ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 126

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, สิงหาคม 25, 2023, 01:00:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰

ต่อจากตอนที่แล้ว อยู่ดีๆคนที่มากับดารา ก็ไปกระโดดกอดไอ้ลิงบ้าเลย แม่ของเจมส์บอกว่านั่นอ่ะแฟนโทน ง้ะ ! เง้ออออ ! แฟนคนแรกของไอ้ลิงบ้าเหรอ ที่บอกเป็นดรัมเมเยอร์อ่ะนะ เราก็มองหน้าอีเจมส์ถามว่าคนที่เป็นดรัมฯ อ่ะเหรอ อีเจมส์ส่ายหน้าบอกคนละคนเลย คนนี้ไม่รู้ อ้าววว ยังไงง่ะ ! แล้งคือนางกระโดดกอดคอจริงๆเลยนะ โดดตัวลอยเลย เราหันมองแม่เจมส์อีกครั แล้วถามแฟนคนแรกเหรอคะ แม่เจมส์ก็ยิ้มแล้วบอกตั้งแต่สมัยนู่นน 5 ขวบ 6 ขวบ..

เราหาภาพใกล้เคียงได้เท่านี้อ่ะ

ง่ะ ! อ้าว Poppy love นี่นา งั้นก็ไม่ถือว่าเป็นแฟนจริงๆอ่ะดิ่... แต่ โอ๊ยยยย จะกอดกันอีกนานป่ะ ไม่อายผีสางเทวดาบ้างเลย แต่นางสวยอ่ะ.. เชอะ  กอดไม่ปล่อยเลยนะ ไอ้ลิงบ้าก็ไปอุ้มเขาเอง นี่ที่อารมณ์เสีย เพราะมันดูไม่งามเฉยๆนะ ไม่ได้รู้สึกไรหรอก เชอะ  โอ๊ยยย จะกอดกันอีกนานป่ะ แล้วคือ กอดแบบกอดจริงกอดจังเลยอ่ะ

ไม่เหมือนที่กอดกันแบบตัวโก่งๆ แต่คือกอดแน่นเลย โอ๊ยยย จะกอดอีกนานมะ พี่แมนก็เดินมาเขย่าหัวเราเบาๆ แล้วบอก หวาย ๆ ๆ เขากอดกันด้วยอ่ะไอ้หมิว เราหันมองพี่แมนตาเขม็งเลยตอนนั้น พี่แมนบอกโอ๊ะ ๆ ๆ เจ็บ โอ๊ะ ๆ ๆ ๆ ๆ เจ็บ แล้วเขาทำท่ากวนประสาทอีก โอ๊ยยย ไอ้พี่บ้า รักษาภาพลักษณ์หน่อยดิ้ !

นางคนนั้น นางสูงพอๆกับไอ้ลงบ้าอ่ะ เพราะงั้นตอนโดดกอด ขาก็ลอยเลย จนแปปนึงดาราคนนั้นก็กระแอมเบาๆ  ฮึ่มม ไม่น่ารักเลยนะไปกระโดดกอดน้องแบบนั้นได้ไง คนที่โดดกอดนั้นก็บอกก็หนูคิดถึงนี่นาคุณน้า ไอ้ลิงบ้าค่อยๆวางนางลง จนนางยืนเองอ่ะแหละ แล้วนางคือยืนเท้าเทว มองหน้าไอ้ลิงบ้านะ แล้วบอกว่า ไม่ทักทายหน่อยเหรอออออออ

ง้ะ ! ไอ้ลิงเสียอาการเลยง่ะ ไอ้ลิงพูดไปว่า ' มาทำไม ' โห้ยยย แล้วคือนางหยิกมั่บบ เข้าที่แก้มเลยนะ หยิกแล้วดึงๆ ๆ นางบอกว่า โห พอโตขึ้นแล้วทำตัวไม่น่ารักเลย ไอ้ลิงบ้าตอบโต้อะไรไม่ได้เลยอ่ะตอนนี้ ดาราเขาก็ถามนะว่า หายดีแล้วใช่ไหมโทน โทนตอบอั๊ย อ๋ายดีแอ้วว แล้วไอ้ลิงบ้าก็คว้ามั่บที่มือของนางคนนั้นที่ดึงแก้มอ่ะ

