ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักนี้ชู๊ตเข้าประตูใจลีดเดอร์คนงาม copy

เริ่มโดย cyborg0011, มิถุนายน 24, 2023, 02:08:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

รักนี้ชู๊ตเข้าประตูใจลีดเดอร์คนงาม

จาก : เจษฎา <[email protected]>

สวัสดีครับ ผมชื่อ"เจษ" อายุ 21 ปี ศึกษาอยู่ที่มหาวิทยาลัยแห่งหนึ่งของจังหวัดเชียงใหม่ ตอนนี้ผมอยู่ปี 3 คณะวิศวะครับ ผมเองเป็นลูกคนที่สามของพ่อแม่ ซึ่งผมเป็นคนจังหวัดเชียงใหม่โดยกำเนิดครับ ผมมีพี่ชายคนหนึ่ง พี่สาวคนหนึ่ง ซึ่งทั้งคู่ต่างแยกย้ายไปมีครอบครัวกันหมดแล้วครับ ส่วนผมเองก็ต้องตั้งใจเรียนมากๆ เพื่อจะได้รีบทำงานช่วยเหลือบริษัทของพ่อผม ซึ่งตอนนี้กำลังรุ่งเรืองอยู่ในขณะนี้ บ้านผมนั้นเป็นร้านคอมพิวเตอร์ ซึ่งทุกวันมีคนเข้าร้านมามาก ทั้งซื้ออุปกรณ์บ้าง ซ่อมคอมฯบ้าง ซึ่งเป็นเรื่องธรรมดาของบ้านผมอยู่แล้ว เสียเวลากันมามากแล้ว ผมเองก็ขอเริ่มต้นเรื่องของผมนะครับจะได้ไม่เสียเวลา

เรื่องของผมนี้เกิดขึ้น เมื่อเดือนธันวาคมที่ผ่านมานี้เองครับ ผมเองได้รับเลือกให้เป็นนักฟุตบอลของคณะ ไปแข่งกับทีมคณะอื่นๆในงานกีฬาของมหาวิทยาลัย ซึ่งมีประจำทุกปีครับ ซึ่งการแข่งขันฟุตบอลนี้เอง ที่ทำให้ผมได้รู้จักกับผู้หญิงคนหนึ่ง ซึ่งเธอเป็นลีดเดอร์ของคณะอื่นชื่อ"ฟ้า"ครับ ครั้งแรกที่ผมเห็นเธอนั้น ผมเองยังคงเฉยๆอยู่ เพราะว่าผมไม่ค่อยจะสนใจผู้หญิงสักเท่าไหร่ ไม่ใช่ว่าผมจะขี้เหล่นะครับหรือไม่หล่อหรอก เพียงแต่ผมเคยมีอดีตที่ฝังเจ็บลึก เมื่อตอนอยู่มัธยมปลายครับ ผมรักผู้หญิงคนหนึ่งอย่างสุดหัวใจ ยอมเสียทุกอย่าง แม้กระทั่งการเรียน เพื่อจะเอาใจเธอคนนี้ทุกอย่าง แต่ผลของการทุ่มเทให้กับเธอ คือการโดนเธอหักหลังครับ

ผมยังจำคำที่เธอพูดกับผมได้ เมื่อตอนที่ผมรู้ว่าเธอหลอกรักผม เพื่อเธอต้องการประชดแฟนของเธอเท่านั้น คำที่เธอพูดออกมาจากปาก ก่อนที่เธอจะจากไป
"อยากโง่เองทำไม? โดนสวมเขาตั้งนานแล้ว ยังไม่รู้อีกหรือ ว่าโดนผู้หญิงหลอก ผู้ชายอะไรทั้งโง่ทั้งหง่าวสุดๆ ไปเลี้ยงควายซะ"
คำพูดคำนั้นเองครับ ที่ทำให้ผมต้องเกือบฆ่าเธอตาย ดีนะที่เพื่อนของผมยังมาห้ามไว้ทัน ไม่งั้นอนาคตผมพังแน่ ตั้งแต่นั้นมา ผมลืมอดีตที่เคยก้าวพลาดไปทั้งหมด กลับลำมาเริ่มต้นใหม่ จนสอบโควต้าได้คณะวิศวะอย่างที่เป็นอยู่ทุกวันนี้

เอาละครับ..เข้าเรื่องต่อเถอะครับ ช่วงแรกๆผมไม่รู้หรอก ว่าเธอชื่ออะไร? ผมคอยสังเกตเธออยู่นาน เพราะเพื่อนผมเองอยากรู้จักกับเธอเหมือนกัน ดูเธอเองเป็นคนที่สวยเอาเรื่องอยู่เหมือนกัน ทั้งขาวทั้งสวย หุ่นเพรียวเหมือนนางแบบ ทั้งเหล่าบรรดานักฟุตบอลคณะของเธอต่างติดเธอเป็นเกลียว และคนอื่นต่างก็ตามเธอติดๆ เวลาที่ฟ้าไปไหนมาไหน ต้องมีผู้ชายตามเธอเสมอ ผมเองอยู่มา 3 ปี รู้สึกว่าไม่ค่อยเห็นหน้าเธอบ่อย แต่เธอเองอยู่ปี 2 คณะศึกษาศาสตร์ เธออยู่มาตั้ง 2 ปีแล้ว แต่ทำไมผมรู้สึกเพิ่งเจอเธอครั้งแรก คงเพราะผมนั้น มัวแต่หมกหมุ่นกับงาน จนไม่มีเวลามาสนใจเหลียวแลใคร แต่เรื่องของผมกับเธอก็เกิดขึ้นจนได้....

