ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่หา รสสวาท บทที่ 27 รสสวาทน้ำกามความเถื่อน

เริ่มโดย peckfat, กันยายน 21, 2023, 06:03:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peckfat

เสน่หา รสสวาท บทที่ 27 รสสวาทน้ำกามความเถื่อน

...โอ้ย... อ่าร์...อ่าร์... เสียวตูด เสียวหี เมียไม่ไหวแล้วจ๊ะเข้ม...เมียเสร็จแล้ว... อ่ารรรร์...
...กูก็ไม่ไหวแล้ว เสียวควยชิบหาย ตูด มึงทั้งบีบ ทั้งรัดควยกู ขอกูกระแทกแรงๆเร็วๆ เสร็จในตูดมึงเลยแล้วกันอีดอก... อีกะหรี่ร่านควย...
เสียงเนื้อกระแทกเป็นจังหวะ และเสียงก็เร่งขึ้น พับ...พับ...พับ...พับ...
...พับ.พับ.พับ.พับ.พับ.พับ...
...โอ้ย..เหี้ย..เสียวควย...เสร็จแล้ววว...อารรรรร์
...อี๋ยยยย...เมียก็เสร็จ ทนไม่ไหวแล้ว...
เสียงผสมผสาน ของชายหญิงเสพกาม ขึ้นสวรรค์พร้อมกัน ทั้งสองที่คุกเข่าทรุดลงพื้น สองร่างเปลือยเปล่าแนบกระจกด้วยความอ่อนแรง ถ้าคนข้างล่างมีกล้องส่องทางไกล คงเห็นนม เห็นโคก ผ่านกระจกชัดเจน

มองผ่านกระจก ไม่มีอาย

เย็ดกันไม่มีอาย

ประกายแสง...เเวบ...สะท้อนจากกระจกกล้องส่องทางไกลแรงสูง แวบ แวบ ถ้าคู่ที่กำลังเสพกามสังเกตุมองออกไปยังเรือที่จอด นอกฝั่งหาดวงอำมาตย์ จะเห็นแสงสะท้อนแน่นอน ว่ามีคนส่องกล้องทางไกลแรงสูงพร้อมขาตั้งที่เฝ้าดู ลีลากามของทั้งสอง
แขกที่เฝ้ามองแบบไม่ได้รับเชิญ คือสาวอวบที่พอจะรู้ที่พิกัดห้องพักของสามีคุณธวัช ซึ่งจะเป็นใครอื่นไม่ได้นอกจาก สุดา ที่เธอใช้เวลาสองคืนอยู่กับเฮียโชคบนเรือ
...ทำไรอยู่จ๊ะคนสวยของเฮีย ขี้นมาเล่นเสียวแต่เช้าเลยนะ...เฮียโชคพูดเสียงดังเดินประกบด้านหลังสุดา ใบหน้าเธอติดกล้องส่อง แต่มือของเธอขยำหน้าอก และอีกข้างอยู่ในกางเกงใน ถูขยี้ โคกโคกงามจนเปียก

... ซี๊ด... อ่าร์... เฮียมาก็ดีแล้ว ลองส่องกล้องดูสิจะ แล้วเฮียจะเสียวตามสุดา...สุดาพูดแล้วเหวี่ยงตัวให้เฮียโชค เข้ามานั่ง ตาแนบกล้อง
เมื่อตาปรับโฟกัสชัด เฮียโชคถึงกับอึ้ง ภาพที่เห็นคือ วิลาวรรณ ยืนเปลือยเปล่าแขนข้อศอกปะกบติดกระจก ตัวใหญ่ร่างดำแดง กระแทกกระเด้าใส่วิลาวรรณไม่ยั้ง ไม่มีการต่อต้าน ภาพที่เห็นเป็นว่าทั้งคู่อยู่ในห้วงเวลาโลกีย์กาม โดยไม่อายว่าจะมีใคร แอบมอง
... พี่สาวของสุดา คุณวินี้เก่งนะ หลุดมาจากพี่ธวัชของหนู แล้วมาต่อลากนายเข้ม กัปตันเรือยอร์ช ขึ้นมาซอยกันบนบก อวดชาวโลกอีกต่างหาก... สุดาไม่พูดอย่างเดียว แต่มือของเธอเลยควานหาเป้าเป็นท่อนลำของเฮียโชคที่เริ่มแข็งตัว
...เห็นชัดไหมค่ะเอีย... แอ่นก้นรับของนายเข้ม เมียของเฮียใจถึงจริงๆ สู้สุดๆ สุดาเคยเล่นกับนายเข้มต้องบอกเลยว่า ยาว 8 นิ้วใหญ่ อัดเข้ามาเต็มๆ เสียวหี แถมแรงไม่ตกนายเข้มเย็ดได้ทั้งคืน มันเย็ดสุดาจนหลับคาควย โอ้... คิดแล้วอยากได้ควยเฮีย... สาวอวบพูดบรรยาย แล้วสาวควยของเฮียโชคที่แข็งเต็มที่ไปพร้อมๆ
เฮียโชคถึงกับต้องห่อปากระบายความเสียว ออกมา... ซี๊ด... ค่อยๆนะจะดาเมียจ๋า...แล้วธวัช..เขาไปในล่ะจ้ะ...แล้วแล้วทำไมเมียพี่ถึงให้นายเข้มมันมาเขย่าแตด..เย็ดก้นอย่างนี้หละ...
สุดาขยับตัว ดึงกางเกงนอนของเฮียโชคลงใช้ลิ้นตวัดหัวควยที่บานเป่ง
...กระซิบออกมา...เฮียจะไปสนใจว่ามันเกิดขึ้นได้อย่างไร เฮียก็เห็นชัดว่าเขากำลังเย็ดกัน สนุกควยอร่อยหีกัน ไม่แน่ว่านายเข้มรุนแรงใช้กำลังข่มขืนตอนเริ่มหรือเปล่า แต่ตอนนี้ดูเจ๊วิก็เข้ากันกระแทกกระจาย...
... อย่าไปสนใจเลยเฮีย สุดาอยากได้ควย เรามาเย็ดกันต่อ...นะผัวขา...

อารมณ์เงี่ยน ไม่เข้าใครออกใคร ยิ่งเห็นเมียตัวเอง กำลังสมสู่เย็ดกันไม่มีอายกับคู่ขาคนใหม่ ที่แปลกไปจากเดิมคือ คู่ขาชายคนนี้เป็นพวกใช้แรงงาน ผิวพรรณ สีดำแดงกระด้าง แดดลมน้ำเค็ม เฮียโชคไม่ต้องจินตนาการอะไรมาก สิ่งที่เห็นจากกล้องส่องทางไกลบอกชัดเจนว่า เมียเขาเปลี่ยนรสชาติจากพวกหนุ่มผิวพรรณดี มาเล่นแรงๆกับพวกล่ำบึ้ก ผิวหยาบกร้าน เย็ดอึด คิดแค่นี้เธอคงมีความสุข
โชคสลัดภาพวิลาวรรณออกจากสมอง มุ่งเน้นกับสุดา ที่กำลังตูดเลียควยอย่างเมามัย จนสุดท้ายไม่มีวิราวรรณแลกคู่เย็ดคนใหม่เหลืออยู่ในสมอง นอกจากสาวอก 36 นิ้ว ที่บีบแล้วเด้งสู้มือ กับโคกอวบทีน้ำเงี่ยนไหลซึมแฉะขนด้านนอก ยิ่งเขี่ยนิ้วภายในยิ่งตอดบีบรัดตอบสนอง
ความร้อนในเรือร้อนขึ้นอย่างรวดเร็ว ไม่แน่อาจจะร้อนกว่าอากาศของทองทะเล

...อืมมมม์...อืมมมม์...อารรรร์...เสียงดังออกมาจากห้องนอนมาสเตอร์
...ตรงนั้นแหละ ตรงนั้น...กดแรงๆดีจังเลย รู้สึกสดชื่นรีแลกซ์ดีมากเลยจ้ะน้อง...  วิลาวรรณหน้าคว่ำผ่อนคลาย พูดกับน้องหมอนวด ที่ใช้เวลาเกือบ 3 ชั่วโมง นวดทุกส่วน ของร่างกายสาวใหญ่
... คุณพี่ขา...เดี๋ยวน้องอาบน้ำล้างตัวให้คุณพี่นะคะ ด้วยสูตรน้ำเย็น จะทำให้คุณพี่สดชื่นมากกว่านี้ แต่น้องดูคุณพี่ ยังฉ่ำ  ฉ่ำ อยู่เลยนะคะ สงสัยบุหรี่พิเศษ ที่ผสมเนื้อ ยังออกฤทธิ์อยู่เลยนะคะ  ไม่เป็นไรค่ะ เดี๋ยวน้องจะล้างตัวคุณพี่ และน้ำเย็นๆกระแทก รับรองสดชื่นกว่าเดิมค่ะ
...อ้อ...แล้วหลังจากนั้น คุณพี่มีทำผม แต่งหน้ากับเพื่อนหนูต่อเลยนะคะ เพียวน้องจะบอกเพื่อนหนูให้ลบรอยแดงๆ บนใบหน้าคุณพี่ด้วย เมื่อคืนคงสนุกแบบโลกแตกมั่งคะ แต่รู้สึกว่าคืนนี้คุณพี่จะมีคิวพิเศษ ออกเดทอีกหรือคะ... หมอนวดสาวถามแบไม่ได้ต้องการคำตอบ

