ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกความชั่ว เมื่อผมใช้เมียน้อยร่วมกับลูก ๆ ตอนที่ 4

เริ่มโดย ChopdoojimMui, มิถุนายน 29, 2023, 12:38:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ChopdoojimMui

.....

ผมเห็นว่าบรรยากาศไม่ดีแล้ว แถมตอนนั้นก็ใกล้หมดเวลาเรียนพอดี ผมเลยปรากฎตัว เด็กๆผละออกจากัน ซันยังมีอาการตื่นๆและหื่นอยู่ ส่วนหนูมนมีอารมณ์ขุ่นเคืองใจ ผมทำทีเป็นไม่รู้เรื่องอะไรทั้งนั้น แล้วไล่เจ้าซันขึ้นไปอาบน้ำ อันที่จริงผมลังเลมาตลอดทั้งวันว่าจะคุยกับเธอเรื่องเพิ่มเวลางานดีไหม แต่หลังจากแอบดูทุกอย่างตั้งแต่ต้นจนจบ ผมก็ตัดสินใจถามหนูมนไปตรงๆเลย ผมอ้างว่าอยากจะช่วยเธอเรื่องรายจ่าย อีกอย่าง มนก็คงเห็นว่างานบ้านยังเหลืออีกมากมาย แค่ไม่กี่ชั่วโมงต่อสัปดาห์มันไม่พอจริงๆ ผมเลยเสนอว่าอยากจะเพิ่มเวลาให้เธอมาทำงานช่วงวันเสาร์ทั้งวันด้วยได้ไหม มันไม่กระทบกับเวลาทำงานที่ร้านนวด เธอก็ตกลงทันที เหล็กร้อนแบบนี้ ต้องรีบตีใช่ไหมครับ ? ผมจึงพูดต่อไปอีกว่า อยากเปลี่ยนค่าแรงเธอด้วยนะ จากที่ให้เป็นชั่วโมง จะเปลี่ยนเป็นรายเดือนเลย ซึ่งพอคำนวนดูแล้วมันเยอะกว่า หนูมนไม่ได้ตอบรับแต่นิ่งรอฟังเงื่อนไขก่อน ผมก็เก็บอาการไม่อยู่ พูดออกไปแบบเขินๆว่า อยากให้มนเปลี่ยนเวลาทำงานจากเย็นวันพฤหัส เป็นเย็นวันศุกร์แทน แล้วจะนอนที่นี่เลยก็ได้ เช้าวันเสาร์ก็ทำงานต่อเลย จะได้ไม่เสียเงินค่าเดินทางไปมา หนูมนคิดอยู่สักครู่ แล้วตอบว่า ถ้าทำแบบนั้น คือผมเพิ่มเงินและเธอมานอนค้าง จะได้เยอะขึ้นก็จริง แต่ยังเยอะไม่เท่าทำงานที่ร้านนวดในหนึ่งคืนเลยนะ ผมก็ยิ้มตอบว่า ไม่ได้หมายความว่าหนูมนต้องมาทำอะไรแบบนั้นนี่นา มนก็เขินเลยที่เป็นฝ่ายพูดขึ้นมาก่อน แต่ไหนๆก็พูดถึงเรื่องนั้นแล้ว หัวใจผมมันก็กล้าแบบลูกชายเมื่อสักครู่เลย จากที่เขินๆอยู่ ผมเปลี่ยนสีหน้าเป็นพูดอย่างจริงจัง ขอสารภาพกับมนเลยว่าคิดไว้แบบนั้นอยู่แล้วถึงชวนให้เธอค้าง ผมเป็นคนยังไงมนก็คงรู้มาตลอด ถ้าได้ย่องลงมาหาคนใช้กลางดึกดื่นก็คงเป็นอะไรที่วิเศษมาก และผมเองก็ถวิลหามาตลอด แต่ไม่ต้องห่วงนะ ผมจะไม่ทำอะไรเกินเลยจากที่ตกลง ถ้าเกิดอะไรขึ้นเธอฟ้องเจ๊ได้เลย อีกอย่าง ตอนนี้ผมเลิกกับเมียขาดแล้ว ผมและเธอไม่มีใครต้องรู้สึกผิดอะไรเลย