หลังจากที่ผมแข่งฟุตบอลเสร็จ โดยที่ทีมของผมชนะทีมศึกษาศาสตร์ไป 2-0 โดยผมยิงได้ทั้ง 2 ลูก ผมกำลังเดินเข้าไปที่ห้องนักกีฬาของคณะ เพื่อเตรียมเก็บข้าวของออกไป ผมได้ยินเสียงดังห่างออกจากห้องผมไปนิดเดียว เป็นเสียงผู้ชายกับผู้หญิงทะเลาะกัน ช่วงแรกผมไม่สนใจเท่าไหร่ เพราะไม่อยากยุ่งเรื่องคนอื่น แต่ยิ่งนานขึ้น เสียงทะเลาะเริ่มดังขึ้นเรื่อยๆ ผมลองหยุดฟังดู ก็พอฟังใจความได้ว่าผู้ชายมาสารภาพรัก แต่ฝ่ายหญิงปฎิเสธ พอนานเข้าผมก็ได้ยินผู้ชายพยายามจะลวนลามฝ่ายหญิง เธอเองก็ร้องขอความช่วยเหลือ ผมซึ่งอยู่ใกล้ๆ ก็รีบวิ่งไปดู ว่าเกิดอะไรขึ้น? เพราะไม่ค่อยชอบฝู้ชายที่รังแกผู้หญิงอย่างนี้

ผมเข้าไปก็ต้องตกใจ เพราะฝ่ายชายเองกำลังไล่ปล้ำฝ่ายหญิงอยู่ ซึ่งฝ่ายหญิงเองก็ดิ้นสุดฤทธิ์ ผมจึงรีบเข้าไปช่วยเหลือเธอทันที ส่วนฝ่ายชายเมื่อเห็นผมก็ตกใจ พยายามที่จะชกผม แต่ผมก็สวนคืนไป 2 หมัดจนเขาเซแล้ววิ่งหนีไป ส่วนฝ่ายหญิงเอง ก็ไม่ใช่ใครที่ไหนเป็นฟ้านะเอง ซึ่งเธอบอกว่าถูกเพี่อนคณะเดียวกัน ขอเธอเป็นแฟน แต่ถูกเธอปฎิเสธ จึงโมโหพยายามจะปล้ำเธอ แต่โชคดีที่เจอผมเข้ามาช่วยไว้ทัน ฟ้าเองขอบคุณผมซะยกใหญ่ เพราะเธอเพิ่งเชียร์เสร็จ แต่กลับมาเจอเหตุการณ์อย่างนี้ เธอก็หมดกำลังใจ ผมเองก็ไม่รู้จะทำยังไง จึงได้บอกว่า "อย่าไปคิดถึงมันเลย ลืมเสียเถอะครับ"

ผมก็กำลังเดินออกไป ฟ้าดึงมือผมไว้ให้หยุด แล้วถามชื่อผม เรียนอยู่คณะอะไร? เพื่อเธอจะได้จำไว้ ว่ามีผมที่เคยช่วยเหลือเธออยู่ ผมเองก็ไม่อยากบอกชื่อให้เธอรู้ เพราะผมถือว่าผมแค่เข้ามาช่วยเหลือเท่านั้น ไม่ได้หวังอะไร แต่ฟ้าเองออดอ้อนขอผม จนผมยอมบอกว่าผมชื่อเจษ อยู่คณะวิศวะ ปี3 หลังจากนั้นมา ผมสังเกตเห็นเธอพยายามจะตามดูผม แต่ผมไม่ค่อยสนใจเท่าไหร่ พอถึงวันแข่งขันกีฬาวันสุดท้าย ทีมฟุตบอลของผม ซึ่งแพ้ทีมแพทย์ศาสตร์ก่อนหน้านี้ ก็อยู่ดูทีมอื่นแข่ง ผมเองก็มองเห็นเธอกำลังจ้องดูผมอยู่ ผมจึงลุกเดินหนีไป