วิลาวรรณที่ร่างกายมีแค่เสื้อคลุมอาบน้ำนั่งอยู่เก้าอี้ มีช่างทำผมแต่งหน้าเกือบเสร็จ ทันใดประตูก็เปิดออก นายเข้มเดินย่างก้าวเข้ามากระซิบข้างหู...
... คุณผู้หญิงของผม แต่งหน้าทำผม สวยเฉียบแปลกตาไปอีกแบบนึง ดีครับ คืนนี้คุณผู้หญิงของผมมีนัดสำคัญ ผมต้องการให้คุณผู้หญิง เล่นบทเป็นเด็กเอ็น ผมจะมีคนรู้จัก เสี่ยหนุ่มๆ สอง คน มาทานเหล้าด้วยกัน คุณผู้หญิงรู้ใช่ไหมว่า หน้าที่บทบาทของเด็กเอ็นคืออะไร คอยดูแล เติมเหล้า นั่งดื่มเป็นเพื่อน เปิดเพลง เต้นรำ หรือเต้นโชว์ คือทำทุกอย่างที่สั่ง เดียวไปใส่ชุดที่ผมเตรียมให้ วางอยู่บนเตียงนอน
วิลาวรรณ ได้ยินคำพูดกึ่งสั่ง สีหน้าเธอเฉยเมย ไม่สะทกสะท้าน และเมื่อช่างทำผมแต่งหน้าเสร็จ เธอเดินเข้าไปห้องนอน ดูชุดที่วางอยู่บนเตียงถึงกับสะท้าน มันคือชุดนอนเบาบาง 2ชุด สีขาว กับ สีดำ ทั้งคู่สั้นประมาณต้นขา  และมีกางเกงในจีสตริงสีเข้าชุด วางอยู่บนเตียงเท่านั้นเอง  เธอนึกในใจ
... มันจะให้เราใส่แค่นี้เองหรอ กางเกงในจีสตริง คุมด้วยเสื้อนอนแบบซีทรู แล้วไม่มียกทรงบราเซียร์ มันโป๊แล้วเนี่ย เหมือนไม่ใส่อะไรเลย วาบหวิวมากๆ คิดแค่นี้ คืนนี้เราคงจะเสร็จอีกแน่ๆ...

เข้มเดินเข้าด้านหลังจับหัวไหล่ แล้วกระซิบให้ลมหายใจร้อนสัมผัสใบหูให้เธอสยิว...  เพียงแค่คิด... ผมว่าคุณผู้หญิงใส่ชุดนี้ น่าจะดูเซ็กซี่ ทำไม แขกของผม เงี่ยนจนอดกลั้นไม่อยู่ แค่คิด ผมก็ทนไม่ได้แล้ว...
เข้มหมุนตัววิลาวรรณเข้าหา ดึงแก้มก้นของเธอบีบขย่ำ และเลื่อนโอบกอดกับตัว ลำควยแข็ง บดเบียด โคกของสาวใหญ่
... เมียจ๋า...ผัวทนไม่ไหวแล้ว เงี่ยน อยากป้อนควย เข้ารูหีของเมีย แต่กลัวผมและหน้าที่ทำไว้จะเสีย เมียช่วยใช้ปากแดงแดง ดูดควยให้ผัวหน่อยสิจ๊ะเมียจ๋า...  หนุ่มน้ำเค็ม บีบขยำ ก้นสาวอย่างไม่ยั้ง
วิลาวรรณ ตกเป็นทาสอารมณ์ของนายเข้มมาตั้งแต่เช้ามืด แถมยังฉ่ำกับเนื้อพันลำที่สาวนวดปรนเปรอ เธอหลงอยู่ในห้วงเวลาต้องการแต่รสกาม รวมความเจ็บปวดเพิ่มความเสียวกระสันเป็นรสชาติใหม่ อารมณ์ความต้องการแสดงออกมาด้วยการที่มือของเธอลูกไล้ แผ่นอก ไหลตัวลงพร้อมดึงกางเกงชาวเล หลุดตามลงมา
ท่อนควยแข็ง 8 นิ้ว หัวแดงก่ำ ปรากฏอยู่ตรงหน้า เหมือนของชอบวิลาวรรณ รู้ว่าต้องทำอะไรที่จะทำให้ผู้ชาย มีความสุข กับลิ้นและปาก มากกว่านั้นแล้วสำหรับเธอมันเหมือนการติดยา ความสุขที่ได้ใช้ลิ้นเลียไปรอบหัวควยร้อนๆ และเงี่ยงที่เบ่งบาน มือถอกลำไปพร้อมๆกัน
การได้ดูดควยวยผู้ชาย มันทำให้ เธอมีอำนาจในชั่วขณะ พวกผู้ชายเป็นทาสของเธอ ทุรนทุรายเสียวเงี่ยน ตามแต่ความปราณี และจุดสุดท้าย คือ การรอน้ำเงี่ยนอุ่นอุ่นเหนียวแฉะ ที่ถูกรีบออกจากท่อนลำ พุ่งกระฉูดใส่ใบหน้าสวยๆของเธอ  ความรู้สึกตรงนี้ มันเป็นความรู้สึกที่พีคสุดๆ จากผู้กุมอำนาจ กลับกลายเป็นทาสสนองอารมณ์ ความรู้สึกที่เธอชอบ นั่นก็คือการถูกด้อยค่า ของความเป็นหญิงสาวไฮโซ กลับกลายมาเป็นทาสรองรับน้ำกามของผู้ชายที่เธอไม่ได้รู้จักแต่มีสิทธิ์ที่จะทำทุกอย่าง กับเรือนร่างที่ทะนุถนอมของเธอ
และสุดท้าย คือการดันหัวและลำควย เข้าปากเธออีกครั้งหนึ่ง เพื่อดูดน้ำเงี่ยนที่ยังคงค้างอยู่ในลำควย  เธอยินดี ที่จะลิ้มรส น้ำเหนียวเหนียว เค็มและคาวนิดหน่อย ผ่านลิ้นและลงสู่ลำคอของเธอ ด้วยความสะใจ

น้ำแตกใส่หน้าเป็นการด้อยค่าสาวไฮโซ

เสียงดนตรีดังเร้าใจปนกับเสียงพูดคุยของผู้ชาย วิลาวรรณ ถึงแม้นจะผ่านมาหลายแบบ แต่ชุดเบาบางโชว์เต้าแถมมีแค่จีสตริง เธอต้องทำใจให้หมดอาย แล้วเปิดประตูเปิดแล้วเดิน เขาหา 3 หนุ่ม เสียงเฮฮาเงียบลงทันที สายตาทั้งหมด มาหยุดอยู่ที่หญิงที่เดินเข้ามาใหม่ในชุดเบาบางเห็นนมเป็นนม และเรือนร่างส่วนอื่นๆของเธอ
...อ้า ผมขอแนะนำหน่อยนะครับ วันนี้ผมได้สาวใหญ่มาเป็นเด็กเอ็น ช่วยดูแลพวกพี่เสี่ยทั้งสองครับ ไม่มีผิดหวัง การันตีคุณภาพโดยท่าน ธวัช...คุณผู้หญิงของท่าน...พี่วิลาวรรณครับ หรือเรียกพี่วิก็ได้ เรียกคุณผู้หญิง เรียกเจ้ หรืออะไรก็ได้ครับแล้วแต่ท่านต้องการ... เข้มผู้แนะนำวิลาวรรณ ขณะ ที่เธอเดินเข้ามานั่ง ข้างๆเสี่ยหนุ่มทั้งสอง คนหนึ่งเรียกตัวเองว่า อู๊ด ดูเป็นพวกทรงเอ ...ขายยาแน่เลย อีกคนตี๋ขาวใหญ่ กล้ามหนา ได้ยินเพื่อนเรียกว่า ตั้ม หน้าตาหื่นกว่านายอู๊ด..
...โอ้โห... คุณผู้หญิงของท่านธวัช แจ่มจริงๆ ไม่ผิดหวังเลยว่าเข้ม มึงเอามาแต่ละคน ไม่เคยผิกหวังเลย คราวนี้มาแบบรุ่นใหญ่ ท่านธวัช ปกติเล่นเด็กสาวๆ สงสัยคุณผู้หญิงมีทีเด็ด ทำให้ธารธวัชติดหนึบ มึงเอาพี่เข้ามายังไงว่ะไอ้เข้ม ท่านธวัชไม่มากระทืบพวกกูนะ... หนุ่มคนแรกเสี่ยอู๊ด พูดกับกัปตันเรือ
...เออว่ะ... ท่านปล่อยมาแล้วเหรอ... หนุ่มตัวขาวร่างใหญ่ เสี่ยตั้มที่ร่วมวงเหล้าพูดแบบเกรงๆท่านธวัช...
...ปล่อยหรือไม่ปล่อย ผมรู้ใจท่านดีครับ และเสร็จผมมาหลายน้ำแล้วครับ มันควยมากเลยครับ ทนมือทนตีนตามแบบที่พวกเสี่ยชอบเลยครับ...เข้มพูดยิ้มยิ้ม
...ถ้าคุณผู้หญิง มาเป็นเด็กเอ็น แล้วนั่งเฉยๆไม่พูดไม่จา คุยกับน้องๆเค้าหน่อยสิครับ...
... แล้วหน้าที่เด็กเอ็น คืนนี้ ก็คือดูแลน้องๆสองคน คุณผู้หญิงทำได้อยู่แล้ว เริ่มชงเหล้าให้น้องทั้งสองเลยครับ ...
... แล้วก็ไปเปิดเพลงเต้นรำรูดเสา รูดกำแพงให้พวกเราดูด้วย...จะเป็นเด็กเอ็นทั้งที่รู้หน้าที่หน่อย...เข้มเดินเข้าไปประกบออกเสียงสั่งข้างหูวิลาวรรณ

