถมทั้งดำทั้งผอมสูงยังกะเปรต เลยแกล้งให้มันจับมันถู เอาไปช่วยตัวเองก็แล้วกัน

แรกๆเมียผมก็มาฟ้องประจำ แต่พอเห็นผมคึก เลยยิ่งแกล้งยั่วมันยั่วผมด้วย จนเธอบอกว่าผมเอาเก่ง คืนวันหนึ่งนั่งกินเหล้ากัน ฝนเกิดตก ผมรีบวิ่งขึ้นไปปิดหน้าต่างห้องนอนชั้นบน ก็ได้ยินเสียงเมียผมร้องหวีดว้ายแว่วมา ผมเลยหารูแอบดูตามร่องพื้น ว่ามันทำอะไรเมียผม ถึงได้ร้อง พอผมก้มลงมอง ก็ร้อง..อ๋อ..ในใจ "ไอ้ต้น"(ชื่อเพื่อนผมนะครับ)มันเอาอีกแล้ว เมียผมที่กระโจมอกซักผ้าอยู่ในห้องน้ำ ไม่รู้ทำไมถึงออกมาหน้าห้องน้ำ โดนมันกอดทางด้านหลัง หน้าขามันแนบชิดกับก้นเมียผม กระเด้าลมใหญ่ มันนุ่งผ้าขะม้า มือนึงมันกอดเอว อีกมือมันบีบเคล้นนมเมียผม เธอหัวเราะคิกคักจั๊กจี้ มือเธอก็ไม่ว่าง กลัวผ้าหลุดต้องจับปมผ้าถุง อีกมือก็ดันร่างมันไม่ถนัด

ไอ้ต้นมันกระเด้าเอวใหญ่เลยครับ ทั้งๆที่มีผ้าถุงเมียผมกั้นอยู่ แต่ผมเห็นมันเอามือควานที่หน้าขาของมัน คงจะจับท่อนลำของมันถูไถกับหว่างขาเมียผม เธอดิ้นๆหยุดๆ หน้าแดงก่ำ ปากก็ทั้งด่าทั้งบ่นงึมงำๆ จับใจความได้ว่า"เดี๋ยวหนูจะฟ้องผัวหนู" อะไรทำนองนี้แหละครับ แต่เธอก็ไม่ได้ออกแรงดิ้นหนีอะไรนัก บางทีก็ทำเป็นแอ่นก้นให้งอน เหมือนจะยั่วมัน แล้วก็บิดก้นหนี พักเดียวมันกดคางแนบหลัง กอดเอวเมียผมแน่นหลับตาเคลิ้ม กระเด้าถี่ๆ ครางอืมๆ กัดฟันกรอดๆ... เป็นจังหวะที่เมียผมสะบัดมันหลุด ผมเห็นแว่บๆหัวท่อนลำของมันบานใหญ่ยังกะไข่เป็ด แดงแป๊ด เอวมันยังกระเด้าลม และกำลังพ่นอะไรบางอย่างออกมาขาวข้นเป็นสาย เมียผมผลักมันจนล้มหงาย มือมันยังกุมท่อนเอ็นควยของมัน กระตุกมือใหญ่

เมียผมด่ามันยิ้มๆ หน้าตื่นๆว่า "ไอ้พี่ต้นบ้า!!!" วิ่งออกมาเรียกหาผม ไอ้ต้นมันรีบคลานเข้าห้องน้ำ ผมเดินลงมานั่งกินเหล้าต่อ แกล้งถามเมียว่า "เรียกทำไม?" เมียผมหอบหายใจแรง หัวเราะคิกคัก นั่งลงบนตัก ผมจับตัวเธอตัวร้อนผ่าวเลยครับ แกล้งเอาแขนไปโดนนม โอ้โห...นมเธอแข็งเป็นไตเลย คงจะมีอารมณ์ "ไอ้พี่ต้น..มันแกล้งหนู..." เมียผมฟ้องทั้งที่ยังนั่งอยู่บนตักผม ไอ้ต้นเดินยิ้มออกมานั่งกินเหล้าต่อ มันเลียปากอย่างสบายอารมณ์ แต่ผมก็ทำเป็นไม่สนใจ ไม่ได้ถามต่อ เมียผมก็ทำเงียบ ไม่บอกเรื่องโดนมันปล้ำ นั่งคุยนั่งแซวกันจนเหล้าหมดเข้านอน แต่ไอ้ต้นมันยังเดินพล่านอยู่ชั้นล่าง

