ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ภาค 2 ตอนที่ 5 (พบปะ)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 19, 2023, 03:04:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Angel_p

ใครจะเข้ามาอยู่ในคอลเลคชันก่อนนะ บอสแพร หรือ ปริญ

ryg123456

นายเป้จะเก็บสาวเข้ากลุ่มได้เพิ่มอีกไหมนะ

tumsweet

เดาไม่ถูกเลยว่าจะได้ใครก่อนระหว่างเพื่อนกับบอส

aodpasa

wic

สับสนกับชีวิตจริงๆ  ทอมก็ได้หญิงก็ดี

natt4556

เหมือนพาไปให้แม่คัดตัวอ่ะ ถ้าแม่ให้ผ่านก็จับฟาด แล้วดึงมาอยู่ในกรุ๊ปเพิ่มอีกแน่ๆ

sarayut3158

อ่านเรื่องนี้แล้วผมดูเหมือนว่าผมจะผมจะเป็นนักสืบ สืบว่สคิดว่า แม่วิจะมีแผ่นการ อะไรอีก เป้จะน้ำหมดตัวตายไปเลยหรือจะโดนหมอแทงตาย555+

gusjung111

testman

งานนี้ เป้ จะหลงไปเผลอไปเอาเพื่อน หรือหัวหน้า หรืทั้งคู่แทนล่ะงานนี้ โดนหมอปิ่นเฉือนแน่

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: sarayut3158 เมื่อ กรกฎาคม 19, 2023, 09:06:24 ก่อนเที่ยง
อ่านเรื่องนี้แล้วผมดูเหมือนว่าผมจะผมจะเป็นนักสืบ สืบว่สคิดว่า แม่วิจะมีแผ่นการ อะไรอีก เป้จะน้ำหมดตัวตายไปเลยหรือจะโดนหมอแทงตาย555+
สงสัยได้เข้าฮาเร็มเพิ่มอีกแน่ๆ

mighty

ปริญกับบอสแพรใครนะที่จะโดนเป้สอยก่อนกันถ้าปริญเจอกับคัณแม่สงสัยปริญเลิกตามบอสแพรแน่เลย

เอกcell