วิราวรรณเหมือนถูกสะกด ปฏิบัติตามคำสั่งไม่อิดออด...
... อ่า... อ่า... ชื่อวิลาวรรณ... แล้วแต่จะเรียกเลยค่ะ... พี่วิ... น้องวิ... หรือเจ๊วิก็ได้ค่ะ คืนนี้มีหน้าที่ดูแลน้องสองคน ตามที่เข้มเขาบอกนะคะ...
...เสี่ยดื่มอะไรบ้างคะ เหล้าใส่น้ำแข็ง ออนเดอะร็อคหรือผสมค่ะ... พูดจบเธอลงมือปฏิบัติ ส่งเหล้าให้ สอง หนุ่ม แต่อดคิดไม่ได้ว่า...
...ไอ้บทบาทเด็กเอ็น มันทำอะไรบ้าง เคยได้ยินจากข่าวทีวี ว่าต้องคอยดูแลแขก ทานเหล้าชงเหล้าพูดคุย ให้แขกอยู่ในอารมณ์สนุก และชุดที่เราใส่ แบบโนบา โชว์นมแบบเต็มๆ อย่างนี้ คงจะถูกมันลวนลามเสร็จสองหนุ่มแน่นอน ...
แต่เต้นโชว์นี้สิ เราเต้นเป็นแต่ไม่เคยโชว์ให้ใคร นอกจากเต้นกับพี่โชค  เอาวะ...เดี๋ยวแม่จะเต้นรูดเสา กระเด้ากำแพง ให้เสี่ยๆ น้ำแตกไปเลย...คืนนี้ขอสนุกเต็มที่อีกสักคืน...
เพียงนึกแค่นี้ข้างล่างของเธอก็เริ่มจะซึมแฉะแล้ว  และก่อนที่เธอจะลุกออกไปเต้นโชว์เข้มก็ส่งบุหรี่พันลำผสมเนื้อให้เธอ...
บุหรี่กลิ่นหอมพิเศษถูกส่งไปแตะที่ริมฝีปา สาวใหญ่สูบอัดเต็ม 3 อึก แต่ละอึกเธอจะกลั้นหายใจเอาไว้ เพื่อให้สารที่เจือปนในบุหรี่พุ่งขึ้นสมอง ทำให้เคลิ้มเคลิ้มอย่างรวดเร็ว สนุกไปกับเสียงเพลง และเหตุการณ์รอบตัวเธอ

การเต้นรูดเสา  กระเด้ากำแพง ของเธอ   ถึงแม้จะไม่มีเสา มีแค่เคาน์เตอร์บาร์เกาะ เธอเริ่มต้นด้วยการเต้นลูบเสาแบบออกกำลัง ลำตัวไหลขึ้นลง ถูโคกกับมุมขอบเคาน์เตอร์ และเมื่อเธอคุ้นเคยกับสายตาจ้องมายังเรือนร่างที่เกือบจะเปลือยการเต้นก็ร้อนแรงมากขึ้น
วิลาวรรณที่อารมณ์เยิ้มฉ่ำจากบุหรี่ปนเนื้อพันลำ หยิบขวดเบียร์เย็นดื่มหลายอึก ที่เหลือเธอยกขวดสูงเทราดริมฝีปาก เบียร์กระจายไหลเปียกชุดนอนซีทรู เนื้อผ้าแนบตัวสองเต้าเด่นชัด
เปลี่ยนท่าเต้น รูดเสา กระเด้ากำแพง เป็นท่าเซ็กซี่โรแมนติก ใครเห็นก็อดที่จะ เกิดอารมณ์ทางเพศไม่ได้
เสี่ยอู๊ดยกแก้วเหล้ากระดกหมด ด้านเสี่ยตั้มอัดบุหรี่หนักๆหัวแดงวาบๆ...ภาพสาววิกระชากอารมณ์แทบนั่งไม่ติด แต่นั้นยังไม่จบ...
วิลาวรณที่อารมณ์กระเจิงเปลี่ยนท่าเต้นเป็น ท่าเซ็กซี่...ท่าตัวเลื้อย หรือที่รู้จักอีกชื่อในท่า ทำตัวเป็นคลื่นBody Wave ไหลเลื้อยตัวขึ้น เต้าจะเด่นชัด และคลื่นไหลเลื้อยลงตะโพกจะดันออกมา โคกจะลอยเด่น...แรกทำเป็นเลื้อยติดกำแพง ตามจังหวะเพลง สาววิหันตัวออกมาเต้นเลื้อยให้สามหนุ่มเห็นชัดๆ... และท่าไม้ตายที่ทำให้ทั้งสามชายต้องมนต์กามโลกีย์ คือท่านั่งเป็นตัวเอ็ม M-Sitting...และเพิ่มจับเข่าแบะขา
วิลาวรรณประคองสองเต้า ทำท่าแบบกลัวของตกพร้อมส่งสายตาท้าทายหนุ่ม ค่อยๆย่อตัวลงจนเป็นตัวเอ็ม และมือจับเข่า เมื่อได้ท่าที่ถูกต้องเธอเริ่มขยับตามจังหวะเพลง ขยับก้น ซ้าย ขวา และสุดเด็ด คือ โน้มตัวมาข้างหน้า กันที่ใส่แค่ จี สตริงทำให้เห็นแก้มก้นขาวชัด เธอเริ่มขยับขึ้นลงยาวๆ ช้าๆ มือข้างหนึ่งเลื่อนมาประคองขยี้เต้า ปากห่อเกมือนทำเสียง...ทานของเผ็ดร้อย...อารรร์...
...ท่านี้พอได้ไหมค่ะ... คุณน้อง...ซีดดดด์...อารรรร์...ตั้งแผงโชว์ของเลยค่ะ...วิลาวรรณพูดลอยๆ ยั่วสามหนุ่มที่แสดงอาการกลัดมัน...หื่นในอารมณ์ อยากจะขย่ำกลืนกินกวางสาวอย่างเธอ
วิลาวรรณปล่อยอารมณ์ดิบที่ถูกปิดกั้นเมื่อเปิดออกมันจะร่านหื่นไปมากแค่ไหน เธอปรับท่าใหม่แม้นว่าท่านั่งตัวเอ็มยังไม่จบ สาวใหญ่ทิ้งก้ยลงจนสุดเกมือนนั่งทับท่อนเอ็น...พร้อมส่งเสียง...อารรร์...ออกมาดังลั่น ต่อจากนั้นเธอเริ่มวนก้นเกมือนบดขยี้ส่วนที่คิดว่านั่งทับให้แหลก...

ทั้งเสียงที่ออกจากริมฝีปากคู่งาม และมือที่บดขย่ำเต้า ยังไม่สะใจเธอ จากก้นที่บดวน เธอยกก้นลอยขึ้นไม่สูง แล้วปล่อยลง ทำติดต่อกันสั้นๆเร็วๆ...แค่นี้ก็น๊อคชายที่เพ่งมองได้แล้ว เพราะทุกคนรู้ดีว่าเธอกำลังแสดงท่าซอย กระเด้าสั้นๆเร็ว...เสียงเสียวกระสันออกจากปากไม่ขาด
ตัวเปียกชโลมไปด้วยเหงื่อ เธอกดก้นลงมาอีกครั้งและหยุดนิ่งพร้อมเสียงร้องเหมือนเธอถึงจุดเสียวสุดยอดของอารมณ์กาม... ท่าเต้นเหมือนเสพกามจนพอใจ เธอเอนตัวไปด้านหลังมือข้างหนึ่งดันไม่ให้ล้ม ยังอยู่ในท่าตัวเอ็ม M...
ขาที่พับเป็นตัวเอ็ม M กางออก ใช้มือที่เหลือลูบโคกหีผ่านกางเกงในจีสตริงสีขาว ถ้าสังเกตุจะเห็นมีรอยเปียกน้ำเงี่ยนที่ซึมออกมา ตะโพกเกร็งเด้งขึ้นลงเป็นจังหวะ ลูบโคกขาวงามพร้อมกับเสียง...อารรรร์...อารรรร์...ซีดดดด์...ซีดดดด์...ประกอบท่า...
ไม่ต้องมีใครบอกว่าท่ารูดเสา กระเด้าผนัง ที่ถูกสั่งจะกลายมาเป็นท่าที่แสดงอยู่ขณะนี้ มันคือท่า หญิงชายกำลังเสพกามเย็ดกันชัดๆ และผู้หญิงกระเด้งขึ้นลงคือเอาหีกระเด้าควยออกแรงร่วมกัน...วิลาวรรณเสียวจากการลูบหีตัวเองตาปรือมองสามหนุ่ม เห็นทั้งสามมองมาที่เธอ พูดคุยพร้อมกดเล่นมือถือ...อดสงสัยไม่ได้ว่าพวกหื่นทั้งสามทำอะไรกัน...

