ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความไร้เดียงสา

เริ่มโดย Gubook, กันยายน 16, 2023, 04:31:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gubook

สวัสดีครับ ผมชื่อนน อายุ27ครับผมพึ่งเข้ามาทำงานเป็นคนรับใช้ให้เจ้านายครับเจ้านายผมเขาชื่อคุณ สรพงษ์ มีธุรกิจส่งออกต่างประเทศมีเมียแก่ชื่อ คุณวรรณี ถึงอายุคุณวรรณี อายุจะแตะหลัก40แต่ผิวพรรณยังดูอ่อนวัยมากคุณพงษ์มีลูกสาว2คนครับชื่อ คุณหนูหวานกับคึณหนูฟาง คุณหนูหวานเป็นลูกสาวคนโตอายุ 18 ส่วนคุณหนูฟางลูกคนเล็กอายุ15 ทั้งคู่เรียนโรงเรียนนานาชาติทั้งคู่ตอนเช้าผมก็ขับรถไปส่งคุณหนูทั้งสองไปเรียนครับกลับมาก็ก็ไปส่งคุณพงษ์ไปบริษัทต่อครับพอส่งเสร็จคุณพงษ์บอกวันนี้คงมีประชุมทั้งวันให้ผมกลับไปดูงานที่บ้าน ผมขับรถออกมาจากบริษัทกลับไปยังผมจอดรถเสร็จผมก็แวะไปในครัวคุยกับป้านุแม่ครัวของคุณพงษ์กินไรเสร็จผมก็ไปล้างรถดูสวนจนบ่ายโมงกว่าๆไกล้ถึงเวลาออกไปรับคุณหนูผมเลยแวะกับไปห้องพักอาบน้ำซะหน่อยไกล้ถึงเวลาผมรีบขับรถไปรับคุณหนูที่โรงเรียนครับระหว่างจอดรถผมมองดูรวบๆมองเด็กๆแรกรุ่นขาวๆดูแล้วชุ่มชื่นหัวใจแม้เด็กๆพวกนี้มันโครตรักน่าเลยขาวยังมองเด็กๆสาวๆอยู่จนเห็นคุณหนูฟางเดินมาพร้อมกลับเพื่อนอีก3-4คนยังว่าละครับนี้มันโรงเรียนสตรีล้วนนานาชาติต้องพวกคนมีเงินถึงเงินถังถึงจะเรียนได้ฉันไปก่อนนะยัยแก้วยัยสาเอ่อกลับก่อนเลยแกยัยฟางผมได้ยินแก๊งคุณหนูบอกลากันก่อนหันหน้าเดินมาสวัสดีคะพี่นนสวัสดีครับคุณหนูฟางพี่นนมารอฟางนานหรือยังค่ะไม่นานครับรอคุณหนูแปปเดียวเองครับงันกลับบ้านกันเลยไหมครับค่ะแต่ช่วยแวะฟางห้างให้ฟางก่อนได้ไหมค่ะฟางอยากซื้อขนมหน่อยคะ ได้เลยครับคุณหนู ผมขับรถออกมาเดินทางไปห้างตามคำสั่งของคุณหนูตอนนี้คุณหนูนั่งอยู่เบาะหลังผมแอบส่องมองดูคุณหนูอยู่ผิวขาวเนียน เอวเป็นเอว นมเป็นนม ก้นนี่ งอน เด้งลอยมาเลยเวลาใส่ชุดนักเรียนแล้วนี่สวยมากไอ้ผมก็ได้แต่มองไปวันๆช่างน่ามองจริงๆหลังจากรับคำสั่งผมก็ขับมาถึงห้างใหญ่กลางเมืองวนรถจอดเสร็จก็หันหลับไปทางคุณหนูซึ่งตอนนี้คุณหนูนั่งหลับอยู่เบาะหลังขาขาวๆวางชิดฝั่งปรตูแบบเรียบร้อย ไอ้ผมก็คิดในใจขนาดหลับยังหน้ารักจริงๆ ผมก็ไม่อยากคิดทำไรเกินเลยหรอกครับเพราะเห็นเป็นเด็กอยู่แถมเป็นลูกสาวเจ้านายด้วยคุณหนูครับถึงที่หมายแล้วครับผมเรียกปลุกคุณอยู่2-3รอบก็ยังไม่ตื่นคุณหนูนี่ขี้เซาจริงๆสงสัยทำกิจกรรมเรียนเยอะจนเผลอหลับลึกผมค่อยเอื้อมมือไปสำผัสต้นขาตัวคุณหนูฟางอย่างแผ่วเบาคุณหนูครับถึงแล้วครับผม งื้อ งื้อ ค่ะ  ผมเลยแจ้งย้ำอีกครั้งว่าถึงแล้ว คุณหนูฟางพยักหน้ารับค่อยเปิดประตูลงรถไป เอ่อคุณหนูครับผมรอที่รถนะครับ ค๊าาา
