ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มันเริ่มต้นด้วยความบังเอิญ แต่ทุกครั้งที่ได้เจอ(อีกครั้ง) มันเต็มไปด้วยอารมณ์

เริ่มโดย pongwut, กันยายน 26, 2023, 11:21:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

นี่คืออีกหนึ่งเหตุการณ์จริง ที่ผมนำมาเล่ามาแชร์ จริงๆเหตุการณ์ในครั้งนี้มันเกิดขึ้น เกือบจะ1ปีแล้ว  ในตอนนั้นตัวผมเองยังไม่รู้ว่า จะกลับมาเล่าอีกหรือเปล่า   และในสิ่งที่ผมเจอมา  มันคือการที่ผมได้ย้อนกลับมาเจอกันอีกครั้ง  ซึ่งมันก็ไม่น่าตื่นเต้น  หรือจะต้องลุ้นอะไรมาก  ไม่เหมือนกับการได้เจอกันคนใหม่ๆ     เพราะมันเป็นเรื่องราวระหว่างผมกับพี่แอน  คนที่ผมเคยเล่าไปหลายปีก่อน https://xonly8.com/index.php?topic=219768.msg1355486#msg1355486
   ..........ผมจะขอเล่าไปเรื่อยๆกับสิ่งที่เกิดขึ้นทั้งหมดในสิ่งที่ผมได้เจอมา มันอาจจะยาวเหมือนเดิม 
...........เรื่องทั้งหมดมันเกิดขึ้นประมาณ กลางๆปี น่าจะต้นๆเดือน 6 ที่ผ่านมา และในช่วงเวลานั้นเอง มันมีวันสำคัญ ที่เป็นหยุดและหยุดชดเชยต่อเนื่อง ส่วนตัวผมเองก็ได้ทำการลาพักร้อนเพิ่มอีก2วัน  ทำให้ผมหยุดยาวถึง 6วัน  (โดยที่ผมไม่ได้บอกแฟนผมในเรื่องนี้)  และในตอนนั้นเป็นเช้าวันพฤหัสบดีของต้นเดือน เป็นวันแรกที่ผมเริ่มหยุดงาน และดันเป็นวันที่แฟนผมเอง ต้องลามางานด่วนกลับบ้านที่นนทบุรี เพราะแม่แฟนผมไม่ค่อยสบาย  ผมและแฟนก็ได้ออกเดินทางจากหอพัก ช่วงเช้าตรู่วันนั้นตั้งแต่ช่วงตี5  หลังจากนั้นพอผมขับรถไปถึงบ้านแม่แฟน และไปดูอาการแม่แฟน แต่เท่าที่ผมเห็น แม่แฟนยังคงโอเคอยู่ แต่แกดูจะเหนื่อยๆตามประสาคนแก่ที่อายุแยอะ และก็ไม่สะบายอยู่บ่อยๆ  ด้วยความที่แฟนผมเป็นห่วงแม่ เธอจึงได้บอกกับผมว่า เธอขอนอนค้างที่บ้านแม่ซัก1อาทิตย์  และจะไปทำงานเองช่วงที่อยู่เธอบ้านแม่ และได้วานให้ผมไปเอาซื้อผ้าที่หอพัก มาให้อีกทีในวันหลัง จากนั้นผมก็ได้ขับรถออกมา ในตอนนั้นแฟนผมเอง เธอก็ยังคงคิดว่าผมกลับไปทำงาน เพราะเธอไม่รู้เรื่องที่ผมลายาว แต่ในตอนนั้นผมเองก็ไม่มีแพลนอะไร ผมแค่อยากจะหยุดพัก   อยากจะมีช่วงเวลาเป็นส่วนตัว ขับรถไปใหน มาใหนคนเดียวบ้างในช่วงที่ผมได้หยุดยาว  หิวก็แวะกิน  ถ้าง่วงก็กลับไปนอน  ไม่ได้มีอะไรเป็นพิเศษมากไปกว่านั้นจริงๆ
.........ในระหว่างที่ผมกำลังขับรถกลับ  ตอนนั้นเป็นช่วงเวลาเกือบๆจะ6โมเช้า  อยู่ๆก็มีเรื่องตลกที่ไม่ได้คาดคิดมาก่อนก็เกิดขึ้น  ในขณะที่ผมจอดรอไฟเขียว ผมได้เปิดเฟชบุ๊คดู  ภาพแรกที่ขึ้นหน้าเพจ มันคือรูปแอนเพื่อนผม (เหตุการณ์ที่ผมเคยเล่า)  เธอได้ถ่ายรูปคู่กับแฟนไปเที่ยวที่ลาว  ในตอนนั้นเองผมมองก็รู้สึกมีรอยยิ้มตาม เพราะเวลามันผ่านไป  ความรู้สึกผมมันก็ดีขึ้นทุกๆวัน......แต่ที่มันตลก พอผมได้เงยหน้าขับรถต่อจากตรงนั้น แค่ไม่กี่แยก....สิ่งหนึ่งที่ทำให้ผมสดุดตา ตอนที่ผมหันไปเจอ นั้นคือปากซอยทางเข้าจากถนนใหญ่  เป็นที่ที่ผมคุ้นเคย และเคยอยู่ที่นั่นมาก่อนเกือบๆ 4 เดือน เมื่อหลายปีก่อน....และในที่ตรงนั้นผมมีความสัมพันธ์อันลึกซึ้ง กับเจ้าของบ้านเช่า  นั่นคือพี่แอน ชื่อเดียวกับเพื่อนผม  พี่แอนสาวโสดวัย38ปี ในตอนนั้น และปัจจุบันเธอน่าจะอายุ45-46 ปีแล้ว
........ช่วงเวลาที่ผมขับเลยซอยนั้นไป....ในหัวผมไม่รู้ว่าคิดยังไง จริงๆแล้วผมลืมมันไปแล้ว ถ้าพูดตรงๆผมจำไม่ได้ด้วยซ้ำ  เพราะตลอดเวลาผมกลับจากบ้านแฟน ผมผ่านทางนี้ตลอด ผมไม่ได้นึกถึงมันเลยจนมาเห็นภาพแอน มันเคยทำให้ผมนึกถึงพี่แอน และถนนเข้าซอยที่เคยคุ้นเคย.....ด้วยความที่ผมว่าง  และผมไม่รู้ว่าผมจะไปใหนต่อ  ตอนนั้นผมคิดแค่ว่าใหนๆก็จำได้แล้ว  และที่สำคัญลึกๆผมนึกเป็นห่วงพี่แอนขึ้นมาเฉย เพราะตอนนั้นแกตัวคนเดียวและมีแค่พ่อแก่ๆ   วินาทีนั้นผมตัดสินใจยูเทิร์นรถกลับ  เพราะผมคิดว่าเวลา6โมงนิดๆ  พี่แอนก็น่าจะยังไม่ออกจากบ้านไปทำงาน  และผมคิดแค่ว่าจะแวะไปทักทายแค่นั้น จากนั้นผมก็มุ่งไปที่บ้านเช่าเดิมที่บ้านพี่แอน
