ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เดลิเวอรี่ที่รัก

เริ่มโดย ศุภกร นอนน้อย, สิงหาคม 18, 2023, 09:39:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ศุภกร นอนน้อย

สวัสดีครับ ผมพึ่งหัดแต่งเรื่องเสียวเป็นเรื่องแรกถ้าชอบไม่ชอบยังไงcomment บอกได้นะครับ

ผมชื่อนพ(นามสมมุติ) มีอาชีพขับรถส่งอาหารให้กับแอปสีเขียว ผมทำงานมา 4 ปีแล้วจะมาเล่าประสบการณ์เสียวๆที่ครั้งหนึ่งเคยได้เจอมาให้อ่านกัน ช่วงค่ำวันนั้นประมาณเกือบๆสองทุ่มผมรับอาหารมาจากห้างดังห้างหนึ่ง โดยลูกค้าที่หมู่บ้านชื่อดังแห่งหนึ่งแถวสาธุประดิษฐ์  ผมก็ขับรถไปส่งตามปกติหลังจากได้รับอาหารมาแล้ว พอมาถึงบริเวณหน้าหมู่บ้านก็โทรเข้าไปสอบถามเลขที่บ้าน ชื่อผู้รับเป็นผู้ชายแต่ปลายสายเป็นเสียงผู้หญิงเป็นคนรับ ก็ไม่ได้คิดอะไรมากก็ขับเข้าไปในหมู่บ้าน พอถึงหน้าบ้าน ผมก็กดกริ่งให้ลูกค้าออกมาอาหาร รอสักพักมีผู้หญิงคนหนึ่งเดินออกมาอายุประมาณ 25-27 รูปร่างอวบๆ น้ำหนักน่าจะประมาณ 60-70 กก. หน้าตาดีพอสมควร ใส่เสื้อเชิ้ตแขนยาวสีขาวตัวเดียวขอย้ำว่าตัวเดียวโดยที่ไม่ได้ใส่ชั้นใน ผมถึงกับตะลึงในความใจกล้าและความมั่นใจของเธอคนนั้น เธอก็ยิ้มให้ผมแล้วก็หัวเราะเบาๆถามว่ามาส่งอาหารหรอคะ ผมขอตอบไปว่าครับของคุณพี่ผู้ชายชื่อxxxx จากร้านxxxx มีเก็บเงินรวมค่าส่งเกือบ 2,000 ผู้หญิงคนสวยคนนั้นจึงบอกให้ผมช่วยถืออาหารเข้าไปข้างในเพราะว่าเธอไม่ได้นำเงินออกมาด้วย ผมก็ถืออาหารเดินตามเดินเข้าไปพร้อมสำรวจร่างกายจากด้านหลังซึ่งมันทำให้ผมเกิดอารมณ์อย่างมากเพราะว่าเสื้อเชิ้ตที่เธอใส่เป็นแบบบางมากแต่ยาวมาถึงช่วงขาอ่อน ผมสังเกตเห็นเธอเดินบิดก้นเหมือนจะยั่วผมเล็กน้อยซึ่งมันทำให้ผมอารมณ์พลุ่งพล่านมากเพราะว่าไม่เคยเจอลูกค้าใจกล้าแบบนี้มาก่อน พอเข้าไปวางอาหารเธอก็บอกให้รอสักครู่ เดี๋ยวเธอจะไปหยิบเงินให้ ผมก็ยืนรอพร้อมสำรวจบ้านไปพลางๆ สักพักเธอเดินลงมาพร้อมกับเงิน แต่ผมสังเกตว่ากระดุมเสื้อเชิ้ตถูกปลดออก 2 เม็ด ทำให้ร่องนมขาวๆออกมาโชว์ ซึ่งทำให้ผมตะลึงและตาค้าง จนทำอะไรไม่ถูก เธอหัวเราะเบาๆ แล้วถามว่าไม่เคยเห็นหรอ มองจนตาค้างเชียว ผมตอบกลับไปว่า เคยเห็นครับแต่ไม่เคยเห็นนมสวยๆแบบนี้ เธอถามกลับมาว่าอยากลองจับนมเธอไหมล่ะ ผมถามกลับไปว่าแน่ใจหรอครับผมกลัวเรื่องโดนรายงานเกี่ยวกับพฤติกรรมคุกคามลูกค้า เธอบอกว่าไม่ต้องห่วงแฟนเธออยากให้เธอลองกับไรเดอร์อดูสักครั้งว่ามันเสียวขนาดไหน ผมรีบตอบตกลงทันที จึงเข้าประชิดตัวเธอพร้อมดึงเธอเข้ามากอดจูบ และลูบคลำไปที่ก้นเธอ ซึ่งผมชอบก้นเธอมากมันอวบแน่นไปหมด