ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 128

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กันยายน 08, 2023, 01:26:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

txxt30

ใบปอนี่ไม่ธรรมดานะ  ถ้าเป็นคู่แข่งก็น่าเกรงขามยิ่ง เข้าถึงเนื้อถึงตัวเลย อาศัยความสนิทสนมยามเด็กเป็นต่อ  รุกะที่ว่ารุกหนักแล้ว จะมองข้ามใบปอไม่ได้เลย  นี่แหละแฟนคนแรกในวัยเด็กของเทพโทน  5555   แต่นางก็เก่งนะสามารถเห็นปู่ใหญ่ในป่าด้วย  ไม่ธรรมดาจริงๆ

จะว่าไปแล้ว เจ๊หมิวก็ไม่ธรรมดาเหมือนกันที่สามารถมองเห็นภาพจากอีกมิติหนึ่งได้

ผมมีข้อสังเกตนะ  คนที่เป็นคนพิเศษของเทพโทนนี้มักจะสามารถสื่อสารกับอีกมิติหนึ่งได้ไม่มากก็น้อยละ

j_manus

thanarat3459

bossbellbest

ติดตามต่อครับ มีคนมาเพิ่มอีกแล้ว หมิวชินแล้วละ

yuta279

เหมือนพี่หมิวเจอคู่แข่ง แต่ทำไมเนื้อเรื่องปัจจุบันไม่มีพูดถึงใบปอเลยครับ

♤judas♤

พี่หมิวเจอใบปอนั่งตักโทนด้วยแถมยังมีเช็ดปากให้อีก..เจอคู่แข่งเล้วแถมเห็นพ่อปู่ด้วยหรือเปล่านะ

yai79

ใบปอน่าจะมีบทหลังจากนี้แน่เลย

Rivermoon

ใบปอมาแปบเดียวฉีกเจ๊ไปไกลเลย

Popoing

ทรงนี่ ใบปอ ลูกศิษย์ย่าหอมแท้ๆ

kgerrard

olemantu

ทั้ง ๆที่คงพยายามทำใจไว้แล้วละ แต่ก็มีสาว ๆเปลี่ยนกันเข้ามาให้ตาร้อน ๆอยู่ไม่ขาดเลยเหมือนกันจริง ๆนะ เอาว่าเห็นใจ๋

darkside

คู่แข่งตัวฉกาจ  เปิดม่านแล้ว  5555  อะไรที่เจ้หมิวทำได้  ใบปอ ก็ทำมาหมดแล้ว 

wjoe44

ใบปอน่าจะเป็นเพื่อนสนิท 

J1234

ตอนนี้คำถามคือ ใบปอ อยู่ไหน ในทามไลน์ปัจจุบัน  ::Hmmm::

พฤกษ์

ใบปอนางสนิทกับโทนเนอร์ใหนถึงขนาดจับมือถือแขนได้สงสารแต่เจ้หมิวแสดงออกให้โทนรู้ยังไม่กล้า