ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บัวลอย ตอนที่ 1-8 cop

เริ่มโดย Jackie Chan, กรกฎาคม 29, 2023, 12:42:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jackie Chan

บัวลอย ใหญ่-ขาว-อวบ

ผมกับชาญเป็นเพื่อนรักกันมาแต่เด็กจนเมื่อมันได้บัวลอยมาเป็นเมียก็ยังคบหา สนิทกันอยู่เหมือนเดิม พูดถึงเมียมันผมก็อดอิจฉามันไม่ได้ เพราะบัวลอย เมียของไอ้ชาญมันขาวอวบเหลือเกิน ผิวขาวอมชมพูตาคมจมูกโด่งขนิดเป็นนางในฟันเลยทีเดียว วันหนึ่งไอ้ชาญนัดผม มารับไปส่งที่ท่ารถเพราะมันต้องไปกรุงเทพทำธุระ ผมไปรับมันแต่เช้า แต่พอไปถึงหน้าบ้านมันเห็นปิดสนิทผมจึงเดินอ้อมไปข้างบ้านตรงห้องนอนมันก็ ได้ยินเสียงประกอบกิจกามของไอ้ชาญกับบัวลอย ผมจึงแอบมองผ่านช่องกระจกหน้าต่างที่ขึงม่านแต่ปิดไม่มิด ภาพที่ได้เห็นทำเอาผมควยตั้ง เพราะไอ้ชาญกำลังกระเด้าบัวลอยอย่างเมามัน ทั้งคู่เปลือยเปล่า โดยเฉพาะบัวลอยผมได้เห็นเธอจะๆก็คราวนี้ ร่างขาวโพรนตัดกับร่างดำของไอ้ชาญ ที่นอนทับกระเด้าควยใส่หีเธอไม่ยั้ง บัวลอยส่ายหัวด้วยความเสียวไปมา นมมหึมากระเพื่อมตามแรงกระแทก ผมเกิดอารมฌ์หอบหืดหาดในลำคอควยแข็งจนปวด หนังสดที่ผู้แสดงไม่รู้ตัวจบลงตรงไอ้ชาญทิ่มพรวดครั้งสุดท้ายก่อนกระตุก ปล่อยน้ำเข้ารูบัวลอยเมียมันพลางครางด้วยเสียงสุดเสียว แล้วชบหน้าลงบนอกอวบของเมียมันร่างกายทั้งคู่ชุ่มไปด้วยเหงื่อราวราดน้ำ เสียงหอบหายใจฟืดฟาด ผมมานั่งรอหน้าบ้านสักครู่ก่อนร้องเรียกไอ้ชาญว่ามา รับแล้ว ไอ้งัวเงียมาเปิดประตูทำท่าว่าเพิ่งตื่นขอตัวไปอาบน้ำแล้วชวนผมเข้าบ้านให้ นั่งรอสักครู่ ระหว่างนั่งรอบัวลอยในชุดกระโจมอกเดิมยิ้มหวานมาถามว่ากินอะไรมารึยัง ผมยิ้มตอบว่ากินแล้วและขอกาแฟเธอสักแก้วบัวลอยรับคำเดินไปที่ครัวเพื่อชง กาแฟให้ผม ระหว่าเธอเดินผมลอบมองตามก้นเธอไปคิดในใจถ้าได้ล่อเธอสักครั้งจะเป็นวาสนา เหลือเกิน เมื่อไอ้ชาญอาบน้ำแต่งตัวเรียบร้อย แล้วกอดหอมร่ำลาบัวลอยเพราะต้องไปหลายวันผมก็พามันไปส่งที่ท่ารถทัวส์ ก่อนขี่มอร์เตอร์ไซร์กลับมานอนเล่น ที่บ้าน นับแต่พ่อกับแม่ของผมเสียไป ทิ้งบ้านและที่นาที่ไร่ไว้ให้ผมมากโขผมให้เช่าบ้างทำเองบ้างและอยู่คนเดียว มาจนอายุใกล้ๆ30แล้วแต่ไม่เคยมีผู้หญิงคนไหนเข้าตาและทำให้ผมมีอารมฌ์เหมือน บัวลอย ผมนอนเล่นจนบ่ายในหัวมีแต่ภาพบัวลอยถุกไอ้ชาญเย็ดเมื่อเช้าลอยวน เวียนไป-มา จนต้องผุดลุกขี่มอร์เตอร์ไซร์ไปหาชื้ออะไรกินแก้เงี่ยน ระหว่างทางผ่านบ้าน ไอ้ชาญอะไรก็ไม่รู้ดลใจให้ผมขี่เข้าไปจอดหน้าบ้านมัน ผมเดินไปในบ้านที่ประตูเปิดทิ้งไว้เรียกหาบัวลอยเพื่อหาเรื่องคุยว่าแวะ เพราะเห็นอยู่คนเดียวจะชวนไปชื้อกับข้าวที่ตลาด แตไม่มีเสียงตอบผมเดินหาไปถึงหลังบ้านก็เจอบัวลอยนอนฟุบอยู่ผมตกใจรีบเข้าไป ประคองเขย่าตัวเรียกแต่เธอไม่รู้สึกตัว ผมจึงอุ้มเธอมาในบ้านและว่างร่างเธอไว้ที่ห้องโถงหน้าห้องก่อนไปหายาดมมามา ให้เธอดมเขย่าตัวเรียกแต่เธอก็ไม่รู้สึกตัว ผมนั่งเฟ้าเธฮอยู่สักพักนั่ง มองร่างอวบอัดและคิดถึงภาพที่ไอ้ชาญเย็ดเธอตอนเช้าทำเอาอารมณ์ชั่วผมชนะ อารมณ์รู้ผิดชั่วดีควยผมแข็งแทบทะลุเป้า ผมค่อยๆเลิกเสื้อเธอขึ้บช้าๆปลดตะขอยกทรงที่อยู่ด้านหน้าออกด้วยใจระทึกนม คู่มหึมาตระหง่านต่อสายตาผม สองมือผมขยำเบาปากก้มลงดูดหัวนมชมพูคร้ำสลับไป มาเบาๆเกหรงเธอจะตื่น จากนั้นผมกเลิกผ้าถุงเธอขึ้นมาจนถึงหว่าขาก็พบว่าเธอ ไม่ใส่กางเกงในหีอวบอูมหมอยดำดกขนาดฝ่ามือปิดไม่มิดออกมาอวดสายตาผม ไม่รอช้าผมจับขาเธอแยกช้าๆแหย่นิ้วเข้าออกรูหีเธอสักคู่น้ำเหมือกเหนียวก็ แฉะนิ้วผม หลังจากเหลือบดูบัวลอยยังนอนนิ่งไม่รู้สึกตัว ผมถอดกางเกงชัก ควยที่แข็งโป๊กเพราะเงี่ยนจัดออกมาและค่อยๆแทงเข้ารูเธอช้าๆและเบาๆด้วยเกรง เธอตื่น เพราะถ้าเธอตื่นผมคงเสียผู้เสียคนเสียเพื่อนเเละเสียอะไรอีกไม่ใช่น้อยแต่ ตอนนี้อารมณืมันคิดแต่จะเย็ดเธออย่างเดียวในหัว เมื่อกดจนมิดด้านรูเธอตอดปลายดึบๆผมค่อยๆชักเข้าชักออกไม่กล้ากระเด้าแรง ด้วยกลัวเธอรู้สึกตัว แต่สักพักด้วยความมันผมก็เร่งจังหวะกระเเทกเร็วและแรงขึ้นจนสุดกลั้นหลั่ง น้ำเงี่ยนออกมาชนิดทั้งเสียวทั้งกลัวบอกไม่ถูก ผมยันตัวหอบรู้สึกถึงแรงตอดรัดในรู แล้วค่อยๆถอนควยออกมาอย่างสุดเสียว เพราะเเรงดูดของหีเธอ ผมรีบจัดการเช็ดคราบน้ำและแต่งตัวให้เธอแล้วทำเป็น นั่งเฝ้าเธอจนเธอฟื้นจึงได้ควานว่าเธอเป็นลมนานๆจะเป็นครั้งและจะไม่รู้สึก ตัวเป็นวันครึ่งวัน ผมรับอาสาชื้อกับข้าวให้เธอ และนัดมากินข้าวด้วยกันตอนเย็นพร้อมแผนในใจ เพราะไอ้ชาญเคยเล่าว่าบัวลอยนอนขี้เซาบางครั้งโดนเย็ดยังไม่รู้ตัว แต่ในใจก็รู้สึกผิดต่อเพื่อนที่ล่อหีเมียมันแต่สำนึกชั่วที่เหนือกว่าดีกลับ ว่าแบ่งๆกูเย็ดบ้างเพื่อน