ผมเข้าห้องได้ เมียรู้ว่าผมมีอารมณ์ ซุกไซ้จนเมียผมเด้งดึ๋ง น้ำเมือกเยิ้มเต็มร่องหีมากผิดปกติ คิดว่าเธอคงมีอารมณ์จัด เธออ้าขารอผมแทรกตัวเข้าหว่างขา จับท่อนควยค่อยๆอัดเข้าไปในร่องหีของเมียผม มันเยิ้มลื่นมาก เมียผมคงอารมณ์จัดจริงๆ เธอแอ่นเนินหีรับท่อนเอ็นควยของผม เอวเป็นระวิง ผมกระเด้าไม่ยั๊ง ใจกลับคิดไปว่าเป็นเพื่อน..ที่เห็นมันกระเด้าก้นเมียตัวเอง จนเร่งจังหวะด้วยความเสียว ผมเสียวมากๆเลยครับ "โอ้ย..." ผมกอดเมียผมแน่น ดันท่อนเอ็นควยจนเนินต่อเนินแนบกันแน่น ปล่อยน้ำเสียวที่ผมรู้สึกได้ว่ามันมีปริมาณมากๆ อัดเข้าไปในร่องโพรงหีอุ่นๆของเธอ ผมกอดทับเมียผมไว้ อัดคาท่อนเอ็นควยไว้ สักพักมันเริ่มจะเหี่ยวหลุด กำลังจะพลิกตัวเองออก แต่กลับติดแน่น เมียผมกอดเอวผมไว้แน่น

โอ้ย...ตายแล้ว!....เมียเรายังไม่เสร็จ แต่ผมหมดน้ำยาซะแล้ว ได้แต่คราง "ให้พี่พักเดี๋ยวนะเมียจ๋า เดี๋ยวค่อยต่อ" ผมออเซาะ แต่ตามันจะลืมไม่ขึ้นซะแล้ว เธอนอนคุยกันเรื่อยเปื่อย จนผมชักจะเคลิ้มๆ ได้ยินเมียบอกว่า "จะไปห้องน้ำ" ผมก็ได้นอนหลับตาแต่ครางอืมๆ จนได้ยินเสียงเธอเดินลงบันไดไป หูแว่วได้ยินเสียงคุยกัน ประสาทผมมันก็ตื่นวาบ ตาใสขึ้นมาทันที รีบก้มลงรูเดิม มองเห็นเมียผม โอ้ย..ตายแล้ว!... เมียผมเธอนุ่งผ้าเช็ดตัวสั้นจู๋แทบจะปิดเนินหีไม่มิด นมทั้งเต้าอวบใหญ่ขาวจั๊วะที่ผ้าเช็ดตัวรัดจนแทบจะปลิ้นออกมา เธอหาอะไรอยู่หน้าห้องน้ำ คุยกับไอ้ต้นฟังไม่รู้เรื่อง เพราะเสียงฝนยังตกอยู่ มันยังนุ่งผ้าขะม้าเหมือนเดิม แต่ที่หน้าขาของมันที่ตุงเด่ ทำให้ผมฉงน แล้วมันก็เดินเข้ามาอย่างที่ผมลุ้นอยากเห็น

ไอ้ต้นมันเข้ามากอดเมียผมข้างหลัง ท่าเดิมตอนหัวค่ำ ท่าเดิมเลย มันกอดและไซ้จมูกมันกับซอกคอด้านหลังเมียผม มือมันก็กอดเอวจับนมบี้คลึง เมียผมก็ได้แต่ร้องด่าเบาๆ หัวเราะจั๊กจี้คิกคักๆ แต่มือเหมือนไม่มีแรงที่จะแกะแขนของไอ้ต้นออก ปล่อยให้มันกอดฟัดบีบเคล้นนมที่ยังมีผ้าเช็ดตัวนุ่งทับอยู่ มองดูหน้าเมียผม เดี๋ยวลืมเดี๋ยวหลับตาเคลิ้มๆ แต่ก็หันมามองที่บันไดบ่อยๆ คงกลัวว่าผมจะลงมาเห็นมั๊ง ไม่รู้ว่ามีรูที่ผมแอบดู ผมเองที่อยู่ๆเห็นเพื่อนกำลังกอดไซ้เมียตัวเอง กลับมีอารมณ์ขึ้นมาทันทีทันใด ท่อนควยผมมันแข็งโด่ขึ้นมาอีกอย่างน่าประหลาด ในช่องท้องมันเสียววาบๆบอกไม่ถูก