............จนกระทั้งผมขับรถมาถึงหน้าบ้านพี่แอน  โดยที่ผมยังอยู่ในรถ ผมนั่งมองไปรอบๆตัวบ้านพี่แอนและบ้านหลังเล็กที่ผมเคยมาเช่า ร่วมไปถึงช่องโล่งระหว่างบ้าน ที่เคยเป็นที่จอดรถเดิม ที่ผมเคยนั่งสูบบุหรี่และเคยนั่งแอบมองหวอพี่แอน  ทุกอย่างที่ผมเห็นมันยังคงเหมือนเดิมไม่เปลี่ยน ดูจะโล่งกว่าเดิม และรถที่จอดบ้านไม่ใช่รถคันเดิม แต่เป็นฮอนด้า HRV ปี2019 เธอเปลี่ยนรถใหม่  และในขณะที่ผมนั่งมองรอบๆบ้านพี่แอน ในรถได้สักพัก  ก็มีพี่แอนเปิดประตูบ้านเดินออกมาดู ว่ารถใครมาจอดที่หน้าบ้าน โดยที่ตัวผมเองก็ได้รีบเปิดประตูรถ ออกมายืนเกาะรั้วหน้าบ้าน.....โอ้ววครับ.....ในวินาทีที่พี่แอนเห็นว่าเป็นผม  เธอถึงกับยิ้มหน้าบาน พร้อมกับพูดขึ้นว่า "  เฮ้ยย! นี่เธอมาได้ไงเนี่ย ลมอะไรหอบเธอมาที่นี่ได้ พี่ก็นึกว่าเธอล้มหาย ตายจากกันไปแล้ว  ไม่เห็นแวะมาเลย  "  พอผมได้ยินผมก็ยิ้มตอบ แล้วตอบกลับพี่แอนไปว่า " ก็คิดถึงไงครับ คิดถึงจึงแวะมาหาครับ " พี่แอนก็ ตอบกลับผมทันที " คิดถึงหรือเธอหลงทางมา เอาดีๆ "  จากนั้นผมสองคนก็พากันหัวเราะ
............ในระหว่างที่ผม และพี่แอนกำลังยืนคุยที่หน้าบ้าน ถามไถ่สารทุกข์สุกดิบกันและกัน (อย่างชื่นมื่น)  ผมมองพี่แอน เธอก็ยังคงเกือบๆจะดูเหมือนเดิมทุกๆอย่าง บุคลิกภูมิฐาน สวยแบบคนแขกขาว ทรงผมบ๊อบสอยสั้นเสมอติ่งหู  คิ้วหนาโค้ง ตาโตๆ รูปหน้าเรียว สันจมูกโด่ง ใส่แว่นสายตา  รูปร่างอวบ หน้าอกใหญ่ ก้นใหญ่ ผิวตัวขาว ในส่วนสูงประมาณ163 รอบเอวน่าจะ 30-31 สะโพกแตะ 40 แต่สิ่งที่พี่แอน เธอดูจะเปลี่ยนไปจากเมื่อก่อน  ก็คงเป็นภาพรวมๆ  ด้วยอายุที่มากขึ้น จากสาวโสดวัย 37-38 ในวันนั้น กลายเป็นสาวใหญ่เต็มตัวในวัย 40กลางๆ (45ปี) ทำให้พี่แอนดูจะ drop ลงไป จากเมื่อก่อนพอสมควร และที่สำคัญ  บนหัวพี่แอนที่ย้อมผมสีน้ำตาล ก็มีผมหงอกโผล่ให้ได้เห็นหลายเส้น รวมทั้งพวกริ้วรอยบางๆบนใบหน้า (คงเป็นปกติตามวัย) และในตอนนั้นเธอก็กำลังจะออกไปทำงาน โดยที่เธออยู่ในชุดฟอร์มทำงานที่เดิม (แบงค์เขียว)  เสื้อโปโลแขนสั้นคอวีสีขาว มีเส้นแถบเส้นที่คอและปลายแขนเสื้อเป็นสีเขียวขี้ม้า  ใส่ทับในด้วยกางเกงผ้าขายาวสีขาวครีม ทรงเอวสูงรัดรูป รัดหน้าท้อง รัดก้น รวมทั้งรัดที่สองต้นขาอวบๆ  และที่สำคัญบริเวณก้นของพี่แอนยังคงใหญ่เหมือนเดิม
..........ผมยืนคุยกันได้ซัก10 นาที  พี่แอนก็มองดูเวลาที่นาฬิกาที่ข้อมือ  ผมจึงรีบพูดขึ้นว่า " พี่แอนวันนี้ผมขอไปส่งพี่ที่ทำงานนะ  เอารถผมไป"  พี่แอนก็ทำหน้างงๆแล้วถามผมกลับว่า  " อ้าวแล้วเธอไม่ทำงานหรือวันนี้ " ผมก็ตอบกลับว่า  " ผมลาพักร้อนครับ หลายวันเลย"   จากนั้นพี่แอนก็พูดขึ้นอีกว่า " แล้วขากลับพี่จะกลับยังไงหละค๊ะ พี่ต้องเอารถไปน่ะ  "  ผมก็ตอบกลับ "  ก็ผมไปรับพี่กลับไงครับ  ผมว่าง พอส่งพี่เสร็จตอนเย็นผมก็กลับมารับพี่ไง "  พอพี่แอนได้ยิน เธอก็ยืนทำหน้าตาครุ่นคิดสักพัก จากนั้นเธอก็พยักหน้าตกลง  โดยที่เธอเข้าไปเอากระเป๋าถือในบ้าน รวมทั้งเปิดประตูรถเธอเพื่อไปหยิบเอาเสื้อสูทสีเขียวเข้ม  และเดินมาขึ้นรถผม  ในช่วงเวลาที่ผมนั่งคุยกันในรถ ระหว่างเดินทาง    ผมจึงได้รู้ว่าพี่แอนตอนนี้อยู่คนเดียว ในบ้านหลังใหญ่  เพราะพ่อที่เกษียณราชการ ต้องไปเลี้ยงหลาน ให้น้องสาวพี่แอนอยู่ฝั่งธน  แต่บ้านหลังเล็กที่ผมเคยมาเช่า  ก็มีญาติทางฝั่งพ่อ ชื่อเอ ที่มาอยู่ด้วยกับแฟนสาว ชื่อนิด เพราะมาเรียนแถวนี้พอดี  ซึ่งเอเพิ่งจะเรียน ปวส. แต่มีเมียแล้ว ที่เรียนที่เดียวกัน   ตอนนั้นผมรู้สึกว่าพี่แอนเอง ก็ดูจะไม่ค่อยจะแฮปปี้เท่าไหร่ ที่มีญาติเข้ามาอยู่ด้วย (ผมดูจากสีหน้าและคำพูด ) แต่นอกจากเรื่องนั้นแล้ว  พี่แอนก็ยังคงเป็นพี่แอน ที่พูดคุยด้วยแล้วสนุก สบายๆ เพราะเธอมีนิสัย friendly  อยู่แล้ว แม้ว่าภายนอกตัวเธอจะดู น่าเกรงขามสำหรับคนที่ไม่รู้จักเธอ