ฟ้าก็ตามมาหาแลัวถามว่า "โกรธฟ้าหรือเปล่า? ที่ทำอย่างนี้" ผมบอกว่า "ไม่โกรธหรอก เพียงแต่ไม่เคยถูกผู้หญิงจ้องเอาอย่างนี้" เธอเองหัวเราะ แล้วชวนผมไปกินข้าวเที่ยงหน้ามหาลัย ผมเองก็ยอมไปกับเธอ เพราะถูกลูกอ้อนของเธออีกนะแหละ ระหว่างที่เราทานอาหารอยู่ในร้าน เธอเองก็เล่าเรื่องให้ผมฟัง ว่าเธอเบื่อพวกคนที่มาตามเธอแจ บางครั้งยังมีพวกที่ชอบเธอขนาดหนัก แอบดักพบเธอ แต่เธอก็หนีรอดไปได้  ผมเองฟังแล้วก็เห็นใจเธอ ที่ถูกผู้ชายทำอย่างนี้กับเธอ แต่ผมเองก็ไม่อยากแสดงให้เธอเห็นเท่าไหร่ จึงไม่พูดออกมา ฟ้าเองก็บอกผมว่าผมนั้นเป็นคนสุภาพ พูดน้อย ใจเย็น ดูไม่ค่อยสนใจผู้หญิงเท่าไหร่ แถมยังหล่ออยู่เหมือนกัน ผมได้ยินก็เขินอาย ต้องแอบก้มหน้า พอฟ้าเห็นผมเขินก็หัวเราะชอบใจ ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ ผมเห็นยิ้มของเธอก็ชอบ เพราะเธอเองเป็นคนที่เวลายิ้มนี่จะน่ารักมากๆ

หลังจากวันนั้น ฟ้าเองจะชวนผมไปไหนด้วยกันเสมอ ผมเองก็ปฏิเสธเป็นบางครั้ง เพราะต้องทำอย่างอื่นบ้าง ซึ่งเธอเองก็ไม่ว่าอะไร เพื่อนของผมชอบแซวผมประจำ ว่าเดี๋ยวนี้แอบมีผู้หญิงแล้วเหรอ? เล่นคนสวยซะด้วย ผมนี้ไม่รู้จะพูดยังไง เราคบกันไปเรื่อยๆจนถึงปีใหม่ มหาลัยหยุดให้ทุกคนกลับบ้านเกิด ผมเองเป็นชาวเชียงใหม่ ก็อยู่ดูแลร้านตามประสาเจ้าของร้าน ฟ้าเองเป็นคนกรุงเทพฯ แต่ว่าปีใหม่เธอไม่ได้กลับบ้าน แต่พ่อแม่ของเธอมาหาเธอที่หอพัก ผมเองก็ว่างเพราะอาป๋าเห็นใจ ว่าอยู่เฝ้าร้านคนเดียวไม่ได้ออกไปเที่ยว จึงอนุญาตให้ผมไปเที่ยวทั้งวัน

ผมเองไม่รีรอบิด Honda CRB'98 สีดำคันโก้ รีบไปหาฟ้าที่หอพักทันที เพราะผมรู้สึกสังหรณ์ใจ ว่าต้องมีอะไรเกิดขึ้นกับฟ้าแน่ๆ พอไปถึงหอที่ฟ้าพักอยู่ ก็ถามเจ้าหน้าที่ว่าฟ้าพักอยู่ห้องอะไร? ตอนแรกเขาก็ไม่ยอมบอก เพราะฟ้าเคยถูกคนบุกขึ้นห้อง พยายามจะลวนลามเธอมาแล้ว แต่ผมก็บอกให้เขาโทรไปบอกกับฟ้า ว่าผมมาหา ฟ้าบอกให้รออยู่ที่นั้น เดี๋ยวลงมารับเอง จากนั้นอีก 2 นาที ฟ้าก็ลงมาพบผม ผมเองก็ตกใจกับฟ้า เพราะฟ้าแต่งตัวสวยมาก แบบถูกสเป๊กผมเลย เธอสวมเสื้อแขนสั้นบางสีขาว มองเห็นเสื้อทับของเธอเป็นสายเดี่ยวสีขาวเช่นกัน สวมกระโปรงสีดำยาวดูเรียบร้อย ปล่อยผมยาวสลวยพริ้วไหวไปมา

ผมนิ่งอยู่สักพักถามเธอว่า"พ่อแม่ของเธอไม่มาอีกเหรอ?" เธอบอกว่า "พ่อแม่ของเธอกลับไปเมื่อเช้านี้ เพราะพ่อของเธอมีงานที่ค้างอยู่" ผมจึงชวนเธอไปเที่ยวแถวน้ำตกแม่ยะ,แม่กลาง เธอก็ตกลง แต่เธอขอว่าเธอจะขับรถยนต์ไปนะ แล้วให้ผมเป็นเพื่อนคุยระหว่างทาง ผมก็ o.k. โดยทิ้งรถผมไว้ที่หอพักของเธอ ผมเดินไปถึงรถของเธอ เป็นรถ Toyota Soluna V.version สีน้ำเงิน พ่อของเธอซื้อให้เมื่อปีแล้ว เธอขอให้ผมขับรถ เพราะเธอสวมรองเท้าส้นสูงขับลำบาก ผมก็ยอมขับให้ ผมใช้เวลา 2 ชั่วโมงกว่าจะถึงดอยอินทนนท์ ระหว่างทางฟ้าจะป้อนขนมให้ผม ดูแล้วช่างเป็นคู่ที่น่ารักอะไรอย่างนี้ ผมชำเลืองดูเธอบ่อยมาก เห็นเธอเขินอายเวลาเธอป้อนขนมให้ผม ผมเองรู้สึกว่าผมเริ่มมีใจให้กับเธอซะแล้ว

