ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 4 ep 13

เริ่มโดย poongpong, กรกฎาคม 07, 2023, 09:52:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

i_robot

ban101486

อ้างจาก: natt4556 เมื่อ กรกฎาคม 07, 2023, 09:58:22 ก่อนเที่ยง
แอบแหย่ แอบสะกิดกันแบบนี้ ก็ตื่นเต้นดีนะ แอบที่เหมือนจะไม่แอบเลย เล่นกันแบบไม่กั๊กเสียงสักนิดสุดๆๆๆ

phuiphui

ดูแต่ละชุด ทั้งฟิน ทั้งเจน::Cheeky:: ::Cheeky::

banknoon

nort

krarkwar1

อยากได้สาวเจนมาร่วมวงแบบนี้มั่งครับ

include

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

ดูแล้ววุ่นวายจริง 555
จะรุกแรงก็กลัวลำบากตอนทำงานด้วยกันอีก

Sitticha

medsay

::HeyHey:: แค่สัมผัสก้นอย่างเดียวหรอ ไม่เค้นสักนิด บีบสักหน่อยหรอครับ

gateja

a park

เล่นเจนเีกว่า
อ้างจาก: poongpong เมื่อ กรกฎาคม 07, 2023, 09:52:56 ก่อนเที่ยงโควิดรอบแรกกำลังซา ฟินกลับมาจากสิงคโปร มาเจอผม เมพาลูกไปอเมริกาเพื่อไปหาวัคซีนและมีแพลนจะกลับมาแล้ว
ไก่กับตองก็ห่างไป...ด้วยสภาพการระบาดของโรค
ยัวกลับไปอยู่ที่บ้าน ตจว
บีมีแฟนจริงจังอยู่ที่สิงคโปร์
ผมกำลังกลับจากภูเก็ตกับฟินหลังจากที่เราไปหามินมา
พี่อามเองก็หายไปกับแก้ม ใช่ผมเป็นคนแนะนำลูกน้องเก่าคนนี้ให้รู้จักพี่อามแล้วก็หายไป คือไม่ได้ถามไถ่กันมากนัก

ฟินตกลงทำบริษัทกับผม โดยดึงเจนเข้ามาเป็นคอนนเคชั่น เจนคือเพื่อนที่เคยทำงานและไปอยุ่เมืองนอกด้วยกัน

หลังจากคุยเรื่องงานเสร็จ ผมแยกตัวกลับมาห้อง

แต่สักพัก เจนเป็นคนโทรมาบอกว่า มากินอะไรกันห้องฟินไหม
ผมบอกขี้เกียจไปแล้ววันนี้เพลีย เจนบอกอ้าวเหรอ นี่คุยงานนะ ผมถามต้องไปเหรอ
เจนบอกมาเถอะ รอ

ผมเลยต้องขับรถออกมา
ผมไถดูรูปเจนไปมาแล้วก็คิดในใจว่า อยากได้เหมือนกันนะ แต่ ไม่เอาดีกว่า

แล้ว ig เจนก็ขึ้นรูปมา เป็นรูป เจนกับฟิน ใส่แค่บราถ่ายรูปกัน
ผมเร่งความเร็วรถทันที

ผมมาถึงคอนโดฟินในเวลาที่เรียกว่าซิ่งสุดๆ ผมไม่อยากพลาดอะไร
ผมขึ้นไปถึงห้อง เจอแค่ฟิน ฟินบอกว่าเจนกลับแล้ว
ผมบอกอ้าวเหรอ แล้วให้มามีอะไรรึ ฟินหัวเราะ เป็นไงเจอเจนแซ่บมั๊ย
ผมบอกว่าไม่รู้หรอก คนแต่งตัวแซ่บเรียบร้อยมีแยะไป แล้วเจนก็โผล่ออกมาบอกว่า ไม่ใช่เจนแน่นอนค่ะ