จากมือที่แกะแขนมันออกก็กลายเป็นเกาะจับแขนมัน มือมันข้างนึงล้วงลงไปที่เนินหีเธอ เธอก็กุมมือมันแน่น อีกข้างไอ้ต้นก็บี้คลึงเล่นที่นมใหญ่ ปากมันก็จูบไซ้เลียและดูดติ่งหูเธอ จนเมียผมตัวอ่อน มันย่อเข่าลงเอามือควานที่หน้าขาอีกแล้ว โอ้ย!...ตายแล้ว!... ร่องเมียเรายังเยิ้มไปด้วยน้ำเมือกของผมเกลื่อนเลย แถมเธอยังไม่เสร็จอีกด้วย ยังงี้ก็เสร็จมันนะซิ ผมได้แต่คิดด้วยความเสียวในใจ แล้วก็จริงๆ มันย่อเข่าลง เอามือมันจับท่อนเอ็นควยที่ยังมีผ้าขะม้านุ่งคลุมอยู่ แหวกออกเอาควยของมันจ่อๆ แล้วดันขึ้นกระเด้ายิกๆสองสามที จนเมียผมสะดุ้งร้อง..โอ๊ะ ทำหน้าพิกลๆ ทำท่าจะแกะมือมันออกอีกที แต่มันไม่ปล่อย..ยังกอดเอวเมียผมแน่น ดูดติ่งหูและไซ้คอ

แล้วมันก็ย่อเข่าลงอีก คงจะจับท่อนเอ็นควยมันทิ่มเบียดร่องหีที่เปียกเยิ้มของเมียผม มันเริ่มกระเด้าเบาๆ ทำอยู่อีกสองสามครั้ง ผมก็งง ทีเราทำทีเดียวยังมิดแล้ว มันทำไมไม่เข้าวะ รึควยของมันไม่ธรรมดา แค่คิดผมก็เสียวหัวใจวาบอีกรอบ มันยังพยายามอีก จนเมียผมเซ ต้องเอามือค้ำฝาบ้าน แล้วแดะก้นงอนให้มันเหมือนลืมตัว มันเกร็งก้นย่อเข่าดันอีก จนเมียผมสะดุ้งร้องครางอึ๊...เบาๆ หน้าตาเหยเก แหงนหน้าเริ่ด หลับตาพริ้ม ปากเบะ มือบีบกำแขนมันแน่น ....เข้าแล้ว! ...เข้าแน่แล้ว!! ท่อนควยมันเข้าไปในร่องโพรงหีเมียผมแล้ว! แต่มันคงยังเข้าไปไม่มิด เพราะจากจุดที่ผมมองเห็น หน้าขาของมันยังไม่ประกบแนบกับแก้มก้นเมียผมเลย แต่มันก็ยังดันเข้าดันออก เรียกน้ำเสียวไปเรื่อยๆ จนเมียผมที่ยืนเกาะฝาต้องถ่างขาออกข้างนึง ป่ายกับฝาบ้าน ก้มหน้านิ่ง จนมันคงดันท่อนของมัน จนหนอกของมันแนบกับก้นเมียผม

...มิดแล้ว! ....มิดแล้ว!! ผมคิดด้วยความเสียวซ่านในใจ มันกดท่อนควยกระเด้าแรงๆอีกที เหมือนจะส่งท่อนเอ็นควยของมันให้ไปจนสุดทางที่ปากมดลูกเมียผมแน่นอน เพราะตอนที่มันดันท่อนควยของมันที่ผมกะว่าเข้าร่องหีเมียผมจนมิด จนเมียผมถึงกับสะดุ้งเฮือก กอดแขนมันแน่น ร้องคราง..โอย...อูย...ออกมา โอ้ย!!..ตายแล้ว!! เมียเราโดนเพื่อนเอาท่อนเอ็นควยอัดกระแทกเข้าไปจนเต็มร่องหีแล้ว โอ๊ววว!!! เพื่อนกำลังอึ๊บเมียเราแล้ว! โอ้ย!...ตายแล้ว!! เมียเราโดนดุ้นควยคนอื่นอึ๊บร่องหีเข้าให้แล้ว ตอนนั้นผมคิดเป็นคำอย่างนี้ออกมาจริงๆ มันเสียววาบที่ช่องท้องอีกแล้ว หัวใจเต้นตุบๆๆอย่างแรง เป็นความเสียวที่อธิบายไม่ถูกเลย มือก็รูดดุ้นควยตัวเองตามไปด้วย จนน้ำกามหยดติ๋ง