พอถึงน้ำตกแม่กลาง ผมและเธอต่างเดินชมวิว ดูน้ำตกกันจนเพลิน กว่าจะกลับมาถึงหอพักของเธอ ก็เล่นห้าโมงถึงหกโมงเย็น เธอจึงชวนผมไปกินข้าวเย็นด้วยกัน ตอนแรกผมปฏิเสธเพราะต้องรีบกลับ เดี๋ยวคนที่บ้านเป็นห่วง แต่ก็หนีไม่พ้นลูกอ้อนของเธอจนผมอ่อนใจ โทรศัพท์ไปบอกคนทางบ้าน ว่าคงกลับดึกหน่อย เพราะเพื่อนชวนกินข้าวเย็น อาป๋าผมก็อนุญาต ผมและฟ้าไปกินที่ร้านอาหารแห่งหนึ่งแถวริมแม่น้ำปิง ระหว่างที่เราคุยเรื่องวันนี้ ฟ้าสารภาพออกมา ว่าชอบผม เธอไม่เคยคบผู้ชายคนไหนที่ดีที่สุดเท่าผมมาก่อน แต่ละคนที่ฟ้าคบและไม่ได้คบ ต่างต้องการเพียงแค่ฟ้า โดยไม่สนใจจิตใจของฟ้า แต่สำหรับผมแล้ว เธอดูว่าผมให้เกียรติเธออยู่เสมอ

ฟ้าพูดเสร็จ เธอก็ทำสายตาที่ดูจริงใจ อ่อนโยน ดูแล้วอบอุ่น ผมจึงบอกกับฟ้า ว่าผมเองก็ชอบฟ้าเหมือนกัน แต่ละคนต่างสารภาพความในใจออกมา จนเวลาผ่านไป ผมเห็นว่าดึกแล้ว จึงกลับไปยังหอพักของฟ้า เพื่อจะกลับบ้าน แต่อยู่ดีๆ ฟ้าบอกว่าเธอรู้สึกเหงาและกลัว อยากให้ผมอยู่เป็นเพื่อนด้วยทั้งคืน ผมเองก็พยายามปฏิเสธต่างๆนานา เพราะกลัวฟ้าจะเสียชื่อ และผมไม่อยากใครเห็น มันจะไม่ดีต่อตัวของฟ้า แต่อีกใจหนึ่ง ว่าไหนๆก็ไหนๆมาถึงนี้แล้ว เธอเองก็ขอร้องเพราะกลัวและเหงา ผมเองก็สงสารผู้หญิงตัวคนเดียว จึงยอมอยู่ด้วย โดยจะค้างที่นั้น

ผมเองก็ต้องโทรไปบอกคนที่บ้านก่อน ว่าตอนนี้พอดีเพื่อนไม่มีใครอยู่ด้วย พ่อแม่เขาไปเที่ยวต่างจังหวัด เขาจึงชวนผมนอนค้างอยู่เป็นเพื่อน ผมก็ได้รับอนุญาตให้อยู่ได้ ฟ้านี้ดีใจใหญ่ บอกว่าเธอเหงามานานแล้ว อยากมีเพื่อนคุยทั้งคืน เธอเองพาผมเข้าไปในห้องพักของเธอ ซึ่งเป็นห้องที่กว้างใหญ่เหมือนกัน ฟ้าจัดเตียงให้ผมอยู่บริเวณด้านล่างเตียงเธอ ผมคุยเล่นกับเธอจนถึง 2 ทุ่มครึ่ง เธอเองขอตัวไปอาบน้ำ ผมเองก็นั่งดูทีวีไป จนกระทั่งฟ้าอาบน้ำเสร็จ ผมก็ขออาบน้ำต่อเธอ ระหว่างที่ผมกำลังจะเข้าห้องน้ำนั้นเอง ฟ้าก็ใส่เสื้อสายเดี่ยวสีดำ กางเกงขาสั้นสีขาว ดูแล้วทำให้ผมเองต้องหยุดจ้องเรือนร่างของเธอ ก่อนที่จะเข้าไปอาบน้ำ

พอผมอาบน้ำเสร็จ ก็ออกมาจากห้องน้ำ เห็นฟ้ากำลังนอนดูทีวีอยู่ เรือนร่างของฟ้าดูแล้ว ยิ่งทำให้ผมต้องเกือบหมดความอดทน แต่ยังดีที่ผมเก็บมันไว้อยู่ ผมเองก็นั่งอยู่ข้างฟ้า ดูทีวี ฟ้าเองก็ถามผม ว่าผมนั้นรักฟ้าหรือไม่? ผมก็บอกว่าอนาคตกับตอนนี้อาจจะไม่เหมือนกัน พอฟ้าได้ฟังก็จับมือผม "งั้นฟ้าขอเป็นคนรักของเจษคนเดียว" เธอพูดออกมาด้วยเสียงที่นุ่มนวล ผมเองก็กอดเธอ ฟ้าเองก็ว่าผมกอดฟ้าดูทีวีด้วยกัน จนฟ้ามีอารมณ์โดยที่ผมไม่รู้ตัว ฟ้าบอกผมว่า "เจษค่ะ ฟ้าอยากให้ของขวัญเจษหน่อยนะคะ"  ผมเองก็แปลกใจ ว่าเธอจะเอาอะไรมาให้ ผมก็ถามไปว่าฟ้าจะเอาให้ ผมเองยังไม่ทันพูดจบ ฟ้าก็จูบปากผม

