ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 41 : คุณลุงคิวทอง

เริ่มโดย nato87, กันยายน 16, 2023, 09:43:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้ลุงพลกับน้องแนน 'ไปจัด' ที่กันที่ไหนดีครับ?

บ้านลุงพลเนี่ยแหละ ซ้ำกับรูทของน้องอีฟก็ไม่เป็นไร
17 (12.3%)
คอนโดของน้องแนนเนี่ยแหละ ซ้ำกับของหมอพลอยหรือน้องลูกขวัญก็ช่าง แต่เปลี่ยนจากห้องนอนเป็นระเบียงก็ดีนะ
66 (47.8%)
หามุมเปลี่ยว ๆ แล้วให้ลุงพลจัดน้องแนนในรถนั่นแหละ
55 (39.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 138

deamondear

เรียกลุงไปคอนโดเป็นเด็กเอนเลย อันที่ผมเลือก

silencer001

testman

พิมมี่กับแนน สงสัยจะมีเรื่อง ลุงพลต้องมาเป็นพระเอกอีกไหม

freedom-more

อูยยย จะวนกลับมาเลิฟซีนกับน้องแนนแล้วหรอ พุ่งจะรู้ว่าแนนี่กับพิมมี่เป็นฝ่ายคนดีนะเนี่ย นึกว่าจะเป็นครูเบสซะอีก

jirasakgolf7

Catanddog225

น้องแนนจะโดนพวกของบิ๊กแน่ ส่วนทรายอาจจะมีผัวหลายคน

acerr

บุญชู1996

singkanong

ลุงอาทิตย์นี้ขอไปด้วยคนจิแห่ะๆๆชวนน้องพิมมี่ไปด้วยนะ555อิจฉา

xtazy

dan tee

ช่วงนี้ลงบ่อยดีนะครับ แต่ว่าห่างหายจากบทอัศจรรย์ มาหลายตอนแล้วนะครับ ลุ้นน้องแนนยกสองอยู่นะเนี่ย

มโน สกลนคร

เอเค

ไอ้เท่น่าจะมีควยใหญ่และมีลีลาทีดีกว่าลุงพลแนเลยงานนี้