ผ่านไป 1 ชั่วโมง
คุณหนูฟางหิ้วขนมกับมาเต็มไม้เต็มมือเดินมายังที่จอดรถ ผมเห็นก็รีบลงไปเปิดประตูให้คุณหนูขึ้นรถ ขอบคุณคะ เสร็จผมก็กลับไปนั่งในรถและขับออกไป อะนี้ค่ะพี่นน ฟางซื้อขนมมาฝาก จนถึงบ้านเจ้านายผมยังคงเก็บซ่อนความเงื่อนงำเอาไปก่อนละก็ไปปลดปล่อยในห้องพักของตัวเอง
-------------------------------
เช้าวันต่อมาผมตื่นแต่เพื่อล้างรถเตรียมส่งคุณท่านไปทำงานตามปกตินนเดียวนนไปส่งเจ้าฟางกลับเจ้าหวานที่โรงเรียนก่อนเลยนะเสียงของเจ้านายผมบอกให้ผมทราบผมก็ตอบรับคำสั่งเจ้านายจนผมทำความสะอาดเสร็จนี้ก็พึ่งจะ 7.00น. เองยังมีเวลาหาไรทานอยู่เพราะผมเริ่มหิวๆแล้วสิเลยเดินไปทางครัวละถามแม่ครัวมีไรรองท้องไหมครับป้านุแม่ครัวแก่บอกมีกาแฟซองกับขนมปังอยู่ให้ผมทานรองท้องไปก่อนทานไรเสร็จผมก็เดินไปสตาร์ทรถ BM คันงามเพื่อวอมเครื่องไว้ก่อนไม่ทันไรก็มีเสียงใสๆหวานๆดังมาจากข้างหลังอรุณสัวัสดิ์คะพี่นนค่ะฟางกับพี่หวานพร้อมแล้วคะ ผมหันสวัสดีครับคุณหนูฟางคุณหนูหวานเด็กสาวอายุ15หน้าตา จิ้มลิ้มหวานๆดูสดใสผิวพรรณขาวไรที่ติใบหน้าสวยได้รูปสูง168 เรียกได้ว่าหุ่นนางแบบตั้งแต่เด็กได้ก็ว่าได้ ส่วนด้านหลังคุณหนูฟางก็มีพี่สาวได้เดินตามมาติดๆพี่สาวอย่างคุณหนูหวานก็ไม่ธรรมดาสูงตั้ง170 หน้าก็สวยใสไร้ที่ติผิวพรรณขาวทั้งพี่และน้องแถมนมเป็นนมตูดเป็นตูดพอมองๆดูแล้วทางคุณหนูหนาวหุ่นใหญ่เครื่องใหญ่กว่าน้องน้องสาวก็ตามวัยละครับเริ่มเข้าสู่วัยรุ่นผมเปิดประตูรถให้คุณหนูทั้งสองขึ้นไปนั่งละปิดประตูลงเดินวนไปนั่งฝั่งคนขับละขับออกไป
ถึงโรงเรียนของคุณหนูหวานยัยฟางค่ะพี่หวานไปกันเลยไหมครับคุณหนู คะ ผมถามคุณหนูฟางก่อนออกรถไประหว่างทางก็แอบมีส่องคุณหนูฟางเป็นพักๆซึ่งเหมือนเธอเองก็จะพอรู้เปลื่ยนเป็นใฝ่ห้างเล่นสะผมรู้สึกวิ้วๆเลยพอถึงโรงเรียนคุณหนูฟางเธอก็เปิดประตูออกซึ่งก่อนจะออกเธอก็หันมาบอกหนูรู้นะคะว่าพี่นนแอบมองหนูกับพี่หวานอะ แล้วก็ปิดประตูละเดินเข้าโรงเรียนไปไอ้ผมก็ยิ้มเจือนๆตายละกูถ้าคุณหนูไปบอกคุณท่านตูตายแน่ผมรีบยูเทิร์นรถกลับไปรับนายท่านต่อไปส่งที่ทำงานต่อหลังจากส่งเสร็จท่านก็ให้ผมไปช่วยงานในที่ทำงานของท่านจนช่วงบ่ายๆมีโทรศัทพ์โทรเข้ามาหานายผมท่านคุยเสร็จก็เรียกผมไปคุยเฮ้ย นน มานี้สิครับคุณพงษ์เมื่อกี๊ยัยฟางโทรมาบ่นปวดหัวให้นายมารับไปพักที่บ้านหน่อย ครับนายผมก็โลงอกเลยนึกว่าคุณฟางเธอจะบอกพ่อเธอด้วยเรื่องผมออกแอบเธอกับพี่สาวเธอเมื่อเช้า ม่นานก็ถึงโรงเรียนคุณหนูฟางผมจอดรถละเดินออกไปรับเธอที่จุดรับนักเรียนแต่ผมก็ไม่เห็นเธอเลย