............จนกระทั้งผมขับรถมาถึง ที่ทำงานพี่แอน  ผมได้จอดรถห่างจากตึกประมาณ 10-20เมตร  ในห้วงเวลานั้น  นับตั้งแต่วินาทีแรก ที่พี่แอนเจอผมอีกครั้ง หลังจากไม่ได้เจอกันนานเกือบ7ปี  ผมรับรู้ได้เลยว่าตัวพี่แอนเอง รู้สึกดีใจแค่ใหนที่ผมกลับมา ทุกอย่างมันบ่งชี้ชัดเจน  ด้วยสีหน้า  น้ำเสียงและคำพูด รวมทั่งอากัปกิริยาต่างๆ ที่เธอแสดงออกมา  ตอนนั้นผมมั่นใจ100%ว่า วัวเคยขา ม้าเคยขี่  แม้ว่าตลอดการเดินทางบนรถ  ผมและตัวพี่แอนเอง จะไม่ได้พูดหรือแซวกันในเชิงไปในทางส่อ หรือพูดไปถึงอดีตที่มันเคยเกิดขึ้นเลย   จนในช่วงที่พี่แอนกำลังใส่สูท เตรียมจะลงจากรถ  ผมจึงได้รีบตัดสินใจ  ผมได้พูดกับพี่แอนตรงๆว่า  " อ่า  พี่แอนครับ ก่อนจะลง ผมขอกอดพี่ได้ใหม " โดยที่พี่แอนได้ยินเธอก็ดูจะอึ่งๆ ทำหน้าไม่ถูก ในสิ่งที่ผมเพิ่งได้พูดออกไป  แต่เธอได้ตอบกลับผมมาว่า    " นี่เธอ! เอาอีกแล้วนะ ที่กลับมาวันนี้ ต้องการอะไรจากพี่กันแน่  เธอนี่น่ะจริงๆเลย "  จากนั้นผมก็รีบพูดต่อว่า  (แบบอ้อนๆ)  " ได้ใหมครับ  ผมอยากกอดพี่จริงๆ ไม่เจอกันนาน ผมคิดถึง ถ้าพี่ไม่สบายใจ ก็ไม่เป็นไรครับ " .....ในวินาทีที่ผมพูดจบ  พี่แอนก็มองหน้าผม แล้วได้หันหน้าเหลียวมองออกไปรอบๆ นอกตัวรถ  จากนั้นเธอก็ขยับตัวจากเบาะหน้า แล้วโน้มตัวเข้ามาที่ตัวผม พร้อมกับกางแขนสองข้างออก โดยที่ตัวผมเองก็ไม่รอช้า  ผมได้โน้มตัวเข้าหา แล้วยื่นแขนสองข้างสอดไปที่สองข้างลำตัวพี่แอน แล้วดึงตัวพี่แอนเข้ามากอด....ผมกอดรัดเธอแบบแน่นมาก....โอ้วววครับ.....ความรู้สึกนั้น....แก้มซ้ายผมแนบไปกับแก้มด้านขวาพี่แอน  (บริเวณแก้มเธอ หอมมาก).....และที่สำคัญ...สองเต้านมใหญ่ๆของพี่แอน ได้แนบอัดไปกับช่วงหน้าอกผม.....แม่เจ้า...มันทั้งนุ่ม ทั้งใหญ่...ในช่วงเวลานั่น  ผมนั่งกอดกันนานได้นาทีกว่าๆ  จากนั้นพี่แอนก็ค่อยๆดึงตัวเธอออก  และในจังหวะเดียวกัน เป็นตัวพี่แอนเอง ที่ได้ยื่นมือทั้งสองข้าง ขึ้นมาจับที่แก้มผม แล้วหยิกแก้มผมทั้งสองข้าง (ด้วยอารมณ์มันเคี่ยว)  จากนั้นเธอก็มองจ้องหน้าผม ด้วยสีหน้าที่ดูเขินๆ อมยิ้มมุมปากนิดๆ แล้วพูดขึ้นว่า " อย่าลืมมารับพี่กลับด้วยนะ  ไม่เกิน1ทุ่ม "  จากนั้นพี่แอน ก็ได้เปิดประตูรถเดินออกไป พร้อมกับหันมาโบกมือบายๆให้ผม โดยที่ผมเองก็รีบโบกมือตอบกลับ....โอ้ววครับ....ในตอนนั้นผมบอกได้เลยว่า  ทุกอย่างมันอยู่ที่ตัวผมแล้ว...มันขึ้นอยู่กับว่า ผมจะเดินหน้ารุกฆาตให้หนัก อาจจะถึงขั้นมีเซ็กกันอีกครั้งได้เลย
............หลังจากที่ผมส่งพี่แอนเสร็จ ผมก็วนรถกลับ พร้อมกับมุ่งตรงไปที่หอพักผม  แล้วไปขนเสื้อผ้าแฟน และนำไปให้แฟน ที่อยู่บ้านแม่เธอในวันนั้นเลย  โดยที่ผมบอกกับแฟนว่า วันนี้งานที่อ๊อฟฟิศผมไม่แยอะมาก เลยสามารถแวะออกมาได้....จากนั้นผมก็ขับรถต่อเพื่อไปหากาแฟดื่ม พอถึงเวลาช่วงใกล้ๆจะบ่ายสามโมงเย็น  อยู่ๆพี่แอนก็ได้โทรไลน์เข้าเครื่องผม  ผมก็รีบรับสาย  พี่แอนก็ได้ถามว่าผมอยู่ที่ใหนตอนนั้น  ผมก็ตอบกลับว่าผมอยู่ไม่ไกลจากที่ทำงานเธอ โดยที่พี่แอนก็บอกว่า เมื่อเช้าที่เธอเจอผม เธอเลยลืมเติมน้ำที่กะบะให้น้องหมา  พอผมได้ยินแบบนั้น  ผมจึงอาสากลับไปที่บ้านพี่แอนเพื่อไปเติมน้ำในกะบะให้  ในตอนนั้นผมว่างมาก ไม่มีอะไรทำอยู่แล้ว อย่างน้อยมันเป็นการฆ่าเวลาไปในตัว ก่อนจะถึง1ทุ่มที่นัดไปรับพี่แอนกลับ