บัวลอย ใหญ่-ขาว-อวบ ตอนที่2

หลังจากกินข้าวกันเสร็จ ผมกับบัวลอยนั่งคุยกันจนถึง3ทุ่มก่อนผมขอตัวกลับ แต่ก่อนจะกลับผมแอบเปิดกลอนหน้าต่างหลังบ้านเธอไว้ ขณะขี่รถกลับใจผมคิดถึงแต่เรื่องเย็ดเธอไม่เลิก ผมมาถึงบ้านอาบน้ำแต่งตัวนั่รอเวลาเที่ยงคืนอย่างใจจดจ่อ เมื่อได้เวลาผมก็ไปที่บ้านบัวลอยในยามดึก ผมจอดมอร์เตอร์ไซร์แอบไว้กันคนมา เห็นแล้วย่องไปหลังบ้านแง้มหน้าต่างที่แอบปลดกลอนไว้ ผมค่อยๆปีนแล้วย่องเดินอย่างระวังไปที่ห้องบัวลอย โชคดีที่เธอไม่ได้ล็อกประตู ผมแง้มประตูเข้าไปด้วยใจระทึกเต้นตึกตัก ผมครานไปจนถึงมุ้งที่เธอนอนอยู่ ภายใน แสงสรัวๆทำให้ผมเห็นเธอนอนใส่กระโจมอกแต่หลุดหลุ่ยตามแรงพลิกตัวยามหลับ ผม ค่อยๆถลกผ้าถุงเธอขึ้นมาเผยให้เห็นหีที่ผมใฝ่ฝัน ผมค่อยๆแหย่งนิ้วชักเข้าชักออกจนน้ำออกมาแฉะนิ้วจึงหยุดแล้วถอดกางเกงตัว เองออกโดยไว ผมจับขาคู่ยาวถ่างออกแล้วแทรกตัวกดหัวควยที่แข็งโด่เข้าไปก่อน ขยับช้าๆแล้วเร่งจังหวะจนนมคู่มหึมากระเพื่อมเล็กน้อยแต่ด้วยความมัมบวกความ เงี่ยนผมซอยแรงขึ้นจนสุดกลั้นปล่อยน้ำเงี่ยนออกมาอย่างสุดเสียวสุดมัม หลังเสร็จกิจผมถอนตัวออกมานอนหอบเบาข้างๆเธอสุขสมใจที่ได้เย็ดบัวลอยเมีย เพื่อนรักของผม บัวลอยยังนอนนิ่งหายใจครืดๆ ผมนอนพักอยู่ครู่ใหญ่กำลังคิด จะกลับแต่บัวลอยพลิกตัวนอนคว่ำก้นลอยโด่ง ทำให้ผมเห็นหีเธอจากด้านหลังควยที่เพิ่งเสร็จกิจโด่ขึ้นมา หลังจากตัดสินใจอยู่พักผมก็ขยับเข้าไปจ่อควยเข้ารูหีเธอจากด้ายหลังและซอย ใส่ตามเสต็บการเย็ด คราวนี้มันอย่างบอกไม่ถูก อารมณ์การแอบเย็ดและลับหลับใครไม่เคยไม่รู้ว่าได้อารมณ์มัมขนาดไหน ผมซอยจนปล่อยน้ำรอบที่สองก่อนถอนตัวมานั่งหอบ บัวลอยยังนอนนิ่งครางฮืดๆในคอ ผมคิดในใจท่าจะขี้เซ้าขนาดหนักโดนเย็ดทั้งวันยังไม่รู้ ผมลุกขึ้นแต่งตัว กลับบ้านด้วยใจอาลัยอาวรในรสเย็ดแต่ต้องตัดใจเพราะไอ้ชาญไม่อยู่อีกสองวันจะ แอบมาเย็ดบัวลอยให้หนำใจ ผมกลับมาถึงบ้านล้มตัวนอนอย่างสบายตัวภูมิใจในความเหี้ยและคิดหาทางเย็ด เมียเพื่อนรักอีก   ผมกลับมานอนบ้านตอนใกล้สางและหลับยาวจนเกือบเที่ยงก็มีเสียงใสๆของบัวลอยมา ปลุกชวนผมไปที่หัวฟายตกปลา มีหรือผมจะปฏิเสธผมลุกขึ้นล้างหน้าแต่งตัวหยิบ คันเบ็ดตามเธอไปจนถึงหัวฟายและเลือกมุมลับตานั่งตกปลาด้วยกันและได้ปลาตัว เขื่องๆหลายตัว เรานั่งคุยกันไปหลายเรื่องจนบ่าย3กว่าเกิดฝนตกลงมาอย่างหนักเรารีบเก็บของ วิ่งหาที่หลบฝนแต่ก่อนจะถึงใต้ต้นไม้ใหญ่ที่เราหมายตาบัวลอยสะดุดล้มผมรีบ ประคองเธอบอกว่าเหยียบหนาม ผมขอดูเธอยกเท้าขึ้นมาผมสะดุ้งเพราะแทนที่จะเห็นหนามกลับได้เห็นหีเธอไปด้วย แต่ผมก็ตั้งสติดึงหนามจากเท้าเธอและอุ้มเธอไปหลบฝนอย่างทุลักทุเล ระหว่างอุ้มควยผมก็เริ่มแข็งโด่ขึ้นอีกยิ่งได้ถูตัวบัวลอยไปมาทำให้ผมชักจะ อดใจไม่ไหว ผมวางบัวลอยใต้ต้มไม้ที่แผ่กิ่งก้านใหญ่คุ้มฝนให้ บัวลอยบ่นปวดแผลและหนาว ผมขอดูแผลและบีบเลือดออกให้ท่อนขาขาวๆบรรยากาศ อย่างนี้ความเงี่ยนขึ้นสมองผมตัดสินใจเลื่อนตัวไปกอดบัวลอยเธอถามทำอะไรผมก็ ตอบว่าช่วยให้หายหนาวได้ บัวลอยชักรู้ตัวเธอดิ้นบอกให้ผมปล่อย ผมยิ่งกอดแน่นขึ้นเพราะรู้ว่าขืนปล่อยเรื่องยาวแน่ต้องเย็ดเธอปิดปากให้ได้ เรื่องถึงจะเงียบ ผมจูบไซร้ทั่วทั้งหน้าและซอกคอเธอแต่เธอก็ดิ้นสุดแรงน้ำ ตาใหลพรากอ้อนวอนขอร้องว่าอย่าทำเธอ ที่เป็นเมียเพื่อนแต่ผมไม่ฟังเสียง เอื้อมมือแหย่หีเธอชักเข้าออกและจูบซุกไซร้ทั่วตัวปากพร่ำบอกอย่าดิ้นเลยพี่ จะทำให้เธอมีความสุข สักพักเธอก็หยุดดิ้นโอบกอดคอผมโน้นไปจูปปากแรกๆผมไม่กล้ากลัวเธอกัดลิ้นแต่ เธอแลบลิ้นเข้ามาในปากผมจึงได้รู้เธอมีอารมฌ์แล้ว เราจูปแลกลิ้นกันสักพัก ผมก็ละตัวจากเธอพลางเปลื้องผ้าที่เปียกโชกออกจากตัวเองและของเธออย่างไม่รอ ช้า ผมลิงโลดใจอารมฌ์กระเจิงที่จะได้เย็ดบัวลอยตอนตื่นสักทีหลังจากลักหลับ เธอมาหลายรอบ ผมจูบพรมทั่วตัวเธอจนเธอตัวอ่อนเอียงไปมาเหมือนคนสิ้น แรง เมื่อผมแทรกตัวกดควยเข้าหีเธอก็สะดุ้งครางฮือไม่รอช้าผมสาวควยซอยถี่ ยิบชนิดไม่หายใจ บัวลอยร้องครางเรียกชื่อผนดิ้นส่ายหัวไปมามือไม้แปะป่าย จับไปทั่วทั้งรากไม้ แนนผมเอวผมหรือบีบนมตัวเองด้วยเสียงกระเส่า มันทำให้อารมณ์ผมเมามันในการเย็ดเธอจนสุดกลั้นผมพ่นน้ำเงี่ยนสุดตัวก่อนซบ หน้าหอบหายใจเหนื่อยปานตายบนอกเธอ บัวลอยเอื้อมมือกอดตัวผมพลางกระซิบยิ้มๆ ว่าปล่อยออกมาเต็มเลยอย่าเพิ่งเอาออกนะ ผมนอนแช่อยู่นานจนหายเหนื่อยจึง ขยับเอาควยออกมานอนหงายแผ่ บัวลอยลุกนุ่งกระโจมอกไปที่ลำคลองและลงไปแช่วัก น้ำล้างตัวและล้างหีไปในตัว ผมลุกเดินโทงๆตามไปและลงไปโอบหลังเธอจูบไซร้ ซอกคอไปมา บัวลอยยิ้มถามผมยังไม่อิ่มหรือผมว่าอย่างบัวลอยกินยังไงก็ไม่ อิ่ม เธอถามว่าไม่กลัวพี่ชาญรู้รึ ผมว่าถ้าเธอไม่บอกมันก็ไม่รู้ และเวลามันไปทำงานเคยรู้ไหมมันไปเอาใครบ้างเธอบอกไม่รู้งั้นก็คงหายกันและ ไม่วายกระเซ้าว่าเมียเพื่อนยังกล้าเอาผมก็ว่าเพื่อนรักกันทำแทนกันได้แต่เธอ หันมาโอบกอดผมบอกว่าทำได้ดีกว่าอีกก่อนประกบปากแลกลิ้นกับผมอย่างเมามันและ ผมก็เย็ดบัวลอยในน้ำแถมอีกหนึ่งรอบก่อนจะกลับบ้านและเธอนัดให้ผมไปค้างบ้าน เธอ เมื่อเธอชวนมีหรือผมจะปฏิเสธผมใจจดจ่อรอเวลาเพราะคิดว่าคืนนี้ยาวนาน แน่..