แล้วบอกว่าหายดีแล้วครับ ดาราเขาก็ยิ้มม แล้วพูดว่าหมดทุกข์หมดโศกนะ แล้วผู้หญิงคนนั้นอ่ะ ก็ลูบๆหัวโทน อืมมม ตัวไม่ร้อนแล้ว นางจับจมูกได้ลิงบ้าแล้วบอกอืออออ ไม่แห้ง ๆ ๆ แล้วนางบอกไหนดูซิ๊ หูตูบมั้ย  ไอ้ลิงบ้าจับมั่บเลยแล้วก็บอกว่า ผมไม่ใช่ลูกหมานะ แล้วนางก็หัวเราะ แล้วบอกโอ๋ ๆ ๆ ไม่แกล้งแล้ว.. แล้วนางก็แบมือ แล้วบอกงั้นขอมือหน่อย ไอ้ลิงบ้าก็มองตาขวางเลย นางหัวเราะเสร็จก็กอดแขนอีกอ่ะ เง้อออออ ทำไรไม่อายผีสางเทวดา ฟ้าดินเลย

แล้วทำไมเราต้องไม่พอใจด้วยเนี่ย เชอะ ...   เรางงเป็นไก่ตาแรงเลย คือนางรุกแรงมากกกก พ่อเจมส์เขาก็เดินมาหานะ อีเจมส์ก็รู้ใจมากๆเลย ถามว่าพ่อครับ คนนั้นใครทำไมผมไม่เห็นรู้จักเลย พ่อเจมส์บอกอ๋อ... หลานของ - ชื่อดารา - น่ะ ตอนเด็กๆ พ่อแม่เขาพามาเที่ยวที่นี่บ่อยๆ เล่นกับโทนมาตั้งแต่เด็กๆนั่นล่ะ เราก็ถามว่าพ่อแม่เขาเหรอคะ พ่อของอีเจมส์บอกอื้ม

แปปนะกำลัง งง ผู้หญิงคนนี้เรียกดาราท่านนี้ว่าคุณน้า... อ่าวนี่รู้จักกันทั้งตระกูลเลยดิ่... เรามองหน้าพ่ออีเจมส์ พ่อเจมส์บอกว่า พวกอารู้จักกันตั้งแต่สมัยก่อนนั่นแหละ พ่อของใบปอ - ชื่อสมมติ  เขาเป็นพี่ชายของ - ชื่อดารา - เอาล่ะมาไล่เรียงลำดับกันก่อนจะได้ไม่งงนะ

ผู้หญิงคนนี้ที่กระโดดกอดไอ้ลิงบ้าให้ชื่อสมมติว่าใบปอ
เป็นลูกสาวของเพื่อนพ่อทศ ซึ่งเพื่อนพ่อทศศักดิ์เป็นพี่ชาย ของดาราท่านนี้ โอเคตามนี้นะ

อ๋อ.. ที่บอกพามาเล่นตอนเด็กๆเพราะแบบนี้สิ่นะ แต่ว่าก่อนอื่น.... แม่ทิพย์ถามพ่อทศนะว่าไปไหนมา พ่อทศบอกเปล๊า ก็เดินไปในสวนเฉยๆ ก็ตรงนี้ไม่มีอะไรสำคัญแล้วหนิ แม่ทิพย์บอกนะว่า มีแขกมาบ้านเจ้าของบ้านก็ต้องต้อนรับซิ่ พ่อทศก็ถอนหายใจ แล้วบอกอื้ม จะกลับเมื่อไรล่ะ ง้ะ ! เท่านั้นแหละแม่ทิพย์ล็อคคอ สลิปเปอร์โฮลด์เลยทุกคน

เง้อออ ล็อคคอกันเห็นๆ แล้วพวกลูกน้องเสี่ยที่เห็นก็เหวอกันไปหมด พวกเสี่ยก็รีบวิ่งมานะ แต่พอเห็นว่าโทนอยู่ด้วย ก็ชะงักกะนทันทีโดยเฉพาะเสี่ยจีน เพราะอย่าลืมว่า เสี่ยจีนได้รับคำสั่งจากย่าหอมโดยตรงว่าห้ามให้โทนเห็นหน้าและห้ามให้รู้ว่าเป็นลูกน้องพ่อทศก่อนเวลาอันควร แต่เราว่านะเสี่ยจีนต้องเข้ามาแน่ๆ เพราะว่าทศโดนสลีปเปอร์โฮลแบบนี้ ยังไงเสี่ยจีนรักพ่อทศเหมือนพี่ชายคนนึง ถึงกับเรียกว่าเฮียเลยนะ