เมื่อพูดออกไปแล้ว หัวใจผมก็หยุดเต้นเลยตอนรอปฏิกิริยาของเธอ หนูมนไม่รู้ตัวเลยสินะว่าแสดงออกมาชัดเจนมาก เหมือนว่าเธอยังจมอยู่ในอารมณ์และความรู้สึกจากเหตุการณ์เมื่อสักครู่ ที่โดนเจ้าซันตัดสินว่าเป็นหญิงขายตัว และเธอยังมีอารมณ์ทางเพศครุกรุ่นในตอนนี้ เหมือนถ่านไฟที่ยังแดง เธอนิ่งคิดเพียงไม่กี่วินาที แต่สำหรับผมดูยาวนานมาก ชั่วขณะเหมือนมีความอยากประชดประชันชีวิตฉายออกมาทางแววตา แล้วเธอก็พยักหน้าตกลง

หัวใจผมก็เต้นโลดยินดี อั้นยิ้มไม่อยู่เลย ผมเขยิบเก้าอี้เข้าไปใกล้เธอ มือล้วงหยิบกระเป๋าตัง

"รู้ใช่ไหมว่าถ้ารับจากผมตรงๆ มนจะได้เต็มๆไม่ต้องหักค่าอะไรเหมือนตอนอยู่ร้านเจ๊"

ผมหยิบขึ้นมาแบ็งค์หนึ่ง แล้วยัดลงในกระเป๋าเสื้อของเธอ ผมใช้ปลายนิ้วสัมผัสกับอกของมนอย่างจงใจ หนูมนนิ่งไม่ไหวติงเชียว อย่างน้อย มีสิ่งหนึ่งที่ผมไม่เคยโกหกลูกชาย คือ หนูมนเคยผ่านผู้ชายมาเยอะมากจริงๆ จนเธอไม่ประหม่าหรือตกใจในสถานการณ์แบบนี้สักนิด หรือบางทีอาจเป็นเพราะเจ้าลูกชายช่วยปลุกเร้าเธอทิ้งเอาไว้ให้ผม ฮ่าๆๆๆ เมื่อเธอนิ่งยอม ในหัวยังจมกับอารมณ์จากซันๆ ผมจึงได้ทีฉวยโอกาส จับนมสาวสวยวัยกำลังเบ่งบานไว้เต็มไม้เต็มมือ คลึงโดนหัวถันที่เต่งตั้งฟ้องถึงอาการภายใน มนเบือนหน้าหนีเล็กน้อย ทำทีเป็นมองไปทางประตูดูว่าปลอดภัยหรือเปล่า "ไม่ต้องห่วง เจ้าซันอาบน้ำอยู่ มันอาบน้ำนาน ชอบดูแลรักษาตัว" พอเอ่ยถึงชื่อนั้น เธอก็แสดงอาการเล็กน้อย แต่คงกลัวผมจะรู้ เลยรีบเปลี่ยนสีหน้า "หรือถ้ามนไม่วางใจ ... จะไปดูห้องที่ผมบอกไหมหล่ะ อยู่หลังบ้านนี่เองนะ" ผมชวนเธอลุก หนูมนเดินตาม ติดกับห้องครัวเป็นโซนซักล้างที่ถูกสร้างต่อเติมมาภายหลัง มันกว้างเพียงครึ่งของตัวบ้าน เพราะอีกครึ่งถูกทำให้เป็นห้องอเนกประสงค์ ขนาดกำลังดี ไม่ใหญ่ไม่เล็กไป ประตูเข้าจากทางห้องซักล้างเลย มีช่องอากาศด้านบนยาวตลอดแนวกำแพงและไม่ได้สูงห่างประตูสักเท่าไร มีหน้าต่างบานเกล็ดอีกทั้งสองด้านของผนังห้อง ข้างในมีเตียงเดี่ยว พัดลมเพดาน โต๊ะเขียนหนังสือ โคมไฟ และตู้ ที่เพิ่งขนเข้ามาเมื่อวานนี้ เพราะผมหวังให้แผนสำเร็จ แม้จะทำให้ห้องดูเล็กลง แต่ก็ดูครบพร้อมน่าอยู่ ผมจูงมือพาเธอเข้ามาในห้องแล้วปิดประตูลงตามหลัง พอยืนอยู่สองคนก็ไม่ได้รู้สึกว่าจะเล็กอะไรนะ ผมชวนให้หนูมนนั่งลงที่เตียงส่วนผมคุกเข่าลงต่อหน้าเธอ โอบมือไปจับเตียงแล้วขย่มให้ดูว่าเตียงอย่างดีนะ รับน้ำหนักไหว แล้วก็หันไปเคาะกำแพงให้ดูว่าเป็นกำแพงปูนนะ พอจะเก็บเสียงได้และปลอดภัย เธอพยักหน้ารับรู้ ผมลูบหัวเธออย่างเอ็นดู เลื่อนมือลงสัมผัสไหล่ หนูมนหยิบเงินในกระเป๋าเสื้อออกมาดูให้แน่ใจถึงมูลค่า แล้วเก็บมันลงกระเป๋าสะพายก่อนจะนั่งนิ่งๆ อย่างกับจะบอกว่าอนุญาต