เวลาผู้ชายดื่มเหล้า เรื่องที่พูดคุยกัน ไม่พ้นเรื่องหยาบโลน และยิ่งมีสาวใหญ่ มาเต้นยั่วยวนอยู่ตรงหน้า พลาดไม่ได้ที่การพูดคุย จะเกี่ยวข้องกับวิลาวรรณ...
... เข้มมึงบอกมาตรงๆเลย ขอเรื่องจริงด้วย เจ๊คนนี้มายังไงวะ แล้วกูเอาได้ไหม... อู๊ดเสี่ยหนุ่มร่างเล็กรุกเกมส์ถามก่อนเลย
เสี่ยตั้มตัวขาวใหญ่พร้อมกล้ามเป็นมัด ถามตาม
...ไอ้เข้ม กูไม่สนแล้วว่ะ มึงเอามาล่อพวกกูอย่างงี้ ท่านธวัชว่ายังไงเดี๋ยวกูเคลียร์เอง
เข้มนึกในใจคืนนี้ได้เงินใช้เป็นแสนแน่นอน ...เขาบอกเสี่ยหื่นทั้งสอง...
...สำหรับคุณผู้หญิง เจ้วิลาวรรณ ผมเสี่ยงมากเลยครับ ท่านธวัช ยังไม่ได้ปล่อยออกมา เหมือนสาวก่อนๆ แต่ผมเดาใจท่านว่า สุดท้ายท่านก็ต้องปล่อยให้ผมพาอีนี้มาสนุกด้วย...เข้มพูดยิ้มยิ้ม แล้วบอกต่อว่า... อีนี่แม่งเพิ่งผ่านผมเมื่อเช้านี้เองครับ ทั้งสด ทั้งหอม แน่นเย็ดมันส์เลยครับ เป็นไฮโซที่ผัวปล่อยออกมาเล่นกับท่านธวัช
...สำหรับเจ้วิ สาวใหญ่สุดเซ็กส์ กำลังเมาเนื้ออยู่ตอนนี้ ผมขอเสนอเงื่อนไขพิเศษให้เสี่ยทั้งสอง...คือประมูล สอง รอบ ใครใส่ตัวเลขสูงสุดในรอบแรกจะได้คุณวิเป็นคนแรก ส่วนเสี่ยที่ตัวเลขเป็นรองก็จะได้ล้างชาม นี้รอบแรกนะครับ
... รอบแรกเสี่ยใส่ตัวเลข...เงินที่จะซื้อเจ้วิเลยครับ มีเวลา 30 วินาที ใส่ตัวเลขส่งมาให้ผมเลยครับ สำหรับสิทธิ์ที่จะได้เธอไปกกเป็นเวลา หนึ่ง ชั่วโมง 
อย่าลืมนะครับ...ตัวเลขมากสุดจะได้เธอเป็นคนแรกครับ แต่ผมขอสงวนสิทธิ์นะครับถ้าตัวเลขไม่พอใจ ผมก็ยังไม่ปล่อยเจ๊สวยออกไปนะครับ... เข้มอธิบาย
... ผมมั่นใจนะครับคนละหนึ่ง ชั่วโมง คงจะยังไม่อิ่มกัน จะให้พวกท่านทั้ง สอง ใส่ตัวเลขครั้งที่ สอง
... ผมดูเสี่ยตั้มแล้ว กำยำบึกบึนอย่างงี้คงหื่นไม่จบ หรือเสี่ยอู๊ดคงอยากกอดเลียเธอทั้งคืน ผมให้ใส่ตัวเลขตัวที่ สอง ครับ ใครใส่มากสุดจะได้นอนกับเจ๊วิลาวัลย์ทั้งคืนครับจนถึงเช้า... เข้มอธิบายกฎเกณฑ์อย่างมั่นใจ และบอกต่อ
...สำหรับเจ้วิ ข้อจำกัดในการสนุกกับเธอคืนนี้... คือ... มีอย่างเดียวคือเธอไม่ค่อยชอบเล่นที่ตูด มันชนบท คันทรี่โรด โฟร์วีล...เกินไปครับก็ขอกันไว้ตรงนี้แล้วกันนะครับ
นอกเหนือจากข้อนี้ ข้อจำกัดอื่นคือ...ไม่มีข้อจำกัด เธอรับได้ทุกท่า จะเย็ดแบบนิ่มนวล เนิบๆ บู๊ลางผลาญ มือตีนลงได้หมด...เดียวสาธิตให้ดูครับ
ก่อนที่จะจบคำพูด วิลาวรรณเดินมานั่งพอดี แต่ทั้งหมดก็ยังไม่ได้คุยอะไรกับเธอ มุ่งมั่นเล่นตัวเลข กันทั้ง 3 คน... เธอจึงหยิบเบียร์มาดื่มพร้อมจุดบุหรี่พันลำผสมเนื้อมาดูดอึกใหญ่...
เข้มหันไปพูดกับเสียทั้งสอง... ผมส่งรายชื่อลำดับ กลับไปให้แล้วนะครับ ขอโอน เงินเข้าบัญชีเลยครับ
...อะไรกันหรอคะ รายชื่อลำดับ...โอนเงิน เข้มเธอจัดการอะไร... วิลาวรรณได้ยินแล้วสะดุดหู จึงถามออกไป
...ก็คืนนี้คุณผู้หญิงเป็นเด็กเอ็น ผมก็ขอมอบหน้าที่ดูแล เสี่ยอู๊ดและเสี่ยตั้ม...ดูแลเสี่ยทั้งสอง เต็มที่เลยนะครับ เดี๋ยวผมไปข้างนอกก่อนจะกลับมาตอนเช้าครับ... เข้มพูดเสร็จลุกขึ้น กำลังจะเดินออก
วิลาวรรณอาการมึน ลุกขึ้นเดินเข้าหา ต่อว่า
...เข้ม เเกทำอย่างนี้ไม่ได้ ฉันจะฟ้อง คุณธวัช...
และแกอย่าบอกนะว่าเเกรับเงินพวกนี้ เเก...แก...ขายฉันให้พวกเขาใช่ไหม...
...อ่ะคุณผู้หญิงพูดไม่รู้เรื่อง พูดมากเล้าหลือ...ไม่หยุด...บอกให้ดูแลแขก ตามใจแขก คืนนี้คุณต้องดูแล เสี่ยสองท่านนี้
...ใช่ผมขายคุณผู้หญิง  รู้ไว้ด้วยค่าตัวคุณผู้หญิงคือ สองแสน มากที่สุดที่ผมเคยขาย บอกตั้งแต่เช้าแล้วว่า คุณผู้หญิงจะต้องเป็นอีตัว อีกะหรี่ร่านควย ต้องทำตามสั่ง เข้าใจไหม...
...เป็นไงพวกผู้ดีชั้นสูง รู้สึกยังไงถูกซื้อขายเหมือนอีตัว น่าจะภูมิใจนะว่าได้ค่าตัวสูง สำหรับสาวใหญ่...
เข้มพูดพร้อมกับหัวเราะ ขณะกำลังจะเดินออก วิลาวรรณกระชากเข้ม แต่หนุ่มน้ำเค็มหันกลับมาพร้อมกับสะบัดหลังมือเข้าใบหน้าสาวใหญ่ เธอถึงกับหน้าหันเลือดซิบที่ริมปาก ตัวหมุนล้มพับเพียบต่อหน้าสองเสี่ย เธอพยายามจะลุก เข้มส่งลูกตาม เตะครึ่งแรงเข้าที่กึ่งลำตัวและแขน สาววิถึงกับกระเด็นฟุบไปกับพื้น
...เสี่ย...ผมบอกแล้วอีนี้เล่นได้ทุกอย่าง...ผมส่งมอบอีตัวตึงนี้ให้เลยนะ มันอ้อนอยากเจ็บตัว...เข้มพูดก่อนเดินออกจากห้อง