บัวลอย ใหญ่-ขาว-อวบ ตอนที่3

ย่ำค่ำคืนนั้นผมอาบน้ำแต่งตัวมาพบบัวลอยตามนัดก่อนมาผมโด๊ปยามาเต็มที่กะคืน นี้ได้สว่างคาตาแน่ แม้2วันที่ผ่านมาจะเย็ดบัวลอยเสียกำลังไปหลายยกแต่ผม กับคึกคักอยากเย็ดเธอทุกขณะ เมื่อผมเคาะประตูเรียกบัวลอยมาเปิดรับด้วยรอยยิ้มหวานถามผมกินอะไรมารึยังผม บอกว่าเรียบร้อยแต่ตอนนี้อยากกินบัวลอยมากกว่า เธอยิ้มเอียงอายเป็นจริตได้ ใจผมยิ่งนัก เมื่อปิดประตูบ้านผมก็ซ้อนร่างบัวลอยอุ้มพาเธอเข้าห้องทันที่ พอวางเธอลงบนฟูกผมก็ไม่รอช้าจับเธอถอดเสื้อผ้าจนเธอปรามว่าช้าๆก็ได้ตายอด ตายอยากมาจากไหน ผมไม่ตอบจัดการถอดเสื้อผ้าตัวเองด้วยความตั้งใจงานนี้ตัวต่อตัวเสื้อผ้าไม่ เกี่ยว แต่ขณะผมซุกไซร้เรือนร่างของบัวลอยอย่างหื่นกระหายทั้งขบทั้งดูดจนร่างงาม สะท้านบิดไปมาเธอก็ผลักผมนอนหงายพลางบอกว่า ขอหนูทำบ้างจากนั้นเธอก็ละเลงลิ้นที่หัวนมผมสลับไปมาทั้งสองข้างเล่นเอาผม เสียวอย่างไม่เคยเจอ หลังโดนผมสอยไปหลายยกความอายต่อกันของเธอคงหมดไปเหลือแต่ความกระหายและพร้อม แสดงออกในลีลาที่อารมฌ์เธอเก็บกดเอาไว้ ลีลาลิ้นของบัวลอยทำผมทั้งเสียวทั้งทั้งอยากบอกไม่ถูก เธอลากลิ้นต่ำมาที่หน้าท้องไล่ลงไปจนถึงหว่างขาผมขณะที่มือเธอกำควยที่เเข็ง ของผมแล้วพูดเสียงกระเส่า ใหญ่จังพี่มีดีขนาดนี้น่าลองนานแล้วกำเกือบไม่รอบ ใหญ่กว่าพี่ชาญอีก ขอกินละนะ ผมผวาจะห้ามเพราะแค่นี้ก็เสียวแทบขาดใจ แต่ก็ไม่ทันเมื่อเธองาบควยผมเข้าปากไปแล้วดูดเข้าดูดออกผมเสียวถึงร้องคราง โอ้ดโอ้ย เพราะเย็ดมาไม่รู้กี่คนไม่เคยเจออย่างนี้ มือตีนเกร็งไปหมดเสียวจนจนนอนไม่ติดบิดไปมาครางไปชมไปว่าเธอยอดจริงๆบัวลอย จ๋า ขณะลีลาดูดของบัวลอยนั้นก็สารพัดสุดยอดทั้งขบทั้งเลียทั้งดูด และโดยเฉพาะลีลาเลียไข่เสียวซ่านชนิดตายกูก็ยอม หลังเธอปรนเปรอผมด้วยปากจน ผมเสียวแทบขาดใจจวนน้ำแตกแหล่มิแหล่ บัวลอยก็ขึ้นคล่อมตัวผมจับควยยัดเข้ารูแล้วสวมบทจ๊อกกี้ควบม้าโดยลีลาสุดยอด เธอเริ่จากเนิบๆแล้วเร็วขึ้นๆมือข้างหนึ่งล้วงไปลูบไข่ผมไปมายิ่งทำให้ผม เสียวซ่านขณะมือสองข้างผมขยำนมคู่มหึมาตามจังหวะการโยกขย่มของเธอที่แรงขึ้น เร็วขึ้น เสียงหอบหายใจเธอถี่ขึ้น เหงื่ออกมาโซมตัว สักครู่เธอก็กระตุกเกร็งล้มซบมาที่อกผม แต่ผมยังไม่เสร็จผมพลิกจับเธอนั่งคุกเข่าเธอฝืนเล็กน้อยบอกขอพักเด๋ยว ผมไม่ฟังเสียงเพราะยังไม่เสร็จแต่เธอเสร็จก่อนแล้ว ผมแทงควยเข้าด้านหลัง ด้วยท่าหมาเธอเด้งหีรับโดยไม่ถอย ผมจับบั้นท้ายจัดท่าเสร็จก็ซอยชนิดลืมหายใจ ผมกระแทกเธอแรกๆเธอก็เด้งรับเฉยๆแต่สักพักก็ปักหลักรับแรงกระแทกครางฮือปาก ก็เร่งให้ผมกระแทกแรงๆเร็วๆ เจอชวนอยากนี้ผมก็กระแทกจนลืมหายใจ และเมื่อสุดกลั้นผมก็กระแทกจนน้ำแตกคารูอีกครั้ง ขณะบัวลอยก็เกร็งรับจนผมรู้สึกแรงตอดรัดบีบปลายควยผมจนเสียวไปหมด เธอทรุดลงนอนคว่ำลงหอบขณะมีผมนอนทับด้านหลังหอบหายใจฟืดฟาดแข่งกันพัใหญ่ บัวลอยกระเซ้าว่าอูยพี่หนูเสร็จสองครั้งเลยไม่เคยเจอมาก่อน ผมก็ตอบว่าพี่ก็มันสุดยอดตั้งแต่เย็ดคนเป็นมาไม่เคยเย็ดได้มันได้สะใจเท่า ครั้งนี้มาก่อน โอ้พระเจ้าไอ้จ๊อดบัวลอยเธอยอดมาก บัวลอยหัวเราะคิกคักในมุกแป้กๆของผมเสียงใส เรานอนแช่ท่านั้นอยู่เนิ่นนานจนเธอชวนไปล้างคราบไคล้ที่ห้องน้ำ บัวลอยใส่กระโจมอกเดินนำขณะผมหยิบผ้าเช็ดตัวไอ้ชาญมานุ่งเดินตามพลางนึกในใจ ยืมก่อนไอ้เกลอกูทำหน้าที่แทนมึงอยู่ ผมเดินตามบัวลอยมาในห้องน้ำเธอปลด ผ้าถุงแขวนเปิดน้ำอาบผมถอดผ้าและช่วยเธอถูตัวถูไถควยไปมาตามร่างกายขาวอวบ บางครั้งผมก็บีบนมบ้างหัวนมบ้างปากก็จูบซุกไซร้ช่วงไหล่คอจนควยแข็งขึ้มาอีก บัวลอยมองยิ้มๆถามว่าวันนี้ก็หลายรอบแล้วยังมีแรงอีกรึ ผมว่าสำหรับบัวลอยเย็ดได้ทั้งคืน เธอว่าหนูรับไม่ไหวหรอกแรงพี่ผิดกะผัวหนูเลยเอาแรงมาจากไหนผัวหนูยกเดียวก็ หลับแล้ว อยากรู้มั้ยผมถามเธอยิ้มหวานบาดใจแทนคำตอบ ผมก็คุกเข่าจับสะโพกเธอและจูบไปที่หีของเธอเสียงเธอห้ามอย่าพี่หนูไม่เคยผัว หนูยังไม่กล้าทำเลย แต่พี่กล้า ผมตอบไปทั้งที่จริงๆก็ไม่เคยแต่เห็นจากหนังเอ็กซ์ บัวลอยแอ่นกายรับลิ้นผมที่ชอนไชเข้าร่องเหลืบสีชมพูเข้มมีน้ำเหนียวใหลออกมา แรกๆก็แปร่งๆลิ้นชวนคลื้นเหี้ยน แต่สักพักก็หวานลิ้นบัวลอยพิงผนังห้องน้ำหลับครางโหยหวนเรียกชื่อผมไม่ขาด ปากจนกระเธอเอ่ยปากขอให้หยุดเพราะใจจะขาดผมจึงยันตัวขึ้นมากดตัวเธอคุกเข่า จับควยยัดเข้าปากเธอแล้วซอยเข้าซอยออกเธอก็ดูดรับอยางไม่ถอย จนได้ที่ผมก็จับเธอยืนยกขาฟาดเอวแทงควยฉึกเข้ารูแล้วซอยไม่ยั้งเธอครางฮือๆ แอ่นสู้เต็มที่ ผมจับเธอเย็ดทั้งหน้าทั้งหลังจนน้ำแตกอีกรอบก่อนประคองกันมาที่นอน ผมถามเธอยังไหวไหมเธอส่ายหน้าตาปลือว่าไม่ไหวแสบไปหมดแล้วส่วนผมก็เหมือนกัน หมดแรงจึงได้แต่นอนกอดเธอแลหลับไปเมื่อไหร่ไม่รู้....