ผมไม่อยากแซวให้เธอเขินไปมากกว่านี้ เลยพยายามถอดเสื้อผ้าเธอออกเงียบๆ หนูมนให้ความร่วมมือดีเลยทีเดียว หัวใจผมเต้นรัวอย่างปรีดีย์ ผมเงี่ยนจนต้องก้มซบไซร้เธอไปด้วยขณะที่ถอดออกทีละชิ้นๆ โอยย เนื้อเธอทั้งนุ่น ทั้งหอม กว่าที่ผมจะปลดเปลื้องสิ่งปกคลุมออกได้ทั้งหมดก็ซอกไซร้ไปทั่วร่างของเธอเสียแล้ว เว้นแต่เพียงจิ๋มที่ตามกฎร้านห้ามเอาปากโดน กระทั่งหนูมนเธอโป้เปลือย แม้ว่าจะไม่มีอาการเคอะเขินให้เห็น แต่มนก็ประหม่าพอตัวเลยเพราะแปลกที่ ผมลุกถอดกางเกงลงโชว์ควยตั้งโด่ "อมได้ป๊ะ" ผมทำเสียงกระซิบแล้วแอ่นใส่หน้า หนูมนจับมันอย่างคุ้นเคยแล้วอ้าปาก วินาทีถัดมาควยผมก็หายเข้าไป โอยยยย เสียววว เสียวววมากกก ผมครางออก โคตรสำราญใจ เธอยังคงทำเก่ง ทำเป็น หนูมนโผงกหัวเข้าๆออกๆด้วยความว่องไวอยู่แล้ว แต่มันก็อดไม่ได้หรอกนะที่จะจับหัวเธอโยกเพื่อความสะใจ

ผมครางชื่นชมเธอ แทะโลมเธอ พูดจาหื่น ชั่วๆกับเธอ ปกติมนจะไม่มีอาการตอบสนอง แต่คราวนี้กลับมีปฏิกิริยาอย่างชัดเจน เธอค่อยๆมีอารมณ์ขึ้นกับคำพูดพวกนั้น

"เก่งงง อ่าาาห์ หนูมน อมมาหลายควย จนเก่งแล้ววว โคตรชอบบบบ อ่าาา โคตรดี มนตั้งใจจังเลยอ่าา โอยย เสียววว โคตรเสียวเลยย ควยผมอร่อยป่าาาว คับปากหนูเหมือนเดิมเลยเน้ออ แต่ก็ยังอมได้เก่งเหมือนเดิมเลยย เชี่ยยย สุดยอดดดด" มันรู้สึกได้เลยว่าเธอเผยอาการออกมามากกว่าครั้งก่อนๆ "ขอบคุณนะ อันนี้ขอบคุณมากจริงๆ ที่มนยอมทำอะไรแบบนี้" ผมอยากบอกเพราะมันรู้สึกพิเศษจริงๆ เธอดูแปลกใจกับคำพูดจึงเงยขึ้นมองผม แบบที่ควยยังคาปาก ฮ่าๆๆ น่าเย็ดมาาาาก แววตาเธอฟ้องว่าสัมผัสความจริงใจของผมได้ หัวใจผมมันก็คิดเข้าข้างตัวเองอีกครั้ง เลยพูดกล่อมออกไป "ผมขอโทษน้าาา ทั้งๆที่มนยอมมาทำงานบ้านผมเพื่อหนีจากร้านของเจ๊แท้ๆ แต่ผมเองกลับ...ทนไม่ไหว แล้วขอให้มนทำอะไรแบบนี้" ผมสารภาพ พูดให้ความผิดมันตกที่ผมฝ่ายเดียว ทั้งๆที่เธอเริ่มแสดงอารมณ์ร่วมออกมาแล้ว เพื่อหวังได้ใจของเธอ "สำหรับผม มนโคตรรรจะมีคุณค่าเลยน้าาาา คุณค่าของหนูไม่ใช่ตีด้วยราคานะ ผมอยากใช้ทั้งชีวิตดูแลมนเลยนะ จริงๆก็เพราะรู้สึกแบบนั้นแหละ ถึงยอมเสนอ...ให้เงินมนเป็นเดือน เพราะอยากดูแลมนจริงๆนะ" ผมชักจะไม่ไหวละ ให้เธออมต่อคงเสร็จแน่ เลยทำทีเป็นอย่างพูดจริงจังกับเธอ แล้วให้เธอหยุดก่อน แล้วก็คุกเข่าลงตรงหน้าเธออีกรอบ "ใจจริงอยากให้มากกว่านี้แหละ แต่...ผมก็เป็นคนหื่นๆคนหนึ่งแหละนะ ผมเองก็อยากจะได้บางอย่างจากมน" ระหว่างพูดก็ได้เห็นเรือนร่างเธอด้วย ก็อดไม่ได้เลยก้มลงดูดนมแล้วซุกไซร้ ขยำขยี้ไปทั่วท่อนบน