เสี่ยอู๊ดที่ประมูลวิลาวรรณในราคาสูงสุดเดินเข้าไปพยุงสาววิ...น้องวิชอบแบบตบจูบบอกพี่อู๊ด เข้าทางพี่อยู่แล้ว คืนนี้เราสนุกแน่...พูดยิ้มๆ พยุงวิลาวรรณใหยืน เช็ดเลือดที่มุมปากและทันทีประกบจูบบดริมฝีปากหนักหน่วง
พยายามบ่ายเบี่ยง หันหน้าหลบ เมื่อเสี่ยอู๊ดจับล็อกใบหน้า สาวใหญ่พยายามดิ้นรน สัญชาตญาณ ของผู้หญิง ไม่ยอมง่ายๆ แต่ไม่ทันจะคิดอะไรมาก เธอรู้สึกเจ็บเฉียบพลันที่ชายโครง มันไม่มีอะไรอื่นนอกจาก เสี่ยอู๊ด อัดหมัดเข้าร่างเธอให้หายพยศ
... เฮ้ยตั้ม... กูขอสนุกกับอีนี่ก่อนนะ กูจะเปิดประตูไว้มึงนั่งดูก็ได้ เสร็จเมื่อไรก็เมื่อนั้นแหละ แล้วมึงมาต่อละกัน... อู๊ดพูด ขณะที่ พยุงร่างของวิลาวรรณ เข้าห้องนอน
...เหี้ย...อ้ายสัสอู๊ดครั้งนี้มึงเล่นปาดหน้าเค็กก่อนเลยนะมึง ครั้งหน้ากูไม่ยอมผ่อนให้แล้ว

วิลาวรรณนาทีนี้ ได้แต่โอนอ่อน เล่นบทตามผู้ชายใหม่อีกหนึ่งคนที่จะพาเธอขึ้นสวรรค์ เธอยังถามกับตัวเองว่า ทำไมต้องไปต่อต้านให้เจ็บตัว ของมันก็เคยเคยกัน จะสนุกซะด้วยซ้ำ เธอหาคำตอบไม่ได้ คิดได้อย่างเดียวว่ามันคือสัญชาตญาณปกป้องตัวเองจากการทำร้าย และจากการด้อยค่าผู้หญิง...
ความรู้สึกเสียวซ่าน จากจุดต่างๆของร่างกายที่เสี่ยอู๊ดกระตุ้น ความรัสึกส่งสัญญาณไปที่สมองของเธอ ว่าขณะนี้ มันเป็นความรู้สึกเสียวปนความเจ็บปวด มันช่างสะใจ และเป็นวันที่เธอได้เรียนรู้ส่วนผสมที่กลมกลืนระหว่างความรู้สึกเสียวกระสัน เงี่ยนหี บวกความรุนแรงเจ็บปวด ประเภทซาดิส เหมือนวิสกี้ผสม โซดาสไปรท์ บีบมะนาวเล็กน้อย เติมน้ำแข็ง ความพอดีที่ดับกระหาย ความเงี่ยน เสี่ยอู๊ดทำทุกอย่างที่คนหื่นคนหนึ่งจะระบายความเงี่ยน ใส่ผู้หญิงที่เร้าร้อนเจนเวทีสะเทือนเตียง
ทุกครั้งทั้งผู้ชายและผู้หญิง เช่นวิลาวรรณ ไม่มีคำว่าเหมือนเดิม เสี่ยอู๊ดเป็นครั้งแรกที่เจอสาวใหญ่นับว่าผิดกลิ่น เงี่ยนพิเศษควยแข็งหัวถอกบานเป่งแทบระเบิด ถล่มสาวที่เขานอนทับด้วยการ บีบเค้น กัดขย้ำ ทั้งเต้าและหัวนมตามด้วยการส่งลิ้นลงไปขยี้เม็ดแตก เลียเหมือนแปรงทาสีจูบดูดดึงแตดขึ้นมา แล้วก็เลียกลับลงไปอีกที พร้อมกับส่งนิ้วควานวนเข้าไปในช่องหีเปียกแฉะ พร้อมที่จะรับควย
สาวใหญ่ถูกเล้าโลมเพิ่มความเงี่ยน แม้นนอนอ้ารับการกระทำ ด้วยความเป็นงานเธอเอื้อมมือลงล่างจับท่อนเอ็นถอกชักว่าวช้าๆ บัางครั้งใช้นิ้วละเลงหัวถอก เป็นการตีกลับอย่างสาสม
เสียงเผ็ดร้อน ผสมผสานกันระหว่าง หญิงและชาย เล้าโลมจนเปียกแฉะ เสี่ยอู๊ดถึงจุดที่ทนความเงี่ยนไม่ไหว แหกขาวิลาวรรณจับควยให้หัวที่บานเป่งแทบระเบิดละเลงเม็ดแตก กดดันลึกผ่านแคม แทรกผ่านหีที่รัดตัว จนสุดลำควย
เมื่อสอยเข็มแทงด้าย เขาขากันและกันจังหวะอารมณ์ ที่ตอบสนองเป็นฝ่ายรุก ฝ่ายรับสลับเปลี่ยน ตามท่าเย็ด เปิดเกมด้วยท่านอนเย็ด เฉาะหีให้คุ้นกับควย ตามโรมรันกระเด้าต่อ ด้วยท่าหมา หมาตัวเมีย สุดต้าน ส่ายสะโพก ดันก้นรับแรงกระแทก รับควยที่กระเด้าเข้ามา
เสียวหี ขมิบตอดตลอดเวลา ในท่าหมา ควยที่กระเด้าแทงอยู่ข้างหลัง เนิบนาบไม่ทันใจ วิลาวัณย์ ถอนตัวดันเสี่ยอู๊ดนอนลงเตียง ตัวเธอขึ้นค่อม จับควยแข็งตั้ง แล้วกดหีเย็ดลงมาทันที ท่านั่งขย่มต่อของเธอทำให้รู้สึกมีอำนาจเหลือผู้ชาย ขยับตะโพกกระแทกเข้า ผ่อนตะโพกถอยหลัง เมื่อจังหวะ ลีลาเข้าที เธอซอยตามอารมณ์บันเทาความเงี่ยน จะเร่งจะผ่อนตามเกมส์ของเธอ

เสี่ยอู๊ดทำได้เพียงเด้งตะโพกให้ควยเข้าลึก ละเลงนมอย่างเมามัน เมื่อความเสียวล้นปรี่ หนุ่มทรงเอหันมาจับก้นกระชาก พยายามเดินเกมส์เอง แต่มันไม่ได้ช่วย วิลาวรรณยังคงขย่มตามจังหวะของเธอ ขณะที่มือมาขย่ำเต้าแทนหนุ่มทรงเอนักค้ายาของพัทยา

ท่าหมาเข้าลึกสะใจ

น้ำหีไหลแฉะเปียกขนดำของหนุ่มสาว
...อะ...อะ...อะ...อะ...อะ... วิลาวรรณกระเด้าเร่งจังหวะเย็ดควย เธอไม่ยอมเป็นผู้ถูกเย็ด แต่กลับเป็นผู้ที่ลงมือกระทำเอง มันได้อารมณ์เสียวหีกับการขย่มเย็ดเอง และเมื่อสุดทนเธอกระเด้ารัวๆ
...ป้าบ......ป้าบ......ป้าบ....ป้าบ...ป้าบ...ปีาบ..ป้าบ..ป้าบ..ป้าบ.ป้าบ.ป้าบ.ป้าบ. จังหวะเนื้อตีกันดังสนั่น จากจังหวะห่างๆ กลายเป็นถี่ๆ...
เสียงร้องครางออกจากปากทั้งคู่ และสุดท้ายคือเสียงความเสียวสุดขีด น้ำแตกขึ้นสวรรค์ไปพร้อมกัน
...อารรรรรร์...อารรรรร์...ซีดดดดด์...
...น้ำมากจังเลย พุ่งแรงด้วยฉีดถึงก้นบึ่งในสุดของหีเลย มันอุ่นร้อนข้างในหี ดูสิมันมากจนเอ่อไหลออกมาเปียกหมดแล้ว...
...ชอบไหมละ แต่เจ้เอง...ผมต้องบอกว่า ต๊าซสุดๆ...เดียวคืนนี้เจอกัน ขอเย็ดให้...ขิตเลย
บทคุยกันจบลงด้วยการจูบหนักๆ... เสี่ยอู๊ดแช่ควยในหี จนฟีบจึงได้ถอนตัวเดินออกไปหา อ้ายตั้ม..

