ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่ยังสาววัยแซ่บ ตอนที่4 รักครั้งใหม่ Part 3

เริ่มโดย ชุ้ง, สิงหาคม 12, 2023, 01:59:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชุ้ง

ย้อนเวลากลับไป 1 ทุ่มที่แล้ว ทุ่มที่แล้ว ในงานเลี้ยงหนึ่ง

อ้าว! พี่เอกมาแล้วหรอครับ? เชิญครับพี่...

อืมๆ...กำลังสนุกกันเลยซิท่า

เอกเดินเข้ามาในงานก็มองไปดูลูกน้องตัวเองกำลังสนุกสนานเมาปลิ้นกันที่หน้าเวที

เอาน้ำอะไรไหมครับพี่

เอกกำลังจะปฏิเสธเพราะว่าเขาเพียงแค่เเวะมาเอาของที่ลืมไว้เท่านั้น ถ้าไม่ดันเหลือบไปเห็นสาวสวยที่ไหนไม่รู้เดินเข้ามางาน แต่งตัวเซ็กซี่สุดๆซะก่อน

เอาไว้ก่อนละกัน ขอบใจมาก

เอกจ้องมองสาวสวยหุนอวบอัดอยู่สักพักเพื่อเช็คว่ารอใครอยู่รึเปล่าจนชัวร์ว่าไม่มี จึงไม่รีรอให้เสียเวลาสัญชาตญาณเสือผู้หญิงทำงานทันที

ไม่สนุกเหรอครับ?

เอกกล่าวทักทายสาวสวยที่กำลังยืนเหงาไม่มีใครสนใจ

ฟ้าหันมามองด้วยท่าทางเซ็งๆดูออก

สนุกคะ

แล้วไป...ผมเห็นคุณยืนทำหน้าเบื่อๆอยู่นาน เลยจะมาขอนั่งเป็นเพื่อนจะได้ไหมครับ

ฟ้าถึงกับมองหน้าเพราะไม่คิดว่าจะมีใครสนใจเธอขนาดแฟนหนุ่มของเธอยังไปเต้นเมาสนั่นอยู่หน้าเวที

ก็ได้คะ...ชื่อฟ้านะคะ ถ้าไม่รังเกียจ

เอกครับ ยินดีครับ

จากนั้นทั้งสองก็เดินไปนั่งคุยกันที่โต๊ะอาหารที่ตอนนั้นไม่มีใครนั่งอยู่เลย

เอกชวนฟ้าคุยเล่าเรื่องตลกให้เธอฟังและก็ได้รู้ว่าเธอคือแฟนบอยลูกน้องของเขาที่กำลังเมาอยู่หน้าเวทีกับเพื่อๆของเขา

แม่ง...ใอ่บอยมันโชคดีอย่างนี้ แต่แม่งก็เสือกโง่ปล่อยให้แฟนเหงา เหอะๆ

เอกหลังจากทำความรู้จักกับฟ้าและสามารถทำให้เธอหายเกรง หัวเราะยิ้มร่าได้แล้ว สักพักเขาก็เริ่มนึกอะไรดีๆออก

น้องฟ้าดื่มไวน์ไหมครับ?

เข้าทางกูซิงั้น ที่นี้นำไวน์จากต่างประเทศมา...ของดีด้วย น้องฟ้าสนใจไหมครับ?

ในทีแรกฟ้ากะจะปฏิเสธไปเพราะเธอดื่มไม่เป็น แต่พอนึกๆแล้วของนำเข้าจากต่างประเทศก็น่าสนใจดี

ก็ได้คะพี่เอก

รอซักครู่นะครับคนสวย เอกยิ้มก่อนลุกไปนำไวน์ที่โม้ซะดิบดี ที่จริงก็ของซื้อตามร้านสะดวกทั่วไปนั่นแหละ

สองแก้ว เอกสั่งกับบาร์เทนเดอร์ก่อนที่จะรับไวน์มาแต่ว่ายังไม่เดินกลับหาฟ้าทีเดียว

ชายหนุ่มได้วางไว้ที่โต๊ะข้างๆก่อนจะหันซ้ายหันขวาให้แน่ใจก่อนจะล้วงกระเป๋ากางเกงควักตลับยาสวาทขึ้นมา ฉีกซองและผสม(ทั้งซอง)ในแก้วไวน์ของฟ้าสาวอย่างหน้าตาเฉย

มาแล้วครับไวน์ เอกยื่นให้ฟ้ากับมือ

ดื่ม

ดื่มคะ ทั้งสองชนแก้วกันและดื่ม

ทันทีที่ลิ้นสัมผัสรสชาติไวน์เป็นครั้งแรกก็ทำเอาฟ้าถึงหยีเพราะมันฉุนและมีรสที่เปรี้ยว แต่ด้วยความที่ไม่เคยและไม่รู้รสชาติของไวน์จริงๆเป็นอย่างไร+ฟ้าเป็นคนมีมารยาท พี่เอกอุส่าเดินไปสั่งมาให้สาวสวยจึงต้องจำยอมดื่มจนหมดแก้ว