.........ในขณะที่ผมขับรถไปถึงหน้าบ้านพี่แอน  ผมได้จอดรถแล้วเดินเปิดประตูรั้วเข้าไป.....และในตอนนั้นเอง ผมมองไปเห็นมีมอเตอร์ไซค์จอดในบ้าน และมีผู้ชายกับผู้หญิง ที่ยืนอยู่หน้าประตูบ้านหลังเล็ก โดยที่กำลังจะเปิดประตูเข้าบ้าน  ตอนนั้นผมเดาว่านั่นคือ  ญาติพี่แอน ชื่อเอ และแฟนสาวชื่อนิด  จากที่ผมเห็น ตัวเอเป็นคนลักษณะ หน้าตาคล้ายๆพี่แอน หน้าออกแนวแขกจมูกโด่ง คิ้วเข้ม แต่ผมหยักโยก ผิวตัวขาว หุ่นดูล่ำและหนา สูงประมาณเท่าผม 170กว่า  ส่วนนิดแฟนเอ ก็เป็นคนลักษณะหน้าตา  รูปหน้าเล็กปลายคางยื่นยาว ตาชั้นเดียว ผมตรงยาว รัดรวบผม ผิวตัวสีแทน หุ่นผอม (ผอมน่าจะเอวแค่23-24) และสูงประมาณ 158-160 และในตอนนั้นทั้งสองคน ยังอยู่ในชุดนักศึกษาพานิชยการ ชื่อดังในย่านนั้น และสองคนแต่งชุดเหมือนๆกัน  ด้านบนเป็นเสื้อเชิ้ตนักศึกษาด้านในสีขาว ผูกเนกไทสีกลมท่าที่มีตราโรงเรียน สวมทับด้วยเสื้อสูทสีกลมท่าเข้ม ส่วนด้านล่าง นิดใส่เป็นกระโปรงทรงเอสีกลมท่าสั้นเสมอเข่า ส่วนเอใส่กางเกงผ้าขายาวสีกลมท่า สีเดียวกับเสื้อสูท และรองเท้าทั้งสองคน เป็นรองเท้าหนังสีดำ และคัชชูส้นสูงสีดำ
.............ในขณะที่สองคนนั้น ยืนมองมาที่ผม ด้วยท่าทีที่สงสัยว่าผมเป็นใคร  เข้ามาในรั้วบ้านได้ยังไง ผมจึงเดินเข้าไปอธิยายให้สองคนนั้นฟัง  และบอกว่าตัวผมคือเพื่อนรุ่นน้องพี่แอน  จากนั้นสองคนก็รีบใหว้สวัสดีผม  และได้แนะนำเองตัวกับผม  ผมจึงได้รู้จักกับสองคนนั้น แบบเป็นทางการ   แต่ในตอนนั้นเอง ผมก็รู้สึกแปลกๆเล็กน้อย กับเอ ญาติของพี่แอน  ซึ่งมันเริ่มตั้งแต่ที่เอมองเห็นผม ในครั้งแรก  จนกระทั้งได้พูดคุยทักทายกัน  ผมรู้สึกได้ถึงสีหน้าของเอ เหมือนจะไม่ค่อยพอใจตัวผมสักเท่าไหร่  ต่างกับนิดแฟนเอ ที่ดูจะเป็นมิตร แสดงสีหน้ายิ้มแย้ม พูดคุยเป็นกันเองมากว่าตัวเอด้วยซ้ำ  แต่ในตอนนั้นผมไม่ได้ติดใจอะไรมาก  โดยที่ผมก็รีบไปหยิบเอากะบะน้ำ ไปรองน้ำที่ก๊อก และได้หยอกล้อกับเจ้าน้องหมา  ได้ซักพักใหญ่ๆ  ผมก็ได้กลับไปขึ้นรถ และขับออกมา และในตอนนั้นผมเองก็อาศัยการเดินห้างเพื่อรอเวลา
............จนกระทั้งถึงเวลานัด ผมก็ขับรถไปรับพี่แอน ที่สาขา  ในระหว่างที่ผมกำลังจะเข้าเทียบจอดรถ  ผมก็เห็นกลุ่มพนักงาน ที่ทำงานที่เดียวกันกับพี่แอน ทั้งหญิงและชาย(ชาย1หญิง3) รวมพี่แอนก็5 คน  กำลังยืนคุยกัน  โดยที่พี่แอนเห็นผมก็เดินตรงเข้ามาเปิดประตูรถ  แล้วพูดกับผมว่า " เธอ เธอวันนี้ ที่ทำงานพี่นัดทานข้าว เธอไปด้วยกันน่ะ ไปทานข้าวกัน "  ในตอนนั้นผมไม่รู้ว่า จะมีนัดอะไรแบบนั้น แต่ว่าพี่แอนชวน และใหนๆผมอุตส่าห์รอเกือบทั้งวัน  ผมก็ตอบตกลง  โดยที่พนักงานทั้ง4คน เดินทางไปด้วยรถอีกคัน  และผมกับพี่แอนก็นั่งสองคนเหมือนเดิม   ในช่วงที่ผมกำลังขับรถ ผมกับพี่แอนก็พูดคุยกันทั่วๆไป  และในระหว่างที่กำลังคุยกัน ผมก็ได้ยื่นแขนซ้าย เอาฝ่ามือไปจับกุมที่ฝ่ามือขวาพี่แอน ที่วางบนต้นขาขวาเธอ  (แบบเนียนๆ) โดยที่ตัวพี่แอนก็ไม่ได้ว่าอะไร....แถมเธอยังดึงมือผมเข้าหาตัว แล้วขยับนิ้วเธอสอดเข้ากับนิ้วผม แบบจับมือสอดประสานนิ้วกัน....และที่สำคัญมือของผมสองคน มันวางบนหน้าตัก ตรงกลางเป้ากางเกงสีขาวครีมทรงรัดๆของพี่แอน...แบบเต็มๆ...โอ้วววครับ....ความรู้สึกที่ได้ หลังมือผมสัมผัสถึงความ  นุ่ม  แน่น และความใหญ่  รวมไปถึงส่วนโค้งจากหน้าท้อง ลงไปถึงเหนือเป้าสามเหลี่ยมส่วนบน....ในตอนนั้นผมรู้สึกตื่นเต้น...ใจสั่น...และมีอารมณ์เงี่ยนขึ้นตามมากจริงๆ.....แม้ว่าจริงๆ ตัวผมเองจะเคย ได้เห็น เคยได้ชมเชย  เคยได้สัมผัส  ทุกๆส่วนในร่างกายของพี่แอนมาจนหมดเปลือก........แต่เพราะว่าความห่างเหิน  ผมกับพี่แอน เราสองคนไม่เจอกันมานานหลายปี.....ทำให้ความรู้สึกจากร้อย กลายเป็นศูนย์ และต้องนับหนึ่งใหม่ ซึ่งผมก็จะพยามปลุกเร้าความรู้สึกเธอ  ที่ละนิดๆ  โดยการจับนั่นแตะนี่  สกิดไปเรื่อยๆ
