ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วุ่นรัก นักเปิดซิง ตอนที่ 35: สู่อนาคตของสามเรา

เริ่มโดย KaohomLM, สิงหาคม 13, 2023, 10:43:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryu

จบ(ภาค) อย่างมีความสุข
ขอบคุณจริงๆครับที่เขียนเรื่องดีๆมาให้อ่านกัน
ยังรอเรื่องมนต์ตราฯนะครับ

ziggy2

ones26421

swss2511

dwarf

ขอบคุณครับ...พี่ชาคริตเป็นแบบนี้ดีแล้ว..อย่าเลวมากเกินไปเลย  เสียดายน้องน้ำฟ้ากับน้องญา

testman

จบแล้ว happy endings ครับ ชาคริตเองเป็นคนดีกว่าชื่อเรื่องเยอะเลย ถ้ามีภาค 2 จะมีตัวละครลับเพิ่มไหมครับนั่น

xvenomz

::Glad::รอซีซันมหาลัยเลยครับ ภาคนี้อิ่มเอมกับบทสรุปแล้ว

AssSin01

ขอซีซั่นสองครับ จริงๆชัยก็แอบแพ้ไวไปนะ อยากให้ทรมานเยอะกว่านี้หน่อย 55555

zaar65

รอลุ้นต่อไปครับ ในมหาลัย ว่าจะเปิดซิงใครอีกไหม

ieaky

แฮปปี้แอนดิ้งแบบสามคนผัวเมีย
สะใจกับชัยที่โดนรับกรรมกินถั่วดำในคุกจริง ๆ

Paul K

ทุกที่ ทุกเวลา แบบนี้สินะข้าวใหม่ปลามันส์ รอติดตามผลงาน ss2 นะครับ

ssorameoww

ก็ต่อซีซั่น 2 ได้อยู่นะ ควบรวมจักรวาลก็ได้ค้าบ