บัวลอย ใหญ่-ขาว-อวบ ตอนที่4

ผมมาสะดุ้งตื่นเกือบตี5เมื่อบัวลอยเขย่าตัวปลุกผมแล้วบอกให้กลับบ้ายเหอะ จวนแจ้งแล้ว ผมงัวเงียลุกมาเข้าห้องน้ำล้างหน้าตาสลัดความง่วงและเมื่อยขบ เมื่อเดินกลับมาที่ห้องเห็นบัวลอยเก็บที่นอนอยู่ผมบอกว่าอย่าเพิ่ง บัวลอยหันมายิ้มหวานถามว่าทำไมราวกับไม่รู้ว่าจะมีอะไรเกิดขึ้นอีก ผมนั่ง ลงข้างๆดึงตัวเธอมากอดจูบไซร้สูดกลิ่นกายเธออย่างหลงใหล พลางบอกเธอว่าถ้าไอ้ชาญมันทิ้งเธอเพราะเบื่อมาหาผมได้ทั้งที่รู้ไอ้ชาญมัน ทั้งรักทั้งหวงบัวลอยเมียมันไม่ให้ใครเข้าใกล้นอกจากผมที่มันไว้ใจที่สุด แต่คนที่มันไว้ใจที่สุดก็ล่อหีเมียมันแทบพลุนตอบแทนความไว้ใจอย่างดี ผมปลด ผ้าถุงบัวลอยออกอย่างง่ายดายเพราะเธอขยับตัวช่วยแต่ไม่วายถามจะเอาอีกหรือผม พยักหน้ากอดจูบซุกไซร้ร่างกายบัวลอยอย่างกระหายแทบทุกอณู บัวลอยครางฮืดฮาดมีอารมณ์ผมไม่รอช้าจับควยจ่อเข้าร่องหีที่มีน้ำเยิ้มแฉะและ ขยับซอยเร่งจังหวะเรื่อยๆจนแรงขึ้นๆ นมคู่ใหญ่กระเพื่อมตามแรงกระแทกไปมาขณะบัวลอยส่งเสียงครางด้วยความ เสียวซ่าน เพราะเสียงครางยิ่งทำให้ผมฮึกเหิมกระแทกถี่ยิบจนหัวเธอเลยจะตกที่นอนต้องดึง ตัวกลับมากระแทกต่อ ยิ่งเย็ดยิ่งมันผมถอนควยออกจับบัวลอยนอนคว่ำและจับขา เธอแยกก่อนแทรกตัวแหย่ควยเข้ารูหีเธอจากด้านหลัง ท่านี้ผมชอบมากเพราะลึก และมันเวลากระแทกเด้งกับก้นได้จังหวะการเอาดีมาก ระหว่างนั้นผมก็หยุดกระแทกจนบัวลอยหันมาถามว่าหยุดทำไมผมกระซิบว่าอยากเจอที เด็ดไหม เธอถามทีเด็ดอะไร ผมถอนควยออกมาจากรูหีเธอน้ำเมือกติดออกมาเนอะหนะผมล้วงมือไปปาดน้ำมาทารอบ ควยจนคิดว่าได้ที่ก็กระซิบบอกเธอว่าอย่าเกร็งนะ บัวลอยหันหน้ามาถามว่าจะทำ อะไร ผมไม่ตอบจับง้ามก้นเธอแยกออกและดันควยควยเข้ารูตูดเธอซึ่งเจอแรงขับ ดันเพราะเจ้าของไม่ยอม บัวลอยร้องห้ามอย่านะพี่หนูไม่เคย ผมกระซิบว่าลองเหอะมันกว่ารูหน้าอีก บัวลอยไม่ตอบก้มหน้าเกร็งตัวกัดฟันร้องอูยขณะผมดันควยเข้ารูตูดเธออย่างยาก เย็น อย่าเกร็งผมกระซิบที่ข้างหูรับรองจะลืมพี่ไม่ลง บัวลอยครางสารพัดท่าจังนะ พี่นี่ ผมดันจนควยมิดด้ามบัวลอยผวาเฮือก เมื่อเข้าที่ผมก้อเริ่มซอยช้าๆเข้าออกรู ตูดเธอ การเย็ดรูตูดเป็นสิ่งที่ผมชอบมาแต่ทำไม่บ่อยเพราะถ้าผู้หญิงไม่ยอมมันทำไม่ ได้ บัวลอยเลิกเกร็งตัวอาการบีบรัดควยผมเริ่มคลายลงจนชักเข้าออกง่าย ขึ้น บัวลอยเริ่มครางหนักขึ้นผงกหัวขึ้นทุกครั้งที่ผมกระแทกรูตูดเธอ บางที่ก็ร้องโอ้ยอย่างลืมตัวปากนั้นเม้นมือตะกายที่นอนจนกระจัดกระจาย ผมเร่งแรงขึ้นเมื่อรู้ว่าสุดกลั้นพลางปล่อยน้ำอัดเข้ารูก้นบัวลอย ส่วนเธอก็เด้งรับกระตุกตัวตามแรงอัดของน้ำที่ผมปล่อยเข้าใส่ ผมฟุบนอนหอบหายใจแข่งกับบัวลอยออยู่ในท่านั้นจนแสงอาทิตย์เริ่มส่อง พี่ นี่ใจร้ายจังบัวลอยต่อว่า ผมถามว่าเจ็บหรอ เธอว่าทั้งเจ็บทั้งเสียวรูก้นแสบไปหมดไม่เคยทั้งมันทั้งเสียวแทบขาดใจขนาด นี้มาก่อน ผมกระเซ้าว่าสู้ไอ้ชาญได้ไหม เธอว่าพี่ชาญนะมีแต่พี้นฐานได้กันมาท่าเดียวตลอด แต่พี่นะทั้งใหญ่กว่าทำมันกว่า เราคุยกันสักครู่ก็มาอาบน้ำด้วยกันถูสบู่กันไปมาสักครู่บัวลอยก็ถูกผมจับเสย ด้วยท่าเก็บสบู่อีกรอบถึงตรงนี้ผมชักติดใจบัวลอยเสียแล้ว ผู้หญิงคนนี้เย็ดมัมจริงๆรับได้ทุกท่าทุกลีลาซ้ำรูปร่างหน้าตาก็สมบูรณ์แบบ เวลาเย็ดได้อารมฌ์สุดยอด ผมชักอดยาจะได้มาครอบครองและเก็บไว้เย็ดคนเดียว ผมลาบัวลอยด้วยใจอาวรฌ์เวลาแห่งความมัมผ่านไปเณ็วเหลือเกินวันนี้ไอ้ชาญจะ กลับมาแล้วผมคงต้องรอโอกาศบัวลอยว่างหรือไอ้ชาญเผลอจึงจะได้เย็ดบัวลอยอีก บัวลอยรับปากถ้ามีเวลาเมื่อไหร่จะไปให้ผมเย็ดถึงบ้านรับรองไม่ลืม แหมรับปากซะผมซาบซึ้งพระคุณ ผมกลับมาบ้านหาข้าวกินและเข้านอนต่อด้วยความอ่อนเพลียและเผลอหลับไปจน กระทั่งบ่ายผมก็ตื่นและนั่งเล่นนอนเล่นจนเย็นก็แปลกใจที่ไอ้ชาญไม่โทรมาหาผม เพื่อให้ไปรับที่ท่ารถเพราะวันนี้เป็นวันที่มันต้องกลับมา ผมรอจนเย็นจึงไปหาบัวลอยที่บ้านเพื่อดูว่าไอ้ชาญกลับมาเองหรือเปล่า ทว่าเมื่อไปถึงบ้านไอ้ชาญผมต้องสะดุ้งเมื่อมีคนอยู่เต็มไปหมด บัวลอยนั่ง ร้องไห้สะอึกสะอื้นมีคนหลายวัยช่วยปลอบใจ ผมเดินเข้าไปและได้รู้ก้ใจหายวาบ ไอ้ชาญเพื่อนผมตายแล้วมันถูกฆ่าชิงทรัพย์ระหว่างนั่งรถจากท่ารถมาบ้าน โดยตำรวจคาดเป็นฝีมือคนรู้จักเมื่อผมเข้าไปในบ้านบัวลอยมองผมด้วยสายตาเย็น ชาและเลี่ยงไปไม่ยอมคุย ตลอดดเวลาของงานศพไอ้ชาญบัวลอยเลี่ยงคุยกับผมตลอด จนผมสงสัยและกระจ่างเมื่อตำรวจมาพาตัวผมไปสอบปากคำในฐานะผู้ต้องสงสัยเพราะ ทุกครั้งที่ไอ้ชาญไปทำงานผมต้องไปรับไปส่ง แต่หนนี้ผมไม่ไปแต่เมื่อตรวจสอบหลักฐานต่างๆและพยานยืนยันปรากฎว่าผม บริสุทธ์ตำรวจจึงปล่อยตัวและงานศพไอ้ชาญก็ผ่านไป แต่บัวลอยกลับหลบหน้าไม่ยอมพบผมและพาญาติมาอยู่เป็นเพื่อนกันท่าผมไว้ และเมื่อบัวลอยเป็นหม้ายแต่สาวไม่นานหน่มน้อยใหญ่ก็มาพัวพันเอาใจยิ่งทำให้ ผมทุกข์ใจเกรงใครจะดอดมาจิ้มหีเธอ จนในที่สุดผมก็อดทนไม่ไหวแอบติดตามและหา โอกาศเพื่อจะได้คุยกับเธอ จนได้โอกาศในวันหนึ่งผมกระชากบัวลอยที่ขัดขืนไปคุยในป่าเปลี่ยว เมื่อได้คุยจึงรู้ว่าเธอเข้าใจว่าผมคงจ้างคนฆ่าผัวเธอถ้าอยากได้เธอไม่เห็น ต้องฆ่าบอกมาดีๆจะเลิกกับผัวก็ได้ ผมอึ่งแต่ก็อธิบายว่าไม่ได้ทำอยู่นานหว่านล้อมออดอ้อนต่างๆจนเธอยอมรับฟัง และเธอนัดจะมาหา(หรือมาให้เย็ด)คืนนี้ แหมไม่ได้เย็ดมาเกือบเดือนคืนนี้ขอฉลองให้ความป็นหม้ายของบัวลอยสักดอกใหญ่ๆ และขอโทษวิญญาญไอ้ชาญว่า เพื่อนกูรักเมียมึงวะ ไปสู่สุขติเถอะต่อไปนี้กูจะทำหน้าที่แทนมึงเอง...........