แต่ถึงแม้ประสบการณ์แรกในการดื่มไวน์จะไม่ค่อยดีเท่าไหร่ แต่อย่างน้อยพี่เอกก็ยังนั่งชวนเธอคุยเพลินๆ และคงเป็นความเพลินจึงทำให้สาวสวยชินกับรสชาติที่ฉุนและเปรี้ยว มารู้อีกทีก็หมดแก้วไปเสียแล้ว

ไวน์รสชาติดีนะคะพี่เอก ฟ้าเริ่มหน้าแดงร้อนวูบวาบนิดๆ

จะเอาเพิ่มไหมครับเดียวพี่ไปเติมให้ เอกเห็นว่าสาวสวยยังไม่ค่อยแสดงอาการเท่าไหร่จึงจะไปใส่ยาสวาทเพิ่มอีก

ด้วยความที่ฟ้าเองก็เริ่มมึนหัวแล้วนิดๆเธอจึงบอกพี่เอกแบบไม่ได้คอดอะไร คะ

เอกไม่รอช้าเอาไวน์เพิ่มและก็ใส่ยาสาทอีกซองลงในแก้วของสาวสวย

ดื่ม เอกยื่นแก้วให้ฟ้าและดื่มจนหมดแก้วคราวนี้แหละของจริง

ฟ้าเริ่มปล่อยตัวเนื่องจากฤทธิ์แอลกอฮอล์เริ่มสำแดง+ยาสวาททำให้เธอรู้สึกร้อนวูบวาบข้างใน พี่เอกก็เริ่มฉวยโอกาสเข้ามาแตะเนื้อต้องตัว

สาวสวยแทบจะไม่ขัดขืนเลยและจู่ๆก็เกิดอยากออกไปเต้นสนุกขึ้นมาซะงั้น

ไปเต้นด้วยกันไหมคะพี่เอก

ได้ครับน้องฟ้า ยิ้มมุมปาก

ฟ้าลุกขึ้นจูงมือพี่เอกไปเต้นด้วยกันท่ามกลางผู้คนในงานที่กำลังเมามันส์และก็ไม่ได้สนใจว่าห้ามแฟนบอยกำลังเต้นอยู่กับหัวหน้าตัวเองอย่างประเจิดประเจ้อ (เมา)

หลังจากที่เต้นกันอย่างเมามันส์สาวสวยก็เริ่มเดินเองไม่ไหว ร้อนผ่าวเหมือนกำลังถูกมอดไหม้ข้างใน

เอกเห็นว่าได้ที่จึงกระซิบชวนสาวสวยแยกออกจากงานไปอยู่กันลำพังสองต่อสอง (ขณะนั่นได้กินยาเพิ่มความอึดทนไปแล้ว)

ไม่ไหวแล้วนะครับน้องฟ้า...ไปห้องน้ำล้างหน้าล้างตาหน่อยไหม?

ฟ้า...ปวดหัวคะ

มาครับ...เดียวพี่พาไปเข้าห้องน้ำ

มีผู้หญิง2คนเดินเข้ามาหาฟ้ากับเอก

เอกถามว่ามีอะไรครับ

สาวสวยคนหนึ่งพูดออกมาว่า

มารับเพื่อนกลับบ้านค่ะ ขอบคุณมากนะคะที่ดูแลเพื่อนด้วยค่ะ

เอกทำอะไรไม่ถูกเลย 2สาวสวยอุ้มเพื่อนไป

แล้ว2สาวก็พาสาวสวยในชุดแหวกอกล้นเต้าออกจากงานขึ้นบนรถไป

เอกมองตามฟ้าออกไป เสียดายมากมี น้องชายผมเสียวมาก

เอก โทรไปหา ว่างไหมครับ ขอไปหาได้ไหมครับ

พี่เอกมาได้เลยค่ะ

เอก ออกจากงานขึ้นลิฟท์ไปชั้นบน มองซ้ายมองขวาทางสะดวก เดินเข้าไปห้องนึง

ทันที่ที่บานประตูเปิดออก เธอจู่โจมผมทันทีด้วยการกอดและจูบราวกับว่าเรานั้นเป็นคู่รักกันที่คบกันมาเนิ่นนาน ทว่าความจริงแล้วมันก็แค่คนเงี่ยนสองคนเท่านั้นที่ได้มาเจอกัน เธอจูบกับผมพร้อมๆ กับมือที่ชักควยของผมไปด้วยอย่างหนักหน่วง ทำให้ผมเสียวซ่านจนครางออกมาด้วยความเสียว

และคงยังเป็นเธอที่ค่อยๆ นั่งลงตรงเตียงของผม ดึงร่างผมไปยืนตรงหน้าแล้วคว้าควยผมชักอย่างถี่รัวจนน้ำเงี่ยนหยดติ๋งลงบนตักเธอ เราเงียบงัน ก่อนที่เธอจะมอผมแล้วอมควยให้ผมทันที ผมปล่อยให้ความเสียแทรกซึมเข้ามาในร่างกายอย่างหนักหน่วง ก่อนที่จะเริ่มขยับเอวเบาๆ กระเด้าปากของเธอด้วยความเสียวซ่าน

