ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวน้อยในป่าใหญ่

เริ่มโดย Sakari Ggez, กรกฎาคม 27, 2023, 09:48:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sakari Ggez

สวัสดีดีคะ หนูชื่อนางค่ะ 22 ปี
หนู จบ ม.3 ไม่ได้เรียนต่อ แฟนไม่มีโสด
ตั้งแต่จบ ม.3 มาหนูก็ทำนามาตลอด
จนผิวคล้ำนิดๆ แต่หนูก็หน้าเย็ดนะค่ะ หนูเป็นคนชอบโชว์ เคยแก้ผ้าเดินรอบบ้านก็ทำมาแล้ว วันนี้หนูอยากทำอะไรใหม่ท้าท้ายมากขึ้น
หนูมีความคิดแปลกๆอยากลองเดินแก้ผ้าในป่า ตอนแรกก็กลัวคนจะเห็นนะค่ะ แต่ตอนนี้มันไหวแล้ว
หนูเลยตัดสินใจเป็นไงเป็นกัน เงี่ยนแล้วนี้ช่วยไม่ได้เลยถอดกางเกงเหลือแต่ใส่แต่เสื้อ
เดินเข้าไปในป่าหลังบ้าน แบบกล้าๆ กลัวๆ

หนูรู้สึกดีมาก เวลามีลมเย็นๆ พัดมาโดนหี
ในใจหนู อยากให้ผู้ชายมาเจอหนูในสภาพนี้มาก
หนูจะไม่ขัดขืนเลย แม้แต่นิดเดียว แต่อีกใจก็กลัว กลัวคนอื่นหาว่าเราโรคจิต ชอบโชว์
ที่เป็นแบบนี้ เพราะตอนก่อนจะจบ ม.3 มีงานเลี้ยงรุ่น หนูก็ไปกินกับเพื่อนจนเมา
พอตื่นขึ้นมา หนูเปลือยอยู่ในวงเหล้าแล้ว
แถมรู้สึกเจ็บนิดๆ ที่หี พอมองไปก็มีเลือดซึมๆ
เพื่อนผู้ชายคนหนึ่ง พูดขึ้น"เมื่อคืนมึงเมามากพวกกูเห็น แล้วอดใจไม่ไหวเลยเอามึงมารุมโทรม"
หนูร้องไห้น้ำตาซึมแล้วถามพวกมัน "ทำไม ทำไม พวกมึงทำกับกูแบบนี้ กูไปทำอะไรให้พวกมึง"
เพื่อนผู้ชาย "ใจเย็นๆ มึงก็เมาแถมมึงแต่งตัวแบบนี้อีกจะไม่ให้พวกกู อดใจไหวได้ไง"
นาง"แต่งตัวยังไงของมึง กูก็แต่ตัวแบบนี้ตลอด"
เพื่อน "ใส่เสื้อยืดกางขาสั้น แต่ไม่ใส่เสื้อใน กางเกงใน ใครมันจะอดใจไหว"
นาง"แต่มึงก็ไม่มีสิทธิ์มาทำแบบนี้นะ"
เพื่อน 'พวกกูขอโทษ มึงจะให้พวกกูทำยังไง"
หนูนั่งร้องไห้อยู่จนเย็นโดนไม่ใส่เสื้อผ้า แล้วพ่อของเพื่อนผู้ชายก็เดินมาหาหนู
พ่อเพื่อน "หนูใจเย็นๆนะ หนูจะเอาเท่าไหร่พ่อให้หนูเลย 4 แสน ให้เรื่องมันจบที่ตรงนี้"
นาง"คิดจะเอาเงินฟาดหัวหนูหรอค่ะ"
พ่อเพื่อน "ถ้าหนูไม่เอา หนูคิดว่าจะได้ออกไปไหม"
แล้วแก่ก็เข้ามากอดหนู แล้วกระชิปเบาๆ
"ถ้าหนูรับเงินไป เรื่องมันก็จบเข้าใจไหม"
ด้วยความกลัวหนูจึงตอบไปทั้งน้ำตา "ค่ะ..หนูยอมเอาเงิน"