"ที่เจ้านายพูด ... ว่าอยากได้บางอย่าง เจ้านายหมายถึง .. ย .. ทำกับหนูหน่ะหรอคะ"

"เปล่าครับ ผมรู้ว่ามันสำคัญกับมนนะ ไม่งั้น ... มนคงไม่พยายามต่อรองกับเจ๊เพื่อเก็บมันเอาไว้หรอก ใช่ไหมหล่ะ" ผมกล่อม เธอหลับตาพยักหน้างกๆ ดีใจที่มีคนเข้าใจ ลูกค้า.. ไม่สิ ผู้ชายอย่างผมเข้าใจ "มนเก็บมันเอาไว้ให้คนสำคัญของมนเถอะ แต่ถ้ามันจะเป็นผม ผมก็โคตรยินดีเลยนะ" พูดถึงแล้วก็สนใจตรงนั้นของเธอขึ้นมา นี่ยังไม่ได้เชยชมเลย "ขอดูนะครับ" ผมเอ่ยแล้วจับขาที่หนีบชิดของมน เธอสั่นหัวเล็กน้อยแสดงอาการตกลง แล้วยอมผ่อนแรงต้านให้ผมอ้าขาเนียนนุ่มนั้นออกกว้าง สายตาผมถูกดึงดูดไปที่ร่องขาวนุ่มๆทันที ซึ่งมีพรมสีดำขึ้นปกคลุมข้างบนบางๆ ขนเธอลุกซู่เชียวแหละ เธอแอ่นตัวแล้วเบือนหน้าหนีแสดงอาการเสียวอย่างชัดเจน ผมลูบมือถูจากเข่าเข้าไป ตัวมนสั่นเทิ่มเลย และพอผมแตะโดน เธอก็ร้อง อ๊อ !! ตัวสะดุ้งโหยง

"ทั้งๆที่เคยโดนผู้ชายจับจิ๋มมาแล้วไม่รู้ตั้งกี่รอบ มนยังไม่ยอมให้ใครเย็ดเลยยย" ผมลองใช้คำนั้นบ้าง ตัวเธอสั่นเลย โอยย ได้พูดละก็เสียวเลยเว้ย !! "ใครๆก็อยากเย็ดมน เสนอราคาไม่ใช่ถูกๆ มนก็ยังปฏิเสธ โอยยย ใครได้เย็ดหนูเป็นคนแรกนะ โคตรโชคดีเลยยย จะเป็นใครน้าาาา หนูพอมีในหัวใจรึยัง" ผมครางแล้วเขยิบหน้าเข้าใกล้จนซุกไซร้ตัวเธออีกรอบ ค่อยๆเลียต่ำลง ต่ำลง เธอร้อง เธอคราง ดิ้นและตัวสั่นไปหมด

"ย ยัง ยังไม่มีเลยค่ะ"

