ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ภาค 2 ตอนที่ 6 (เพื่อนรัก)

เริ่มโดย Farewell, สิงหาคม 22, 2023, 12:24:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบสาวคนไหนมากที่สุด

วิภา
245 (60%)
หมอปิ่น
147 (36%)
กวาง
29 (7.1%)
แป้ง
66 (16.2%)
ปริญ(เป้ย)
55 (13.5%)
บอสแพร
73 (17.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 408

ปิดโหวตแล้ว: สิงหาคม 27, 2023, 12:32:15 ก่อนเที่ยง

thanapon253

ได้มาเที่ยวแบบนี้ สงสัยต้องตื่นเต้นมากเลยนะ ต้องดูว่าเป้จะทำยังไงต่อไปดี

err

10 คะแนนเต็มเลยน้องเป้ย  ไปเป็นปริญให้เสียของทำไมไม่รู้ตั้งนาน ดีที่เป้ มาเปลี่ยนเป็นเป้ยสุดเซ็กซี่ได้แล้ว เหลือแต่งานนี้จะรอดไอ้สันติได้เปล่า
ขอบคุณเป้มากครับ  ที่ทำให้คนอ่านอย่างเราๆสมใจซะที เป้ทำปริญกลายเป็นเป้ย แล้วโคตรเซ็กซี่เลย

boyza55

P555

ตอนนี้ยาวจริงจัง อ่านจนหายคิดถึงเลยครับ ว่าแต่เลือกรูปนานไหมครับกว่าจะตรงกับเรื่องที่จะเล่า

KonMol2

เริ่มเสียเพื่อนแล้วละ ต่อไปต้องคอยช่วยเพื่อน

yoyoman

เอาแล้วๆๆๆ นายเป้จะเปลี่ยน นายปริญเป็นน้องเป้ยได้มั้ยนะ

865162

ด้วยฤทธิ์ยา ทอมจะเป็นเธอหรือไม่ น่าจะเสร็จเป้อีกคน คุณแม่สอนมาดี ก็งี้แหละ

วัธน์กวี

zaza065

ขอบคุณมากครับไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดนานเลยพอเข้ามาเจอเรื่องโปรดอัพเดทพอดี ขอบคุณอีกครั้งครับ

wutthigai

msuntorn

ชอบๆ ปริญ โดนแบบนี้  ติดใจ แน่ รอบอสแพร เลย

Yuuya

เป้ยอย่าโดนสันตินะ รอโดนเป้ดีกว่า 555
แต่โดนยาเข้าไปถึงกับแตกพ่ายเลยเหรอเนี่ย 

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ สิงหาคม 22, 2023, 01:30:26 ก่อนเที่ยง
อยากทราบว่าปริญกับบอสแพรใครจะโดนเป้กินก่อนครับ
.....พอปริญเจอบทสอนเสียวของเป้เข้าไปเลยติดใจจนไม่อยากจะช่วยบอสแพร แต่การเสียสละตัวเองเพื่อช่วยบอสแพรก็ทำให้บอสแพรยอมยกโทษให้และยังเป็นห่วงปริญอีก แต่งานนี้หลังจากได้กับเป้แล้วน่าจะติดใจจนกลายเป็นเมียอีกคน แล้วเลิกรากับเกดโดยคุณแม่วิภาไม่ต้องลงมือเอง
ขอบคุณครับที่มาอัพต่อ

lnwsa