พ่อเพื่อน "งั้นพ่อขอเย็ดหนูด้วยคนได้ไหมพ่อให้เพิ่มอีก 1 หมื่น ตกลงนะ"
นาง"ค่ะแต่เสร็จแล้วพาหนูกลับบ้านด้วยนะ"
หนูกลัวมากเลยยอมทุกอย่าง
พ่อเพื่อน เอื้อมมือมาเขี่ยติ่ง ไปมาพักใหญ่หนูเริ่มรู้สึกไม่ไหวจึง ครางออกมา "อา.. อ่า..อ้า..พ่อคะมันเสียวจังค่ะ พอก่อนได้ไหม"
พ่อเพื่อน "เสร็จเร็วนะเรายังไม่โดนควยก็เสร็จแล้ว"
นาง"ก็หนูไม่เคยนี้ค่ะ คืนก่อนก็เมาโดนรุมโทรมก็ไม่รู้สึกตัวอะไรจนตื่นขึ้นมา"
พ่อเพื่อน "งั้นเดี๋ยวพ่อเลียหีให้นะจะได้เสียวมากขึ้น"
นาง "พอแล้วค่ะไม่เอา ..อา..อา..อ่า..."
พ่อเพื่อนแก่ก็ไม่ยอมฟังก้มหน้าลงไปเลีย
หนูร้อง ลั่นเลยค่ะ เสียวได้ใจมาก
พ่อเพื่อน"เรียกผัวสิ แล้วพี่จะหยุดเลีย"
นาง "พอแล้วค่ะผัวจ๋าเมียเสียว โอ๊ยยยยไม่ไหวแล้ว อา..อา..อ่า..."
หนูเสร็จไปอีกรอบจนได้ ตอนนี้ในหัวมันโล่งมาก มันเป็นความรู้สึกที่ดีมาก
พ่อเพื่อน"เอาล่ะได้เวลาแล้ว มาเริ่มเอาจริงกันเถอะเมียจ้า"
หนูรู้หน้าที่กางขาให้ผัวอีกคนของหนูทันที
ตอนนั้นมันลืมอารมณ์โกรธจนหมดแล้ว
มันเหมือนมีความต้องการมากกว่านั้น
นาง"ผัวจ้าเบานะเมียเจ็บ"
พ่อเพื่อน"จ้าเมียจ๋า หีเด็กมันฟิตแค่ไหนกันนะ"
ทันที่ ที่แย่เข้ามาความรู้ตึ๋งไปทั้งหีก็เกิดขึ้น แค่หัวมันยังทำให้เสียวได้ขนาดนี้เลยหรอ
ทันได้นั้นพ่อเพื่อนก็ยัดเข้ามาทั้งแท่งแบบไม่ทันตั้งตัว หนูสะดุ้ง หายใจไม่ทัน
มันเสียวมาก ทั้งเสียวทั้งเจ็บ แต่ความเสียวมันก็มากกว่า เขาซอยไปเรื่อยมือก็บีบนมไปด้วย ฟินมากค่ะ "อา...อา...อ่า..."
สักพัก พ่อเพื่อนก็ฉีดน้ำอุ่นเข้ามาในปีหนูและเราก็เสร็จพร้อมกัน
สรุปตั้งแต่วันนั้นหนูแก้ผ้าอยู่แบบนั้นประมาณ 7 วันค่ะเพราะต้องบริการผัวหลายคนน่าจะ15-20คน แถมไม่ค่อยได้พักเลย
ไม่รู้คุ้มไหมได้ 410,000 แต่โดนเย็ด 7 วัน ก็เพราะแบบนี้และค่ะหนูเลยเป็นคนเงี่ยนบ่อยๆ
ส่วนมากหนูชอบเย็ดกับคนแก่ค่ะ ได้ทั้งเงินแล้วมันส์ เข้าเรื่องเดิมกันดีกว่า
หลังบ้านหนูติดภูเขาค่ะเป็นป่าใหญ่เลย หนูเดินเข้าไปในถ้ำหนูก็นึกสนุกเลยถอดเสื้ออีกตัว
แล้วตั้งมือถือถ่ายรูป ดูสิค่ะสวยไหม

หนูเขี่ยติ่งเล่นจนแฉะเลยค่ะ

พิมพ์ผิดยังหรือเนื้อเรื่อง งง ต้องขออภัยนะค่ะ

ย้อมผมมาใหม่ให้ทายหนูไปทำไรมาเหงื่อท่วมแบบนี้