ผมเองก็ตกใจ รีบถอนปากออกมา ฟ้าก็รีบตามประกบปากอีก คราวนี้ผมไม่มีอะไรที่จะเสียแล้ว เป็นไงเป็นกัน จูบกับฟ้าไปเรื่อยๆ แล้วค่อยเลื่อนไปยังบนใบหน้าที่ขาวใสไร้สิวฝ้า ฟ้าเองเริ่มครางออกมา ผมจึงเลื่อนต่ำลงไปเรื่อยๆซบหน้าอกของฟ้า ฟ้าเองก็กดหัวผมแน่น ฟ้าบอกว่าวันนี้ฟ้ายอมเป็นของผม เพราะเธอรักผมมาก ผมจึงยอมรับความรักนั้น จึงถลกเสื้อแขนสั้นของเธอออก และปลดสายเดี่ยวของฟ้าลง เผยให้เห็นบราสีขาวบริสุทธิ์ ที่แฝงด้วยหน้าอกขนาด 34 เอาไว้ ผมเองก็ไล่ลงมาเรื่อยๆ หอมบนบราของฟ้าสองที ก่อนที่ผมจะลงไปต่ำกว่าเดิม จนมาถึงกระโปรงยาวสีดำของฟ้า ผมกอดขาของฟ้า แล้วจูบบนเนินของฟ้า ฟ้าเองยิ่งกดหัวผมแน่น

ผมก็จัดการดึงกระโปรงของฟ้าลง เผยให้เห็นกางเกงในของเธอ ซึ่งเป็นสีขาวมีลายลูกไม้อยู่ด้วย ทำให้ผมเห็นขนดำของเธอ ที่ปกคลุมบนเนินสงวนของฟ้า พอผมเห็นของฟ้าเท่านั้น ผมก็รีบประกบกับกางเกงในของฟ้า ดมกลิ่มหอมของฟ้า ที่โชยออกมา แลัวก็บรรจงประทับรอยจูบ ลงไปบนเนิน ทำให้ฟ้าสะดุ้งตัว ยิ่งกดหัวผมแน่นขึ้น ทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้นกว่าเดิม จึงลุกขึ้นมาอุ้มฟ้าไปนอนบนเตียง บัดนี้ร่างของฟ้าเหลือเพียงชุดชั้นในกับกางเกงในตัวน้อยของฟ้าเท่านั้น ที่ยังปกคลุมของสงวนเธออยู่ ฟ้าเอื้อมมือมาถอดเสื้อยืดของผมออก เผยให้เห็นกล้ามหน้าอกและหน้าท้องเป็นมัด ที่ผมอุตส่าห์ฝึกฝนพยายามเพาะมาเป็นปีๆ

ตอนนี้ฟ้านั้นได้เป็นผู้หญิงคนแรกที่ได้เห็น ทำให้เธอเผยยิ้มออกมา และไล่ลิ้นลงไปยังหน้าอกของผม ยิ่งทำให้ผมสยิวมากขึ้น ผมไม่รอให้ฟ้ารุกแล้ว จึงจับฟ้านอนลงไปกับเตียง แล้วจูบปากของเธออย่างดูดดื่ม มือซ้ายก็พยายามขย้ำหน้าอกของฟ้า ส่วนมือขวานั้นไล่ลงไปต่ำ จนถึงเนินของฟ้าแล้วค่อยๆลูบไล้ ฟ้าเองก็เล่นเอามือของเธอ มาลูบบนเป้ากางเกงของผมเช่นกัน ผมเองทนไม่ไหว จึงให้ฟ้าปลดซิปกางเกง แล้วให้ฟ้าถอดกางเกงให้ผมด้วย ฟ้าทำอย่างเต็มใจ จนผมเหลิอแต่กางเกงใน ฟ้าเองก็จับรูดกางเกงในของผม จนเธอเห็นแก่นชายของผม ก็ต้องตะลึง..เมื่อเห็นมันพองตัวเต็มที่ ขนาด 6 x 5นิ้ว ฟ้าเองดูแล้วก็กลัวมาก กล้าๆกลัวๆที่จะจับมัน แต่ในที่สุดฟ้าก็จับมันจนได้

ส่วนผมเองไม่รีรอที่จะทำให้เธอบ้าง ผมจึงเลื่อนมือขวาของผมสอดใส่เข้าไปในกางเกงในของเธอ คราวนี้ผมได้สัมผัสกับขนอันอ่อนนุ่มจริงๆซะที ผมเองลูบบนเนินจิ๋มของฟ้าอย่างลืมตัว จนกางเกงในสีขาวบางของฟ้านั้นหลุดไป ตั้งแต่เมื่อไหรไม่รู้ ส่วนด้านบนของฟ้าตอนนี้ยกทรงสีขาวของฟ้า ถูกผมปลดออกแล้ว หน้าอกของฟ้านั้นได้รับอิสระ และได้รับการต้อนรับจากใบหน้าของผม ที่วนเวียนอยู่ระหว่างหน้าอกของเธอ "อาาาา... ฟ้าเสียวจังเลยเจษ" ฟ้าครางออกมาอย่างลืมตัว แล้วเธอก็เล่นจับรูดลำแท่งชายของผมออกไปมา จนผมนี้เสียวไปทั่วตัว จึงบดขยี้หน้าอกของฟ้าด้วยใบหน้า ทั้งซุกไซ้และจูบ เลียหัวนมของฟ้าสารพัด