............พอมาถึงที่ร้าน ทุกคนก็หาโต๊ะนั่ง และได้ทื่นั่งติดกับวิวแม่น้ำเจ้าพระยา หลังจากนั้นก็สั่งอาหารกัน   ซึ่งจริงๆแล้ว การนัดทาทานข้าวกันตรงนี้ ก็ไม่ได้มีอะไรมาก  นอกจากผมจะได้รู้จักกับเพื่อนๆพี่แอนทั้ง 4 คน  เริ่มจากรุ่นน้องพี่แอน 2 คน ชื่อบีและกวาง ที่นั่งตรงข้ามผมและพี่แอน ส่วนผู้ชายชื่อเอก (เป็นตุ๊ด) นั่งหัวโต๊ะติดกับผม และก็มีรุ่นพี่พี่แอนชื่อพี่นาง อายุ50กว่า นั่งหัวโต๊ะติดกับพี่แอน   และทั้งหมดจะรู้จักผมในฐานะ "เพื่อนสนิทพี่แอน "ตามที่พี่แอนได้บอกกับทุกคน ผมคือเพื่อนสมัยที่เรียนปริญญาโทมาด้วยกัน (ซึ่งมันไม่จริง) และผมก็มีแฟนแล้ว  ผมได้ยินผมก็แอบนึกขำในใจ แต่มันคือทางออกที่ดีที่สุด ในความสัมพันธ์ ของผมกับพี่แอน ต่อหน้าสาธารณะ     
............ในช่วงเวลาที่ทุกคนกำลังนั่งทาน และมีการพูดคุยสนทนาในวงโต๊ะ ส่วนมากจะเป็นพวกเรื่องงาน.....แม้ว่าเรื่องพูดคุยส่วนใหญ่ จะไม่เกี่ยวกับตัวผมเลย....แต่มันทำให้ผมรู้จักพี่แอนในอีกมุมและอีกบทบาท ที่ตัวผมไม่เคยเห็น  ซึ่งในตอนนั้นผมรู้สึกได้เลยว่า  ถ้าเป็นเรื่องคุยทั่วๆไป  พี่แอนเธอ friendly มาก ทุกคนสามาถพูดหยอกล้อ หรือพูดแซวเธอได้ตลอด  พี่แอนไม่เคยถือตัว เรื่องอาวุโส หรือตำแหน่งที่ใหญ่กว่า  โดยที่เธอเป็นเสมือนเพื่อนของน้องๆ เป็นที่รักใคร่ของพวกน้องๆ    แต่ถ้าเป็นเรื่องงาน  ผมดูทุกคนจะให้ความเคารพ และเชื่อมั่นในตัวพี่แอนสูงมาก เธอเป็นคนที่เก่ง ให้คำปรึกษา และคำแนะนำพนักงานคนอื่นๆในส่วนเรื่องงาน   แม้กระทั้งพี่นางที่อายุมากกว่าเธอ และที่สำคัญ เคยเป็นพี่เลี้ยงสมัยพี่แอนทำงานใหม่ๆ ยังต้องขอความเห็นจากพี่แอน...ไม่ใช่ว่าพี่แอนเป็นหัวหน้า....แต่มันเป็นบุคคลิกความเป็นผู้นำสูงของพี่แอนเอง...
..........พอถึงเวลา3ทุ่มกว่าๆ ทุกคนบนโต๊ะก็ได้แยกย้ายทยอยกันกลับ  และก่อนที่จะขึ้นรถ ผมได้ถามพี่แอนว่า "  พี่ซื้ออะไรไปฝากเด็กๆใหม (เอกับนิด) "  โดยที่พี่แอนแกสายหัวแล้วพูดขึ้นว่า " ไม่ต้องหรอก ไม่เป็นไร พวกนั้นคงหาทานกันเองได้ค๊ะ "  ผมได้ยินผมก็รู้สึกแปลกๆขึ้นทุกครั้ง แต่ผมก็ไม่ได้ถามกลับ เพราะดูเหมือนว่า ตัวพี่แอนเอง ไม่อยากจะพูดถึง สองคนผัวเมียนั่นมากเท่าไหร่ มันชัดเจนทั้งสีหน้าและน้ำเสียง  จากนั้นผมกับพี่แอนก็เดินทางกลับ และตลอดทางบนรถ ผมกับพี่แอนก็ได้จับมือประสานนิ้วกันตลอดทาง โดยที่ผมเองเป็นคนเอื้อมไปจับมือพี่แอนก่อน จนกระทั้งผมขับรถมาถึงหน้าปากซอย และผมเลือกที่จะจอดรถริมถนนก่อนถึงหน้าบ้านพี่แอน  ห่างจากหน้าบ้านพี่แอนประมาณ15 เมตร ซึ่งเป็นที่ว่างเปล่า อยู่ระหว่างตึกกับบ้านคน  และตรงนั้นไม่ได้มืดมากเพราะมีแสงไฟ จากเสาไฟฟ้าข้างถนนส่องถึง   ตอนนั้นผมไม่รู้จริงๆว่าวันนั้น  ผมต้องการแค่จะมาส่งพี่แอนแล้วผมก็กลับ หรือว่าผมจะพยามทำอะไร เหมือนที่ผมเคยทำได้มาก่อน  ในระหว่างที่ผมจอดรถ พี่แอนก็ทำหน้างงๆว่าผมจอดทำไมตรงนี้  โดยที่มือผมและพี่แอนยังจับประสานมือกันอยู่
...........ในช่วงเวลานั้น ผมตัดสินใจลองเสี่ยงดูอีกครั้ง....โดยที่ผมปล่อยมือซ้ายที่จับมือขวาพี่แอน