"โอยย จริงหรอออ แต่ผมอยากเย็ดแล้วน้าาา ขอพูดตรงๆเลย หนูมนรีบไปหาคนคนนั้นสิ พอโดนเขาเย็ดแล้ว หนูมนติดใจแน่นอน ผมจะได้เย็ดต่อ แล้วพวกลูกค้าที่ยังต่อคิวรอด้วยย จะได้ต่อคิวมาเย็ดหนูมนเลยยย .... เจ้าซันก็คงจะอยากเย็ดด้วย ผม..เห็นทันนะที่เราสองคนเล่นจับแก้มกัน" ผมกล่อมให้เธอคิดถึงเรื่องสวิง ซึ่งคนอาชีพอย่างเธอคงเข้าใจได้ไม่ยาก แต่เธออาจมีอาการต่อต้านบ้าง ผมเลยลองเสี่ยงเอ่ยชื่อนั่นออกมา ผมจ้องดูอาการของเธออย่างตื่นเต้น หนูมน...ติดกับผมเต็มๆ พอมีซันอยู่ในจินตนาการ เธอก็ไม่ยับยั้งหัวใจเลยสักนิด เธอนึกถึงเขา พร้อมๆกับนึกถึงลูกค้า นึกถึงคำว่าเรียงคิวเข้ามาเย็ด นึกถึงสีหน้าและคำพูดของเจ้าซัน ตอนกล่าวหาเธอ ว่าคงจะเคยขายตัวสิท่า เคยผ่านผู้ชายมาหลายคนเลยใช่ไหมหล่ะ !! มันเร้าให้เธอถึงจุดเดือดแห่งราคะ

"ผมรู้นะว่ามนเป็นเด็กดี ถึงจะไม่อยากทำงานร้านเจ๊แล้วแต่ก็อยากตอบแทนพระคุณเจ๊ก่อน วิธีเดียวที่มนจะตอบแทนพระคุณเจ๊ได้คงมีแต่ยอมนอนกับลูกค้าคนสำคัญๆของเจ๊เท่านั้นแหละ ถึงเจ๊จะไม่บังคับแต่เจ๊ก็ไม่เคยหยุดกล่อมให้มนนอนกับลูกค้าใช่ไหมหล่ะ มนคงรู้ว่าไม่มีทางอื่นอีกแล้วที่จะขอลาขาดจากเจ๊ได้ แต่ถ้ามนไม่ยอมสักที เก็บซิงเอาไว้ให้คนที่ชอบไปเรื่อยๆแบบนี้ มนก็ต้องอมควยลูกค้าหน้าใหม่ไปเรื่อยๆเหมือนกันน้าาาา มนทนไหวหรอครับ" ผมไม่ใช่คนแรกที่พยายามกล่อมเธอ แต่ผมเป็นคนแรก ที่มีตัวช่วยที่ดีในการกล่อม "อีกอย่างนะ หนูยอมให้ลูกชายพ่อเล่นถึงเนื้อถึงตัวอ่ะ มันหื่นจับหนูปล้ำขึ้นมาจนเสียซิง ผมช่วยไม่ทันนะ ... ก็ไม่ได้อยากนินทาลูกชายหรอก แต่ว่ามันชักว่าวบ่อยมากเลยนะตั้งแต่รู้จักกับมน ถ้าไม่เชื่อเดี๋ยวก็รู้ตอนไปเก็บกวาดห้องนอน ก็หนูสวยน่าเย็ดซ่ะขนาดนี้ ใครๆก็อยากเย็ดเป็นเรื่องธรรมดา" เธอสั่นจนผมไม่รู้จะบรรยายว่าสั่นยังไงแล้ว ผมหล่ะอยากพุดคำนั้นซ้ำๆ "หนูไม่ต้องโกรธเจ้าซันหรอกนะ ผู้ชายก็แบบนี้แหละ แค่เห็นว่าหนูสวย ก็จำเอาไปฝันว่าได้เย็ดทุกวันๆแล้ว" ยิ่งพูดเธอยิ่งสั่นอ่ะ ฮ่าๆๆๆ ใครจะทนไม่พูดไหวหล่ะครับ "โดนแบบนี้มนก็คงไม่ชอบใช่ไหมหล่ะ งั้นก็ลองโดนเย็ดสักครั้งให้มันรู้แล้วรู้รอดไปเลยดีกว่าไหมครับ" พูดกล่อมมาถึงตอนนี้ นิ้วผมก็ถูบนร่องหีของหนูมนไปแล้วหลายต่อหลายที และถูหนักขึ้นเรื่อยๆ "ถ้ามนยังหาคนคนนั้นไม่เจอ ก็ยกให้...คนที่มีข้อเสนอดีๆ ดีไหมหล่ะ .. ผมมีข้อเสนอนะ ถ้ามนยกครั้งแรกให้ผมนะ ... ผมสัญญาว่าผมจะเลี้ยงหนูมนเลย ถ้าอยากเรียนมหาฯลัยดีๆผมก็จะส่งเสีย จะให้เงินใช้จนไม่ต้องทำงานที่ร้านของเจ๊อีกเลย ผมพูดจริงๆ" ไม่เคยพูดอะไรที่หนักแน่นเท่านี้มาก่อน  "และผมไม่ได้หมายความว่าจะครอบครองมนด้วยนะ ไม่ต้องห่วงเลย ถ้าอนาคตมนจะมีแฟน จะรักใคร จะไปให้ใครเย็ด หรือถ้ามนจะแต่งงาน ผมจะยินดีด้วย จะช่วยเก็บเรื่องนี้เป็นความลับให้ ระหว่างนี้ มนก็ช่วยทำความสะอาดบ้านให้ผมก็พอ จะย้ายเข้ามาอยู่เลยก็ยังได้ จะได้ประหยัดค่าใช้จ่าย" ก็อย่างที่บอก ผมไม่ใช่คนแรกหรอกที่กล่อมเธอ ไม่ใช่คนที่ดีที่สุด รวยที่สุด ผมก็ไม่รู้หรอกว่าคำกล่อมจะสำเร็จไหม ผมรู้แค่ว่า ผมมี ของที่หัวใจของเธอต้องการ หึๆๆ ไม่รู้เลยว่าเธอมาถึงจุดนี้ได้ยังไง แต่ผมหวังให้เธอตอบรับ ผมยื่นข้อเสนอที่ไม่ผูกมัดด้วยเพราะผมชอบสวิง อันที่จริงผมยินดีจะแบ่งปันเธอ แต่...ในฐานะที่เธอเป็นของผม !!! นั่นคงเป็น อีกความชั่วหนึ่ง ผมถึงต้องพยายามครอบครองเธอ พร้อมๆกับ ชักนำ

