ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กลิ่นกายครูสาว (จบในตอน)

เริ่มโดย zuper, กันยายน 17, 2023, 12:28:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dome2011

arsenyo

joelouis4647

Pattpatt

หลายๆตอนได้ไหมนี่ นึกถึงเพื่อนในวัยนั้นเลย ที่ได้ครูฝึกสอนเป็นแฟน

gooseedsad

jetdo100

เป็นครูที่มีสำนึกในหน้าที่จริงๆ

อดิศร

สัญญาแล้วกลับคำไม่ได้เสร็จไอ้วินแน่นอน

kibong

เด็กมอต้น ขนาดจะใหญ่ถูกใจครูไหมน้า

minky way

แบบนี้เขาเรียกว่า"หลงกลิ่นนาง"

okai

สอนบทเรียนใหม่ให้ลูกศิษย์สินะครับ.. 

KhO666

amtorff73

หลังจากเหตุการณ์ครั้งนี้ ครูภัทรกับเจ้าวินคงได้สูดเหงื่อกันสองต่อสองหลังจากการออกกำลังกายทุกวันแน่นอนครับ

Paul K

นักเรียนจะได้ตอบแทนบุญคุณคุณครูก็งานนี้แหระครับ