บัวลอย ใหญ่-ขาว-อวบ ตอนที่5

ผม นั่งรอบัวลอยมาตามนัดจนดึกฌะอก็ไม่มา ในที่สุดเมื่อรอไม่ไหวก็ตัดสินใจเป็นฝ่ายไปหาเอง ผมไปถึงบ้านของบัวลอยขณะจะเดินไปเคาะประตูก็ได้ยินเสียงครางปนเสียงห้ามของ บัวลอยดังแว่วออกมา มีอะไรเกิดขึ้นข้างใน ผมลัดเลาะมาด้านข้างบ้านมองลอดช่องหน้าก็เจอภาพที่ทำให้ผมเสียวแปลปในใจ บัวลอยถูกไอ้สนจอมเกเรประจำตำบลจับเย็ดอยู่ บัวลอยในสภาพเปลือยปล่าถูกไอ้สนยกขาพาดเอวกระเด้าควยใส่ไม่ยั้ง บัวลอยร้องขอให้หยุดบ้างร้องเสียวบ้างสลับไปมา ขณะไอ้สนซอยควยอันมาตฐานเข้าออกรูหีบัวลอยอย่างเมามันในอารมณ์ ผมแทบอยากจะพังประตูเข้าไปกระทืบทั้งคู่แต่ต้องห้ามใจไว้ปล่อยให้ท้งคู่ ดำเนินกามจนเสร็จ ไอ้สนหลังกระตุกปล่อยน้ำใส่รูบัวลอยมันก็หงายท้องนอนแผ่หราส่วนบัวลอยดึง ผ้าถุงมานุ่งกระโจมอกนั่งร้องไห้กระซิกต่อว่าไอ้สนที่มีเมียแล้วมาขืนใจเธอ ทำไม ไอ้สนยันตัวขึ้นนั่งบอกว่าก่อนได้ไอ้ชาญเป็นผัวมันก็เป็นผัวเธอมาก่อนจำไม่ ได้รึ เมื่อไอ้ชาญตายแล้วมันต้องมาดูแลคอยเดต่อพลางถามยังประทับใจลีลามันไหม บัวตวาดไล่และจะลุกหนีไอ้ชาญคว้าข้อมือไว้และต่อยกสองทันที ผมขยับจะบุกเข้าไปช่วยแต่ต้องเฉยเพราะถ้าเข้าไปตอนนี้จะมีแต่เสีย ไอ้สนมันข่มเหงบัวลอยไปแล้วและผมมาตอนดึกจะกลายเป็นชู้ตีชู้ อับอายชาวบ้านแน่ ผมจึงจำใจแอบดูการกระทำของไอ้สนที่ย่ำยีบัวลอยอย่างระกำใจต่อไปโดยคิดจะเอา คืนมันให้สาสมภายหลัง ไอ้สนจับบัวลอยนอนหงายละเลงลิ้นทั่วทั้งตัว แรกๆบัวลอยก็ดิ้นสักพักก็หยุดยอมให้มันกอดจูบตามอำเภอใจ ไอ้สนดึงผ้าถุงออกจ่อควยขนาด5นิ้วกว่าๆเข้ารูหีบัวลอยที่แอ่นเด้งรับก่อนถูก ไอ้สนซอยใส่เนิบๆปากก็จุบปากบัวลอยสลับดูดนมคู่มหึมาก่อนมันจะเร่งซอยเร็ว และแรงขึ้น บัวลอยครางอือๆสองขาหนีบเอวไอ้สนแน่นราวกลัวควยมันหลุดออก สักครู่ไอ้สนก็กระตุกตัวพ่นน้ำเงี่ยนออกมาใบหน้าบิดเบี้ยวด้วยควานเสียวร้อง โอ้ยออกมา มันพึมพรำว่าหีบัวลอยยังเย็ดมันเหมือนเดิมก่อนซบหน้าบนอกมหึมาหอบหายใจฟืด ฟาด ฝ่ายบัวลอยครายขาออกผ่อนหายใจหอบเบาๆ เป็นไงลีลาผัวคนแรกยังจำได้ไหมไอ้สนถาม บัวลอยนอนนิ่งไม่ตอบทำหน้าไร้อารมฌ์ ไอ้สนถอนตัวมานอนหอบข้างๆดึงตัวบัวลอย มากอดแต่ฌธอสะบับบอกให้ไปได้แล้วพลางขยับตัวจะหนี ไอ้สนดึงมือไว้ถามจะไปไหนกูไม่ได้เย็ดใครมาหลายวันแล้วเมียก็มีเมนกูยังไม่ หนำใจเลยขอเย็ดอีกทีล่ะกัน ว่าแล้วมันก็จับบัวลอยคุกเข่า ซึ่งเธอทำท่าขัดขืนไอ้สนเงื้อมือทำท่าจะตบเธอจึงชงัก อีสัตว์มึงจะให้กูเย็ดดีๆหรือต้องเจ็บตัวก่อนไอ้สนถาม บัวลอยนิ่งยอมให้มันเสียบควยเข้าหีในท่าหมา สีหน้าเธอเจ็บมากกว่าเสียว ไอ้สนแทงเข้าได้ก็ไม่สนใจซอยใส่อย่างเมามัน แรกคงเจ็บแต่พอนานเข้าบัวลอยคงมีอารมณ์เด้งรับแรงกระแทกของไอ้สนอย่างไม่ถอย ขณะไอ้สนก็ตีแก้มก้นบัวลอยสลับไปมาอย่างแรงจนก้นขาวๆแดงเป็นจ้ำแดงๆปากมันก็ สูดด้วยความมันก่อนปล่อยน้ำจนทะลักออกมานอกรูบัวลอย ไอ้สนทรุดตัวนั่งหอบแห่กๆเป็นหมา ชมบัวลอยว่าเย็ดมันจริงๆไม่น่าปล่อยมาเป็นเมียไอ้ชาญ บัวลอยออกปากไล่ให้ไปได้แล้วไอ้สนผุดลุกด่าอีสัตว์มึงไล่กูรึ กูผัวมึงนะ บัวลอยว่ามึงข่มขืนกู กูไม่ถือมึงเป็นผัว มึงพอได้แล้วที่ผ่านมากูขอทำบุญให้หมา ไอ้สนขยับจะตบผมผุดลุกมาที่ประตูและตัดสินใจเคาะเรียกบัวลอยให้เปิดทันที ทั้งที่น่าจะเคาะเรียกตั้งนานแล้ว บัวลอยมาเปิดประตูรับโผกอดผมทั้งเปลือยเปล่าน้ำตานองหน้าขอให้ผมช่วย ไอ้สนปรี่มากระชากตัวบัวลอยออกไปและเงื้อหมัดจะต่อยผม พลางว่ามึงเสือกเรื่องผัวเมียทำไม ผมก้มหลบก่อนหวดสวนด้วยไม้ที่เตรียมมาเข้าต็มปลายคางดังสนั่น ไอ้สนหงายท้องนอนแผ่ในสภาพเปลือยปล่า บัวลอยแต่งตัวลวกๆเข้ามาถามมันตายรึปล่าผมว่าแค่สลบ และคิดวิธีแก้แค้นมันได้ ผมลากร่างไร้สติมันมากลางหมู่บ้านแล้วมัดมือมัดตีนมันก่อนแขวนไว้กับกิ่ง ต้นไม้ ตอนนั้น5ท่มแล้วชาวบ้านนอนหลับหมดจึงไม่มีใครเห็นการกระทำของผม แต่ตอนเช้าไอ้สนฮาแน่นอน ผมกลับมาหาบัวลอยที่นั่งร้องไห้รอผมอยู่ผมตระกองกอดเธออย่างทะนุถนออนลูบรอย ฟกช้ำที่ถูกไอ้สนกระทำอย่างแผ่วเบาปลอบเธอว่าแต่นี้จะดูแลเธอไม่ให้ใครมา รังแกอีกแล้ว บัวลอยซบอกผมน้ำตาใหลนอง ผมตระกองกอดเธอเข้านอนในบ้าน เธอซุกหน้าที่อกขณะผมนอนโอบกอดเธอเบาๆ สักพักเธอก็ถามพี่ไม่เอาหนูหรอ ผมก็ตอบว่าเธอเพิ่งถูกข่มเหงยังระบมอยู่เลยพี่ไม่ซ้ำให้เจ็บไปกว่านี้หรอก อีกอย่างถึงไม่ได้เย็ดพี่ก็ยังรักบัวลอยเท่าเดิม บัวลอยยิ้มอย่างพึงใจขยับตัวลุกนั่งล้วงมือไปจับควยผมที่แข็งโด่ออกมาจาก กางเกง งั้นหนูจะทำอะไรพิเศษตอบแทนพี่ละกัน จากนั้นบัวลอยก็ละเลงลิ้นสลับดูดและเลียไข่ผมไปมา ทำเอาผมเกร็งตะควิวจะกินตีนจนผมทนไม่ไหวปล่อยน้ำทะลักออกมาจนเต็มปากเธอ ซึ่งเธอก็ดูดกลืนอย่างไม่รังเกลียดและเลียทำความสะอาดแถมให้ ก่อนที่ที่เธอจะก้มมากระซิบยิ้มๆว่าคืนนี้แค่นี้ก่อนเรานอนพักเอาแรงเดี๋ยว พรุ้งนี้ทั้งวันเลยนะผัวจ๋า ผัวหรอผมถามกลับ ใช่หนูถือพี่เป็นผัวหนูแล้วและห้ามพี่ไปป็นผัวใครอีกนะเธอว่าก่อนซุกตัวนอน ในชอกแขนของผม