ร่างหนึ่งขาวร่างหนึ่งดำ มันกอดเอวกระเด้าเมียผมแรง นานจนเธอสะเทือนไปทั้งตัว อ้าปากหวอ ร้องไม่ออกด้วยความเสียว มือมันเร่งระรัวเขี่ยเม็ดแตดเมียผม จนผมเห็นว่าเธอเสร็จ มันจึงถึงจุดกระแทกถี่ยิบ ก่อนจะกอดเอวแน่น หน้าขามันกดแนบกับกอยก้อนก้นเมียผม ฉีดน้ำเชื้อพิษเข้าร่องหีเมียผมจนชุ่มโชก  ซี๊ด...โอ้ย!!เสียวมากครับ!! ที่นอนแอบดูเพื่อนอึ๊บเมียตัวเอง จนน้ำแตกคาร่องยังงี๊ เสียวจริงๆ... มันยังกอดเอวเมียผมแน่นไม่ยอมปล่อย จนเมียผมดันตัวมันออก แต่มันกลับซอยเอวยิกๆ ให้ท่อนดุ้นควยเสียดสีกับร่องหีที่เปียกเยิ้มอีก เหมือนจะเบิ้ล ผมละงง?? มันแรงดีจริงๆ จนเมียผมคงเริ่มมีอารมณ์ ตัวอ่อนเคลิ้ม ยอมมันอีก

แต่คราวนี้ มันจับเมียผมหันหน้าเข้า มันเอาแขนยกช้อนขาเมียผมขึ้นข้างนึง แล้วจับท่อนดุ้นควยของมันมุดเข้ารูหีแฉะๆอีกรอบ คราวนี้มันดันเข้าไปได้ง่ายขึ้น แต่เมียผมก็ยังสะดุ้งอึกๆอีก เหมือนกับว่ายังไม่ชินท่อนดุ้นควยของมันนัก พอมันอัดดุ้นควยเข้าไปเต็มร่องหี คราวนี้เต็มพิกัดละซิ มันกระเด้าไม่ยั้ง จนผมแว่วได้ยินเสียงเนินหน้าขามันปะทะเนินโหนกหีเมียผม ผสมเสียงน้ำเมือกที่เปียกเยิ้มไปทั้งเนิน ดังแปะ!ๆ!ๆ!ๆๆ!! เมียผมครางอี๋ๆออกมาด้วยความเสียว หน้าเบ้อีกครั้ง มันได้ทีก้มลงดูดนมใหญ่เมียผม จนเธอห่อตัวด้วยความเสียว โอบหลังมันแน่น เอวมันก็โยกกระเด้าไม่มีหยุด มันเป็นท่าการเอากันที่ได้อารมณ์สำหรับผมมาก เนินทั้งเนินขนหมอยดำๆของเมียผม ชุ่มไปด้วยน้ำเมือกกาม ที่ไหลออกมาจากรูหีของเธอ จนแฉะเยิ้มไปหมดแล้ว

นานจนเมียผมขาอ่อน ยืนให้มันอึ๊บไม่ไหว ต้องเซไปพิงฝาบ้าน อ้าขาแอ่นเนินรับท่อนดุ้นควยเพื่อนผม มันเอาจนน้ำแตกใส่ร่องหีเธออีกรอบ ส่วนเมียผมไม่ต้องพูดถึง น้ำกระจายไปหลายทีแล้ว มันเอาเสร็จรอบนี้แล้วคาแช่ท่อนดุ้นควยมันคารูหีเมียผมไว้ แล้วดูดปากเมียผม โยกเอวซอยเบาๆ ทำท่าจะเอาอีก ผมละยอมมันเลย จนเมียผมคงจะไม่ไหวแล้ว เลยผลักมันออก สิ่งที่ผมเห็นหลุดออกจากรูหีเมียผม ก็คือท่อนเอ็นดำเมี่ยมเป็นมันแผล็บ ยาวจนหัวห้อยลงพื้น ผมขนลุกซู่!!...เหมือนมันมีสามขา สิ่งที่ติดอยู่หน้าขามันยังกับมันห้อยสากกระเบือเอาไว้ มันใหญ่เกือบจะเท่าแขนเด็ก ยาวคืบกว่า แล้วมันเข้าไปในรูหีเมียผมได้อย่างไรกัน???