ออก แล้วยื่นลงมาจับที่ต้นขาขวาของพี่แอน แล้วก็ใช้มือเลื่อนลูบที่ต้นขาด้านในเบาๆ ลูบไป-มา ผ่านกางเกงผ้าสีขาวรัดๆ  โดยที่พี่แอนก็ได้เหลียวมองตามมือที่ผมกำลังลูบ แล้วหันมาทางผมว่า "  เธอจอดรถทำไมตรงนี้  ทำไม่ไม่จอดหน้าบ้าน หรือเธอมีอะไรจะบอกพี่รึ?  "  ผมมองไปที่พี่แอนแล้วตอบกลับเธอว่า " พี่แอน ผมยังไม่อยากกลับเลยอ่า   "  พี่แอนได้ยินเธอก็พูดต่อว่า  " ถ้าเธอไม่กลับ แล้วจะไปอยู่ใหนหละ เดี๋ยวแฟนเธอเขาจะรอน่ะ " จังหวะนั้น ผมก็ตอบสวนขึ้นมาทันที (แบบทีเล่นทีจริง) " แฟนผมช่างเถอะพี่  ตอนนี้ผมแค่ไม่อยากไปใหน  ผมอยากจะอยู่ที่นี่ต่อ อยากอยู่ใกล้ๆพี่แอน    "  พี่แอนเธอได้ยินแล้วก็หัวเราะ แล้วพูดกลับว่า " จะบ้ารึไง เธอนี่ก็แปลกคน  จะมาไม้ใหนอีกหละวันนี้  แล้วแฟนเธอหละ เธอไม่ห่วงเขาหรือไง "  ในจังหวะนั้นเอง ผมไม่ได้พูดตอบกลับพี่แอน  ผมยกมือซ้ายออกจากต้นขาขวาพี่แอน   แล้วเปลี่ยนเป็นใช้มือทั้งสองข้าง จับไปที่ไหล่ทั้งสองข้างของเธอ (ทำแบบรวดเร็ว) แล้วดึงตัวพี่แอนเข้ามา จากนั้นผมขยับตัว ยืนหน้าเอาจมูกสูดหอมไปที่แก้มฝั่งขวาเธอ (เน้นๆ)...2 ที...แล้วปล่อยมือออก   ในจังหวะนั้น พี่แอนเธอได้เงียบไปซักครู่ด้วยสีหน้าดูอ้ำอึ้ง.....แต่เธอก็ยังคงนั่งนิ่งๆที่เบาะ แล้วหันมองมาที่ผม
...........โอ้วววครับ....ในวินาทีนั้น มันคือการที่ผมได้สัมผัสพี่แอน  แบบที่คุกคามที่สุด และตรงเป้าที่สุด  นับตั้งแต่ผมมาเจอเธออีกรอบ....ในขณะที่เธอยังคงนั่งนิ่งๆ พร้อมทั้งไม่ได้ว่าอะไรผมสักคำ กับสิ่งที่ผมเพิ่งทำลงไป.....ช่วงเวลานั้น.....ผมไม่ยอมปล่อยให้โมเม้นแบบนี้จางหายไป  (ผมคิดว่ากำลังจุดไฟติด)  ผมตัดสินใจทำอีกรอบ  โดยที่ครั้งนี้ผมได้ใช้มือทั้งสองข้าง จับที่แวนตาเธอถอดออกมาวางที่คอนโซลหน้ารถ  แล้วจับไหล่พี่แอน ดึงตัวเธอเข้ามาแบบเดิม และผมก็ได้ยื่นหน้าเข้าไปหาแบบช้าๆ  แล้วจ้องที่ตาพี่แอน และพี่แอนก็มองจ้องตาผมตอบ ในระยะห่างไม่กี่ซม...โดยที่ปลายจมูกผมสองคนเกือบชนกัน....และจนในที่สุด....เวลาไม่กี่วินาที ที่ผมสองคนจ้องตากัน พี่แอนก็ได้เม้มปาก 1-2ครั้ง แล้วก็เปิดปากแลบลิ้นออกมา โดยที่ผมก็เองไม่รอช้าผมก็อ้าปากรับ เอาปลายลิ้นผมตวัดเลียที่ปลายลิ้นพี่แอนตอบ  จากนั้นผมสองคนก็ค่อยๆประกบปากกัน ดูดปากกัน พร้อมกับแลกกินน้ำลายกันอย่างดูดดื่ม....ในระว่างที่ผมนั่งดูดปากกันอยู่ มือขวาผมก็ทำงานตามทันที่ โดยที่ผมได้ยื่นมือขวา สอดมือเข้าไปที่เสื้อสูทสีเขียวเข้มของพี่แอน แล้วจับที่เต้านมด้านขวา จากนั้นก็บีบและนวดที่เต้านมเธอผ่านเสื้อโปโลสีขาว ...โอ้ววครับ...ผมรู้สึกได้ถึงความใหญ่ และก็ความนุ่มของเต้านม   (เต็มไม้เต็มมือจริงๆ )  ในช่วงจังหวะเดียวกันที่ผมกำลังนวดเต้านมขวาพี่แอนอยู่ ผมได้สลับมือขวาข้างเดิม เปลี่ยนลงไปสอดที่ สองหว่างขาพี่แอน แล้วลูบที่ตรงกลางเป้ากางเกงสีขาวรัดรูปของเธอ  ผมได้ใช้ฝ่ามือ ลูบขึ้น ลูบลง ช้าๆ ในขณะที่ปากผมสองคน ยังคงประกบดูดกินน้ำลายกันอยู่
............มันเป็นช่วงเวลาที่ผม มีอารมณ์เงี่ยนเป็นอย่างมาก  ในการที่ได้ทำแบบนั้น......ผมเชื่อว่าตัวพี่แอนก็คงรู้สึกแบบเดียวกับผม.....เราสองคนได้นั่งแลกน้ำลายกันอยู่นานหลายนาที  มีบางจังหวะที่ผมสองคน ยกหน้าชักปากออก แล้วหอมแก้มกันและกัน สลับไป-มา  แล้วประกบจูบ ดูดปากกันต่อ   จนกระทั้งพี่แอนเอง ได้ใช้มือซ้ายเธอจับมือขวาผมที่ลูบเป้าหีอยู่ให้หยุดทำ  แล้วขยับยกปากออกพูดขึ้นว่า  " เธอ พอก่อนพี่เสียว "  ผมได้ยินผมก็ตอบกลับเธอว่า " ผมกำลังได้อารมณ์เลย ขออีกรอบนะครับ "  พี่แอนยิ้มเขิน แล้วพูดขึ้นว่า " ไม่เอาพอแล้ว  เธอนี่น่ะ เราจะมานั่งทำอะไรตรงนี้ไม่ได้  พี่ว่าเข้าบ้านก่อนดีกว่าน่ะ  " พอผมได้ยิน....โอ้วววครับ....ผมรู้ได้ทันทีว่า คืนนี้ต้องยาวแน่ๆ  วันนี้ยังไงผมก็คงได้เอาเสาลงหลุม(เดิม)อีก  ผมไม่รอช้ารีบออกรถ ขับเลื่อนไปจอดที่หน้าบ้านพี่แอน  และเราสองคนก็ลงจากรถผม แล้วเดินเข้าประตูรั้วบ้าน 