แบ้วเสี่ยจีนก็ชิ่ง ออกไปเลย.. อ้าวไหงงั้น พอเราหันหน้ามองทโอ้โห ทุกคนสายตาแม่ทิพย์คือแบบ ถ้ามีอักษรลอยออกมา คงอ่านว่า ' อย่ามายุ่ง '  เง้อออ ฮาคิราชัน เลยไหมง้ะ แม่ทิพย์ล็อคสลีปเปอร์โฮลพ่อทศไว้ พ่อทศก็จับแขนไว้นะ ง่ะ แต่ดูแล้วคือน่าร๊ากกก พ่อทศตีแขนแบบยอมแพ้ ๆ ๆ แม่ทิพย์ก็บอกว่า คนเขาอุตส่าห์มาหา จะหลบหน้าทำไมกันทดาราท่านนั้นก็หัวเราะเบาๆ แล้วไปแตะตัวแม่ทิพย์

แล้วบอกว่าเบาๆ ทิพย์เบาๆ อายุอานามพวกเราไม่ใช่น้อยๆแล้ว เล่นกันเหมือนตอนหนุ่มๆสาวๆ จะเหนื่อยเอานะ พ่อทศบอกใช่ ๆ ๆ เดี๋ยวเป็นลมนะ แล้วคือท่าล็อคอของแม่ทิพย์อ่ะ คือดูยังไง ก็ไม่ใช่การล็อคแบบมั่วๆ คือเรามองแล้วรู้สึกว่าสวยงามและไม่กล้าดข้าไปใกล้เลย ดาราท่านนั้นก็พูดนะว่ายังไม่หายโกรธชั้นอีกเหรอทศ พ่อทศบอกลืมไปแล้ว คำพูดพ่อทศคือ แบบตัดฉับ  ๆ ๆ ไม่กะให้พูดอะไรต่อเลย เอาตรงๆจะพูดว่าหักหารน้ำใจก็ได้

แต่ดาราท่านนั้นก็คือยิ้มมมม คือเรามองออกนะว่า แสร้งยิ้มเพื่อไม่ให้เสียหน้า กับยิ้มแบบจริงใจ มันเป็นยังไง อันนี้คือแบบโดนพ่อทศพูดใส่แบบนั้น แต่ยังยิ้มได้เลย... แต่ ๆ ๆ ๆ ๆ พ่อทศโกรธไรง้ะ แล้วตอนนั้นผู้หญิงที่มาอ่ะ ก็เดินเข้าไปยกมือไหว้ พ่อทศ  อาทศสวัสดีค่ะ แล้วตอนไปไหว้ ก็คือลากไอ้ลิงบ้าไปไว้ด้วยนะ พ่อทศก็บอกว่าไงหนูใบปอสบายดีมั้ยลูก ใบปอก็บอกสบายดีค่ะอาทศ

แล้วไอ้ลิงบ้าก็บอกอาทศสวัสดีครับ เอ้างง คืออะไรง่ะ แล้วพ่อทศก็มองแล้วบอก เอ้อๆว่าไง ๆ ไม่ได้มานานนะ ไปดูสวนหน่อยมั้ย  ไอ้ลิงบ้าก็บอกครับๆดีครับ แล้วแค่แปปเดียว พ่อทศก็เหมือนปลดล็อค หลุดจากแม่ทิพย์ แล้วส่วนไอ้ลิงบ้าก็หลุดจากใบปอ แบบละสายตาแปปเดียวอ่ะ ง้ะ ! แล้วพ่อทศบอกป้ะๆ ไอ้หนุ่ม คือแบบ... ห๊ะ ! แบบนี้ก็ได้เหรอ