ระหว่างที่ปากยังพูดกล่อม มือผมก็ลูบปลุกเร้าไม่หยุด เมื่อเห็นว่าเธอนิ่งไปเพื่อใช้ความคิด ผมก็ดันให้หนูมนนอนลง ผมยกขาเธอขึ้นชันและแหกออก ก้มหัวลงแลบลิ้นเลีย มันผิดกฎร้านนะครับ แต่เธอไม่ขัดขืนอะไรผมแล้ว ออกจะชอบเสียด้วยซ้ำ มนเอามือปิดปาก เสียงครางอุดอู้ดันขึ้นทุกครั้งเมื่อผมตวัดลิ้นโดน ร่องจิ๋มเธอนุ่มขาว ซอกขาก็สะอาดสะอ้านหอมจนไซร้ได้ไม่มีเบื่อ เธอสั่นกระสับกระส่ายตอบสนอง "เนี้ยย โดนแค่นี้ก็เสียวแล้วใช่ไหม เจ๊เขาไม่สนใจหรอกว่าหนูซิงรึเปล่า ไม่มีใคร..คิดว่าหนูยังซิงอยู่แล้ว" ผมเน้น หวังให้เธอคิดถึงเจ้าซันด้วย "แต่ผมเชื่อนะ และต่อให้มนไม่ซิงแล้ว ผมก็ยังจะให้ราคาเดิม ขอแค่..." ผมดันลิ้นแยงลึกลงไชในหี กล้าพูดเลยว่าบัดนี้เธอไม่ซิงแล้ว มนสั่นดีดดิ้งเลย "ขอแค่คืนนี้มนยอมผม ก็พออ" ผมทั้งจูบทั้งดูดหี สลับกับเลียหมอยนุ่มๆของหนูมนซ้ำแล้วซ้ำอีก นิ้วมือก็เริ่มยีเม็ดสวาท เธอดิ้นพล่านกว่าเดิม ผมขยำขาเธอ บีบเลยแหละ มันนุ่มมากเลยหนิ คิดละก็เหยียดมือจับอก ของที่นุ่มจริง น่าจับจริงที่สุดตอนนี้ ผมบีบแรงๆกะจะให้แตกคามือไปเลย แต่เธอก็นิ่งยอม แค่ส่ายตัวและร้อง แต่ไม่ปัดป้อง ผมเห็นเธอพร้อมขนาดนี้ จะยังพูดให้เปลืองน้ำลายไปมากกว่านี้ทำไมหล่ะเน้อ ผมสอดลิ้นเข้าเล่นงานหีพร้อมเอานิ้วยีตัดกำลังเธอก่อนเลย มนดิ้นร้องไปมาไม่หยุดหย่อน ไฟราคะร้อนเต็มที่ ผมยีจนหีหนูมนฉ่ำไปด้วยน้ำรัก แล้วลุกขึ้นคร่อมร่างของเธอเอาไว้   

"ดะ เดี๋ยวค่ะนายฯ คือ ถ้าหนูมีแฟน เจ้านายก็จะไม่ว่าอะไร อย่างนั้นหรอคะ"