เจนอยู่ในครัวเตรียมกับแกล้มอยู่

เจนเดินไปมาจัดนั่นแจงนี่ ผมถามฟินเบาๆว่า นี่เจนรู้อะไรบ้าง
ฟินบอกว่า เจนไม่รู้อะไรเลย ไม่เคยเล่าอะไร อยากได้เหรอ เดินเกมส์เอาเองนะ แล้วฟินก็หันหลังไป ผมหันไปตีตูดป๊าป
เจนตะโกนถามเสียงอะไรอ่ะ แต่ไม่มีใครตอบ

วงไวน์ตั้งกันง่ายๆ เจนบอกว่าพอหันหลังแยกกัน ก็มีคนโทรมาเรื่องงานพอดี เลยนัดคุยด่วนๆ

สองสาวใส่กางเกงและกระโปรงตามเดิม เพียงแต่ข้างบนเหลือแค่บรา
ผมถามว่าเอ้าทำไมใส่กันแค่นี้ เจนก็บอกว่าก็ไอ้ฟินมันท้าอ่ะว่าแกไม่กล้าใส่แบบนี้คุยงานหรอก
ผมบอกแค่นี้อ่ะนะ เจนบอกเอ้า นี่ท้าไม่ได้นะ ไม่ชอบ ผมยิ้มในใจ สบายกูล่ะ

แล้วเจนก็เดินไปใส่เสื้อปกติ ผมบอกอ้าวไม่ท้ากันต่อเหรอ เจนบอกพอแล้ว
นมเจนเล็กแต่เป็นกระเปาะสวยงามมองจากด้านนอกไกลๆนะ
ส่วนฟินไม่ใส่เสื้อใส่แค่บราแล้วก็นั่งวนแก้วไวน์ไปมา มองจากโซฟา กระโปรงฟินร่นไปจนเห็นกางเกงใน

เจนคุยงานที่พึ่งได้คุยมาให้ฟัง ผมฟังแล้วมันเหมือนๆเพ้อๆอยู่บ้างแต่ ก็ต้องลองดู เจนเป็นพวกพูดทิ้งไว้ให้ไปทำเอาเอง

เสร็จแล้วก็นั่งกินไวน์กันต่อ เจนถามฟินว่าแกไม่อายพี่หรืออ่อยพี่เขาขนาดนี้ เอาดีๆ
ฟินบอกอ่อยอะไร ก็นั่งอยู่กันตั้งหลายคน
เจนบอกแต่แกโป๊อยู่คนเดียวไง เจนทำหน้าตาสงสัย
โป๊อะไร ก็แกใส่เสื้อก่อน ฉันนั่งตรงนี้ก็ฟังแกเพลินๆ ก็เดี๋ยวลุกไปก็ไปใส่ แกพูดพึ่งหยุดนี่
แล้วฟินก็เดินไปตรงเคาร์เตอร์ครัวเพื่อไปรินไวน์ ผมส่ายหน้าทำเหมือนไม่ใส่ใจแต่จริงๆแล้ว เริ่มแข็งตัว
มันอาจจะเริ่มแข็งเพราะกำลังโดนจับผิด ตื่นเต้น หรืออะไรสักอย่าง ผมเดินไปรินน้ำในตู้เย็นหันหลังให้กับฟินที่รินไวน์
พอหันกลับมา ก็เห็นว่าฟินถกกระโปรงขึ้นให้เห็นง่ามก้นลอยเด่น เหมือนในหนังโป๊ไม่มีผิด
แล้วมองข้าวตัวฟินไปคือสายตาของเจนที่มองอยู่

