ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 08 ] ตอนที่ 128 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 20, 2023, 02:05:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ieaky

แจ้งเกิดแบบชงหวานเจี๊ยบซะแบบนี้ สงสัยจัดงานรอบหน้าท่านโทนโดยเชิญให้ไปพูดบนเวทีแน่ ๆ และอาจต้องมีร้อง 1 เพลง

drblackjack

Thunyawit sriradon

UunาJllSJ

จอยเอาของมาโชว์แบบนี้ แล้วโทนจะต้องขึ้นไปบนเวทีด้วยมั้ย เสร็จงานที่โรงเรียนจอยคงโดนโทนจัดหนักแน่นอน

wic

dwarf

ขอบคุณครับ...อุตส่าห์ให้พี่โทนโชว์ของจริง..กลับไม่ได้เห็นเสียนี่

KengNaJa

swss2511

เจอบทสาวๆหึงหวงนี่ทำเอาโทนไปไม่เป็น  แถมเจอสาวจอยแฉความเด่นโทนแทบมุดดินหนี

alcoholic888

ไปไม่เป็นกันเลยหลังจากดูคลิป 555 ยังดีที่โทนยังไม่ได้จัดใส่พวกนั้นนะครับ ไม่งั้นสงสารพวกเขาแย่

nar007

เหมือนเพื่อนนายโทนสมัยมัธยมจะมีแต่ร้ายๆนะ โตมาเลยเพื่อนน้อยแต่สาวๆเยอะซะงั้น555

allapon

สรุปว่า จอยขึ้น Present ท่านโทนเลยไม่ต้องลงแรงเลย อิ อิ

Edit งงอยู่ว่า ขึ้น Present ขนาดนั้น ยังคิดหรือว่าพวกมากกว่าจะเอาอยู่หรือ ผมไม่ได้อ่านเรื่องแยกนะ แต่พอเดาออกแล้วว่า ทำไมท่านโทนถึงเลิกกับน้องดรีม

♤judas♤

จะหาเรื่องโทนจะเจ็บตัวเอาน่าโชคเที่น้องดรีมมาช่วยไม่งั้นเจ็บตัวเเน่..เเล้วคุณจอยเอาภาพมาเเสดงเหมือนโปรโมตโทนไปในตัว