นั่งขย่มน้ำแตก

เสี่ยตั้มยกมือสูงทำฮายฟ้ายส์ แตะมือเสี่ยอู๊ด
...กูไม่ถามมึงว่าดีไหม ได้ยินเสียงมึงร้องเหมือนหมูถูกเชือด เจ้นี่แม่งตัวตึงแน่เลย ขอเวลากูหน่อนนะ มึงมีทั้งคืนอยู่แล้ว...
...แล้วมึงถามเจ้ด้วยนะว่ากูกะมึงใครเอามันกว่า... ตั้มขิงใส่
...อ้ายสัสสสส.... อู๊ดด่าขำๆ..
สาวตัวขาวนอนเปลือย ตาหลับ ขาถ่างออกนิดหน่อยเห็นน้ำเมือกขาวขุ่นเปียกหี
...เจ้...แกไม่เบาโว้ย...เดียวเจอกูละมึง...ครางปากสั่นแน่เลยมึง...ตั้มยิ้มมุมปากดูสาวใหญ่ที่ซื้อมาบำบัดความเงี่ยนในาราคาที่สูง พูดกะตัวเองแบบพอใจ
ตัวสูงใหญ่ เดินเข้าประชิดเตียง อย่างแรกที่ทำ ย่อตัวจับฝ่าเท้าของหญิงสาว บีบนวดเบาๆ แล้วเริ่มปฏิบัติการสร้างเสียวรอบใหม่ จูบเลียฝ่าเท้า หลังเท้า และจบลง ที่นิ้วโป้ง แล้วไล่เลียไปจนถึง นิวสุดท้าย เขาทำ สอง ข้าง เหมือนกัน ในขณะที่ลิ้นดูดนิ้วอยู่ข้างนึง มือที่วางบีบขยำฝ่าเท้าอีกข้าง ทำสลับกันไป บทจูบเลีย ฝ่าเท้าไล่ขึ้นไปถึงต้นขา และที่ไม่พลาด หนุ่มตัวใหญ่ มีผ้าขนหนูผืนเล็ก ที่ชุบน้ำอุ่นบิดหมาดๆ เริ่มทำความสะอาด ลองที่เปียกแฉะ และมีคราบคาวน้ำควยผ้าขนหนูผืนน้อย ไม่ได้จบ เพียงแค่ ภายนอกโคก จากการเจนศึกบนเตียง เพียงแค่ใช้ สอง นิ้ว แบะโคกที่เปียกซึม แล้วเริ่มใช้ผ้าเปียกหมาดๆค่อยๆซับ และไม่พลาดที่จะส่งนิ้ว เข้าไปสร้างความเสียวเพิ่ม ทำเหมือนจะล้วงล้างความแฉะที่อยู่ข้างใน แต่จริงจริงแล้วเขาต้องการให้วิลาวรรณเสียวและเงี่ยน กลับคืนสภาพโดยเร็ว

ไม่มีเล้าโลมมากไปกว่านี้ ตั้มกางขา สาวใหญ่ และย่อเข่าตัวเองจับควยยาว 8 นิ้วกว่า ถูไถแทรกเข้าไปภายในโคกหี เลยขึ้นไปขยี้ เม็ดแตดที่ตอนนี้แข็งตัวรอการบดขยี้รอบใหม่
วิลาวรรณเสียว ตัวบิด ตะโพกแอ่นเล่นกับควย มือสองข้างกางจิกขยี้ผ้าปูเตียง แสดงออกถึงความเสียวเงี่ยนอย่างทรมาน เปร่งเสียง...
...โอ้ยยยย...ซีดดดด์...อยากได้ควย...ขอควย...เย็ดวินะ...โอ้ยยยย....
ตั้มดูอาการ และเสียงร้องของจากสาววิ เขาไม่รอช้าจับหัวควยถูไถบริเวณปากทางเข้ารูสวาท ถูจนตัวเองเงี่ยนตาม แล้วค่อยๆ ดันตะโพกเสือกหัวควยทะลวงเข้าไปภายใน อาการของวิลาวรรณตอบสนอง เกร็งตะโพนให้โคกหีลอยเด่น รับควยที่กำลังถูกดันเข้ามาในตัวเธอ

...อาร์...อาร์...อาร์...อาร์...ดีจัง...มันใหญ่คับแน่นหี..โอ้ยยย...แน่นคับเหมือนนายเข้มเลย... เสียวจังเลย...
...โอ้ยยย์...โอยยยย์...สุดแล้ว เธอดันเข้ามาจนสุดแล้ว...อารรรร์...อารรร์...แขนวิลาวรรณจิกจับลงต้นแขนของเสี่ยตั้ม ขณะที่เธอต้องปล่อยเสียงคลางออกมา...
...ชอบใช่ไหม...เดียวกูจะกระแทกแล้วนะ เจ้จะต้องชอบ เกร็งเสร็จก่อนผมแน่ๆ...พูดไปเอวเริ่มกระแทก จากช้าๆ และเร่งเร็วขึ้น
เมื่อคุ้นเคยกลายเป็นคู่ขาจะเล่นท่าไหน แรงหรือเบาก็โอนออ่นผ่อนตามกัน เสี่ยตั้มเริ่มกระแทกเย็ดที่เตียง จากนั้นเขาให้วิลาวรรณหนีบตะโพก ด้วยร่างกายที่กำยำตั้มอุ้มเธอขึ้นเอว แล้วกระแกเย็ดให้ควยเข้าได้ลึกสุด
แขนเหนี่ยวรั้งคอชายหนุ่ม วิลาวรรณ บดปากขยี้แลกลิ้น แลกน้ำลาย ขณะที่มือของหนุ่มประคองก้นคอยดึงกระแทกเข้าหาควย สาวใหญ่ ไม่ทำอะไรมาก นอกจาก เกร็งและขมิบหี เป็นตัวช่วยทำให้ควยเสียวเพิ่มขึ้น และเมื่อถูกเร่งความเร็ว ความเงี่ยน เพิ่มเท่าตัว จนสุดจะทน ต้องเกร็งตัวและเปล่งเสียง ตะโกนลั่นว่าเสร็จแล้ว...เสร็จแล้ว...พอก่อน... พอก่อน... ไม่ไหวแล้ว...อารรรร์...
เสี่ยตั้มไม่สนใจเสียงร้อง เขาตั้งใจจะเย็ดเธออะราวด์เดอะเวิลด์ หรือเรียกว่า เย็ดรอบโลก  ทุกที ทุกมุมห้อง  เริ่มจากบนเตียง ตามด้วยการเย็ดแบบยืน แสดงให้เห็นถึงพลังที่ชายหนุ่มมีเหลือเฟือ
ท่าเย็ดต่อไปไม่มีอะไรดีกว่า เย็ดที่โต๊ะเครื่องแป้ง ตูดวิลาวรรณถูกวางอยู่บนโต๊ะ ขาของเธอถูกแบกดันขึ้นข้างบน แทบจะติดลำตัว โคกกับหี หอยเด่นชัดมีควยยาวแทงอยู่หว่างกลางซอยเข้าออกเป็นจังหวะ วิลาวรรณเล่นบทรับแรงกระแทก...ร้องซี๊ดซาดคลายอารมณ์ความเงี่ยน ส่วนเสี่ยตั้ม...สะโพกกระเด้า สาวเข้าออกเป็นจังหวะ เมื่อปล่อยมือที่แบกขาข้างหนึ่งเพื่อเอื่อมมือไปบีบเค้นเต้าอย่างแรง เจ้วิเลยช่วยแบกขาตัวเอง มากกว่านั้นเธอดึงต้นขาแหกออกให้เสี่ยตั้มกระแทกแนบชิดตัว

บนโต๊ะ แรงดีแบบเผ็ดร้อน

จากโต๊ะเสี่ยตั้มกะเด้าแหกขากางออกจนพอใจ หนุ่มแรงม้ายกตัวสาวคู่ขาเจ้วิออกจากโต๊ะ หมุนตัวกระแทกประตูกระจกที่เดินออกไปนอกชาน  เสี่ยจับต้นขาของเธอ ห้อยขึ้นมาแทงควยเข้าลึก ลึก และถอยดึงท่อนยาวออกมาจนเกือบสุก แล้วแทงกลับเข้าไปใหม่ ด้วยท่านี้ร่างกำยำส่งพลังจากตะโพกกระแทกหีเต็มๆ  ต้องการให้เธอเงี่ยนจนเสร็จตัวเกร็งอีกครั้งหนึ่ง และมันก็ทำให้เขา เสียวสุดๆด้วยเหมือนกันด้วยท่านี้
...อ้ารรรรร์...อารรรร์...เสร็จจจ...เสร็จจจจ...อีกแล้วผัวขา...โห้หหห..โห้หห...เสียวเห็นสวรรค์เลยค่ะ...ผัวขา...
ตั้มได้ยินวิลาวรรณเรียกแทนชื่อเขาว่า...ผัว...เขาพอใจอย่างมาก ไม่เคยมีสาวใดเรียกเขาอย่างนี้มาก่อน...
...ผัว..หรือ...อย่างนี้..เจ้ก็...เมียผมละซิ...มานี้เลยมาเย็ดผัวสิจ๊ะ...เสี่ยตั้มถึงกับหลงเล่นตามเธอไปด้วย