ฟินเอามือห้อยลงมาทำสัญญาณกวักมือให้เข้าไปหาเธอ ผมยืนงงๆกับท่าทางของฟิน โดยมีเจนจ้องมองอยู่หางๆตา
ฟินเอามือแหวกจีสตริงออกให้เห็นร่องมีน้ำเยิ้มๆของฟิน คราวนี้ผมเสร็จเลย ของผมตั้งลำเต็มตัว
ฟินคว้าเสื้อมาใส่ แล้วก็ยืนโก่งตูดให้ผม เหมือนจะชวนให้เสียบ แต่มันไม่ได้ ฟินถ่างขาออก
ผมแกล้งทำกุญแจรถตก แล้วก็ย่อตัวลงเก็ยแต่เอานิ้วสองนิ้วแหย่เข้าไปในร่องฟิน ฟินตกใจร้องอุ๊ย
ผมชักมืออกยืนขึ้นแล้วก็เดินไป นิ้วผมสัมผัสน้ำใสๆของฟินติดมา

ผมหันหลังเดินออกมาทำท่าไปสูบบุหรี่ให้สองสาวปรับตัวกันนิดนึง
เราคุยงานสรุปแล้วก็แยกย้าย คราวนี้แยกย้ายจริงๆ เพราะเจนจะนอนบ้านฟิน
เจนทิ้งตัวที่โซฟาเล่นโทศัพท์รอผมกลับ

ผมเลยต้องกลับห้อง ฟินเดินลงมาส่ง ในลิฟท์ระหว่างลมา ฟินเอากระโปรงผ้ายืดๆที่ไม่มีอะไรกั้นบดก้นลงมาที่แก่นกายผมแรงๆ
พอมาถึงรถ ผมก็ผลักฟินเข้าไปในรถ แล้วก็ถกกระโปรงขึ้น
ทุกอย่างในพร้อมอยู่แล้ว ไม่ยาก ฟินยกขาสูงจนถีบหลังคารถ
ฟินยกสะโพกแอ่นรับการเสียบของผมที่ขยับตัวได้นิดเดียว ผมเกร็งก้นสั้นๆซอยลงไปถี่ๆ ฟินปล่อยเสียงร้องออกมาแค่อิ๊ๆ
ฟินยกสะโพกเกร็งช่วยเสียงหอบหายใจเราสองคนดังเป็นห้วงๆ ผมเสียวหัวมากๆ ฟินถามว่า เจนน่าไหมล่ะ
ผมไม่ตอบอะไร ฟินร้องซี๊ดส์ อูย โอ๊ยหหหหห โอ๊ยหห จวนแล้ววว มีไฟรถแล่นผ่านเราไปผมเลยต้องหมอบลง
ฟินเอาปากผมไปดูด ผมเร่งเฮือกสุดท้ายชักออกมา ฟินร้องอี๊ยยยย ยาวๆ สะบัดตัวเกร็งจนหลุดออกมาผมเอาไปแตกใส่หน้าฟิน
ฟินอ้าปากอมเลียจนหมด

ฟินถามมีทิชชู่ไหม ผมบอกไม่มี ฟินบอกมันเปรอะหน้ากับผม
ผมยืนมองหน้าเลิกลั่ก ฟินถอดบราออกแล้วก็เอามาเช็ด แล้วก็ทิ้งบราไว้ในรถผม
ฟินก็เดินขึ้นไปทั้งๆที่ไม่มีบราน่ะล่ะ ผมนั่งน้ำตาลตกอยู่ในรถแป๊ปนึงก็ขับกลับ

แต่ฟินก็แอบถ่ายเจนมาให้ดูเป็นระยะ
ถ่ายแม้กระทั่งเจนใส่แค่กางเกงในตัวเดียวเดินเช็ดตัวอยู่ในห้อง
ผมยอมรับว่าคืนนั้นผมต้องช่วยตัวเองไปอีกรอบนึง

ผมตื่นขึ้นมาด้วยข่าวการระบาดระลอกสองแล้วรัฐก็สั่งให้หยุดอีกครั้ง ฟินส่งรูปตอนเช้าที่เหมือนจะต้องล๊อคดาวน์กันอีกครั้งมาให้ดู
เราเฝ้าหน้าจอกันว่าจะเอายังไง รัฐไม่มีอะไรชัดเจน ไมีบอกอะไรสักอย่างจนผู้คนออกมาด่ากัน
วันนั้นทั้งวันทำให้สิ่งที่ผมตั้งใจจะเริ่มก่อร่างสร้างตัวกันต้องชะงักอีกครั้ง
ผมหงุดหงิดที่เห็นรัฐออกมาแถลงอะไรก็ไม่รู้ จนเริ่มเครียด