ผมจึงหยิบโทรศัพท์ไปหาคุณหนูฟางเธอบอกว่าเธอมารออยู่ที่ห้องพยาบาลในโรงเรียนเมื่อเดินไปถึงห้องพยาบาลที่คุณหนูอยู่คุณหนูฟางครับไหวไหมครับไหวค่ะ กำลังนอนพักอยู่บนเตียงสำหรับพักฟื้นถ้าไม่ไหวนอนพักสักหน่อยก็ได้ครับคุณท่านให้ผมพาคุณหนูไปหาหมอเพื่อดูอาการครับ คะ ฟางค่อยๆลุกขึ้นมาอย่างช้าผมก็รีบเข้าไปประคองไว้ขอโทษนะครับคุณหนูและประคองเธอลุกจากเตียงไหวแน่นะครับคุณหนูผมค่อยโอบอย่างแผ่วเบาเนื้อตัวคุณหนูช่างนุ่มนิ้มไรอย่างนี้น่าแถมมีกลิ่นหอมอ่อนๆจากตัวคุณหนูฟางอีกผมค่อยโอบเธอมายังรถแบบไม่รีบร้อน มันก็ต้องหาโอกาสไกล้ชิดกับเธอสักหน่อยยัยฟางเป็นไงบางเสียงของเด็กสาวรุ่นราวคราวเดียวกับเรียกเพื่อนสาวของเธอฉันก็รู้สึกไม่สบายเท่าไรอะยัยแก้วงันหายไว้ๆนะแกจ้าคุณหนูตอบรับพร้อมกับค่อยๆก้าวเดินไปยังรถผมโอบกอดเธอแบบแนบเนื้อตัวเลยจนคุณหนูฟางเธอเอ่ยขึ้นว่าไม่ต้องกอดแน่นขนาดนั้นก็ได้ค่ะพี่นน ก็ผมกลัวคุณหนูจะล้มไปนะครับพี่โอบแบบแนบชิดครับพร้อมกลับยิ้มให้ทางคุณหนูเท่าที่ดูคุณหนูเธอก็ไม่ได้ว่าอะไรหรือขัดขืนอะไรอาจจะเป็นเพราะเธอไม่สบายไม่ได้สนใจก็ได้ครับ ผมให้คุณหนูนั่งฝั่งทางข้างคนขับสะดวกแกการดูคุณหนูอย่างไกลชิด เธอก็มองทำท่าเหมือนจะสงสัยครับว่าเอาเธอมานั่งหน้ารถทำไมแต่เธอก๋ไม่ได้พูดอะไรแล้วผมก็เดินไปนั่งฝั่งคนขับและขับรถออกไปส่งคุณหนูที่โรงพยาบาล ระหว่างขับรถอยู่ผมก็มองทางคุณหนูฟางแรกก็ดูเหมือนว่าเธอจะไม่หลับนะครับพอไปสักพักแเธอก็หลับไปครับด้วยเธอไม่สบายเลยทำให้เธอหลับไปที่นี้ก็เข้าทางผมสิครับผมเอื้อมมือไปลูบๆบริเวรขาอ่อนของคุณหนูครับผิวขาวเนียนช่างน่ารูปไล้อยู่นานผมก็ขับรถไปลูบไล้ไปด้วยมันก็เพลินดีบวกกับค่อยมองคุณหนูไปด้วยครับไม่รู้ว่าจะตื่นตอนไหนยิ่งทำไปนานเริ่มอยากจะสำผัสให้มากกว่านี้ผมจึงค่อยๆล้วงให้ลึกขึ้นจนสำผัสถึงกางเกงชั้นในสุดที่ปกปิดเนินน้อยๆของเทออยู่ผมค่อยลูบๆบริเวรขาอ่อนเท่านั้นไม่กล้าไปยุ่งกับของสงวนของเธอครับ จนแล้วจนรอดผมรวบรวมความกล้าค่อยๆเอามือเอื้อมไปบริเวรเนินเขาน้อยๆของคุณหนู แล้วเอามือลูบๆวนแถวเนินของคุณหนูฟางอย่างเบามือใจหนึ่งก็กลัวเธอตื่นอีกใจก็ตื่นเต้นกลับสิ่งที่ทำอยู่
งื่อ . . งื่อ . .งื่อ เสียงของคุณหนูคราวอยู่ในทำคอ คิดไปคิดมาก็อยากจะทำอีกนะครับแต่ว่าไกล้จะถึงโรงพยาบาลแล้วเลยต้องเอามือออกจากเนินน้อยๆของคุณหนูฟางก่อน เมื่อจอดรถเสร็จ คุณหนูฟางครับ คุณหนูฟาง ถึงโรงพยาบาลแล้วครับ ไม่มีการตอบรับจากคุณหนูผมเลยเอามือไปแตะที่หน้าผากคุณหนูฟางเธอตัวร้อนมาก ผมเห็นว่าเรียกต่อไปเธอคงไม่ตื่นแน่ๆ ผมรีบอุ่มเธอออกจากรถแล้วตรงเข้าห้องฉุดเฉิน ผ่านไปเกือบ 30นาที มีหมอเดินออกมาแจ้งให้ผมทราบว่าคุณหนูไม่สบายมีอาการตัวร้อนให้นอนพักฟื้นยังหน่อยอาการก็จะดีขึ้นครับเดียวหมอบอกให้พยาบาลจัดยาให้นะครับ  