ไม่นานเธอก็นอนลงไปแล้วถอดเสื้อผ้า แยกขาออก

"มาสิ มาเย็ดเราเลย เร็วๆ เราเงี่ยน ไม่ต้องเสียเวลาเลียหีหรอก เย็ดก็เสียวเหมือนกัน"

เธอพูดแล้วยิ้ม ผมมองไปที่เนินหีใหญ่โหนกนูนของเธอ ควยแข็งขึ้นมาจนเจ็บหนึบ หีสวยจริงๆมีขนเล็กน้อยราวกับตัดแต่งมันมาอย่างดี ก่อนที่จะค่อยๆ แหวกแคมหีนั้นออก ผมเห็นหีชมพูของเธอแล้วก็ไม่สามารถทนได้อีกแล้ว พุ่งตัวลงไปแล้วจับควยสอดสวมเข้าไปในรูหีของเธอก่อนที่จะรัวเอวเย็ดทันที

หีของเธอทั้งฟิต แน่น แล้วก็ตอดควยของผมสุดๆ ไม่ได้เย็ดหีมานาน อยู่ๆ มีคนมาให้เย็ดฟรีเลยจัดหนักโดยไม่สนใจเลยว่าหัวเตียงกระแทกผนังแรงแค่ไหน เพราะว่าเจาของห้องข้างๆ คือคนที่ผมกำลังเย็ดหีอยู่

เธอโอบกอดผมไว้ ครางออกมาด้วยความเสียวซ่าน บอกว่าเสียวหีเหลือเกิน ไม่ได้โดนเย็ดมานานแล้ว

มันช่างเข้ากันกับผมที่ไม่ได้เย็ดใครมานานแล้วเหมือนกันนั่นแหละ

เสียงครางของเราสองคนดังขึ้นมาในห้องที่มีแสงไฟสลัว ก่อนที่ผมจะทนไม่ไหว กระหน่ำควยแล้วปล่อยน้ำควยแตกในคารูหีของเธอเพราะว่าชักออกไม่ทัน น้ำควยหลั่งทะลักท่วมท้นรูหีของเธอ ก่อนที่เสียงครางของเราสองคนจะค่อยๆ เบาลงอย่างเห็นได้ชัด เหลือเพียงเสียงลมหายใจหอบเหนื่อย

เธอยิ้มแล้วบอกว่าแตกในถ้าท้องต้องเป็นผัวเรานะ

โดยที่ไม่ได้รู้สึกว่ามันเป็นเรื่องไม่ดีตรงไหนเลย ผมถามว่าจะให้ไปส่งที่ห้องไหม เธอกลับส่ายหน้าแล้วถามผมว่า

"นี่มาให้เย็ดทั้งที จะเย็ดเราน้ำเดียวเหรอ ?"

ผมเลิกคิ้ว

"เย็ดอีกได้เหรอ หมายถึงน้ำสอง"

"ถ้ามีแรง เย็ดจนเช้าเลยก็ได้นะ"

ดูคำตอบเธอสิครับ พูดมาขนาดนี้ เอาเป็นว่าผมขอจัดหนักจนคลานกลับห้องไปเลยแล้วกัน แม่สาวสวยขี้เงี่ยน

ในเซเว่น เวลาตอนนี้ 01.30น.

ผมจะเข้าไปถามพี่สาว2คนมีเป็นอะไรหรือเปล่า เพื่อนพี่เมามากค่ะ

พี่สาวคนสวยพูดออกมาว่า เมาแบบนี้กลับบ้านไม่ได้แน่นอน

ชุ้งเสนอว่า ไปนอนบ้านผมแป๊บนึงผมครับ ได้ครับแม่ผมไม่ว่าอะไรหรอกครับไอ้เมาแบบนี้ไม่ได้ด้วยครับ

เออผมให้พี่ว่าอะไรครับพี่ชื่ออะไรครับ

อ๋อพี่แนะนำตัวไปเลย

พี่ชื่อว่า Cat อายุ22 ปี

เพื่อนของพี่นอนอยู่ชื่อว่า ฟ้าอายุ 22 ปีเหมือนกัน

พี่ชื่อว่า เมล่อน  อายุ22 ปี

ผมชื่อชุ้ง  อายุ20 ครับ

ไปบ้านผมเลยไหมครับ

พี่Catตอบไปเลยก็ได้

ชุ้งเดินไปเปิดประตูรถ เข้าไปบนรถ

พี่แคท ขับรถไปบ้านผม

ชุ้งแอบมองดูพี่ฟ้า กระจกมองหลัง gif

หัวใจทำไมถึงเป็นแบบนี้เต้นแรงแบบนี้ไม่เข้าใจกลัวเราเลย

ติดตามตอนต่อไป Part 4

jaja