ฟินพิมพ์มาถามว่า เอาไง จะมารวมตัวไหม หรือไปหาที่รวมตัวกัน
ผมบอกคิดไม่ออก

ฟินบอกงั้นเดี๋ยวหาที่ไปก่อน แล้วฟินก็หายไป หายไปแบบหายไปทั้งวัน
โผล่มาอีกทีตอนค่ำๆใกล้มืดบอกแค่ว่า ไปพัทยากัน
ผมถามไปที่ไหน ฟินบอกจองโรงแรมไว้ละ มารับหน่อย ผมถามว่าไปกี่วัน ฟินบอกไปก่อน ที่เหลือว่ากัน

ผมขับรถไปรับฟิน แล้วสิ่งที่ฟินไม่ได้บอกคือ มีเจนไปด้วย
เราไปพักกันที่โรงแรมแห่งหนึ่ง
ผู้คนต้องิจฉาผมแน่ๆ เพราะไป ชายหนึ่ง หญิง 2 แต่ การมีเจนไป ไม่ได้ง่ายเลย

ถึงค่ำแล้ว เราสั่งอะไรกินกัน เจนก็เล่าสารพัดเรื่องของฟิน ตั้งแต่สมัยต้นๆที่ยังไม่ได้เจอบี จนแยกย้ายกัน
เล่าถึงแฟนฟินที่เป็นผู้ชายบ้านๆ ธรรมดาจนทุกคนสงสัยว่าทำไมคบคนนี้
ฟินตอบง่ายๆแค่ว่า ว่าง...ผมจินตนการความว่างของฟินไม่ออกเลย
เจนเปิดรูปให้ดู ผมถึงกับว้าว เพราะถ้าดูบุคลิคคือธรรมดามาก มากจนไม่เชื่อว่าฟินคบเป็นแฟน
เจนมีนิสัยแสดงว่าฉันรู้ เลยทำให้มีนิสัยชอบจับผิดมาด้วย เจนจะคอยจับพฤติกรรมผมกับฟินทุกอย่าง
แล้วฟินผู้ชอบท้าทายก็แอบเผลอนั่น อ่อยนี่ตลอดเวลา ผมต้องบังคับสายตาให้ไม่มอง

คืนแรกเราจบด้วยการที่เราเมากันพอประมาณ ผมหลับไปก่อน โดยผมนอนเตียงเสริม
แล้วเจนกับฟินนอนเตียงหลัก ห้องกว้างขวางมีมุมหลับอีกเตียงได้สบายๆ และเป็นส่วนตัวด้วย