ครับคุณหมอหลังจากคุยกับหมอเสร็จผมจะโทรรายงานให้คุณพงษ์เจ้านายผมทราบถึงอาการของลูกสาวท่านหลังจากโทรรายงานเสร็จนั้นผมก็พาคุณหนูกลับบ้าน ถึงที่บ้านของเจ้านายผมก็อุ้มคุณหนูขึ้นไปยังห้องนอนของคุณหนูโดยมีแม่บ้านมาดูแลคุณหนูต่อจากผม ระหว่างทางขับรถกลับผมไม่ได้ทำไรคุณหนูเลยอยากให้เธอพักผ่อนดีกว่าครับ ผมมองดูนาฬิกานี้ก็บ่ายสามโมงกว่าๆแล้วด้วยผมจึงต้องรีบลงไปที่ขับเพราะไกล้ถึงเวลาไปรับคุณหนูหวานที่โรงเรียนแล้วด้วย จนผมขับมาถึงก็เห็นคุณหนูคนสวยยืนโบกมือให้ผมรู้ว่าเธออยู่ตรงนี้จอดรถเสร็จคุณหนูเปิดประตูขึ้นมาละถามว่า"ทำไมวันนี้พี่นนมารับช้าจังค่ะ" วันนี้คุณหนูฟางไม่สบายนะครับ ผมไปรับคุณหนูไปส่งโรงพยาบาลแล้วไปส่งที่บ้านต่อนะครับคุณหนู"แล้วยัยฟางเป็นยังไงบางค่ะ"ก็เป็นไขครับแต่ไม่ได้เป็นอะไรมากครับหมอบอกว่านอนพักสัก 1-2 วันก็หายดีครับ ระหว่างทางผมก็ชวนคุณหนูหวานคุยนะครับเพราะไม่ค่อยได้คุยกับคุณหรูหวานบ่อยๆต้องสร้างความสนิทไว้ครับคุยเล่นไรเลื่อยจนถึงบ้านครับหลังจากส่งคุณหนูเสร็จก็นำรถไปจอดในโรงรถแล้วไปรดน้ำต้นไม้ต่อจนไม่มีไรให้ผมทำแล้วผมเลยเดินกลับไปห้องพักไปเปลื่ยนชุดเป็นเสื้อยืดสำหรับออกกำลังกายและกางเกงวอมว่าจะไปวิ่งออกกำลังกายสะหน่อยผมบ้านเจ้านายอยู่ไกล้ๆกับสวนสาธารณะครับวันไหนว่างๆไม่มีไรทำผมมักจะมาออกกำลังกายที่สวนสาธารณะบ่อยๆนะครับ หลังจากออกกำลังกายเสร็จที่ก็จะมืดอยู่แล้วกลับดีกว่าผมก็วิ่งจอกกิ้งกลับไหนระหว่างเปิดประตูรั่วก้าวเข้ามาในบ้านก็เห็นคุณหนูหวานกำลังนั่งอยู่ในชิงช้าในสวนหน้าบ้านอยู่คนเดียวไอ้ผมก็กลัวยุงจะกดคุณหนูเอาเลยเดินไปไกล้ๆ มานั่งเล่นชิงช้าคนเดียวเหรอครับคุณหนู ผมเปิดประเด่นไปก่อนเลย คุณหนูหวานค่อยหันมาและมองผม "ค่ะหวานอยากนั่งตากอากาศข้างนอกสักหน่อยค่ะ" แล้วคุณหนูฟางอาการเป็นยังไงบางครับดีขึ้นบางไหมครับ "หวานไปดูน้องมาแล้วคะตอนนี้ไขลดลงบางแล้วแล้วป้านุกับคุณแม่ดูแลอยู่คะ" แล้วตอนนี้ก็มืดแล้วนะครับคุณหนูแถมยุงก็เริ่มมาแล้วนะครับเข้าบ้านเถอะครับคุณหนู"ค่ะ งันหนูขอตัวไปก่อนนะค่ะพี่นน" ครับ คุณหนู
ผ่านไป2-3วันหลังจากคุณหนูฟางไม่สบายซึ่งวันนี้ก็เหมือนเคยผมยังทำทำแบบเดินในทุกๆทีตื่นมาขัดรถให้เงาเสร็จก็รดน้ำต้นไม้อาหารทานและไปส่งคุณหนูผมเตรียมตัวเสร็จสับก็ไปรอที่รถครับรอไม่นานคุณหนูทั้งสองก็เดินออกมาจากบ้านใหญ่ผมก็รีบเดินเปิดประตูรถให้ทั้งสองขึ้นครับ วันนี้ยังสดใสเหมือนเดิมเลยนะครับคุณหนูคะก็ปกตินะค่ะคุณหนูฟางส่งยิ้มให้กลับมา