บัวลอย ใหญ่-ขาว-อวบ ตอนที่6

หลัง ผ่านคืนอันโหดร้ายของบัวลอย ยามเช้าผมและเธอตื่นมาพร้อมกัน เราไปล้างหน้าอาบน้ำหยอกเย้าเล่นกันอย่างมีความสุขแล้วออกมานอนกอดรัดฟัดกัน ไม่หน่าย จนสายๆบัวลอยก็เข้าครัวชงกาแฟให้ผม แต่ผมก็เดินตามไปโอบกอดเธอจากด้านหลังและจูบซุกไซร้ซอกคอเธอไปมา สองมือก็ล้วงผ่านเสื้อสายเดี่ยวบีบครึงนมคู่ใหญ่เล่นไปมาโดยเธอไม่ขัดขืน ผมดึงสายเสื้อออกและเลื่อนเสื้อลงเป็นผลให้นมคู่มหึมาทะลักอวดสายตา ผมบีบหัวนมเธอเบาจนบัวลอยมีอาการหายใจฟืดฟาดถามผมกระเส่าจะเอาแล้วหรือ ผมไม่ตอบโน้มตัวมาดูดนมสองข้างสลับไปมา บัวลอยตัวอ่อนเอียงไปมา ผมจึงปลดผ้าเธอหล่นลงไปกองกับฟื้น กดหัวเธอลงเล็กน้อยก่อนดรูดกางเกงตัวเองให้ควยออกมาหายใจหลังแข็งโด่อึดอัด อยู่ในกางเกงมาพักใหญ่ๆ บัวลอยชวนไปเย็ดในห้องผมไม่เอาขอซัดตรงนี้เพราะได้ อารมณ์กว่า ผมสอดควยเข้าร่องหีของบัวลอยซอยเข้าออกทางด้านหลังในท่ายืน เธอแอ่นก้นรับแรงกระแทกอย่างเหมาะเจาะ ส่วนสองมือของผมขยำเต้าคู่ใหญ่อย่างมันมือ ไม่นานผมก็ปล่อยน้ำออกมาแทบล้นรูบัวลอย ผมทรุดตัวลงนั่งมีบัวลอยเอนตามมาทับผมนั่งพิงฝากอดบัวลอยไว้อย่างรักและหวง แหน เมื่อถึงตอนบ่ายผมผ่านไปตลาดก็ได้ข่าวไอ้สนถูกจับไปขังเพราะอนาจารในที่ สาธารณะ ผมนึกขึ้มาได้ไอ้สนมีเมียและวันนี้มันไม่อยู่ ในเมื่อมึงเย็ดเมียกูได้กูก็จะเย็ดเมียมึงคืน แผนล้างแค้นพิศดารของผมจึงถูกกำหนดขึ้นในใจ ผมขี่รถไปดูลาดเลาที่บ้านมันเห็นอ้อเมียสาววัยไม่เกิน20นั่งเย็บผ้าอยู่คน เดียว อ้อเป็นเด็กต่างหมู่บ้านแต่ก็พอรู้จักกับผม เธอทักทายว่าผมไปไหนผมก็ตอบส่งๆไปและกลับมาตั้งหลักวางแผนที่บ้านและพักเอา แรง ผมนอนถึง5โมงเย็น ตื่มมาไปกินข้าวบ้านบัวลอยและบอกเธอคืนนี้มีธุระจำเป็นไม่ค้าง ดูบัวลอยจะเศร้าพูดประชดว่าคงเบื่อแล้ว ผมต้องปลอบประโลมอยู่นานกว่าจะออกมาได้ก็เกือบๆ3ทุ่มและผมตรงดิ่งไปที่บ้าน ไอ้สนทันที ผมไปถึงบ้านไอ้สนเรียกอ้อมาเปิดประตูรับบอกมีข่าวจากไอ้สน อ้อมาเปิดรับอย่างไม่สงสัยผมเดินตามเข้าไปและหันมาล็อกประตู ก่อนหันมายืนเผชิญหน้ากับอ้อเด็กวัยรุ่นตัวเล็กที่สูงไม่ถึงอกผม แต่ถึงอ้อจะตัวเล็กทว่าคุณภาพทั้งนมและรูปหีที่ซ่อนอยู่ในเสื้อผ้าคะเนดูก็ ไม่เบา ผมไม่พูดมากโดดเข้าล็อกตัวอ้อหงายท้องและกดทับตัวเธอไว้อ้อโวยวาย ว่าพี่ทำอะไร ผมว่าจนป่านนี้ยังถามว่าพี่จะทำอะไรไม่รู้จริงรึป่าว อ้อดิ้รณสุดแรงปากพล่ำว่าอย่า ขอร้องแต่ผมไม่ปล่อยกดแน่นซุกไซร้จูบดมไปทั่วที่มีโอกาศ อ้อถามว่าทำเธอทำไม ผมจึงบอกว่าเมื่อคืนไอ้สนไปเย็ดเมียผมคืนนี้จึงมาเอาคืน อ้อหยุดดิ้นร้องไห้น้ำตาใหลนองหน้าบอกว่าเธอไม่รู้เรื่องด้วยมาทำเธอทำไมจน ผมเกือบใจอ่อน แต่นึกถึงภาพบัวลอยถูกไอ้สนเย็ดก็ยิ่งแค้น ผมจับอ้อถอดเสื้อผ้าไม่ยากเพราะตัวเล็กร่างขาวอวบเล็กๆบางหงายแผ่ต่อหน้าผม ซึ่งตอนนี้หมดแรงขัดขืน ผมเกิดอารมณ์หวาบหวิวประหลาดขึ้มาถึงจะเย็ดหีมาไม่น้อยแต่ไม่เคยลองของขนาด เล็กหีน้อยๆมันจะรับควยเราได้ไหม ไม่รอช้าผมรูดกางเกงออกโชว์ควยท่อนใหญ่ อ้อเห็นผวาบอกว่าพี่สงสารหนูเหอะของพี่ใหญ่ขนาดนั้นตัวหนูก็แค่นี้ถ้าโดนหนู ตายแน่ ผมก้มลงยัดควยเข้ารูหีน้อยๆของอ้อโดยไม่สมคำพูดใดพลางตะคอก ไม่เคยเห็นมีใครถูกเอาตายมีแต่ติดใจทั้งนั้น ผมพยายามยัดควยอยู่นานก็เข้าไปแค่ปลายจนเหงื่อออกส่วนอ้อก็พล่ำแต่พอเหอะพี่ มันไม่เข้าพอเหอะ ผมลองค่อยๆกระแทกเข้าไปอีกก็ได้แค่รอยหยักจนผมท้อใจจะเลิกเย็ดอ้อที่ปากคร่ำ ครวญขอร้องไม่หยุด ผมชักควยออกมาหน่อยแต่ก็ตัดสินใจกระแทกสุดแรงกลับไป คราวนี้มันเข้าจนมิด อ้อผวาเฮือกกอดผมแน่นปากพล่ำแต่เข้าแล้วเข้าไปหมดแล้ว จากนั้นผมก็ขยับกระเด้าเข้าออกอย่างเร็วและแรงจากที่ฝืดๆในเริ่มเเรกก็ลื่น ขึ้นจนคล่องร่างเล็กของอ้อถูกผมจับเย็ดกระแทกเลื่อนไปมาอย่างน่าเสียวไส้ ปากอ้อพล่ำแต่ทำไมเป็นอย่างนี้พี่โอ้ยทำไมเป็นอย่างนี้ ผมไม่มีสงสารและฟังเสียงกระแทกรัวอย่างไม่ปราณีจนสาวร่างเล็กผวาเฮือกสักพัก ก็ครางว่าปวดฉี่ๆไม่ไหวแล้วโอ้ยฉี่ออกมาแล้ว และเป็นจังหวะเดียวที่ผมก็สุดกลั้นปล่อยน้ำออกมาเช่นกัน ผมฟุบหอบหายใจเหนื่อยแทบขาดใจขยับจะถอนตัวอ้อเอามือรัดเอวไว้บอกว่าอย่า เพิ่งเอาออก ผมเลยต้องแช่รับแรงตอดรัดในรู เมื่อหานเหนื่อยอ้นอนตะแคงหันหลังให้ผม ถามว่าหายแค้นผัวเธอรึยัง ผมบอกยังไอ้สนล่อเมียพี่3ทีต้องเอาคืนให้เท่ากัน อ้ออุทานอีกสองรึอูยแค่ครั้งเดียวหนูก็เสียวแทบขาดใจ ถูกผัวเอาครั้งแรกยังไม่เสียวถึงขนาดนี้ ผมว่างั้นไว้วันหลังก็ได้ถ้าวันนี้รับไม่ไหว ออหันมากอดคอผมโน้นหน้าไปจูปปากและว่าไม่ต้องหรอกวันนี้เอาให้ครบเลยถ้าถูก ใจจะแถมให้อีกที อ้อลุกขึ้นจูงมือผมไปที่ห้องน้ำพลางบอกขอในห้องน้ำสักดอกได้ไหม ผมก็ไม่รอช้าจัดให้ แม้นจะอดแปลกใจในท่าทีที่เปลี่ยนไปของอ้อที่ปฎิเสธตอนแรกแต่พอเจอไปดอกกลับ ติดใจ