อีกอย่างที่ไหลออกมาจากรูเมียผม ก็คือน้ำเมือกอสุจิขาวข้น เป็นมูกเยิ้ม ปริมาณมากมาย ที่มันไม่สามารถทนแรงโน้มถ่วงของโลกได้ มันไหลเผล่ะออกมา ลงพื้นกระดานกองโต บางส่วนไหลเยิ้มย้อยลงมาตามซอกขา เมียผมวิ่งเอามือกุมเนินหีเข้าห้องน้ำไป เสียงเปิดน้ำ เธอคงจะล้างน้ำพิษของไอ้ต้น นานจนไอ้ต้นเอาผ้ามาเช็ดคราบน้ำกามของมันจนหมด มันยืนเอามือรูดท่อนดุ้นควยรอเมียผมที่หน้าห้องน้ำ พอเธอออกมา มันทำท่าจะเอาอีก กอดเอวเมียผมหมับ แต่เมียผมทำหน้ายุ่ง บ่นกับมันงึมงำๆ ดันร่างมันออก แล้วเดินขึ้นมา ผมทำฟอร์มเป็นนอนหลับ เพิ่งตื่นเข้ากอดซอกซอน เมียผมทำท่าจะไม่ยอม แต่เหมือนเธอหมดแรง ผมเลยดันท่อนควยอัดสวนเข้าร่องเธอ ตามเพื่อนที่พึ่งจะเอาเธอไปแหม็บๆ

โอ้โห!! รูหีเมียผมหลวมโพรกเลยครับ!!! คราบน้ำเมือกแม้ว่าเธอจะล้างออกไปแล้ว แต่ก็ยังเกลื่อนรูข้างในรู หีเมียผมมันร้อนวาบ ดูดท่อนดุ้นควยของผมให้มันไหลปรื๊ดเข้าอย่างง่ายดาย แต่ผมกลับมีอารมณ์มาก ที่ได้เอาเมียต่อจากเพื่อน ผมกระเด้าจนเมียผมก็เสียวตามไปด้วย น้ำบานอีกรอบและเสร็จได้อีก หลังจากที่ไม่ได้เบิ้ลเธอมานานแล้ว คงเพราะความเสียวที่เห็นเมียตัวเองโดนอึ๊บมา ทำให้ผมมีแรงเอาได้อีก จนเธอแปลกใจ ถามว่าทำไมมีแรงเอาอีก? ผมบอกเธอว่ามีอารมณ์ แกล้งบอกว่าเผลอหลับฝันเห็นคนเอากัน เมียผมนอนอึ้งกอดผมแน่น ทำท่าจะร้องไห้ บอกว่าเพื่อนผมปล้ำ ผมปลอบเธอบอกว่าไม่โกรธหรอก แต่เห็นแล้วมีอารมณ์ดี แล้วทำไมถึงยอมให้มันเอา?

ตอนแรกเมียทำท่ากลัวๆ แต่เห็นว่าผมไม่โกรธ ก็ยอมเล่าให้ฟัง ว่ามันชอบแอบมากอดเอว แล้วเอาท่อนมันถูๆร่องก้น เธอเสียวดีแต่ไม่เคยยอม บางทีก็ควักท่อนควยของมันออกมารูดๆให้เธอดู จนด่าเอาหลายที แต่ยอมรับว่าเห็นท่อนเอ็นควยของมันแล้วเสียวไส้ ทั้งใหญ่ ทั้งยาว ใจหนึ่งก็อยากลอง ใจหนึ่งก็กลัว และรู้ว่ามันไม่ดี แต่พอโดนเข้าเต็มๆ ถึงรู้ว่ามันสุดๆ จนเมื่อหัวค่ำฝนตก เธอกระโจมอกนั่งซักผ้าแล้วโป๊ไม่รู้สึกตัว จนมันมายืนเลียปากมองดูร่องหีของเธอ และชักว่าวต่อหน้าเธออีก เมียผมบอกยอมรับว่าเห็นท่อนดุ้นควยของมันแล้ว มีอารมณ์แต่ก็ทำด่าเพื่อนผม ใจไม่ได้คิดยอมแต่อยากแกล้งมัน เลยทนนั่งเปิดหอยให้มันดู แต่ปากก็ด่าไป เลยเสียวจนปวดตึ๊บๆ นึกอยากจนขมิบน้ำเสียวออกมาเพียบ จนอายมัน เลยเอาขันขว้างมัน ไอ้ต้นก็ไม่ยอมไป