หัวนมของฟ้านี้สวยมาก ออกสีชมพู ซึ่งเพื่อนผมบอก ว่าถ้าได้ผู้หญิงที่มีหัวนมสีชมพู จะโชคดีมาก เพราะเธอจะรักและดูแลเราตลอดไป ผมเองทั้งบีบและดูดหัวนมของฟ้า จนฟ้าส่งเสียงออกมาจากลำคอ มือขวาของผมเริ่มไล่ไปเรื่อยตามสัญชาติญาณ จนไปถึงหลืบร่องลึกของฟ้า ซึ่งปิดตายอยู่แต่มีน้ำซึมไหลออกมา ผมลองลูบ ฟ้าเองยิ่งครางใหญ่ ผมจึงจับตัวฟ้าพลิกตัวคร่อมบนตัวผม ผมเองกอดจูบปากฟ้าอีกที ฟ้าเองก็ตอบสนองผมอย่างถึงรสชาติ มือของผมเองเริ่มลูบไล้แผ่นหลังของเธอ จนถึงก้นกอยของฟ้า ผมก็ค่อยๆบีบเบา ฟ้าเองก็เริ่มไล้ลงไปจากใบหน้า จนไปถึงเจ้าลำแก่นซึ่งพร้อมท้าทายแล้ว ฟ้ารูดมันเบาๆและนุ่มนวล ผมเองก็ชอบมาก กระดกก้นของผมให้เธอสาวเข้าออก แล้วผมก็ขอให้ฟ้าช่วยอมมันให้หน่อย ตอนแรกฟ้าก็บอกว่ากลัว เพราะมันมีกลิ่นที่แปลก แต่ในที่สุดฟ้าก็ยอม...

ฟ้าเองเริ่มเอาปากของเธอมาจูบบนหัวบักของมัน แล้วอ้าปากอมมันเข้าไป จนมิดลำ..แล้วขยับหัวเข้าออก จนฟ้าเริ่มกล้า ฟ้าจึงใช้ลิ้นมาเลียบริเวณส่วนของหัวบัก สร้างความเสียวซาบซ่านให้ผมเป็นอย่างยิ่ง จนผมแทบทนไม่ไหว เกือบได้ปล่อยน้ำเสียวออกมาใส่หน้าของฟ้า แต่ยังดีที่ผมบอกพอก่อน คราวนี้ตาผมจับฟ้านอนลง แล้วยกขาฟ้าขึ้นและถ่างมันออกกว้าง ผมเองเห็นของฟ้า บอกได้ว่าสวยจริงๆ ทั้งใหญ่ทั้งสวย และยังสดอยู่(อันนี้ชอบ) จึงก้มหน้าลงไปยังช่องรักเธอ ผมจูบและเลียจนฟ้าครางออกมาเป็นระยะ "อุ๊ย...เจษ ฟ้าเสียวจังเลย เจษอย่าเลียมันซิ ว๊าย!เจษอย่า..." ผมเองยังเลียต่อไปเรื่อย จนฟ้าร้องออกมาดังลั่น "เจษ...ฟ้าไม่ไหวแล้ว อ่า...เจษอย่า ฟ้าจะออกแล้ว อะ..ออกแล้ว" น้ำเสียวของฟ้าไหลออกมา กระเด็นใส่หน้าผมเต็มไปหมด

ผมเองไม่สนใจ จึงลองดูดกลืนน้ำสวาทของฟ้า กลิ่นมันพิกลๆยังไงไม่รู้ แต่ผมยังคงดูดกลืนจนหมด ผมลุกไปล้างหน้าให้สะอาดก่อน แล้วกลับมาที่เตียง คราวนี้ได้เวลาอันสมควรแล้ว ผมจับขาฟ้าถ่างออกให้กว้างกว่าเดิม แล้วยกขึ้นชันบ่าของผม "ฟ้า... เจษจะใส่แล้วนะ" ผมบอกฟ้าให้รู้ตัวก่อน เธอผงกหัว ผมจึงค่อยๆกดแก่นกายของผมลงไป "โอ๊ย! เจษ ฟ้าเจ็บจังเลย เอาออกก่อนเถอะเจษ ฟ้ากลัว โอ๊ย!" ฟ้าร้องออกมา ขณะที่ผมกำลังดันเข้าไป "ฟ้าอดทนหน่อยนะ เดี๋ยวฟ้าก็หายเจ็บแล้ว" ผมยังดันลงไปเรื่อยๆ ฟ้ายิ่งร้องดังมากขึ้น เธอพลักอกผมให้เอาออก แต่ผมยังพยายาม จนในที่สุดมันก็เข้าไปได้สำเร็จ ผมกดแช่ไว้ในนั้น แล้วจูบปลอบขวัญฟ้า ฟ้าเองก็ร้องไห้ เพราะความเจ็บปวดมาก แต่มันเป็นแค่ช่วงแรกเท่านั้น