ควยประกบแน่นในร่องหี วิลาวรรณถูกยกขึ้นมาเกี่ยวตะโพกอีกครั้ง เสี่ยตั้มอุ้มร่างชุ่มเหงื่อของสาวใหญ่ ทั้งสองลงนั่งขอบเตียง ด้วยความต้องการเห็นหน้าของวิลาวรรณชัดๆขณะเสียวกระสันเสร็จอีกรอบไม่นับว่าเป็นครั้งที่เท่าไหรสำหรับสาวใหญ่ หน้าของเธอจะเกร็งบิดเบียว ส่งเสียงครวญครางเหมือนเจ็บปวดนั่นแหละคือสิ่งที่เขาต้องการ
ท่านั่งเย็ดบนตักเปิดโอกาสให้วิลาวรรณแสดงบทบาทขย่มตอ ทำให้เสี่ยตั้มเสียทรงไปเหมือนกัน สาวใหญ่ทั้งบดทั้งขยี้ หมุนตะโพก ตอดขมิบ หีไปพร้อมๆ เธอเองก็รู้ปฏิกิริยาของคู่ขาที่ออกอาการเสียวกระสันต์ใกล้หมดสภาพ เธอเร่งขยับตูด กระแทกหีเวลาเดียวกันควยสวนเข้ามารับหี เป็นการกระทบ อิมแพ็คแรงเสียงเนื้อดัง...ปาป...ปาป...ปปปปปปปปปาป...
ในวูบของความคิด เสี่ยเงี่ยนบอกกับตัวเอง
...อีเจ้เย็ดเก่ง...โอ้วววว์...ถ้าถูกขย่มต่อกูต้องแตกแน่...
เสี่ยตั้มกอดวิลาวรรณแน่น ประกบจูบดันลิ้นเข้าไปพันกับลิ้นเปียกฉ่ำ ตวัดรัดกดข่มผสมน้ำลายกันอย่างเมามัน ผลัดกันขิงใส่กันและกัน ตั้มฉวยโอกาศจับข้อเท้ายกข้ามกัวเขา หมุนตัวเธอให้หันหลัง
ทันทีกลายเป็นท่าใหม่ ตอนนี้เธอนั่งขย่มเสี่ยเงี่ยนโดยที่หันหลัง หน้าของเธอมองไปทางปลายเท้า สาวใหญ่รู้หน้าที่ บดขยี้ก้นลงบนโหนกควย ขยับก้นขึ้นลงเป็นจังหวะ เธอคุมจังหวะได้สักพักหนึ่ง เสี่ยโน้มตัวเธอมาด้านหลัง มือจับแก้มเธอเพื่อเล่นลิ้นผสมน้ำลายอีกครั้ง วิลาวรรณไม่ทันเฉลียวใจ เสี่ยหุ่นบึกแหกขาเธอออกด้วยแขนที่แข็งแรง สอพยุงใต้ขาอ่อน แล้วเริ่มยกตัวเธอกระแทกลงมาบนควยของเขา
นั่งกระแทกแหกขา วิวมองหน้ามันชัดมาก

ไม่แรงพอขอขย่มเอง

...อ่ารรรร์...ผัวขาาาา...เมียชอบถูกเย็ดท่านี้ แรงๆ เร็วๆ เลยนะครับผัวขาาาา...สาวใหญ่กรี๊ดร้องด้วยความพอใจ
เสี่ยตั้มจัดขยับท่าเย็ด ให้โอกาสคนที่นั่งข้างนอกมองเห็นร่างของวิลาวรรณที่มือบดละเลงเต้า หัวนมบีบขยี้ด้วยมือของเธอเอง ขณะที่ร่างเธอกำลังถูกยกขึ้น กระแทกลงบนควยที่รอรับอยู่ด้านล่าง เพลงกามช่วนกันบรรเลงอย่างเมามันส์ ควยกระแทกหี หีกระแทกควย น้ำหีเปียกซึมออกมาจากรูเป็นฟองขาว น้ำควยน้ำหีปนเปในรู ถูกควยกระแทกเข้าไปตีเป็นฟอง ภาพการเสพโลกีย์กาม  เสียงที่ทั้งสองบรรเลงร้อง...ซืดดดด์...ซารรรร์...อารรรร์... แสดงออกถึงความเงี่ยนที่ถูกบำบัดและพอใจ และดังคู่กับเสียงร้องคือเสียวธรรมชาติเกิดจากเนื้อกระทบกันเป็นจังหวะ แน่นอนว่าต้องทำให้คนดู เงี่ยนถึงกับชักว่าว ไปพร้อมๆ

เสียงระงมจากความเสียว ออกจากปากสาวใหญ่ และเสี่ยตั้มตลอด แต่ละครั้งที่เสี่ยผ่อนตัววิลาวรรณลงมารับควยของเขา มันมีแรงกระแทก เนื้อต่อเนื้อ ดังปาป...ปาป...ปาป...และไม่มีท่าทีว่าจะหยุด ต้องถือว่าแรงของเสียตั้มคงที่ไม่มีผ่อน และเมื่อเขาต้องการจบ เขาก็เร่งยกตัว วิลาวรรณกระแทกขึ้นลง แรงและเร็ว ไม่กลัวหีของสาวใหญ่จะพังหรือแหก
... เอ่อ... อ่ารรรร์...ผัวขา...เมียเสร็จแล้ว...
...ซีดดดด์...อารรรร์...โอ้วววว...แตกแลัว...เมียจ๋า...
เสียงของคู่ ผัวเมียชั่วคราว ผสมกันดังลั่นห้อง เสร็จสมความเงี่ยนขึ้นสวรรค์ไปพร้อมกัน เสี่ยตั้มยังคงกอดวิลาวรรณไม่ปล่อย เขากจับตัวสาวดันขึ้นกลางเตียงนอนกอดเธอ เวลาที่ผ่านไป ลมหายใจเป็นปกติ คืนสภาพไม่เหนื่อยล้า มีเสียงกระซิบกระซาบ หัวเราะหยอกเย้า และภาพต่อมาคือ เจ้วิเอื้อมลงไปจับควยที่ดูเหมือนอ่อนเปลี้ย  เธอจัดการชักขึ้นลงสักพัก แล้วเคลื่อนตัวตามลงไป อ้าปากอมส่วนหัวที่เริ่มบาน แน่นอนว่า เสี่ ยตั้มต้องการวิลาวรรณให้เลียน้ำควย

วิลาวรรณจัดการกับสิ่งที่อยู่ในมือ เลียหัวตอจนเบ่งบาน กะทอกลำไม่หยุดสลับเลียไข่ลากยาวถึงหัว ดูดดุนๆที่หัว และใช้นิ้วขยี้หัวและรอบเงี่ยง เพียงไม่กี่นาที ตี๋ร่างกำยำร้องโหยหวนเหมือนถูกเชือด
...อารรรร์...เสียวควย...เจ้...หยุดก่อนไม่ไหวแล้ว...เจ้...พอก่อนขอหายใจ...โอ้ยยย...จะแตกแล้วววววว...เสี่ยตั้มร้องเสียงหลง
...มาแล้วหลอ...ขอพ่นใส่หน้าเมียนะ...เมียชอบ...วิลาวรรณถอนออกมาพูดดังชัด กะถอกควยรูดสุดๆ ไม่กี่ครั้งท่อนลำแข็ง ผงก งึก งึก เหมือนสำลัก น้ำเหนียวขาวขุ่นกระฉูดติดกันสามสี่ครั้งใส่ใบหน้าของวิลาวรรณ  คราบน้ำควยไหลเยิ้มจนวิลาวรรณใช้นิ้ว เกลี่ยละเลง กวาดทั้งหมดแล้วป้อนเข้าปาก หลังจากนั้นเธอมองควยที่อยู่ในมือ แล้วจัดการดูดเลียทำความสะอาด จนไม่มีน้ำเหลือค้าง...
ขอต่ออีกมันอดอยาก

หยดสุดท้าย

sprayบนหน้า

อีกครั้งหนึ่ง ที่เวลาเกิดความรู้สึกถูกหยามในเกียรติลูกผู้หญิง ครั้งนี้หนักกว่าครั้งก่อนๆ เธอถูกขายเหมือนกะหรี่ ผู้ชายสองคนทำกับเธอทุกอย่างเท่าที่พวกเขาอยากทำ น้ำควยเปรอะเปื้อนรูหีเป็นเรื่องธรรมดา แต่ที่ชอบและทำให้เธอรู้สึกสูญเสียคุณค่าของความเป็นไฮโซ ผู้หญิงแนวหน้า คือผู้ชายพ่นน้ำควยใส่หน้าของเธอ เปรอะเปื้อนให้เธอดื่มกินและตูดสดจากควย จนสะอาดเกลี้ยง มันเป็นการย้ำบอกเธอว่า จะอยู่สูง จะรวย แค่ไหน เธอคือผู้หญิงคนหนึ่ง เป็นกะหรี่ที่ผู้ชายจ่ายเงินซื้อบริการ

หลังเสร็จกิจกามกับเสี่ยตั้ม สามคนผัวเมียชั่วคราวทั้ง เสี่ยอู๊ด เสี่ยตั้ม และ วิลาวรรณ ใช้เวลา สังสรรค์เฮฮา กับเบียร์ และบุหรี่พันลำจนดึก จนสมควรเวลาเสี่ยตั้มจึงขอลา ปล่อยให้วิลาวัลย์อยู่ สอง ต่อ สอง เกือบเสี่ยอู๊ด
ทั้งคู่กทำทุกอย่างที่ทำได้ เท่าที่มีแรงเพียงพอ เสพกามเย็ดทุกท่า แถมด้วยการตบตี ลงมือลงแข้งที่เป็นแนวบู้ของชอบเสี่ยอู๊ด ด้านเจ้วิรับความเจ็บปวดผสมความเสี่ยวซ่านที่เพิ่งจะเจอในช่วง สองสาม วันนี่เอง การรับความเจ็บจากการตบ ต่อย หรือ เตาะ เธอไม่ได้มีความเต็มใจ แต่มันเป็นรสนิยมกามผิดปรกติ เรียกว่าซาดิสต์สร้างสุขความเร้าใจให้กับเธอ
ทั้งสองเสี่ยชื่นชอบสมใจคุ้มกับเงินแสนที่จ่ายเป็นค่าตัววิลาวรรณ สำหรับสาวใหญ่มันเป็นการเสพกามร่วมเพศแบบจำใจ และสมัครใจปนเปมั่วไปหมด เพราะฤทธิ์แอลกอฮอร์ผสมบุหรี่พันลำที่ทำให้สูญเสียความรู้สึกผิดชอบ หนักกว่านั้นร่างกายที่บอบช่ำแบบสาหัส ทั้งคู่ เจ้วิและเสี่ยอู๊ดเย็ดกันหนักหน่วงจนหลับ ตื่นมาตอนเช้ามืดก็อัดกันต่ออีกหนึ่งน้ำก่อนที่เสี่ยอู๊ดจะกลับ

