ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 08 ] ตอนที่ 130( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 23, 2023, 02:24:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lordtoung

aod123

งานจะมาอีกไหมครับ แต่ก้อดี น่าจะไม่มีเรื่องตอนเลิกงาน

myfino262903

ตายแล้วท่านเทพเราถูกเรียกตัวอีกแล้ว ทีนี้แหละได้โชว์ตัว พระเอกของเราเสียทีนะครับ

allapon

ผมเข้าใจนะครับ ท่านโทนไม่ได้อยากอยู่ใน Spot Light แต่บางครั้งเมื่อมีโอกาส ก็ต้องเต็มที่แหละครับ

Edit : อืม ผมว่าคนที่เข้ามาหาเรื่องท่านโทน เค้ายังติดอยู่ใน "อดีต" ติดอยู่ในโรงเรียนในห้องเรียนเล็กๆ ที่ตัวเองอวดเบ่ง แต่ไม่ได้รู้เลยว่า โลกมันกว้างใหญ่กว่านั้นเยอะ เหนือฟ้า ก็ยังมีฟ้า ตลอดแหละ

xvenomz

::Sweat::เพื่อนรอบๆ ตัวนายโทนนี่ก็แปลก รู้ว่าเขามีของ แต่ก็ยังมาตามล่อตีนเรื่อยๆ นะ 

Blackhawkz

เอาวุ้ยไปโชว์ตัวละทีนี้รุ่นพี่มันจะกล้าอีกมั้ยยนั่นน

pond06931

nayhoylod

ออกแรงนิดหน่อยพ่อรู้ทันอีก....ว่าแต่จะมีรถไฟมาเพิ่มอีกป่าวเนี้ย

freedom-more

เอาเรื่องแท้ สลับรางให้ควั๊กกันเลยทีเดียว นี่ขนาดมีมาแค่2นะ ถ้าเจ๊ๆมาด้วยนี่คิดภาพไม่ออกเลยทีเดียว 555