เธอก็ตอบสนองทันทีด้วยการยื่นหน้ามาจูบผมแล้วเราก็แลกลิ้นกันอย่างเมามัน ผมค่อยๆดันเธอไปที่โซฟาพร้อมปลดกระดุมของเธอออก จนนมคู่สวยและเนินสามเหลี่ยมขนาดใหญ่แต่ไร้ขนออกมาสู่สายตาผม ผมจึงลงไปฟัดนมคู่นั้นอย่างเมามัน มันแน่นและแข็งพอสมควรส่วนมือผมลงไปลูบไล้ที่เนินสามเหลี่ยมพร้อมทั้งเขี่ยเม็ดของเธอเบาๆ เธอเลิกร้องครางออกมาพร้อมทั้งเอามือของเธอมาลูบที่เป้าผม แล้วบอกให้ผมถอดกางเกงออกเพื่ออยากดูขนาดของผมขัดๆ ผมจึงรีบถอดเสื้อผ้าออกพร้อมกับอวดเจ้าท่อนลำขนาด 6 นิ้วครึ่งของผมให้เธอดูใกล้ๆ เธอก็แลบลิ้นออกมาเลียปลายหัวพร้อมกับอมเข้าไปอย่างเมามัน เธอทั้งอมทั้งเลียได้เก่งมาก จนผมรู้สึกทนไม่ไหวจึงรีบดึงออกจากปากเธอก่อนที่มันจะแตกใส่ปาก ผมรีบขยับตัวลงไปนั่งอยู่หน้าเนินสามเหลี่ยมขนาดใหญ่ไร้ขน พร้อมกับแลบลิ้นมาเลียที่เม็ดและกลีบแคมของเธอ น้ำของเธอออกมาเยอะมาก แต่ไม่รู้สึกว่ามันคาวเลย แล้วเอานิ้วแหย่เข้าไปในร่องของเธอ เธอร้องครวญครางบอกว่าเธอเงี่ยนมากทนไม่ไหวแล้ว ให้ผมเย็ดเธอสักทีเสียวจะตายอยู่แล้ว ผมถึงรีบลุกขึ้นมาพร้อมกับเอาท่อนลำของผมไปถูไถแถวปากร่องและเสยที่เม็ดของเธอ จนเธอต้องเอามือมากดท่อนลำของผมเพื่อให้มันเข้าไปในร่องของเธอ พ่อผัวมันเข้าไปได้เล็กน้อยผมเลยดันเข้าไปจนสุดลำ เธอถึงกับร้องโอ้ววว มันแน่นมากและเข้าลึกมากอย่าเพิ่งขยับนะ ผมจึงก้มลงไปดูดนมเธอพร้อมทั้งขยำอย่างมันมือ สักพักเธอก็เริ่มร่อนเอวใส่ผม ซึ่งผมก็สวนด้วยการกระแทกเข้าร่องของเธออย่างหนักหน่วง เสียงดังป้าบๆๆ พอซอยไปได้สักพักเธอก็ขอให้เปลี่ยนเป็นท่าหมา ดูท่าเธอจะชอบท่านี้มากเพราะเธอส่ายก้นไม่หยุดแถมยังกระเด้งสวนมาด้วยทำให้ผมเสียวมาก จนผมใกล้จะเสร็จจึงบอกเธอว่าจะเเตกแล้วๆ เธอรีบพลิกตัวกลับมาอมของผมเพื่อให้แตกในปากซึ่งผมก็ไม่รอช้ากระเด้าสวนไปในปากเธอพร้อมทั้งฉีดน้ำของผมเข้าไป เธอไม่รังเกียจเลยแถมยังดูดกลืนน้ำของผมจนหมดแถมยังเลียปลายหัวให้ผมอีกด้วยซึ่งผมเสียวสุดๆเลย หลังจากน้ำแตกเรียบร้อยแล้วผมก็ถามเธอว่าเธอเสร็จไปกี่ครั้ง เธอตอบว่า 4 ซึ่งถูกใจเธอมากเพราะแฟนเธอทำให้เธอเสร็จบ้างไม่เสร็จบ้างก็หมดแรงแล้ว เธอได้ขอเบอร์ติดต่อผมไว้เพื่อคราวหลังถ้าเธอเงี่ยนอีกจะได้เรียกมาเย็ดใหม่

1819

เรืองแต่ ดีครับ ชีวิตไรเดอร์มีอะไรแปลกๆเยอะกับลูกค้า จน เอาไปสร้างคอนเทนตํเยอะแยะ  แต่ สั้นไปหน่อย  น่าจะทำเป็นซีรัย์ สวาทประสบการ์ของหนุ่มไรเดอร์ กับลูกค้าสาวแต่ละประเภท 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
บีรยายได้ดีครับ
แต่เพิ่มฉากเสียวอีกหน่อย

Au Nanma

ทำเป็นเรื่องยาวๆเลยครับ จะได้มีหลากหลายสีสัน

ponggunyuki2527