"ใช่ครับ ... " ผมยิ้มอย่างใจดีและอ่อนโยนให้ แหนะ เธอเกิดสนใจเพราะคิดอะไรได้สินะ ผมไม่ฟังเธอพูดต่อ แต่ก้มลงกดหัวควยถูร่องหี มนเองก็คิดอะไรไม่ทันแล้ว วินาทีแรกของเธอกำลังจะเริ่มต้น !! แล้วเธอก็ได้รู้ว่าที่ผ่านมามันเทียบอะไรไม่ได้เลย เมื่อหัวควยผมดันลึกเข้าไป

"อึ ... อื้ออออออออออออออองงงงย์" หนูมนหลับตาปี๋ สองมือดันพุงของผมเต็มแรง แต่ผมกดตัวลงบังคับขับขืน แนบเอวเพื่อยัดมังกรเข้าไปในช่องสวรรค์ลึกขึ้น ยิ่งลึก เธอยิ่งคราง ผมได้ทีปัดมือเธอทิ้ง แต่ด้วยแรงยัดของผมที่ยังอยู่ มันก็เลยกระซวกเข้าไปอย่างแรกระดับหนึ่ง มนแทบกรีดร้อง ผมกดตัวทับ เสียบควยเข้าไปช้าๆอีก อีก กะให้สุด หีเธอค่อนข้างลึกเลย หึๆๆ แบบนี้ก็สนุกสิครับ ผมดันต่อไปเรื่อยและไม่สนเสียงร้องและแรงดิ้นของหนูมน แล้วผมก็ยอมหยุดตอนรู้สึกว่าขนนุ่มๆของเธอแนบชิดกับดงสากๆของผมเรียบร้อย สัมผัสนั้นโคตรนุ่มและแน่นมาก หีเธอตอดควยผมทุกทาง และฉ่ำใน นี่แหละสุดยอดความปรารถนาเลย

"อ่าาาาาห์ เท่านี้ก็ถือว่าเสร็จผมแล้วนะ" ผมเงยมองชื่นชมผลงาน ใบหน้าสวยๆของเธอดูอิดโรยขึ้นทันตา เม็ดเหงือผุดตามรูขุมขน มนยังอายและจุกไปทั้งรู เธอหลบสายตา ผมบี้อกเธอแล้วก้มจูบปาก มนเบือนหนี ผมก็เอ็ดเธอไปว่าหีเสร็จผมแล้วไม่ต้องมาเก็บจูบให้ใครอีก เมื่อกดปากจูบอีกที มนก็ไม่ขัดขืนเลย เธอลองจูบตอบ ผมดูดลิ้นเธอ มันน่าพิศวาสมาก ไม่มีความรู้สึกแขยงเลย แล้วผมก็เริ่มโยกเอวถอนควยออกมาสักครึ่งลำเห็นจะได้ ก่อนกระเด้าหีเธอเข้าไปเน้นๆ มนรีบหลบปากที่จูบกันอยู่ออกเพื่อคราง อ๊าาาย์ !! เสียงหลงเชียว ไม่ทันตั้งตัวเสียด้วย ผมปล่อยให้เธอได้ร้องสมใจ "ทนหน่อยๆ ผมต้องเบิกหีมนก่อน" ผมอ้างแบบนั้นเธอก็ไม่รู้จริงเท็จว่าจะคัดค้านยังไง เลยยอมนอนให้ผมเย็ดหีเข้าสุดออกสุด ลึกๆ เน้นๆ อย่างสะใจอยู่นาน หลายนาทีเลยที่หนูมนครางอย่างทุรนทุรายใต้เอ็นของผม สีหน้าของเธอ เร้าให้เงี่ยนฉิบหาย ยังกับว่าควยผมจะพองตัว แข็งมากขึ้น มากขึ้น ได้มากกว่านี้เลย

"โอ๊ยส์เสียว โอ๊วเชี่ยยย ใช่เลย ร้องแบบนั้นแหละมน ร้องเลยย อ้าา โอว์ หีโคตรฟิตอ่าา" ผมรู้สึกถูกชะตากับเธอมาตั้งนาน ไม่รู้เลยว่าจะได้เป็นคนเปิดซิงเธอจริงๆแบบนี้