แต่แม่ทิพย์ก็พูดนะว่าจะไปไหนพ่อลูก แล้วคือพ่อทศกับไอ้ลิงบ้าคือสะดุดกึ้กเลย แล้วจังหวะคือเหมาะเจาะมากเลยนะ ปู่เทียนกับย่าหอมท่านมาทางนี้พอดี พอดาราเขาเห็นเขาคือรีบเดินไปแล้วก้มกราบเลย ย้ำนะว่าก้มกราบ คือพี่แมน เรา จ๋า เจมส์ คือแบบอึ้งอ่ะ ลงไปก้มกราบแบบไม่กลัวเสื้อผ้าราคาแพงจะเลอะเลย เราได้ยินคำพูดว่า สวัสดีค่ะพ่อ สวัสดีค่ะแม่

ใช่ ! คำที่ดาราท่านนั้นใช้เรียกปู่เทียนน่าหอม คือ พ่อและแม่ ไม่ใช่พ่อปู่หรือแม่ย่า แต่อย่างใด ท่านทั้งสองก็โน้มตัวยื่นมือไปไปลูบหัว แล้วบอกลุก ๆ ๆ เลอะเทอะหมดแล้ว ดาราท่านนั้นก็ขยับลุกมากอดเอวย่าหอมนะ แล้วก็ยืนมาไหว้ปู่เทียนอีกรอบ ปู่เทียนท่านรับไหว้ แล้วพูดว่าสบายดีนะลูก ดาราคนนั้นคือน้ำตารื้นๆ ตอบไปสบายดีค่ะ ย่าหอมก็มองนะ แล้วบอกว่า หน้าตาดูสดใสขึ้นนะ - ชื่อเล่นดารา -

ง้ะ ! เรียกชื่อเรียนเป็นเรื่องปกติเลย ดาราท่านนั้นคือยกแขนมาเช็ดน้ำตา พยายามจะพูดแต่ดูเหมือนงัก เหมือนจุก อก แล้วเหมือนพูดไม่ออก คือทุกคนเข้าใจมั้ยแบบคนดีใจจนจุกที่อกแล้วพูดไม่ออก แล้วก็ยิ้ม คืองงไปหมดแล้วง้ะ ! พ่อของเจมส์ก็เดินมาสะกิดเจมส์นะ แล้วถามว่า วันนี้จะกลับบ้านไหม อีเจมส์บอกนะว่า ผมจะกลับไปเอาของแล้วไปค้างบ้านพี่แมนครับพ่อ พ่อเจมส์บอกอื้มๆ ตอนนั้นเราคือแบบไม่รู้คิดยังไง ถึงถามพ่อเจมส์ไปนะว่า คุณอาคะ ทำไม... ดาราเขาดูแบบ ....

คือดูปู่เทียน ย่าหอมท่านเอ็นดูมากๆเลยค่ะ แต่แปลกที่พ่อทศเหมือนไม่ค่อยยากเจอ พี่แมนก็รีบสะกิดเราแล้วพูด ไอ้หมิวรู้จักกาละเทศะไหมเนี่ย เราก็แบบจ๋อยเลย เรารีบบอกขอโทษค่ะ พ่อเจมส์บอกไม่เป็นไรหนูหมิว คุณอาท่านไม่ได้ว่าอะไร แต่ท่านก็ไม่ได้ตอบกลับมานะ ย่าหอมท่านคุยกับดาราว่า มาซะไกลเลย ดาราเขาก็บอกไม่ไกลเลยค่ะตั้งใจมาหาแม่เลยค่ะ เพราะรู้ว่ายังไงแม่กับพ่อต้องมาแน่ๆ ย่าหอมท่านก็มองนะ แล้วพูดว่าแล้วนี่กินอะไรมาหรือยัง ดาราก็บอกทิพย์จัดการให้เรียบร้อยแล้วค่ะ ย่าหอมพยักหน้า

แล้วอยู่ดีๆ ย่าหอมก็พูดว่าจะไปไหนไอ้ตัวเล็ก คือพอพูดแบบนั้นทุกคนหันควั่บไปเลย จากตอนแรกที่ไอ้ลิงบ้าอยู่ใกล้ๆใบปอใช่มะ พอย่าหอมพูดขึ้นมาแล้วทุกคนหันไปมองคือไอ้ลิงบ้าอยู่ห่างออกไปราวๆ 2-3 เมตรแล้วอ่ะ  แล้วที่สำคัญพ่อทศหายอีกแล้วทุกคน ไอ้ลิงบ้าพอโดนย่าหอมเรียก ก็หันกลับมาแล้วพูดครับย่า ย่าหอมถามแล้วพ่อไปไหน ไอ้ลิงบ้าบอกเอ่อ เดินไปในสวนแล้วครับ ง้ะ !!!!!!  อะไรกันเนี่ย ย่าหอมมองแล้วบอกว่าไวจริงๆไอ้ลูกคนนี้ ส่วนไอ้ลิงบ้าก็ยืนหน้าซีดเลยอ่ะ เหมือนกลัวย่าหอมมากๆ

