ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผม มีอารมกับลูกสาว ควรห้ามใจดีหรือเปล่า

เริ่มโดย boonchoke k, มิถุนายน 28, 2023, 11:09:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boonchoke k

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
     แค่จินตนาการว่าได้เย็ดกันตอนชักว่าว อย่างเดียวก็น่าจะพอครับ  เป็นทางออกที่น่าจะพอทำได้ในความเป็นจริง

ผมเองก็เป็นคนหนึ่งที่มีปมเรื่อง Incest Taboo อยู่ในใจ  แต่ของผมเคยมีความรู้สึกเงี่ยนอยากเย็ดกับน้าและแม่ของตัวเอง  รวมทั้งตอนหลังๆก็มีความรู้สึกกับญาติผู้หญิงคนอื่น  ผมทำได้มากที่สุดก็คือ แอบดูตอนอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วยแล้วจินตนาการว่าได้เย็ดกัน  ผมเลยไม่ค่อยมีอารมณ์ทางเพศกับคนอายุน้อยๆจนถึงทุกวันนี้
   ตอนหลังๆพอไปเที่ยวกะหรี่ก็จะชอบเลือกแต่กะหรี่สาวใหญ่ ยิ่งบางคนดูลักษณะคล้ายๆน้ากับแม่ผมนี่ยิ่งมีอารมณ์  แล้วตอนเย็ดกันก็จินตนาการว่ากำลังเย็ดกับน้าหรือแม่ตัวเองอยู่

หรือไม่ก็ไปเที่ยวกะหรี่ดูครับ เลือกเอาคนที่อายุใกล้เคียงกับลูกสาวหรือที่หน้าตาลักษณะคล้ายๆลูกสาว  โดยตอนเย็ดกันให้จินตนาการว่ากำลังเย็ดกับลูกสาวอยู่  ผมคิดว่าเป็นวิธีการช่วยผ่อนคลายความตึงเครียดไว้ได้ระดับหนึ่ง

boonchoke k

ขอบคุณหลายๆท่าน สำหรับความคิดเห็น

เวลาลูกสาวพาแฟนมาเยี่ยมทักทายที่บ้าน ผมจะปล่อยเค้าส่วนตัวอยู่ด้วยกันชั้นบน บางทีก็ค้างคืน  บางทีมีเสียงบ้าง ทำให้ยิ่งตื่นตัวมาก  ทั้งคู่ 23-24

ผมเอารูปรูปสาวมานาบกับควย สร้างอารม ช่วยตัวเองไปด้วยเวลาได้ยิน

กำลังคิดว่าเอาเครื่องอื่นส่งรูปนี้เข้า line ลูกสาว น้าจะเป็นอย่างไรบ้าง

อ้างจาก: boonchoke k เมื่อ กรกฎาคม 02, 2023, 10:52:39 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณหลายๆท่าน สำหรับความคิดเห็น

เวลาลูกสาวพาแฟนมาเยี่ยมทักทายที่บ้าน ผมจะปล่อยเค้าส่วนตัวอยู่ด้วยกันชั้นบน บางทีก็ค้างคืน  บางทีมีเสียงบ้าง ทำให้ยิ่งตื่นตัวมาก  ทั้งคู่ 23-24

ผมเอารูปรูปสาวมานาบกับควย สร้างอารม ช่วยตัวเองไปด้วยเวลาได้ยิน

กำลังคิดว่าเอาเครื่องอื่นส่งรูปนี้เข้า line ลูกสาว น้าจะเป็นอย่างไรบ้าง
   แสดงว่าลูกโตแล้ว นึกว่ายังเด็กแค่ 15-16

mighemay

แนะนำให้หาสาวอื่นมา แต่เล่นแบบพ่อลูกเอาครับ

BROCCOLI

อ้างจาก: boonchoke k เมื่อ กรกฎาคม 02, 2023, 10:52:39 ก่อนเที่ยง

ยังไงนะครับ ลองแต่เป็นเรื่องให้อ่านได้มั้ยครับ ที่บอกลูกพาแฟนมาแล้วค่างคืนแล้วมีอะไรกับแฟน ถ้าได้อ่านคงจะตื่นเต้นมาก ๆ เลยครับ

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ มิถุนายน 29, 2023, 11:12:58 ก่อนเที่ยง
    ผมเองก็เป็นคนหนึ่งที่มีปมเรื่อง Incest Taboo อยู่ในใจ  แต่ของผมเคยมีความรู้สึกเงี่ยนอยากเย็ดกับน้าและแม่ของตัวเอง  รวมทั้งตอนหลังๆก็มีความรู้สึกกับญาติผู้หญิงคนอื่น  ผมทำได้มากที่สุดก็คือ แอบดูตอนอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วยแล้วจินตนาการว่าได้เย็ดกัน  ผมเลยไม่ค่อยมีอารมณ์ทางเพศกับคนอายุน้อยๆจนถึงทุกวันนี้
   ตอนหลังๆพอไปเที่ยวกะหรี่ก็จะชอบเลือกแต่กะหรี่สาวใหญ่ ยิ่งบางคนดูลักษณะคล้ายๆน้ากับแม่ผมนี่ยิ่งมีอารมณ์  แล้วตอนเย็ดกันก็จินตนาการว่ากำลังเย็ดกับน้าหรือแม่ตัวเองอยู่

ผมเคยมีอารมณ์กับแม่ตัวเอง  จนแอบเย็ดกันอยู่หลายปีเลย

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

สุดท้ายต้องทำใจครับ  ผมเองก็เคยมีอารมณ์กับแม่ตัวเอง  แต่โชคดีที่โอกาสอำนวยเลยได้เย็ดกัน  แต่กับคนอื่นนี่คิดว่าน่าจะยาก

GAMA

อ้างจาก: mighemay เมื่อ กรกฎาคม 05, 2023, 08:54:02 หลังเที่ยง
แนะนำให้หาสาวอื่นมา แต่เล่นแบบพ่อลูกเอาครับ
เห็นด้วยครับ เพราะถ้าเกิดไปทำอะไรลูกสาว ก็จะโดนคดีข่มขืนลูกสาวตนเอง
ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ กรกฎาคม 20, 2023, 01:43:55 หลังเที่ยง

สุดท้ายต้องทำใจครับ  ผมเองก็เคยมีอารมณ์กับแม่ตัวเอง  แต่โชคดีที่โอกาสอำนวยเลยได้เย็ดกัน  แต่กับคนอื่นนี่คิดว่าน่าจะยาก
::DookDig::
    ทำยังไงถึงได้เย็ดกันครับ ? เย็ดกันแบบไหนบ้าง ? แล้วมันไหมครับ?

kewkew1112

โอกาสอำนวยนี้ คือได้มีอะไรกันเลยใช่ไหมครับ ทุกวันนี้ยังมีไหมครับ
อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ กรกฎาคม 20, 2023, 01:43:55 หลังเที่ยง

ton_tp

ในฐานะคนชอบแต่งเรื่อง incest   ถ้าวันไหน จขกท ได้เสียบลูกสาวจริงๆ ช่วยมาเล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ

https://xonly8.com/index.php?topic=249190.0