บัวลอย ใหญ่-ขาว-อวบ ตอนที่7

ผม พาเด็กอ้อมาที่ห้องน้ำดึงมือมายืนประกบและก้มลงจูบปากแลกลิ้นกันอย่างเมามัน ขาข้างหนึ่งของอ้อเกี่ยวขาผมไว้แต่ปลายควยผมถูไปมาที่หน้าท้องเธอเพราะเธอ เตี้ยกว่าผมมาก มากขนาดไม่น่าเย็ดกันได้เพราะต่างขนาดกันอย่างกับนักมวยรุ่นเฮฟวี่เวทกับสต อเวท แต่นี่ไม่ใช่มวยแค่ใจถึงก็เย็ดกันได้ ผมซุกไซร้จูบจนอ้ออ่อนระทวยบอกว่าไม่ไหวแล้ว ผมนั่งลงจับตัวอ้อนั่งทับลงมากดควยสวนเข้ารูหีอ้อพรวด อ้อร้องบอกผมกระเส่าเบาๆหน่อยพี่ ผมไม่สนจับเอวอ้อได้ก็จับยกขึ้นลง ร่างน้อยโยกขึ้นลงตามจังหวะนมคู่พอเหมาะกระเพื่อมไปมา อ้อร้องชนิดไม่เก็บเสียง ทำผมฮึกเหิมจับอัดไม่ยั้ง พอได้อารมณ์เต็มที่อ้อจับไหล่ผมแล้วกระแทกเอง เร็วชนิดมองตามไม่ทัน ผมเองสุดเสียวปล่อยน้ำออกมาขณะก็ครางอูยหนูฉี่ออกมาแล้ว ก่อนซบหน้าที่อกผมสองมือกอดคอผมแน่นแทบหายใจไม่ออก เล็กแต่คุณภาพเด็ดจริงๆผมกระซิบชมอ้อ มีเด็ดกว่านี้อีกพี่อยากลองไหมเธอตอบมา งั้นมีอะไรก็โชว์มาผมท้า หลังจากอาบน้ำล้างคราบใคร่จนสบายตัวทั้งคู่อ้อก็ จูงมือผมไปที่ห้อง เธอเปลื้องผ้าออกและจับผมนอนหงายคว้าควยผมมาจับพลิกไปมา อื่มใหญ่จังเลยมันเข้ารูหนูได้อย่างไงอ้อจับไปพูดไป ผมว่าไม่รู้อีกหรือโดนไป2ดอกแล้ว อ้อไม่ว่ากระไรจับควยผมใส่ปากดูดไปมาอย่างกระหายสลับกับเลียรอบหัวหยัก เต็มปากดีจัง อ้อดูดไปมาจนผมเกร็งเพราะลีลาเธอไม่ต่างกะบัวลอย อ้อดูดควยผมอยูพักก็ขึ้นคล่อมตัวผมจับควยยัดเรหีช้าๆจนมิดด้าม จูบปากบีบนมหนูหน่อยสิอูย อ้อบอกผมเมื่อความเสียวตัวเองไม่พอให้น้ำหล่อลื่นออกมารับควยขนาดใหญ่ของผม ไม่รอช้าผมผงกตัวมาประกบจูบปากแลกลิ้นมือก็บีบนมคลึงอย่างสนุกมือ อ้อเริ่มกระเด้าหีใส่ผมแรงขึ้นเร็วขึ้นจนแทปไม่หายใจ ผมนั่งรับแรงกระแทกของเธอที่เริ่มเร็วชนิดมองไม่ทัน แล้วเธอก็สะดุ้งหยุดซบมาที่ไหล่ผม อ้อเสร็จแล้วแต่ผมยัง ผมพลิกตัวอ้อลงมานอนหงาย จับเธอกระแทกต่อทันที่อ้อดิ้นร้องโอดโอ้ยราวเจ็ปปวดทรมานแทบขาดใจสองมือจับ หมอนที่นอนยึดตัวไปทั่ว หลังแอ่นขึ้นทุกครั้งยามถูกผมกระแทก ปวดฉี่อีกแล้วเธอคราง ฉี่ออกอีกแล้ว อ้อเสร็จ2ครั้งแล้วก่อนผมแต่ผมก็ใกล้เสร็จหอบหายใจฟืดฟาดพอใกล้เสร็จผมก็ชัก ควยมาจ่อใส่ปากอ้อที่อ้ารับอย่างรู้งาน ผมยัดควยเข้าไปปล่อน้ำในปากอ้อที่ดูดกลืนราวอร่อยลิ้นมากมาย ผมหงายท้องนอนแผ่หอบฮัก๐ อ้อคลานมานอนทับผมพลางบีบจมูกแล้วบอกว่า ผู้ชายใหญ่แค่ไหนเก่งแค่ไหนจะฆ่าให้ตายง่ายๆก็ตอนนี้แหละ ซึ่งผมเห็นด้วย ตอนเสร็จแล้วน้ำแตกนี่ผมไม่เหลือแรงเลยซ้ำหายใจแทบไม่ทัน อ้อนอนซุกอกผมชวน คุยหัวเราะคิกคักราวมีความสุขกะผัวตัวเองไม่ปานทั้งที่ตอนแรกโดนผมปล้ำแท้ๆ อื่มครบ3แล้วใช่ไหมอ้อถาม ผมตอบว่าใช่แถมหน่อยดิอ้อร้องขอผม เอาอีกเท่าไหร่ผมถามกลับ แล้วแต่ศรัทราอ้อบอก...
เด็กอ้อทำท่าคุกเข่าแอ่นก้นมาทางผม ไม่รอช้าผมลุกขึ้นคุกเข่าสอดควยเข้ารูเธออย่างช้าๆอ้อทำหน้าเจ็บปนเสียว เมื่อผมสอดควยเข้าไปจนสุดสุดเธอก็ถอนใจและปักหลักเตรียมรับแรงกระแทกจากผม ผมเริ่มต้นช้าๆเนิบๆก่อนจะค่อยๆเปลี่ยนจังหวะแรงขึ้นอ้อเริ่มส่งเสียงครางอู ยๆเรียกชื่อผมยามกระแทกเข้าออก สักพักผมก็หยุดจนอ้อหันมาถามว่าหยุดทำไม ผมก้มกระซิบว่าอยากโดนแบบพิเศษไหม ออถามอย่างไงละ เดี๋ยวก็รู้ผมบอกอยู่เฉยๆนะอย่างเกร็งละและอ้อก็ดูจะเป็นเด็กว่าง่ายเธออยู่ เฉยๆรอผมทำ ผมดึงควยออกมาจากรูหีคราบน้ำติดมาเยิ้มผมแหกรูก้นอ้อและค่อยๆยัดเข้าไปในรู อ้อร้องจ้าก พี่อย่ารูธรรมดายังเข้ายากแล้วรูนี้จะเข้าอย่างไง ผมบอกให้อยู่เฉยๆ ค่อยๆกดให้ควยเข้ารูตูดอ้อทีละนิดอย่างอดทนขณะที่อ้อก็ร้องครวญครางขอร้อง ให้หยุดน้ำตาใหลพรากฟุบหัวลงฟื้นบ้างผงกขึ้บ้างตามแรงอัดที่ผมดันเข้าไป น่าอยู่เฉยๆเดี๋ยวจะมันกว่าเดิมอีกผมปลอบ ไม่ไหวแล้วพี่พอเอะหนูจะขาดใจอย๋แล้ว อ้อร้องไม่หยุดจนผมดันเข้ามิดด้ามควยเสียงอ้อจึงเงียบครางอูยหอบหายใจถี่ แล้วหันมามองผมด้วยสายตาวิงวอน พร้อมรึยังผมถาม อ้อไม่ตอบ ผมจึงเริ่มขยับกระเด้าช้าๆอ้อแอ่นตัวกัดฟันร้องโอ้ยผวาเฮือกท่าจะเจ็บ มากกว่าเสียว ผมกลับไม่หยุดรัดเอวอ้อแล้วกระอย่างแรงเเละรัวไม่ยั้งอ้อแหกปากร้องลั่นแต่ พอสักพักก็เริ่มครางสะดุ้งเสียวตามแรงกระเด้าที่เริ่มง่ายขึ้นเพราะแรงเกร็ง ที่รัดแน่นของอ้อเริ่มครายและมีอารมณ์ร่วมมากขึ้นจนผมเร่งเร็วเพราะทั้งมัน ทั้งเสียว ด้วยรูเด็กนี่มันเย็ดมันจริงๆ ผมสุดทนก็พ่นน้ำระเบิดเข้ารูก้นอ้อกระฉูดข้างในก่อนล้มทับร่างสาวน้อยหอบ หายใจแข่งกัน อ้อลูบแขผมที่กอดรัดเธออยู่พลางว่าทำอย่างนี้หนเดียวพอนะหนู เจ็บ ไม่มันเลย จะมีหนหน้าอีกรึผมถาม ก็มาสิรับรองได้ทุกครั้งเย็ดเก่งระดับเทพอย่างนี้มาเย็ดหนูได้ตลอดถ้าว่าง อ้อเชิญชวนผมอย่างไม่อาย หรือจะให้ไปหาไปให้เย็ดที่บ้านก็บอก และเธอก็ถามถึงเมียผมเป็นใครผมบอกบัวลอยอ้อแปลกใจเพราะบัวลอยเป็นหม้ายแต่ผม ก็ว่าเป็นเมียลับๆของผม อ้อจึงเล่าว่าที่มาเป็นเมียไอ้สนเพราะติดยาบ้าจึงหนีมาอยู่กับมันยอดเป็น เมียเพื่อแลกกับเสพยาฟรี แต่หลังๆก็ค่อยๆเลิกและหยุดได้อยากจะหนีจากไอ้สนแต่ไม่รู้จะไปไหน กลับบ้านพ่อแม่ก็คงไม่รับ ผมนอนคิดสักพักก็รู้สึกผิดที่มาเย็ดอ้ออย่างรุนแรงเพื่อแก้แค้นไอ้สนโดยไม่ สืบดูว่าเมียมันเป็นอย่างไง คิดว่าผัวเลวเมียก็เลว ผมขอโทษอ้อและให้เงินเธอจำนวนหนึ่งให้เอาไปใช้ค้าขายและเป็นค้าใช้จ่าย ขณะลุกแต่งตัวจะกลับอ้อก็เก็บข้าวของแต่งตัวบอกจะไปแล้วเหมือนกันไม่อยากทน อยู่กะไอ้สนแล้วผมก็อวยพรให้เธอโชคดี แต่สายตาผมเหลือบไปเห็นกระเป๋าเงินใต้ตู้หยิบออกมาดูก็จำได้เป็นของไอ้ชาญ ที่มันควักให้ผมเห็นตอนชื้อตั๋วรถในวันที่ผมไปส่งมัน ผมถามอ้อของใครอ้อบอกของไอ้สนวันที่มันเอามามันลุกลนเหมือนทำอะไรผิดมาแต่ เธอไม่ใส่ใจเพราะคิดว่ามันไปเอายาบ้าแล้วตำรวจไล่จับ ผมจึงแน่ใจทันทีว่าใครฆ่าไอ้ชาญเพื่อนผม อ้อกับผมเดินออกมาจากบ้านไอ้สนพร้อมกันและแยกทางกันอ้อไปเพื่อหาอนาคตใหม่ ส่วนผมต้องสะสางเรื่องการตายของไอ้ชาญให้เรียบร้อย..