ผมหลับไปและกรนดังจนเจนนอนไม่ได้ เดินมาปลุกผมบอกใมห้เจนนอนก่อนได้ไหมนอนไม่หลับ 
เจนเดินมาในชุดเสื้อกล้ามตัสเล็กๆรัดรูปกับกางเกงสั้นเสมอจิ๋ม เห็นหัวนมรางๆ
แต่ผมตื่นมาด้วยช่วงล่างที่ตั้งเด่ เจนเลยเมินๆไป ผมเลยต้องลุกออกมานั่งข้างนอกดูดบุหรี่รอเจนหลับ สักพักผมก็เข้าไปหลับ
มารู้ตัวอีกทีคือเช้า ของผมตั้งเด่ปกติ มีสัมผัสปลายๆหัวให้รู้สึกต้องบิดตัว ผมลืมตามาเป็นฟินที่เอานิ้วเขี่ยหัวเล่นจนมีน้ำเยิ้มๆละ ผมได้สติร้องอุ่ย
หันไปมองหาเจน ปรากฏว่าเจนอาบน้ำ ฟินถามเสียงใสตื่นละเหรอ เห็นอันนี้ตื่นนานละแล้วฟินก็เอาลิ้นมาแตะๆ แตะเสร้จแล้วก็เอาลิ้นไล้โคนไปเรื่อยๆวนลงมาจนถึงไข่
ฟินขยับกางเกงผมให้พ้นแล้วก็เอาลิ้นเลียไปที่ไข่สลับกับงับเบาๆ ผมยกก้นโด่งลอยเลย ฟินอ้าปากช้าอมหัวลงมาแล้วเอาลิ้นรัวๆ ไล้ไปมา ผมเสียวจนต้องยกตัวขึ้น
ฟินอ้าปากห่อลิ้นรูดขึ้นรูดลง ช้าๆ งับปลายหัวเบาๆ แล้วก็ดูดเอาลิ่้นกดลงไปแรงๆ ผมถึงกับหลุดเสียงร้องออกมา ฟินก้มหน้าก้มตาทำให้ผมอย่างเพลิดเพลินจนผมลืมไปเลยว่ามีเจนอยู่
มีเสียงแครกของประตูดังขึ้น ฟินผละตัวไปนั่งเฉยๆทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

ผมดึงผ้าห่มมาปิดไว้ แต่ก็ยังเห็นว่ามันโด่อยู่ใต้ผ้าอยู่ดี เจนไม่ถามอะไรมองด้วยความสงสัย แต่มีแววตาค้นหาอยู่ ฟินลุกไปอาบน้ำ
เจนมานั่งข้างๆกลิ่นตัวหอมถามเรื่องนั่นนี่แบบไม่ได้เอะใจ
ความเป็นเมียทอมมาก่อนอาจจะทำให้เจนมีความเกินเบอร์ผู้หญิงไปนิด
ผมยังลุกไปไหนไม่ได้จนฟินอาบน้ำเสร็จออกมา

ความเป็นดี้หรือเมียทอมมาก่อนมันส่งผลกับความรู้สึกแปลกๆ เจนดูมีความสกินชิพกับฟิน แต่ก็คือเพื่อนกัน แต่มันเป็นการเป็นเพื่อนที่เหมือนคู่เลสเบี้ยนอ่ะ
เข้าใจผมไหม แต่ผมทำอะไรไม่ได้เลย ไม่มีโอกาสและจังหวะเลย
แล้วความเป็นเจนคือแต่งตัวเซ็กซี่มาก ไม่ได้แอบๆเซ็กซี่โชว์แบบฟิน คือ เจนใส่สูทแล้วใส่บราข้างในที่มันลงมาเหมือนเสื้อครอป คือแค่นั้น แบบเออว่ะ
กลางวันเราตะเวณไปหาของกินนั่นนี่ แล้วก็ตกลงจะปาร์ตี้กันที่ห้อง
เราหอบข้าวของมากันมากมายในช่วงวิกฤต

เรานั่งคุยกัน เล่นน้ำกัน โดยที่การมีผู้หญิงใส่ทุดทูพีซสองคน ในสระส่วนตัว คึกคักอยู่นะ
เจนมักจะจับพิรุธฟินอยู่เนืองๆ อย่างตอนนี้ฟินใส่บิกินี่แบบ

ผมจะไม่จู๋โด่ได้ยังไง ไม่มีทาง วงไวน์เราหมดไปสองขวด ขึ้นๆลงๆเล่น้ำ ฟินนั่งคุยอยู่หน้าผม หันหน้าให้เจน แต่คอยยกก้นมากดใส่น้องผมอยู่เนืองๆ บางทีเผลอๆก็เอามือมาบีบเล่น
พอเจนไปเข้าห้องน้ำ ฟินก็แหวกกางเกง เสียบพรวดลงมา เสียงซี๊ดของฟินทำเอาผมแทบคลั่ง ขยับกันได้ไม่กี่ที เจนก็กลับมาแต่ดอกสุดท้ายที่เสียบกันฟินร้องโอ๊ยห์ ซี๊ดส์ๆๆๆ

