ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วุ่นรัก นักเปิดซิง ตอนที่ 31: ค่าตอบแทน

เริ่มโดย KaohomLM, สิงหาคม 04, 2023, 10:42:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jaja

น้ำฟ้าอยากได้ค่าตอบแทนที่เปลืองตัวมาก ถึงยอมเป็นเมียน้อย

navy868

ชาคริตต้องตอบแทนน้ำฟ้าให้สาสมเลยนะที่ช่วยเหลือมาตลอด ฟ้าเหลืองก็ต้องยอมนะ ::Oops::

Dybala59

บอกได้สองคำว่าโคตรฟิน
จัดค่าตอบแทนให้เลยสิครับแบบนี้

axolotss

เป็นเรื่องที่เขียนได้ถูกใจสุดๆเลยครับ

onzoul

จบแบบเซอร์ไพรส์เล็กๆนะที่น้ำฟ้าขออะไรแบบนี้ ปมเรื่องกับการแก้ปมแปลกใหม่นิดๆ แต่ก็ทำให้น่าติดตามได้ดี อยากให้มีตอนเซอร์วิสอีกหน่อย แต่ ญณ ตอนนี้ก็ถือว่าจบได้สวยแล้วครับ

ziggy2

Som sakchai

mighty

มีความเกี่ยวข้องกันเหมือนญาติห่างๆสินะระหว่างเรื่องมนตราความรักสงครามกับเรื่องนี้ต้องกลับไปอ่านก่อนจำเนื้อเรื่องไม่ได้แล้ว

km001

ptmgm

นึกว่าน้ำฟ้าจะคู่กับพี่เก่งซะอีก   หักมุมอีกละ 55

beyond2222

peenan001

::WooWoo:: จบได้อิ่มเอมใจมากครับ
แต่ ชาคริตจะไหวรึป่าว ท่าทางน้ำฟ้าจะเก็บกดเอาเรื่องเลยนะ

R-cup

err

ชาคริตช่วยตอบแทนน้ำฟ้าให้เยอะๆเลย  เอาแบบขาถ่างเดินไม่ได้เลย เธอช่วยนายมามากแล้ว

sun_307

ฟ้าหลังฝนช่างงดงามจริงๆสำหรับชาคริต คงมีความสุขมากๆนะทั้ง 3 คนผัววเมีย