เธอเลยเดินออกมาไล่ตีมัน แต่เสียหลักอีท่าไหนไม่รู้ แต่โดนมันกอดทางด้านหลัง แถมโดนกระเด้าอีก ใจชักเขว เลยทำเป็นดิ้น แต่มันกระเด้าจนรู้ว่าท่อนมันถูไถกับร่องก้น เสียวจนลืมตัว มันถลกผ้าถุงเมื่อไหร่ไม่รู้ รู้แต่ว่าท่อนมันมุดผ้าเข้ามาป้วนเปี้ยน เนื้อต่อเนื้ออยู่กับร่องหีของเธอ หัวบานของมันโดนเม็ดแตดหลายครั้ง จนทั้งง่ามขาเยิ้มไปด้วยเมือกเสียวทั้งของเธอและของมันจนลื่น ใจสั่นเสียวเพราะท่อนเอ็นควยร้อนๆที่นาบอยู่กับง่ามขา ถูไถเข้าออก เสียวจนเธอต้องกระดกสะโพกแอ่นเม็ดแตดให้โดนท่อนควยของมันอย่างเผลอตั วเธอดิ้นอีกจนหัวบานไถลไปมากับปากร่องหีหลายครั้งแต่ไม่เข้า มันกระเด้าถี่ จนมีจังหวะที่หัวบานร้อนของควยมันไถลผลุบ..กรึ๊บ!เข้ารูหีจนได้

เธอสะดุ้งเฮือก ตึงเปรี๊ยะแน่นปากรูไปหมด แต่มันดันเข้ามาแค่หัวบานเท่านั้น มันก็กอดเอวแน่น ร้อนวาบไปทั้งร่องหี ถึงรู้ตัวว่ามันเสร็จน้ำออกในรูหี ตกใจดันมันออกแรงๆ ถึงเห็นว่ามันยังไม่สุด แต่อั้นไม่อยู่แล้วน้ำขาวข้นที่เหลือของมันยังพุ่งออกมาเป็นสายอีกเพียบ ทั้งตื่นเต้น มีอารมณ์ ทั้งตกใจ จนลืมไปว่าน้ำกามของมันยังเกลื่อนคาร่องหี ลืมจนเข้านอน "...ก็เสียวกับพี่ โดนพี่เอาอีก เลยปล่อยเลยตามเลย" ผมก็เลยถึงบางอ้อ ว่าทำไมเมียเราถึงน้ำเสียวเยอะ ที่แท้โดนมาแล้วนี่หว่า นอนคิดไปก็เสียววาบได้อารมณ์ จนท่อนควยผมมันกระดืบๆจะแข็งขึ้นมาอีก อย่างน่าประหลาดใจ จนเมียผมร้อง..อุ๊ย!! ตาเยิ้มชอบใจ พลิกตัวขึ้นมานอนซบบนอกผม "ก็พี่แหละอยากเสร็จเร็ว อ้อเลยโดน" "แล้วเสร็จไม๊??"

เธออายหลบตาพยักหน้า บอกผมเสียงเบา "อื้อ..." ผมเลยลองแหย่คำไทยแท้ๆกับเธอ ขณะที่มือผมลูบล้วงร่องหี ที่อาบเยิ้มไปด้วยคราบน้ำกามของสองชายกลบร่องรู "โดนเย็ดสองดุ้นควย ตื่นเต้นไม๊??" เมียผมได้ยิน เธอก็เกร็งร่างบีบแขนผมแน่น รูหีเธอตอดนิ้วผมต๊วบเลยครับ "ซี๊ด..พี่หงะ...โอ้ย...อูย..ซี๊ด.." เมียผมเสร็จได้อย่างไม่น่าเชื่อ เธอบอกว่าเป็นคำถามที่มันจี๊ดดดดดเข้าไปในหัวใจ เลยกระตุ้นความเสียวในคราวเดียว ที่ทำให้เสร็จได้อย่างไม่น่าเชื่อ เธอกอดผมแน่นอย่างรักใคร่ ทำตาเยิ้มหน้าระโหยเปื้อนยิ้ม รูหีเปื้อนน้ำกาม "พี่หงะ...อ้อเสร็จอีกเลย..." เธอทุบอกผมเบาๆ ทำหน้าเขินอายน่ารัก

