ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่ค้าสวยน่าเย็ดจังเลย มา 69 กันไหม ? cop

เริ่มโดย bigshai, กันยายน 19, 2023, 04:44:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

เรื่องเสียวนี้มันเริ่มต้นขึ้นจากการที่ผมนั้นไปเปลี่ยนร้านประจำร้านใหม่ หลังจากที่ร้านเก่านั้นกลับไปบ้านเกิด เลยทำให้ผมได้รู้จักกับน้ำหวาน แม่ค้าอาหารตามสั่งที่ขายอยู่หมู่บ้านข้างๆ เธอนั้นน่ารักมากๆ และคารมของเธอดีมากๆ เช่นกัน เธอมักจะหยอกกับลูกค้าทุกๆ คนที่เข้าไปอุดหนุนเธอ ซึ่งผมควรจะรู้ว่ามันเป็นแบบนั้น แต่ผมกลับอยากที่จะชอบเธอให้มากกว่าลูกค้า ก็เลยเทียวแวะเย้าหยอกเธอบ่อยๆ จนย่างเข้าเดินที่ 4 เธอเองก็เริ่มมีท่าทีว่าจะเล่นด้วยกับผมไม่เบาเช่นกัน

สุดท้ายแล้ว ในวันที่ผมไปซื้อกับข้าวของเธอในวันเงินเดือนออก ก็เป็นวันที่ผมกับเธอนั้นได้ตัดสินใจว่าจะลองคบหาดูใจกันดู ด้วยการที่ผมพูดกับเธอไปว่า

"ข้าวแกงของเธอ 59 แต่เรา 56 เธออยากจะ 69 ไหมละครับ"

เธออายจนตัวม้วนเป็นขด ก่อนที่จะพยักหน้าตอบตกลงทันทีอย่างไม่ได้คิดอะไรมากมาย เธอนัดให้ผมมารับเธอตอนที่ปิดร้าน แล้วในตอนค่ำของวันเดียวกัน ร่างกายของเธอเองก็อยู่บนเตียงของผมด้วยร่างกายอัดเปลือยเปล่า ไร้เสื้อผ้า ความหล่อของผมและลูกตื๊อมันทำให้ผมได้เธอมาครอง ผมโคตรภูมิใจในตัวเองฉิบหายเลยว่ะ

ผมจับขาของเธอแยกออกช้าๆ มองดูหีชมพูของเธอหลังจากที่ลูบไล้โหนกหีใหญ่ของเธอมาตลอดทางที่ขับรถไปรับเธอมา แล้วในตอนนั้นเอง ผมก็ค่อยๆ ก้าวขึ้นไปคร่อมร่างกายของเธอเอาไว้ ในลักษณะสลับหัวกับเท้า เพื่อให้ผมนั้นได้เลียหีให้เธอพร้อมๆ กับที่เธอนั้นอมควยให้ผม...69 กันตามสัญญาที่บอกเอาไว้

มือของผมค่อยๆ แหวกแคมหีของเธอออกมาก่อนที่จะละเลงลิ้นเลียหีของเธอทันทีกลีบหีชมพูของเธอที่ฉ่ำไปด้วยน้ำเงี่ยนที่ไหลเยิ้มรูหีสวยๆ นั้นทำให้ผมเริ่มละเลงลิ้นเลียหีให้เธออย่างหนักหน่วง ในขณะที่เธอเองก็อมควยของผมไม่ต่างกัน ยิ่งเธอเสียวหีมากเท่าไหร่ จังหวะดูดควยของเธอเองก็ยิ่งเสียวมากเท่านั้น

เสียงดูดควยดังขึ้นมาเรื่อยๆ จนทำให้ผมนั้นไม่สามารถควบคุมตัวเองได้แล้ว ปากก็เลียหีของเธอไปด้วยความเงี่ยน และเอวก็จัดการกระเด้าเย็ดปาก ตอกควยเข้าไปในปากของเธออย่างต่อเนื่องถี่รัว จนร่างกายของเธอนั้นถูกผมครอบครองอย่างเต็มที่ และเธอก็ดูดควยได้โคตรเสียวเลยทีเดียวในเวลานี้ ผมเริ่มเลียหีของเธอแรงมากขึ้นเรื่อยๆ เพราะความเสียวซ่านที่เธอเองส่งต่อมา จนกระทั่งเธอทนไม่ไหว คายควยของผมออกจากปาก แล้วส่งเสียงครางออกมาพร้อมกับกระเด้าหีใส่ปากของผมที่ตอนนี้ก็กระหน่ำเรียวลิ้นกระแทกเลียหีของเธอได้อย่างต่อเนื่องและถี่รัว