คราวนี้ผมต้องใช้วิชาความรู้ ที่ตักตวงจากการดูภาพยนตร์ และฟังประสบการณ์ของเพื่อนมาใช้ซะแล้ว เพราะผมเองก็ครั้งแรกเหมือนกัน ผมเริ่มขยับเข้าออก แต่ก็ไม่ค่อยถนัด เพราะช่องรักของฟ้านี่รัดลำดุ้นของผมซะแน่น และผมเองก็ไม่มีประสบการณ์ด้วย ฟ้าเองก็ร้องให้ผมค่อยๆ เพราะเธอเจ็บมาก ผมก็ค่อยๆชักเข้าออก จนในที่สุดฟ้าบอกว่าไม่เจ็บแล้ว ผมเองจึงได้ทำถนัดขึ้น ผมเองยังซอยเอวถี่ขึ้นเรื่อยๆ ฟ้าเองก็เด้งรับขึ้นอย่างสนุก คราวนี้ฟ้าเปลี่ยนน้ำตาเป็นความกล้า สร้างความมันส์ด้วยอารมณ์ "ซิ๊ดดด อาาา เจษเอาแรงๆกว่านี้หน่อยซิ ฟ้าเสียวจริง อูววว ลึกๆอีก เจษ" ผมงี้ดึงออกเกือบสุดแล้วอัดเข้าไปใหม่อย่างแรง จนฟ้าร้องลั่นออกมา คงเป็นเพราะความเสียวหรือเจ็บก็ไม่รู้

ผมซอยดุ้นเข้าออกจนฟ้าร้องออกมา "เจษ.. ฟ้าทนไม่ไหวแล้ว เร็วๆอีก..เจษ ฟ้าจะออก อ่าออกแล้ว เจษ" น้ำรักของฟ้าถูกฉีดออกมา จนทะลักออกมานอกร่องรักของเธอ ผมเองยังคงชักเข้าออกอย่างเป็นจังหวะ จนในที่สุดผมก็ทนไม่ไหว เร่งสปีดอันฟ้าสุดแรง "ฟ้ารอเจษด้วยนะ จะออกแล้ว โอว!..ออกมาแล้ว" น้ำรักของผมพุ่งฉีดเข้าไปในร่องรักของฟ้า จนฟ้ากระตุก แล้วเราก็นอนกอดกัน ผมลุกขึ้นไปอาบน้ำอีกที โดยมีฟ้าตามเข้าไป ผมช่วยทำความสะอาดให้ฟ้า โดยเฉพาะตรงหัวนมและเนินเนื้อของเธอ ซึ่งของเธอเองมีคราบเลือดติดออกมาด้วย ทำให้ผมรู้สึกภูมิใจที่ผมได้เธอเป็นคนแรก

ผมใช้ปากทำความสะอาด ทำให้ฟ้าเกิดอารมณ์ขึ้นมาอีก แต่ฟ้ายังไม่แสดงออก ฟ้าเล่นฟอกสบู่ให้ผมโดยเฉพาะแก่นกายของผม ที่ต้องการผงาดอีกครั้ง ฟ้าเล่นเอามือของเธอถูลำแก่นชายของผมจนสะอาด  และยังดูดเลียให้มันอีก จนในที่สุดมันก็ผงาดกลับมาอีกที "อ่า...ฟ้า เจษเสียวจังเลย เจษอยากอีกแล้ว" ผมบอกกับฟ้าด้วยความเสียว "คะ..เจษ ฟ้าเองก็รู้สึกอยากเหมือนกันคะ" พอได้ยินประโยคนั้นปุ๊บ ผมจับฟ้าพิงกับผนังห้องน้ำแล้วจูบฟ้า ฟ้าเองก็ตอบสนอง จนไฟราคะลุกโชนมาอีกที ฟ้าจับของผมจ่อบริเวณปากช่องรักของเธอ แล้วถูไปมา เธอเองยิ่งครางออกมา ผมจับมือฟ้าให้ปล่อยลำดุ้นของผมออก

แล้วผมคุกเข่าลงต่อหน้าของฟ้า แล้วบรรจงใช้ลิ้นทำความสะอาดให้ฟ้า ฟ้ายิ่งส่งเสียงครางออกมาดังยิ่งขึ้นกว่าเก่า ผมทั้งดูดทั้งเม้มปุ่มคริสตอลิสของฟ้า จนฟ้าร้องออกมา "ซิ๊ด..เจษขา อย่าคะ รีบเอาของเจษใส่ฟ้าดีกว่าคะ ฟ้าอยากของเจษแล้ว" ผมลุกจับลำแท่งชายของผม ให้ฟ้าหันหน้าออก แล้วผมก็จ่อตรงร่องรักของฟ้า แล้วอัดเข้าไปเต็มแรง จนจมเข้าไปหมด ฟ้าร้องออกมาเสียงดังมาก และกระเด้งก้นออกมา ผมใช้สองมือจับตรงหนั่นเนื้อลูกพีชของเธอ บีบสักพัก ก่อนที่จะเริ่มซอยเข้าออกอีก ดูฟ้าเองเริ่มชอบขึ้นมาแล้ว เธอกระเด้งก้นขึ้นลงรับกับผม "ซิ๊ดดดด เจษ ฟ้าชอบ..ท่านี้จังเลย อ่าาาาา เจษลึกๆอีกหน่อยซิ ฟ้าชอบ"