ผมต้องนั่งตัวงอต่อไป เจนมองฟินด้วยหางตาแล้วก็ทำตาดุๆพูดว่า แกทำตัวแปลกๆ เป็นอะไรฟินบอกแค่หนาว
แล้วฟินก็ลุกไปห้องน้ำบ้าง

กินแอลกอฮอส์นะเลือดมันสูบฉีด แล้วมีผู้หญิงใส่ทูพีซสองคนเล่นน้ำด้วย
ถึงไม่คิดอะไร แต่มันไม่ไหวแล้ว
แล้วผมก็ทำเป็นไม่สนใจเจน ฟินเดินลงมาพอดี ฟินทำเสียงหัวเราะอิอิ แล้วก็คุยเรื่องนั่นี่มีงานอะไรกันไปต่อ

ไวน์ขวดที่ 3 มาถึง ตอนนี้หน้าฟินตาฉ่ำหร้อมร่วมรักมากๆ ฟินยั่วผมเป็นระยะ ผมคิดว่า เจนอาจจะเป็นความสนุกใหม่ของฟิน แต่ไม่ใช่ของผมแน่ๆในตอนนี้เพราะทำอะไรไม่ดีไม่ได้เลย
จนเริ่มโงนเงนกันผมคิดว่าผมไม่น่าทำอะไรได้ ฟินมากระซิบบอก ไปนอน เมาไปนอนเดี๋ยวฟินจัดการเอง

ผมลุกขึ้นเดินไปนอนดื้อๆ แล้วก็ทำเห็นหลับ สติตตอนนนั้นคือหลับจริงล่ะ
ผมได้ยินเสียงคุยกันเคลิ้มๆ
ก็เหมือนมีคนมาจับของผมนอกกางเกง ผมเลยตื่นขึ้นมา เสียงคุยกันว่าแกอยากดูของผู้ชายมะ ฮ่าๆๆ
เจนบอกบ้าเดี่ยวพี่เขาก็ตื่นหรอก ฟินบอกเมาไม่น่าตื่นหรอก ตื่นก็จับกดเลย เจนพูดแค่ว่าบ้าบอ
แต่ฟินถกกางเกงผมออ เจนร้องเฮ้ยไอ้บ้าฟิน แก แล้วฟินก้เอานิ้วมาเขี่ยๆของผมทำไร้เดียงสา บอกว่าแกเขาเมาหลับไม่รู้เรื่อง
ฟินนั่งหันหลังมาทางผม ผมเอานิ้วเขี่ยตูดฟิน ฟินเอามือมาปรามแล้วก็หยิกมือผมไว้ ประมาณว่าให้นอนนิ่งๆ

ฟินเอานิ้วไล่ไปมาบอก แกๆๆ มันตื่นแล้ว เจนคบผู้หญิงงด้วยกันมานานเอ่ยปากว่า แกฉันโดนดิลโด้ใหญ่กว่านี้อีก
ฟินบอกไม่เหมือนกันแก ดิลโด้มันไม่มีฟิลนี้ แล้วฟินก็ไปจับเอามือเจนมาจับ เจนร้องไอ้ฟิน
แต่มือเจนก็จับ
ผมพลิกตัวเพราะเสียวและอยากแอบเห็นหน้าเจนบ้าง เจนหน้าแดงกล่้ำเลย จับของผมเบาๆแล้วก็กำแน่นขึ้น แต่แล้วก็ปล่อย บอกฟินว่าเก็บๆๆไม่เอาแก
แล้วเจนก็ลุกหนีไป

