ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักแก้ปัญหาภายในบริษัท 23

เริ่มโดย kupong, กรกฎาคม 27, 2023, 02:16:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

okai

ผูกดวงเพื่อนหน้าที่สินะครับ.. คนที่จะผูกด้วยนี่ระดับสูงเอาเรื่อง.. จะหมมุขไหนเข้าประชิดได้นะครับ

testman

ท่านประธานนี่ไม่ธรรมดา รู้จักการเสริมดวงให้ลูกน้องด้วย

Hanz3312

ต้องคนใหญ่ของบริษัทแน่ ลูกสาวประธานหรือเปล่า ::Grimace::

a123

banana_nakrab

nonrtk40026

overspirit

Chalermsak Kraiwas

เจอคำสี่งพิสดารอีกละ แถมท้าทายสะด้วย อิอิอิ

ฺBukSanDran

somte

คราวนี้น่าป๊อกเก้าสองเก้งเลยนะ ได้ม่ายเรือพ่วงสบาย เอน้อยเลยทีเดียวแต่ถ้าต้องแต่งงาน สาวๆที่ผ่านมาจะยอมเหรอ

zezebee12

คนนี้เด็ดจริงต้องอยู่กัน 3 เดือน

dwarf

ขอบคุณครับ...อยากรู้ชื่อบริษัทจัง...จะขอลองไปสมัครงานดูบ้าง

YoRHa2B

อันนี้งานงอกของแท้ หนีไม่ได้อีกต่างหาก

kgerrard

สาวใหญ่ซะด้วย
ไม่น่ามีปัญหา  ที่ผ่านมาก็ฟาดสาวใหญ่ไปหลายคน

เอกพล ช่วยชนะ

โห ต้องแต่งงานเลย สาวใหญ่ซะด้วย แต่จะทำยังไงละทีนี้