ผมยังไม่สนใจฟ้า กระแทกต่อไปเรื่อยๆ จนฟ้าใกล้ออกเต็มที ผมอัดเร่งให้ฟ้าอีก "อูววว อ่าาา เจษคะ ฟ้าไม่ไหวแล้ว จะออกแล้ว" ฟ้ายังครางต่อไปเรื่อยๆ จนกระทั่ง "เจษ ฟ้าจะออกแล้ว อะ ออกแล้วคะเจษ" น้ำรักของฟ้าไหลทะลักออกมา ชโลมดุ้นลำชายของผม ทำให้ผมเสียบเข้าออกง่ายขึ้น ฟ้าชวนให้ผมเปลี่ยนท่า ผมก็ยอมเปลี่ยน คราวนี้ผมให้ฟ้านั่งบนขอบอ่างอาบน้ำ ผมจับขาของฟ้ายกขึ้นพาดบ่าผม แล้วอัดลำดุ้นของผมเข้าไปอีก คราวนี้ฟ้าไม่ร้อง ผมคิดว่าฟ้าคงชอบซะแล้ว ผมกระแทกฟ้านานเหมือนกันท่านี้ จนผมเองก็แทบทนไม่ไหว เพราะของฟ้ารัดอยู่ตลอด แต่ผมก็ทนเอาไว้ เพื่อให้ฟ้ามีความสุขอยู่เสมอ

"ซิ๊ดดด ของเจษเข้าลึกจังเลยคะ อูวววว ฟ้ารักเจษ..ตายเลย แรงๆอีกหน่อยคะเจษ" ผมต้องอุ้มฟ้ากระแทกบนอากาศ รู้สึกว่าฟ้าจะชอบมาก จนฟ้าส่งเสียงร้องไม่ขาด ผมเองก็เหนื่อยเหมือนกัน เสียงลำดุ้นดอของผมเข้าไปสำรวจหลืบร่องรูรักของฟ้า ดัง"เฉาะ แฉะ"ไปมา จนฟ้าบอกให้ผมนอนบนอ่างอาบน้ำ คราวนี้ฟ้าคร่อมผม เธอเล่นขย่มผมเต็มแรง "อูยยย ฟ้าครับ เจษจะทนไม่ไหวแล้ว อย่างงั้นแหละฟ้า..." ผมต้องร้องครางออกมาบ้าง เพราะฟ้าเล่นขย่มเป็นตายอย่างนี้ "อ่าาาา เจษคะ ฟ้าทนไม่ไหวแล้ว เจษช่วยฟ้าด้วย" ผมรู้ว่าเธอใกล้ถึงจุดสุดยอด ผมจึงจับฟ้านอนลง แล้วผมก็กระแทกอีก "เจษขา ฟ้าไม่ไหวแล้ว" ฟ้าร้องออกมาอีก "ผมก็เช่นกัน..ฟ้า เราไปถึงพร้อมกันนะครับ" ผมรีบกระแทกไม่ยั้ง ก่อนที่เราทั้งสองต่างฉีดน้ำรักเข้าใส่กันและกัน

หลังจากนั้น เราก็นอนอาบน้ำกันบนอ่างอาบยน้ำ อย่างมีความสุข ผมกอดฟ้าตลอด ฟ้าเองก็จูบผม และเธอบอกว่าเธอจะรักผมตลอดไป คืนนั้นผมและฟ้านอนกอดกันอย่างมีความสุข เช้ามา ฟ้ากับผมไม่มีเรี่ยวแรง เพราะฟ้าเองเจ็บตรงนั้น ส่วนผมลำดุ้นมันแดงไปหมดและแสบอีกด้วย จึงไม่ได้มีอะไรกัน เช้าวันนั้นฟ้าให้ความสุขผมมาก เธอทำอาหารเช้าให้ผมกิน เราพูดคุยเรื่องต่างๆนานา เหมือนเรานั้นเป็นสามี ภรรยา ก่อนที่ผมจะกลับบ้าน ผมให้ทำมั่นสัญญา ว่าผมจะรักและดูแลเธอตลอดไป หลังจากที่ฟ้าเรียนจบผมจะขอเธอแต่งงานทันที ฟ้าดีใจจนร้องไห้ออกมา แล้วกอดจูบผมอีก ผมยอมรับว่าช่วงนั้นมีความสุขมากจริงๆ

และเมื่อกลางกุมภาที่ผ่านมานี้เอง ผมและฟ้ามีโอกาสไปต่างจังหวัดด้วยกัน แถวๆเชียงราย เพื่อไปดูบริเวณแม่สาย ว่าตอนนี้สภาพเหตุการณ์เป็นยังไง? และระหว่างขากลับ ผมและฟ้าก็เลยมีอะไรกันในรถอีกด้วยความรักใคร่เสน่หากันอย่างที่สุด

peddo

อ่านแล้วคิดถึงความหลังเลยครับ ลุ้นไปด้วย กลัวจะจบเศร้า
ดีใจด้วยครับ