บัวลอย ใหญ่-ขาว-อวบ ตอนที่8

ผม รอจนเช้าจึงไปหาบัวลอยที่บ้าน เมื่อเจอกันบัวลอยต่อว่าทำไมไม่มาปล่อยให้รอจนดึก ผมต้องกอดเธอไว้และปลอบโยนต่างๆนานาจนบัวลอยใจอ่อนยอมฟัง ซึ่งมันก็เป็นเพียงจริตของผู้หญิง บัวลอยจูงผมไปในห้องจับผมนั่งลงและงัดควยผมขึ้นมาดูดอย่างกระหาย ผมได้แต่เกร็ยงกัดฟันด้วยความเสียว บัวลอยละปากบอกว่าถ้ารู้ว่านอกใจเธอละก็จะตัดไม่ให้เหลือแม้แต่ตอ ทำเอาผมเสียวว้าบ บัวลอยผลักผมลงนอนถอดเสื้อผ้าผมและของตัวเองออก เธอกอดจูบผมอย่างหืนกระหายชนิดผมตั้งรับไม่ทันกว่าจะรู้อะไรเป็นอะไรเธอก็ ขึ้นคล่อมควบผมอย่างเมามันจนกระทั้งน้ำอุ่นจากหีทะลักล้นออกมาเธอก็หยุดและ ซบลงมานอนหอบบนตัวผม พี่ยังไม่เสร็จไม่เอาต่อรึบัวลอยถาม ผมว่าไม่เป็นไรแค่บัวลอยเสร็จและมีความสุขก็พอ แท้จริงเพราะผมเย็ดติดๆมาหลายวันวันละหลายๆยกจนแทบฟื้นตัวไม่ทัน ผมบอกเรื่องไอ้สนเป็นคนฆ่าไอ้ชาญแก่บัวลอยและให้เธอไปแจ้งความเพื่อให้ตำรวจ ไปหาหลักฐานที่บ้านของมัน บัวลอยก็อาบน้ำแต่งตัวไปตามที่ผมบอกส่วนผมกลับมานอนเอาแรงที่บ้านและรอฟัง ข่าวจากบัวลอย ผมหลับไปนานเท่าไรไม่รู้แต่รู้สึกอุ่นๆเสียวๆที่ควยเมื่อลืมตาก็เห็นเด็กอ้อ งัดควยผมดูดอย่างเมามันราวอร่อยลิ้น ผมอุทานอ้อ เธอจึงละปากยิ้มให้ผม ทำมาอยู่ที่นี่ผมถาม อ้อว่าไม่รู้จะไปไหน ไปหางานทำความรู้น้อยๆอย่างเธอก็คงเป็นได้แค่เด็กเสริฟหรือไม่ก็กระหรี่ ค้าขายก็ไม่เป็น จึงมาขออยู่กับผมจะให้ทำอะไรก็ได้ ให้เป็นเมียน้อยคอยรับใช้ผมก็ยอม ผมนั่งอึ้งอยู่นาน คิดอะไรไม่ออกว่าจะเอาอย่างไงดี เมื่อคิดไม่ออกก็ขอเย็ดก่อนดีกว่าเพราะพลังตอนนี้คืนมาเต็มที่แล้ว ผมจับอ้อมาจูบปากแลกลิ้นจนเธอตัวสะท้าน จากนั้นก็จับตัวเธอนอนคว่ำดึงกางเกงยีนเอวต่ำเลื่อนลงมาก่อนงัดควยยัดเข้ารู หีจากด้านหลังพลางกดกระแทกเข้าออกจนเธอร้องครางตามจริต ผมโน้มตัวกระแทกไปและล้วงมือไปในเสื้อยืดตัวน้อยเลิกยกทรงและบีบนมเธออย่าง มันมือ ผมกระแทกอย่างเอาเป็นเอาตายไม่ปราณีเด็กตัวน้อยอย่างอ้อที่ร้องลั่นด้วยความ มันปนเสียว จนผมชักออกและขยับจะยัดควยเข้ารูตูดเธอ อ้อชงักขอร้องว่าอย่าเพราะยังเจ็บอยู่เลย ผมว่าอยากอยู่กับผมต้องตามใจพี่ ทำให้อ้อนิ่งและยอมรับการสอดใส่จากผม ครั้งนี้เข้าไม่ยากแต่อ้อก็ร้องลั่นยามโดนผมกระแทกใส่รูตูด ผมเร่งจังหวะเมื่อเริ่มกลั้นไม่ไหว อ้อขอให้ผมมาเสร็จในรูหีผมก็ทำให้ทันที่ ชักควยมาใส่รูหีและกระเด้าต่อจนน้ำแตกทะลักรู ผมพาอ้อไปอาบน้ำด้วยเธอ ปรนนิบัติผมอย่างดี เมื่อมาที่ห้องนอนอ้อก็ดูดควยผมเล่นจนหลับไปทั้งที่ควยยังคาปาก ผมคาดว่าเธอคงเหนื่อยจากเมื่อคืนและยังไม่ได้นอน ผมค่อยๆชักควยออกจากปากอ้อและจับเธอนอนให้เข้าทีจากนั้ก็ห่มผ้าและเปิดพัดลม ให้ก่อนแต่งตัวมานั่งรับลมหน้าบ้าน พอดีบัวลอยก็มาหาผมและบอกว่าไอ้สนถูกจับคุมตัวต่อแล้วและมันยอมสารภาพด้วย จำนนต่อหลักฐานเมื่อตำรวจไปค้นบ้านเจอกระเป๋าตังส์ของไอ้ชาญมีดเปลื้อนเลือด และเสื้อที่เปลื้อเลือดด้วย ไอ้สนให้การว่ามันเจอไอ้ชาญวันที่กลับมาจากทำงานและชวนกันไปเสฟยาบ้า ไอ้สนเห็นไอ้ชาญมีเงินเยอะจึงฆ่าชิงทรัพย์ และเมื่อถูกขังเพียง2วันไอ้สนก็ ผูกคอตายในที่คุมขัง ส่วนผมก็แอบเลี้ยงเด็ออ้อไว้และกลางคืนก็ไปนอนเย็ดบัวลอยส่วนกลางวันก็มานอน บ้านเย็ดเด็กอ้อ อยู่มา4-5เดือนผมก็อยู่กินกับบัวลอยอย่างเปิดเผยและเล่าเรื่องเด็กอ้อให้บัว ลอยเข้าใจ แต่กว่าบัวลอยจะยอมก็นานหลายวัน และจากนั้นผมก็มีชีวิตอย่างบรมสุขมีเมียสวยไว้เย็ดถึง2คน เมื่อบัวลอยขายที่และบ้านไอ้ชาญมารวมกับเงินอ้อที่ขายบ้านกับที่ของไอ้สนมา ให้ผมเก็บและปล่อยกู้ โดยเมียทั้งสองออกเก็บดอก จนร่ำรวยมีเงินหลายสิบล้านและปลูกบ้านหลังใหญ่ หลายปีต่อมาบัวลอยและอ้อก็มีลูกให้ผมคนละ2คน ทุกวันนี้ครอบครัวผมอยู่กันอย่างมีความสุข.....

navy868

น่าจะให้เครดิตผู้แต่งด้วยนะครับ ไม่แน่ใจว่างานท่านนีโอหรือปล่าว? ::Hmmm::

Anfas617