สองสาวแยกย้ายไป เจนไปอาบน้ำ
ฟินปลุกผมไปยืนโก้งโค้งตรงประตูห้องน้ำปล้วก็บอกว่า เอาเลย
ผมล๊อคเอวได้ไม่รอช้าขยับใส่ฟินที่แอ่นตัวรอ ของฟินคือลื่นพรือเข้าไป เสียงกระแทกดังพั่บๆ ฟินหันมาบอกเบาๆ ผมงัดซ้ายงัดขวาเน้นๆ เอามือรั้งขาฟินขึ้นข้างนึงฟินแนบไปกับประตู
หน้าตาเหยเก หลับตาพริ้ม กัดฟันเสียงรอดมาเบาๆ ฟินกระดกก้นตอบเร่งให้ผมทำเร็วๆฟินส่ายหน้าไปมาบอกเสียววว ซี๊ดสสส หันหน้ามาพยักหน้าให้ผมเร่ง แล้วผมก็เกร็งก้นกระดกใส่ไม่ยั้ง ความเสียวมันพุ่งถึงจุดสุดยอดพร้อมๆกับฟินที่ตัวไหลลงมาเพราะเสร็จจนยืนไม่ไหว
น้ำของผมกระเด็นเปรอะไปตรงบริเวณผมของฟิน
ผมดึงกางเกงขึ้นมาสวมในขณะฟินนั่งอยู่กับพื้น เจนก็เปิดประตูมาพอดี

เจนร้องอ้าวเฮ้ย ฟินแกเมามากนะ
ผมเลยทำทีลุกประคองฟินไปเข้าห้องน้ำ
ฟินก็อ้อๆแอ้ๆไปโดยที่เจไม่ทันสังเกตุอะไร ฟินร้องแค่ว่าไหวๆๆ อาบน้ำก่อนแล้วก็ปิดประตู

ผมยืนตุงๆกึ่งหลักึ่งตื่นอยู่มันเห็นชัดเจน และในขณะที่ผมได้สังเกตุเจนขณะออกมาคือ ใส่ชุดนอน เหมือนเสื้อยิดตัวเดียว ข้างล่างคือกางเกงนอน รัดถึงตูด คล้ายๆกางเกงใน
เจนเหลือบมองเป้าผมนิดนึงแล้วก็เป็นไม่มีอะไร บอกพี่ตื่นละเหรอ

ผมเลยบอกได้ยินเสียงฟินเลยลุกมาดู
ผมเดินกลับ เจนยืนส่งอตัวเองหน้ากระจกหมุนดูหุ่นตัวเอง ผมแซวว่า หุ่นดีอยู่แล้ว หมุนอยู่นั่น เจนก็เดินมาคุยด้วยบอก อ้วนขึ้นน่ะช่วงนี้ปาร์ตี้แยะ
ผมบอกว่าหุ่นดีแล้ว ก้นสวย เจนก็หันก้นมาให้ดูเอียงตัวเหมือนดูก้นตัวเอง บอกเจนสควอทวันละสองร้อย ผมบอกว้าว แน่นเชียว
แล้วสิ่งที่ผมไม่คาดคิดก็คือ ก้นแน่นมกานะ ไม่เชื่อจับสิ ผมตาโตร้องห๊ะ!!!

เจนบอกจับได้ ผมเลยเอามือไปสัมผัสเบาๆ แล้วก็บอกว่า ว้าว แน่นจริงๆ เด้งดีเลย

ในช่วงที่ทุกอย่างวุ่นวาย ทุกคนก็วุ่นกับเรื่องของตัวเอง ไก่ บี เม ยัว

ผมนึกถึงการมานั่งทำงานกับฟินในออฟฟิศเดียวกันไม่ออกเลย

แล้วเมก็แมทเสทมาว่า หมดระลอกนี้จะกลับมาไทยละ

ปล. เรื่องมันยังไม่จบนะครับ แต่ผมวุ่นมากๆ ขอโทษทุกคนด้วยครับ การมาของเจนวุ่นวายมากๆ แล้วจะเล่าให้ฟัง

a park

Amigo

ฟินนี่ยั่วน่าดู เจนคงรอดยากละแบบนี้