ผมเลยถามว่า "แล้วทำยังไง ถึงไปโดนไอ้ต้นมันปล้ำเอาจนได้?" ตอนแรกเมียผมทำเขินอีก แต่ในที่สุดก็ยอมเล่าให้ฟังต่อว่า นอนคุยกับผมจนเริ่มจะง่วง ปวดฉี่เลยลงไปเข้าห้องน้ำ แต่พี่ต้นเค้าชวนคุย ยังไม่ได้ฉี่เลย อยู่ๆเค้าก็เข้ามากอดเอวทางด้านหลังอีก แต่ผมนอนคิดสงสัยว่าไอ้ต้นมันนอนอยู่ชิดบันไดนี่หว่า ถ้าเมียผมนุ่งผ้าเช็ดตัวเดินลงไป ก็เห็นเนินร่องหีของเธอแน่ เพราะผ้ามันสั้นจริงๆปิดเนินโคกหีแทบไม่มิด เมียผมยอมรับว่ามีอารมณ์ เพราะไม่เสร็จกับผมนั่นเอง ทำให้เผลอตัวยอมให้มันเอาท่อนควยถูไถแบบตอนหัวค่ำ อีกอย่างร่องหีของเธอลื่นมาก เพราะน้ำของผมมันซึมออกมา "ตอนแรกก็ไม่เข้า แต่ใจคิดถึงเมื่อตอนหัวค่ำ นึกอยากลองขึ้นมาตะงิดๆ อ้อเลยถ่างขาช่วย...ลืมตัว ควยของพี่ต้นมันไหลเข้าไปเลย"

เมียผมนอนเล่าทำตาลอย "แน่นไปหมด รู้เลยว่าเข้าไปถึงไหนถึงไหน มันลั่นกึกๆๆๆไปทั้งร่อง พอจะมิดพี่ต้นเค้าดันแรงๆ ทีเดียวโดนข้างในอ้อ ทั้งเสียวทั้งเจ็บ จนน้ำตาซึมเลย แต่พอโดนซอย เสียวสุดๆจริงๆ มันเต็มที่เต็มทางไปหมด อ้อเสร็จตั้งหลายที จนโดนไอ้พี่ต้นกอดเอวแน่น ดันเข้ามาสุดๆ ก่อนจะร้อนวาบข้างใน รู้ว่าไอ้พี่ต้นออกข้างในแบบเต็มๆ จนอ้อเสียว...เสร็จอีก แต่ของไอ้พี่ต้นมันไม่เหี่ยวเลย แถมยังโยกอีกเบาๆ อ้อเลยเคลิ้มเสียว ยอมเลยตามเลย อยู่ๆไอ้พี่ต้นมันก็เอาออกพรวดเลย อ้อเสียวจนต้องแอ่นก้นตาม ยังกะข้างในมันจะหลุดตามของพี่ต้นออกมาด้วย ไม่ทันไรพี่ต้นก็จับหันหน้าเข้า ยกขาอ้อขึ้น อายก็อาย แต่พี่ต้นก็ดันเข้ามาอีก...เสียวอีก พี่ต้นดูดนมอ้อด้วย พี่ต้นกระแทกแรงมากจนโดน...เม็ดแตดด้วยแหละ"

"เสียวไม๊?" "เสียวดิ...อ้อก็เสร็จอีก พี่ต้นเค้ากระแทกๆจนแสบเลย ทนจนเค้ากอดเอวแน่น ร้อนวาบๆข้างในอีกรอบ อ้อก็เสร็จอีก... โดนพี่ต้นทำสองทีเลย" เมียผมทำหน้าเมื่อยๆ แต่ดูรู้ว่าเธอมีความสุขขนาดไหน? "น้ำของพี่ต้นเพียบเลย อ้อล้างตั้งนาน มันก็ยังไหลออกมาอีก อ้อก้มดู ยังงงว่าของพี่ต้นมันเอาเข้าไปได้ยังไงจนหมด คิดไปแล้วเสียวไส้ อ้อออกมา พี่ต้นเค้าก็จะทำอีก แต่อ้อไม่ไหวแล้ว รีบวิ่งขึ้นมาเลย" "เลยโดนอึ๊บอีก" ผมแหย่เธออีก "พี่..งะ.." เธอทำหน้าอายๆ "ทำเป็นเก่ง...ไหนดูซิ" เมียผมก้มลงไปมองดูท่อนเอ็นควยของผมที่มันแข็งเตรียมพร้อมอีก เธอคร่อมทับ เอาร่องหีที่เปียกเยิ้มเมือกกามมากมาย รูดอมท่อนเอ็นควยของผม ลงมาช้าๆ ตาเยิ้มซ่าน