ผมพยายามที่จะคงช่วงเวลาเล้าโลมให้นานที่สุด แต่มันก็ไม่ไหวจริงๆ หีหอมๆ ของเธอนั่นยั่วยวนจนผมหมดความอดทน ค่อยๆ คลานลงมาจากเตียงแล้วลากขาของเธอนั้นสองข้างออกมาประคองเอาไว้ ส่วนตัวเองยืนที่ปลายเตียง แล้วจับควยจ่อเข้าไปที่รูหีของเธอ ก่อนที่จะค่อยๆ ตอกควยเข้าไปในรูหีของเธออย่างหนักหน่วงทันที

เสียงกระแทกของลำควยที่อัดเข้าไปอย่างหนักหน่วงเกิดเสียงร่างกายหนักๆ ขึ้นตลอดเวลา พร้อมกับร่างกายของเธอที่กระเพื่อมไหวงอย่างไม่หยุดหย่อน นมใหญ่ตั้งเต้าเต่งตึง ตอนนี้กระเพื่อมขึ้นลงอย่างถี่รัวจนแทบจะยานอยู่แล้ว เพราะว่าผมเสียวควยจนไม่อาจจะหยุดทุกๆ อย่างเอาไว้ได้แล้ว

เสียงครางด้วยความเสียวหีของเธอนั้นดังขึ้นมาอย่างหนักหน่วง มันยิ่งได้ยินก็ยิ่งเงี่ยน ความพยายามตลอด 4 เดือนของผมมันอยู่ตรงนี้แล้ว เพราะฉะนั้นในตอนนี้ผมจะไม่หยุด จนกว่าน้ำควยของผมจะเต็มรูหีของเธอ

ผมกัดฟัน ทนทุกๆ อย่างเท่าที่ไหว แต่สุดท้ายก็กลั้นความเสียวซ่านและความเงี่ยนแบบสุดชีวิตนี้ได้เลย ตั้งท่าได้อีกครั้งก็กระหน่ำควยเข้าไปเต็มรูหีของแม่ค้าคนสวย จนร่างกายของเธอนั้นหมดแรงต้าน ส่งเสียงครางออกมาเพียงแค่อย่างเดียว ให้ผมนั้นค่อยๆ เร่งจังหวะมากขั้น

ไม่ไหวแล้ว...เสียวควยฉิบหาย ซี๊ดดด.....ผมพยายามที่จะผ่อนแรงลงไป ไม่อยากจะออกแรงมากไปกว่านี้ แต่แล้วความเสียวซ่านที่มีก็ทำให้ผมนั้นทนจนถึงวินาทีสุดท้าย เกร็งตัวเองอย่างสุดใจ แล้วปลดปล่อยเสียงครางออกมาพร้อมกับน้ำควยที่แตกในคารูหีของเธออย่างมากมาย

น้ำควยที่ไม่ได้ชักมาหลายวันเยิ้มฉ่ำรูหีของแม่ค้าคนสวยก่อนที่ผมจะดันควยย้ำเข้าไปซ้ำๆ จนเธอนั้นหมดแรง นอนหายใจหอบเหนื่อยอยู่บนเตียงลำพัง ผมไม่รู้ว่าผมเงี่ยนจนทำทุกๆ อย่างแรงเกินหรือเปล่า

เพราะว่าเธอหยุดขายของตั้ง 3 วัน จนกระทั่งห้ามผมเย็ดเป็นเวลา 1 อาทิตย์ ทั้งๆ ที่เพิ่งได้เย็ดเธอเป็นครั้งแรกเอง

ครั้งหน้าผมสัญญาว่าจะเย็ดกับเธอให้เบาๆ กว่านี้ จะไม่รุนแรงอย่างที่เคยทำแล้วครับ...