...เฮียโชค...สุดาคิดถึงนะ...พรุ้งนี้เราจะแยกกันแล้วอยู่ต่ออีก สอง 3 คืนไม่ได้หรอค่ะเฮีย...สาวสุดาพูดอ้อน
เฮียโชคขยับตัวพูดเบาๆ... ตอนสายเฮียต้องเข้ากรุงเทพฯแล้ว ตอนเย็นต้องทานข้าว กับญาติที่มาจากฮ่องกง
... อืม... ก็ได้...ไม่ง้อแล้ว... แต่เฮีย... เราแอบมาเจอกันอีกนะ สุดาชอบเฮีย ผู้ชายหล่อสุภาพอย่างเฮีย สุดากินได้ทั้งวันทั้งคืน...
... แล้วเฮียจะเอาพี่สาวกลับด้วยใช่ไหม เจวิอะนะ ตอนนี้ไม่รู้เป็นไงบ้าง ไอ้เข้มมันได้ของสดคงเย็ดทั้งวันทั้งคืนและไม่รู้มีใครมาสนุกรวมมิตรเย็ดเจ้วิด้วยหรือเปล่า...
... สุดาบอกให้นะ แนะนำละกัน ตอนที่เฮียขึ้นไปตามเจวิอะนะ เฮียลูกน้องไปสักห้าหกคนเป็นแบ็คอัพด้วย ไอ้เข้มบางทีมันบ้า มันได้ใครแล้วไม่ค่อยจะยอมคืนให้จนกว่ามันจะพอใจ แล้วไอ้นี้มันชอบลงมือลงตีน บอกความลับให้นะ สุดาก็เคยสนุกกับมัน อยู่กับมันจนมันพอใจ แล้วค่อยปล่อยออกมา สุดาน่วมไปหมดทั้งตัว ต้องใช้เวลารักษาตัวหลายอาทิตย์
... เฮโชคอย่าลืมนะ เอาลูกน้องไปด้วย มันไม่ยอมกระทืบมันเลย... สุดาลุกขึ้นนั่งหน้าอกเปลือยเปล่า แล้วพูดพูด แบบเคร่งขรึม เป็นงานเป็นการ

โชคได้ยินถึงกับไม่สบายใจจากที่ได้ฟังสุดา เป็นห่วงวิลาวรรณขึ้นมาทันที  เขาขอเวลาสุดาปลีกตัวหลบไปคุยมือถือเงียบๆ จัดแจงกำลังแบ็คอัพ นัดประมาณสิบเอ็ดโมงเจอกันที่ล็อบบี้ ชั้นล่างคอนโดของนายธวัช
ทันทีที่เปิดประตูห้องพักของธวัช  โชคกวาดตามองหาเมียวิลาวรรณ เจอแต่เข้มนั่งสูบบุหรี่คนเดียวอยู่บนโซฟาห้องรับแขก เฮียโชคไม่พูดอะไรเดินเข้าไปที่ห้องนอน ทีเมื่อสี่คืนที่แล้ว  คู่ เฮียโชค วิลาวรรณ  และคู่ธวัช กับสุดา เสพกามเปลี่ยนคู่กัน แต่นาทีนี้ภาพที่เขาเห็นเกินกว่าที่เขาจะจินตนาการได้ วิลาวรรณนอนเปลือยอยู่บนเตียง รอยแดงเริ่มเขียวคล่ำอยู่เต็มตัว ไม่ว่าจะเป็นช่วงต้นขา ด้านหลัง ชายโครง โหนกแก้ม

เฮียโชคหยิบเสื่ออาบน้ำผ้าไปห่มตัว วิลาวรรณเริ่มมีสติลืมตาขึ้น เหมือนจะพูดอะไรกับเฮียโชคแต่ทำได้เพียงแค่ซบอก ในขณะเดียวกันด้านนอกมีเสียงโวยของนายเข้ม และเสียงผู้ชายอีกฝั่งสั่งให้นายเขมเงียบ จากนั้นลูกน้องเฮียโชคเดินเข้ามาในห้องนอนกระซิบกระซาบกับเฮียโชค แล้วเดินจากไป เสียงตามมาเป็นเสียงเหมือนเสียงทุบกระสอบ ตุบๆ ตามมาด้วยเสียงร้อง แน่นอนคือเสียงของนายเข้ม ขณะกำลังถูก ย้ำประเคนทั้งกำปั้นและตีนใส่กัปตันเรือ

...ธวัช... เรื่องนี้ผมคงยอมไม่ได้ ถ้าคุณไม่จัดการไอ้เข้ม และไอ้เสี่ยหื่นสองตัวไอ้อู๊ดกับไอ้ตั้ม ผมไม่จบแน่ ตอนนี้ผมอยู่กรุงเทพ ผมปล่อยวิลาวรรณให้อยู่กับคุณ แต่เมื่อวิลาวรรณกลับมา ผมต้องไปรับและส่งเธอเข้าโรงพยาบาล ก่อนเที่ยงคุณรีบโทรกลับมาบอกผมด้วย ว่าจะจัดการยังไง แค่นี้นะครับ... โชคโทรคุยกับธวัช เรื่องวิลาวัลย์
ในสังคมการแลกคู่คือการให้เกียรติและดูแลคู่ขา แต่เรื่องที่เกิดขึ้นมันยอมกันไม่ได้ เฮียโชคเองแน่ใจว่าธวัชคงจะเพียงแค่ด่าคนของเขา หรือลงไม้ลงมือบ้าง แต่ไม่ถึงกับเอาเป็นเอาตาย ส่วนอ้ายเสี่ยทั้งสองก็ไม่แน่ใจเลยว่าธวัชจะทำอะไรกับพวกมันเพราะแน่ใจว่าเสี่ยสองคนคือขุมข่ายการเงินของนายธวัช

เฮียโชคเตรียมแผนสำรองเรื่องที่วิลาวรรณที่ถูกรุมเล่นกามแบบซาดิสต์ แพทย์ลงความเห็นว่ากายร่างกายบอบช้ำ กระดูกชายโครงหัก ริมฝีปาก ฉีกจากแรงกระแทก...
ยังไงก็เมียเฮีย

หมายเหตุ : กำลังสนุก จากการเสพกาม คาวโลกีย์ เปลี่ยนคู่นอน ดิฉัน ขอใส่แอ็คชั่นเข้าไป เพิ่มรสชาติ ให้เรื่องมีความลึก มีมิติบ้าง ติดตามต่อนะคะ ว่าเฮียโชคมีแผนสำรองยังไง ที่จะเอาคืน จากธวัช และพวกของเขา

Tum666

อ่านถึงฉากวิ โดนเตะเล่นเอาความเงี่ยนหายเลย

แบบนี้ต้องเอาคืนไอ้เข้มกับไอ้เสี่ยหนักๆ

tste2bnz

เป็นเรื่องที่ผมมากในรอบหลายปีเลยครับ จนเป็นแรงบันดาลใจให้ผมอยากลองเขียนนิยายบ้าง

cobra888

เฝ้ารอมาตลอ ดิบ เถือน แต่ Erotic อย่างมีสมเหตุสมผล ::Orz::

xonly-776

บทมันส่ง เลยเล่นแรงอย่างนี้ เสียดายของครับ 555

1819

โชค คสรปล่อยสิไปตามทางเถอะ สิเลยเถิดไปไกลเกินควบคุมและ ทำความเข้าใจแล้ว  โชครักเมียอย่างสิมาก แต่วิคงหทดรักเสน่ห์หาผััวแล้ ที่อยู่ก็แค่ฐานะสังคมและลูกๆเท่านั้น     หลังจากนี้ทึ่โชค จัดการธวัชยังไง มันเกินไป  เอาเมียคนอื่นแล้วดันไปให้ เดนจากคนอื่นๆอีก   สุดา ทำไมถึงยังอยู่กับธวัช เลวขนาดนี้ ส่วนไอ้เข้ม มันน้อยไปนะ เล่น วิจน กีะดูกหักร้าว แบบนี้   
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

kuchaikuchai

เนื้อเรื่องยังคงให้น่าติดตาม รอบนี้นานมากจนคิดว่าจะไม่ได้อ่านต่อแล้ว เป็นกำลังใจให้เขียนต่อเยอะๆครับ

bankten

โหนานมาก คิดว่าจะไม่ได้อ่านเเล้ว รออ่านตอนต่อๆไปนะครับ ไหนจะเลขาคนสวยอีก

ball13546

hanabombam