แม่ทิพย์บอกเห้ออ คลาดสายตาไม่ได้เลยเนี่ย ดาราเขาก็บอกว่าไม่เป็นไรๆ แล้วย่าหอมก็บอกป่ะไหนมาคุยกันหน่อยไม่ได้เจอกันหลายปี ย่าหอมก็มองๆแล้วบอกป่ะทิพย์มากับแม่ด้วย แม่ทิพย์ก็ยิ้มแล้วเดินตามไปนะ ใบปอก็ไปกอดแขนไอ้ลิงบ้านะ แต่ไอ้ลิงก็บอกพี่ปอไม่ไปเหรอ เดี๋ยวย่าก็ถามหาหรอก ใบปอก็งืมม ก็ด้ะ งั้นเดี๋ยวมานะ แล้วใบปออะไรนั่นก็เดินตามไป ตอนนั้น ทั้งแม่เรา แม่เจมส์ ก็ตามไปด้วย ส่วนพวกเราน่ะเหรอ รีบเดินไปหาไอ้ลิงบ้าที่กำลังยืนเกาหัวอยู่เลย พี่แมนถามเห้ยอะไรยังไงเนี่ย

รู้จักคนไปทั่วเลยนะ แฟนเหรอ ไอ้ลิงบอกแฟนไรล่ะพี่ พี่แมนบอกอ้าวๆ ๆ แม่เจมส์บอกแฟนคนแรกเลยไม่ใช่ง่าย เน๊อออ แล้วพี่แมนก็แกล้งๆเหล่มองเรา ไอ้ลิงเกาหัวแบบเหนื่อยใจ แล้วบอกเห้ออออออ อีเจมส์ถามว่าแล้วพ่อทศเขาไปตอนไหนวะน่ะ ไอ้ลิงบ้าบอกว่า พอทุกคนหันไปตามที่ย่าเรียก พ่อผมก็เดินออกไปแล้ว ไอ้ลิงเกาหัวแกร่กๆ ๆ ๆ จ๋าก็ถามว่าแล้วไม่เดินตามไปล่ะเจ้าโทน ไอ้ลิงก็มองหน้าแล้วบอกว่า ' ผมหนีไม่ทัน '

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ศุภกร นอนน้อย

ก็ลองวิ่งหนีดูสิพี่โทนย่าหอมจะแจกอะไรตามหลังอิอิ

Roam/Z/l3

พี่ใบปอ ร้ายจริงๆเลยอยากรุ้เรื่องดารา จังเลย

[email protected]

กิ๊กเก่าทั้งพ่อทั้งลูกเลย

munkza

ยังสู้วิชาพ่อทศไม่ได้นะ หนีช้าา

okai

สกิลเคลื่อนย้ายยังไม่พริ้วเท่าพ่อสินะครับ,. 

darkside

พ่อทศ นี่ ฉับไวกว่า โทนเยอะ  ตอนสู้กันนี่ มีผลมาก

chapter11

ต้องไปเรียนวิชาขั้นสูงจากพ่อทศเพิ่มแล้วนะครับแบบนี้ ยังตามไม่ทัน

singkanong

อ้าวเจ้าลิงโทนหนีไม่ทันพ่อทศแห่ะๆได้วิชาจากพ่อทศมายังไม่หมด

turie

au2000

พ่อทศไปก่อนแล้ว โทนชิ่งไม่ทัน

❖SynchroNight❖

'หนีไม่ทัน' ประโยคแสนสั้นแต่รับรู้ถึงความขมขื่น~~  ::Crying::

wjoe44

นายโทนยังไวสู้พ่อทศไม่ได้ พ่อยังเก๋ากว่า

Kenobi.,

พ่อลูก งานเข้าแล้ว กิ๊กเก่ามาเฉยเลย .

jeab2504

แต่ละคนที่มาคนดังๆทั้งนั้น