หนูมนได้ลิ้มรสควยอยู่สักครู่ใหญ่ๆเลย เพราะผมทำช้าๆ เน้นหนักๆ แน่นๆ เบิกรูหี จนผมเกือบเสร็จก็หยุดแล้วขอเปลี่ยนท่า หึๆ กับสาวอายุเท่านี้ หีสดใหม่ ใบหน้าสวยเรียว โคตรเร้าอารมณ์ จะทำอะไรต่อผมก็ไม่รู้สึกเบื่อหรือเสียดายเลยครับ ผมดูดนม เลียพุงให้เธอดิ้นกระแด่ว แล้วพยายามกดเธอไว้ให้ทรมาน ระหว่างพักควย หนูมนก็ดูจะชอบที่ได้พักสักหน่อยเหมือนกัน ผมลองใช้นิ้วกับหีเธอดูสักครั้ง แต่มันก็คงเทียบไม่ได้เมื่อเธอเคยโดยควยไปแล้ว นิ่งเชียวว พอมีแรงใหม่ผมก็หยิบถุงยางมาใส่ แล้วเด้าหีมนอีกยก คราวนี้ผมสอนให้เธอเห็นการเย็ดที่แท้จริงด้วยจังหว่ะที่เร็วขึ้นและคงที่ อันนี้ผมคงต้องอวดว่าพอมีฝีมือ แม้ว่าจะสู้แรงคนหนุ่มๆไม่ค่อยได้ และความถี่และประสบการณ์ที่สะสมมานานคงพอจะทำให้เธอจะชอบได้บ้าง มนสีหน้าดีขึ้น และครางอย่างมีอารมณ์ร่วม บางช่วงก็เงยมองเรือนร่างตัวเอง ผมเด้ารวดเดียวจนเสียวไปทั่วควย ให้น้ำกามหลังทะลักอยู่ในถุง แต่ผมโกงไม่บอกเธอ ทำทีเป็นของเลียหีเธอต่อ แล้วดึงถุงเดิมทิ้ง ระหว่างปั้นควยให้แข็งใหม่ก็เล่นงานเธอต่อด้วยมือและปาก ตั้งใจตัดกำลังเธออีก นานอยู่แหละกว่าควยจะพร้อมรบอีกครั้ง แต่ก็โคตรคุ้มค่าที่พยายาม ผมแอบใส่ถุงยางใหม่แล้วขอเย็ดหนูมนท่าหมา

รอบสองตื่นเต้นน้อยลง ท่านี้ผมพอจะควบคุมจิตใจได้ มีอยู่ช่วงหนึ่งเลยที่หลับตาแล้วไม่เกร็งร่างกายจนเย็ดไปเรื่อยๆแบบที่ควยไม่เสียกำลัง สนุกมากเลยครับ หีเธอทั้งตอดทั้งฉ่ำและลึกได้ที่ ควยผมไม่หลุดออกมาง่ายๆเลยนะตอนใช้ความเร็วเต็มที่ และที่บอกว่าโคตรคุ้มที่พยายาม เพราะหนูมนมาถึงจุดสุดยอด เธอครางและสั่นจนดูออกเลย แต่กลับไม่บอกจนโดนเด้าต่อมาอีกหลายนาที

แต่...ระหว่างที่กำลังสนุก ผมดันเงยหน้าคราง แล้วสบกับดวงตาคู่หนึ่ง !!

ซัน !!!

peddo

ต่อไปนี้ซันคงบอกว่า กูขอก่อนเลย พ่อเพ่อรอต่อคิวล้างชาม 555

แมวหง่าว

ขอบคุณมากครับ รออยู่
มาทีเดียว 2 ตอนเลย
เดี๋ยวขอวกกลับไปอ่านตอนที่ 3 ก่อน

peenan001

::HeyHey:: คุ้มค่ากับการรอคอยมากครับ

เฝ้ารีเฟรชทุกวัน

ได้เปิดซิงสมใจผมจริง ๆ

Pong Tee

โห เพื่อปี้สาวทำร้ายใจลูกซันได้ลงคอ อิอิ ซันมาได้ไงหว่าไหนล็อคห้องแล้ว

teerawatc

ผมชอบเรื่องนี้นะครับ 

ปกติอ่านแต่ห้องผู้ประพันธ์บอร์ดเพราะมีเรื่องใหม่อัพเดตบ่อยกว่า

แต่พอได้อ่านเรื่องนี้ อ้าวพลาดเรื่องนี้ไปได้อย่างไร  สนุกมากครับ

donki

จนได้สินะ แต่ลูกชายมาเห็นนี้จะยังไงดีต่อครับ ให้รอ หรือว่าพร้อมกัน