"ให้ไอ้ต้นมันมาช่วยเอาไม๊?" "ม่าย..อาวแล้ว... อ้อแสบไปหมดแล้ว" เธอบอกว่าแสบ แต่โยกเอวระรัวใส่ท่อนควยผม "มีผัวสองแล้วนะ ต้องโดนอึ๊บทีเดียวสองดุ้นควย" ผมพูดกระตุ้นอารมณ์เธอ กลายเป็นว่าผมมีอารมณ์ร่วมไปด้วยอย่างสุด "โอ้ย...ซี๊ด...เสียว พี่...โอ๊ะ...โอ้ย....เย็ดแรงๆเลยพี่... อ้อจะ...แล้ว" เมียผมคงจะสุดๆเหมือนกัน พูดคำไทยแท้ออกมาเต็มๆ จนผมเองก็เสียวไปด้วย "ให้ไอ้ต้นมันเย็ดอ้ออีกนะ" "อื๋อยยย...เค้าอยากอึ๊บอ้ออีกเหรอ?" "อยากซิ มันอยากอึ๊บอ้อให้น้ำเต็มร่องเลย" "จะดีเหรอ?" "ดีซิ อ้อจะได้เสร็จเยอะๆ" "พี่อยากเห็นอ้อโดนคนอื่นอึ๊บเหรอ?" "จ๊ะ พี่อยากเห็นอ้อโดนคนอื่น้ย็ด" "โอ้ยยย...ซี๊ด... พี่จะให้อ้อไปอึ๊บกับใครอีกเหรอ?" "ก็พวกเพื่อนๆพี่ไง มันก็อยากอึ๊บกับอ้อทุกคนเลย"

"โอ้ย...ตั้งหลายคน อ้อตายพอดี พี่ต้นคนเดียว...อ้อก็แย่แล้ว" "ก็เอาทีละคนไง นะๆเมียจ๋า" "อื๋อยยย พี่หงะ...อ้อเสียวจัง...โอ้ย" เมียผมหน้าแดงก่ำ กระเด้าเอวใส่ท่อนควยผมอย่างเอาเป็นเอาตาย เกร็งไปทั้งร่าง ก่อนจะเสร็จพร้อมๆกับผมอีกรอบ แล้วเราก็หลับกันยันเช้า ตื่นขึ้นมาผมนั่งมองดูเนินโคกหีเมียผมที่ชุ่มไปด้วยคราบเมือกกาม เป็นคราบแห้งกรังเกาะขนหมอยดำๆเป็นกระจุก ปากรูยังเกลื่อนไปด้วยเมือกขาวข้นที่ยังค้างอยู่ มีอารมณ์นั่งเอานิ้วควักเมือกกามออกมาไล้เล่นกับร่องกลีบหีเมียผม จนเธอตื่นนอนคลอเคลียคุยกัน จนเมียผมเริ่มเสียวอีก แต่ผมก็ให้เธอลงมาให้ไอ้ต้นมันเอาเธอก่อน มันก็แอบผมเอาที่เดิมหน้าห้องน้ำ ผมกะว่ามันกำลังจะปล่อยน้ำกามใส่รูหีเมียผม ผมก็โผล่เข้าไป มันตกใจใหญ่ ทั้งๆที่ท่อนเอ็นควยมันคาร่องหีเมียผม มันรีบทรุดตัวลงขอโทษ ผมเลยบอกมันว่าไม่ได้โกรธอะไร แต่ต้องทำให้เมียผมมีความสุขก็แล้วกัน จนมันเข้าใจ

ตั้งแต่นั้นมา ถ้าอยู่บ้านเมียผมเป็นต้องโดนตลอด เดี๋ยวมันเดี๋ยวผม ตัวผมเองก็กลับมีแรงเอาเธอ จนเรียกว่าช่องคลอดเมียผมไม่เคยแห้ง จากน้ำเมือกเลยทีเดียว จนเธออิ่มเอิบมีน้ำมีนวลขึ้นเป็นกอง แต่อีกไม่นานเมียผมก็คงจะโดนเพื่อนๆผม อีกสามคนได้เอาเธอแน่ แต่ตอนนี้ยังไม่มีโอกาส "รอไปก่อนนะเมียจ๋าเตรียมร่องหีไว้รับดุ้นควยและน้ำอสุจิเพื่อนพี่อีกสามคน ที่จะมาเย็ดเธอ" แล้วเมื่อไหร่..ถ้าเมียผมโดนเพื่อนๆผมเอา แล้วจะเขียนมาเล่าให้ฟังอีก คงไม่นานนัก.....