ส่วนคุณหนูหวานก็ยังเหมือนเดิมเดินมาขึ้นรถพร้อมใส่หูฟังเพลงจนเป็นเรื่องปกติไปแล้วผมก็ยังคงทำหน้าที่ตัวเองต่อไปครับส่งคุณหนูที่โรงเรียนเสร็จก็กลับไปรับเจ้านายต่อครับวันนี้เจ้านายดูเหมือนจะมีกระเป๋าเดินทางอยู่หนึ่งใบครับ นน มาเอากระเป๋าไปขึ้นรถก่อนเจ้านายเรียกผมให้ไปเอากระเป๋ามาไว้ที่รถก่อน ระหว่างเดินไปหยิบกระเป๋าผมก็ถามเจ้านายว่า คุณพงษ์ ครับไม่ทราบวันนี้จะไปไหนเหรอครับ ฉันมีงานไปสัมมนาที่ต่างประเทศและต้องไปประชุมด้วยคงไม่ได้อยู่เมืองไทยสักเกือบๆเดือนเอ่อเดียวขนของเสร็จแล้ว นน ไปรอที่รถก่อนก็ได้ฉันจะไปเตรียมเอกสารสำคัญก่อนแล้วเดียวตามไปครับคุณพงษ์ผมก็หยิบยกกระเป๋าเดินทางก็คุณพงษ์ไปรอที่รถรอไม่นานคุณพงษ์ก็เดินมาขึ้นรถที่ผมจอดรออยู่หน้าบ้านของท่าน ออกรถเลยนนไปส่งฉันที่สนามบินครับคุณพงษ์ระหว่างทางเจ้านายก็มีสายเข้าโทรมาคุยเรื่องงานเต็มไปหมดคุยอยู่นานพอท่านว่างสาย นนฉันไม่อยู่บ้านสักพักก็ฝากนายดูแลบ้านและส่งลูกฟางกับลูกหวานด้วยละและค่อยไปดูคุณวรรณีด้วยเห็นช่วงนี้เธอดูเคลียดเรื่องงานมั่นๆแวะเวียนมาดูเธอบางละกันเพื่อเขาจะเรียกใช้งาน ครับคุณพงษ์ หลังจากส่งท่านเสร็จท่านก็ให้เงินผมมาจำนวนหนึ่งอะเอาไปใช้นี่ฉันให้เป็นค่าแรงพิเศษเพราะหลักจากนี้งานนนน่าจะเยอะฉันไปให้ดูแลบ้านดีๆด้วยละครับคุณพงษ์ ผมก็ตีรถกลับบ้านเจ้านายพอถึงเห็นป้านุแก่กำลังทำอาหารอยู่ผมไปเลยหาของอร่อยๆจากป้านุ ป้านุแก่ใจดีมากถึงจะปากใจแต่แก่ก็นิสัยดีมากป้านุอยู่กับครอบครัวคุณพงษ์มานานมากตั้งแต่คุณพงษ์กับคุณวรรณียังไม่มีคุณหนูหวานกับคุณหนูฟาง ป้าทำไรกินอะมีอะไรให้ผมชิมสักคำสองคำม๊ะ ไม่มีอะมีแต่ตะหลิวกับกะทะจะกินไหมป้านุตอบกลับอย่างทันควัน โห่ป้าแค่จะหาไร้ทานถึงกับต้องจะเอาตะหลัวมาประเคนเลยเหรอป้าไม่ใจร้ายไปหน่อยเหรอ แม้ๆๆๆก็เองมันน่าตีกระบานไงกวนได้ทุกเรื่องเลยนะเองนะนู้นไปดูในตู้นู้นหลังจากนนได้หาไรทานเสร็จป้านุแกทำอาหารเสร็จ ไอ้นนเว้ยช่วยข้าเอาข้าวปลาอาหารไปวางที่โต๊ะให้คุณวรรณีทีสิได้สิป้าเรื่องแค่นี้เองนนเดินไปหยิบอาหารในจานแล้วนำตามป้านุไปทางในบ้านใหญ่ของเจ้านายแล้วางไว้บนบนโดนให้ป้านุแกจัดโต๊ะไป สักพักนึ่งคุณหญิงวรรณีก็เดินลงมาจากชันบน คุณหญิงวรรณีก็ดูสวยมากอายุก็ไม่ได้เยอะเท่าไรพึ่งจะ30นิดๆเองจัดว่าสวยใช้ได้หน้าตาสวยกลมได้รูปผมยาวดวงตากลมโตในตาสองชั้นผิวขาวสูงราว168ดูตัวเล็กน่ารักๆมากนนเชยชมเสร็จอยู่เฮ้ยไอ้นนเองจะมองอีกนานได้ไปหยิบจานกับช้อนมาเพิ่มสิป้านุแกเรียกสตินนกลับมา อ้อๆได้เลยสิป้ารอแปปนะหลังจากช่วยป้าแกเสร็จไกล้ถึงเวลาไปรับคุณหนูแล้วสิผมเดินกลับไปที่พักกะว่าจะอาบน้ำเรียกความสดชื่นสะหน่อยอาบน้ำแต่งตัวเสร็จก็เตรียมตัวไปรับคุณหนูต่อครับ. . . .

