ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักแก้ปัญหาภายในบริษัท 24

เริ่มโดย kupong, สิงหาคม 25, 2023, 12:14:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Joe555

badboyy2j

ชอบสำนวนการเล่าเรื่อง  อยากให้มีตอนต่อไปเรื่อย ๆ ครับ  อยากให้จัดแบบในห้องน้ำเครื่องเลยน่าจะดี

jirasakgolf7

กำหนดการสองเดือนก่อนลาออกงั้นเหรอ นี่มันจะดูถูกนักเจรจามากไปรึเปล่า

rong

ต้องเย็ดให้ติดใจเรื่องอื่นก็คุยง่าย

Yanwit.siri99

see_took

jaja

การเย เท่านั้นที่จะแก้ปัญหาได้

ช่อมาลี

กว่าจะได้ยาก แต่ถ้าได้แล้วดิ้นไม่หลุดแน่ๆ พระเอกเรา

somcai

เครื่องบินเลยนะรับรองไม่ตกสวรรณ์แน่

Hinoki

ไม่ได้เจอนานแล้วได้ลองแล้วจะติดใจ

Komratouy13

Xonmagic

ดีใจกลับมาให้ได้อ่านซักที รอตอนใหม่อยู่นะครับ

ryg123456

จัดไปพี่เอ พี่เขาว้าเหว่มานานแล้ว

po3026

รุ่นใหญ่ร้างลาของ แบบนี้จุดติดง่าย