..........และในจังหวะนั้นเอง ผมมองไปที่ช่องโล่งระหว่างบ้านเล็กและบ้านใหญ่  ซึ่งตอนนั้นบ้านหลังเล็กมีหน้าต่างไม้เปิดอยู่ทุกบาน  และก็มีแสงไฟส่องออกมาจากหน้าต่างที่เปิดอยู่  ซึ่งมันเป็นห้องนอนเดิมที่ผมเคยนอนตอนมาเช่าพัก  ตอนนั้นผมรู้ว่า เอกับนิดก็คงยังไม่ได้นอน แม้เวลาในตอนนั้นจะ 4ทุ่มครึ่งแล้ว แต่ผมก็ไม่สนใจอะไร เพราะผมโฟกัสสิ่งที่จะเกิดในคืนนี้กับพี่แอน  และพอผมกับพี่แอนเปิดประตูเข้าไปในบ้าน  แต่ยังไม่ทันได้เปิดไฟห้องรับแขก  อยู่ๆก็มีเสียงดังเบาๆที่ดังพอจะได้ยิน ....โอ้วววแม่เจ้า.....มันคือเสียงครางซื้ดปาก ซึ่งเป็นเสียงครางของผู้หญิงที่กำลังโดนเย็ด ....พร้อมกับเสียงกระทบ จาการกระแทกดัง ตับๆๆๆๆๆ   วินาทีนั้นผมมองไปที่หน้าพี่แอน แล้วผมก็แอบขำ  โดยที่พี่แอนก็ได้ได้กระซิบบอก ห้ามผมส่งเสียง  จากนั้นพี่แอนก็ใช้มือดึงกลอนออกเบาๆ แล้วพลักหน้าต่างออกเบาๆ เเง้มออกเป็นช่องเพื่อให้ผมได้เห็น......โอ้วววครับ.....แม่เจ้า......ตรงหน้าผม  ผมมองตรงไปที่บ้านหลังเล็กที่หน้าต่างเปิดอยู่  ที่ห่างจากที่ผมยืนมองแค่2เมตรกว่าๆ   ในห้องนอนที่มีไฟเปิดสว่าง มองผ่านผ้าม่านสีขาวผ้าบางๆ โดยที่มี เอที่กำลังนั่งคุกเข่า เอาขานิดสองข้างพาดคอ แล้วขยับเอวซอยกระเด้านิดๆ  โอ้ววครับ....ซึ่งมันมองเห็นได้ชัดมาก ที่ไม่ใช่แค่เงาแต่มันเห็นกระทั้งสีผิว แต่รายละเอียดมันไม่ชัด เพราะถูกฝ้าม่านสีขาวผ้าบางๆกั้นไว้อยู่  แต่ที่สำคัญเสียงที่ได้ยิน มันชัดยิ่งกว่าเดิม ทั้งเสียงกระแทกหี พร้อมกับเสียงร้องครางของนิด.......สุดจะบรรยายจริงๆ ในสิ่งที่ผมเห็นตรงหน้า
........จังหวะที่ผมกำลังยืนมองควยโด่ตาม  พี่แอนเองก็ได้รีบปิดหน้าต่างกลับ   พร้อมกับเดินไปเปิดไฟห้องโถงรับแขก......(ผมเองยังเสียดาย อยากดูต่อ).....แต่ในตอนนั้น สีหน้าพี่แอนแกก็ดูไม่พอใจ  กับสิ่งที่เกิดขึ้น  หลังจากนั้นพี่แอนก็ให้ผมนั่งที่โซฟา ที่ติดกับผนังด้านหน้าบ้าน ใกล้ๆประตูทางเข้า จากนั้นพี่แอนก็เปิดทีวี แล้วเดินไปหยิบน้ำจากตู้เย็น เทใส่แก้วแล้วยื่นให้ผมดื่ม แล้วพี่แอนก็มานั่งลงที่โซฟาข้างๆตัวผมด้านซ้ายมือ  โดยในตอนนั้นพี่แอนได้เล่าออกมาเลย เธอเล่าให้ผมฟังว่า  คู่ผัวเมีย(เอกับนิด) ทำแบบนี้ประจำตั้งแต่ย้ายมาอยู่ฟรี ที่บ้านหลังเล็ก ซึ่งจริงๆพี่แอนเองไม่ติดใจ ว่าเขาจะมีอะไรกัน แต่ทุกครั้งสองคนนี้ มักจะทำให้พี่แอนเห็นและได้รับรู้อยู่บ่อยๆ  โดยการเปิดหน้าต่างห้องนอนแล้วทำกิจกรรม  ทั้งภาพและเสียงมันรับรู้ได้เลยชัดเจน แบบที่ไม่อายฟ้าดิน  มิหน่ำซ้ำในบางวัน  ก็ทำแบบนั้นในช่วงกลางวันด้วยซ้ำ...จนเธอไม่อยากเปิดหน้าต่างด้านที่ติดกัน....พี่แอนเคยบอกว่า เธอเคยสกิดเตือนเอ ซึ่งเป็นหลานแท้ๆ(หลานพี่ชายพ่อ ) แต่ดูเหมือนตัวเอเองจะไม่สนใจ และยังคงทำแบบเดิม
..........ในช่วงนั้นที่ผมนั่งฟัง ในสิ่งที่พี่แอนเล่ามา ทั้งหมด  ผมรู้สึกได้สองอารมณ์   ความรู้สึกแรกผมเห็นใจและเพิ่งจะเข้าใจพี่แอน ในสิ่งที่เธอดูจะไม่ชอบสองคนนั้นซักเท่าไหร่  แม้ว่าตัวเธอจะไม่ใช่คนหัวโบราณ  และเธอเข้าใจดี เซ็กมันเป็นเรื่องธรรมชาติของมนุษย์  แต่การที่สองคนนั้นทำกันอยู่ มันดูโจ่งครึ่มแบบไม่เกรงใจเธอ  ซึ่งพี่แอนเองเป็นเพศหญิงตัวคนเดียว  เป็นผู้ใหญ่ที่หลายๆคนรู้จักนับถือ    แถมยังเป็นญาติกันอีก ผมเข้าใจความลำบากใจ ของพี่แอน ส่วนอีกอารมณ์  มันทำให้ผมรู้เงี่ยน ด้วยตัวผมที่มีอารมณ์กับพี่แอนอยู่แล้ว มาได้ฟังเรื่องที่เธอเล่า มันทำให้ผมนึกไปถึงสองผัวเมียวัยรุ่น  เอกับนิด  ถ้าผมเป็นเจ้าของบ้านหลังนี้ ผมอยากให้สองคนนั้นเย็ดกันทุกวันด้วยซ้ำ   
