ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วุ่นรัก นักเปิดซิง ตอนที่ 35: สู่อนาคตของสามเรา

เริ่มโดย KaohomLM, สิงหาคม 13, 2023, 10:43:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

polasia

สไตล์การแต่งไม่เหมือนใครดีครับ มีการแทรกมุกมาเป็นระยะ

บุคลิกน้องญานี่ก็แสบซนได้ใจดี

ถ้ามีภาคมหาลัยก็น่าสนใจครับ

holovelove

เหงาๆ

Boomm

kpnttn

P555

ขอบคุณสำหรับตำนานชาคริตครับ ถ้ามี Season 2 น่าจะแอบไปเปิดซิงสร้างฮาเร็มในมหาวิทยาลัยแน่ๆเลยครับ

Chuarai

เรื่องราวดีๆของสามคนผัวเมีย รอติดตามภาคต่อไปครับ

Chava

::Hmmm::ชาคริตโชคดีจริงๆตกลงน้ำฟ้าและญาดายอมเป็นน้อยและเป็นหลวงแน่

ipichai

++++++++++1
อ่านแล้วรักเลย
หื่น สนุก หวาน ตื่นเต้น ดราม่า
ขอซีซั่นสองครับ

Nawa2514

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
ตอนแรกนึกว่าชาคริตก็โดนของ
แต่ที่จริงสันดานล้วนๆ

lit260499

จบแบบสามคนผัวเมีย ภาค1 ไปแล้ว หากมีภาคสองก็คงจะมันกว่านี้อีกไหม จะมีสาวอื่นมาเพิ่มอีกหรือเปล่าคงต้องรอตืดตามภาคสองนะนี่