Gubook

เรื่องแรกหากผิดพลาดประการใดก็จอประทานอภัยด้วยครับนี้แต่งสดครั้งแรก
แล้วสารภาพตามตรงว่ามีแรงบรรดาลใจจากเรื่องๆหนึ่งในนี้ครับเลยลองลองแต่งดูครับ   ::Thankyou:: ขอบคุณครับ พร้อมรับความติชมไปแก้ไขครับ

che_13

เป็นกำลังใจครับจะคอยติดตามครับ

peddo

คนขับรถขี้เอากับคุณหนูขี้เซามาเจอกันนี่ ได้ลาป่วยกันวันเว้นวันแน่ครับ

Thanee_samsung

ขอให้ได้ลงเอยแบบสวยงามกะคุณหนูทั้ง2ด้วยน๊าา

watanabe

ขอติดตามด้วยคนครับ คุณหนูจะโดนเมื่อไหร่ ลุ้นครับ ::Shy::

zaa2518

ติดตามครับ  จะไร้เดียงสาจริงใหม

tum-na

ติดตามเป็นกำลังใจให้ครับ

peenan001

::Glad:: ส๊าว ขอติดจาม และเป็นกพลังใจให้นะครับ

Gubook

กราบขออภัยด้วยนะครับผมแวะมาอัพเดตตอนเต็มให้ครับตอนนี้กำลังทำตอนที่2อยู่ครับแต่งานผมเยอะจนแถมไม่มีเวลาแต่ครับแต่พยายามจะให้เสร็จอยู่ครับ ::Thankyou::

napakon

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
ปูเรื่องน่าสนใจมากครับ

Phukit Methitharathon

ppp1234

แต่งได้กลมกล่อมมากครับ