ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถามหน่อยครับ

เริ่มโดย Boy just boy, กรกฎาคม 30, 2023, 10:33:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

พอดีเพื่อนผมเลิกกับแฟน แล้วแฟนของเพื่อนมันที่เลิกไปทักมาคุยกับผม
จะทำยังไงดีครับ
ถ้าถามความรู้สึกอารมณ์ไม่คิดอะไรเรื่อง
ผิดบาป ผมก็อยากมีอะไรกับเธอ
แฟนเก่าเพื่อนก็สวยในมุมมองผม
เป็นหมออายุตอนนี้33แล้ว
ขาวใส่แว่น แต่นิสัยค่อนข้างเอาแต่ใจ
เป็นเพื่อนจะทำอย่างไรดีครับ

Mazsky

poison_react

ทักมา ก็คุยตอบครับ แต่ต้องมีสติตลอดเวลาครับ ใช้เวลาพูดคุยเก็บรายละเอียดให้มากที่สุด ไม่นานก็คงอ่านออกแน่ครับว่าเธอทักมาหาเราทำไม อย่าเผลอไปก่อนนะครับ

อ้างจาก: Mazsky เมื่อ สิงหาคม 01, 2023, 12:00:26 ก่อนเที่ยง
ซัดสิครับ รออะไร
อยากซัดเหมือนกันครับ
มีวิธีแนะนำมั้ยครับ

อ้างจาก: poison_react เมื่อ สิงหาคม 01, 2023, 12:01:47 หลังเที่ยง
ทักมา ก็คุยตอบครับ แต่ต้องมีสติตลอดเวลาครับ ใช้เวลาพูดคุยเก็บรายละเอียดให้มากที่สุด ไม่นานก็คงอ่านออกแน่ครับว่าเธอทักมาหาเราทำไม อย่าเผลอไปก่อนนะครับ
แฟนมันนิสัยอ่อยๆครับ ชอบมากดไลล์ ชอบมาติดตามครับ

อ้างจาก: John W เมื่อ สิงหาคม 03, 2023, 04:48:30 หลังเที่ยง
อ้างจาก: poison_react เมื่อ สิงหาคม 01, 2023, 12:01:47 หลังเที่ยง
แฟนมันนิสัยอ่อยๆครับ ชอบมากดไลล์ ชอบมาติดตามครับ
ขอลบครับ ภาพจริง ขอคนที่ไว้ใจได้