.........และช่วงเวลานั้น หลังจากผมได้นั่งฟังพี่แอนเล่าเสร็จ โดยที่ตัวผมเองยังคงมีอารมณ์ค้าง   ในตอนนั้น ที่โถงรับแขกชั้นล่าง ก็มีแค่ผมสองคน  และเราสองคนก็เพิ่ง spark กันติด  ผมไม่ปล่อยโอกาสที่ผมมี  ซึ่งเป็นพี่แอนเองก็ได้เปิดโอกาสให้  ผมตัดสินใจ  ผมขยับนั่งหันตัวเอียงไปที่พี่แอน แล้วใช้มือขวาผมจับข้อซ้ายเธอขึ้นมาช้าๆ แล้วผมก็บรรจงจูบไปที่หลังมือเธอสองครั้ง  ในจังหวะเดียวกันนั้นพี่แอนก็เอามืออีกข้างเธอ  จับถอดแว่นตาออกมาวางที่โต๊ะกลาง....วินาที่เธอถอดแว่นออกรอ มันคือการส่งสัญญาณกลายๆ สื่อสารกับผมว่า เธอพร้อมแล้ว สำหรับการถูกจู่โจม โดยที่ผมเองไม่รอช้า ผมโถมตัวเข้าไปจับตัวพี่แอนให้นอนราบไปกับโซฟาช้าๆ โดยที่หัวเธอหนุนไปที่ท้าวแขนโซฟา  ตามด้วยผมไล่ปลดกระดุม ถอดสูทสีเขียวเข้มเธอออก แล้วโยนทิ้งลงพื้น  จากนั้นผมลุกขึ้นนั่งคล่อมทับตัวพี่แอน ต่อเนื่องด้วยผมก้มหัวลงไปไซร์ ทุกๆส่วนบนใบหน้าเธอ  เริ่มจากหอมแก้ม  จูบที่ปาก  ลงไปที่ติ่งหูและซอกของใบหู ตามด้วยซอกลำคอ รวมทั้งจูบและเลียที่หน้าผาก  (ผมทั้งจูบทั้งหอมและก็ทั้งเลีย) โดยที่สองมือผมก็ขย้ำไปที่สองเต้านมใหญ่ๆของพี่แอน ผ่านเสื้อโปโลสีขาวไปพร้อมๆกัน....วินาทีนั้น พี่แอนเธอหลับตาคลิ้มนอน ตัวอ่อนหลังจากถูกปากผมไซน์ พร้อมกับถูกสองฝ่ามือผม นวดเค้นทั้งสองเต้านม
..........และในตอนนั้น  ผมได้ยกตัวขึ้นมาแล้วจับเสื้อโปโลสีขาวเธอ ถลกชายเสื้อขึ้นค้างที่เหนือหน้าอก พร้อมกับดึงยกทรงสีม่วงเข้มลายลูกไม้ของพี่แอนลงมาค้างที่ ใต้ราวนม....โอ้วววครับ....ภาพตรงหน้าผม  ผิวตัวพี่แอนที่ขาวเนียน   มีสองเต้านมขนาดใหญ่ จากโคลนเต้านูนโค้งจนสุดที่ยอด ที่มีหัวนมสีชมพูอ่อน ขนาดเท่าปลายนิ้วชี้ผม.....ผมเห็นแล้วลำควยผม ก็ยิ่งแข็งโด่ขึ้นไปอีก  (เห็นแล้วเงี่ยนจริงๆ)  จนทำให้ผมต้องรีบใช้มือสองข้างยื่นไปจับ ที่บริเวณโคลนสองเต้านมพี่แอน แล้วบีบนวด  ทั้งนวดทั้งเค้น.....(ความรู้สึกมัน ทั้งใหญ่ทั้งนุ่ม เต็มไม้เต็มมือ)  จนกระทั้งผมไม่ใหว ผมจึงก้มหัวลงไปตาม แล้วไล่เลียไล่ดูด ทุกซอกทุกมุม ของสองเต้านมพี่แอน ......และจังหวะที่ผมใช้ปลายลิ้นเลียรัวๆ ไปที่หัวนมเธอ
....โอ้ววววครับ.....พี่แอนถึงกับกระตุกตัว ขยับขยับเขยื้อนตัวไปมา  พร้อมกับเริ่มส่งเสียงครางในลำคอเบาๆ " หื้อ....อื้ม...ซื้ดด....อื้ม...ซื้ดดด..อื้ม.."  และพี่แอนเอง เริ่มพยามจะปล่อยอารมณ์มากขึ้น  เพราะความเสียวกับสิ่งที่ผมกำลังทำ.....ยิ่งเธอแสดงอารมณ์เสียวออกมาเท่าไหร่  ผมเองยิ่งรัวลิ้นที่หัวนมเธอเร็วขึ้น เร็วขึ้น......
..............โอ้วววครับ......แม่เจ้า.....จังหวะผมกำลังสนุกกำลังเงี่ยน....พร้อมกันกับตัวพี่แอนที่กำลังเพลินกำลังมันส์   อยู่ๆก็มีเสียงเปิดประตูหน้าบ้านออกมา (ซึ่งผมไม่ได้ล๊อคไว้เพราะไม่คิดว่าจะมีใครเข้ามา) แต่ยังโชคดีที่ประตูเหล็กลูกกรงอีกชั้นที่ติดมุ้งลวด ที่ผมใส่กลอนไว้   วินาทีนั้นผมกับพี่แอน ถึงกับสดุ้งตัวพร้อมกับสปริงตัวลุกขึ้นทันที....โดยพี่แอนก็รีบดึงเสื้อโปโลลง  และคนที่เปิดประตูจะเข้ามาคือเอ  ผมกับพี่แอนตกใจมาก จนพากันหน้าเสียไปชั่วขณะ  และเป็นพี่แอนถามขึ้นว่า " เอ  เอเธอมีธุระอะไรถึงเข้ามาตอนนี้  " โดยที่เอยืนอยู่นอกประตูมุ้งลวดก็ตอบว่า " ก็นิดมันดูซีรี่ย์  ผมอยากจะดูอีกช่อง เห็นป้าเปิดไฟอยู่ก็เลยอยากมาขอดูทีวีบ้านป้านะครับ "  พี่แอนมองหน้าผม ผมก็พยักหน้าตอบ เพื่อให้พี่แอนไปเปิดประตูเหล็กลูกกรง  จากนั้นพี่แอนก็เดินไปเปิดประตูให้เอเข้ามา
..........และตอนนั้นเอใส่กางเกงขาสั้นเสื้อกล้าม  เดินเข้ามาด้วยสายตา เหล่มองที่ผมสองคน ที่นั่งบนโซฟาติดผนัง  ในตอนนั้นผมไม่รู้ว่ามุมที่ยืนหลังตรงประตู เอจะมองเห็นผมสองคน ที่กำลังฟัดกันนัวเนียกันอยู่หรือไม่  แต่ด้วยสายตาที่ผมมอง ผมรู้ว่าเอน่าจะรู้  แม้ว่าจะเห็นหรือว่าไม่เห็นก็ตาม  เพราะตอนนั้นแม้ทุกอย่างดูเหมือนจะปกติ  แต่มันมีข้อพิรุธที่ผมกับพี่แอนตั้งตัวกันไม่ทัน นั้นคือพี่แอนไม่ได้ใส่แว่นสายตา  และสองเต้านมใหญ่ๆของพี่แอนก็ห้อยลงมากว่าปกติ  เพราะยกทรงเธอยังไม่ได้ดึงขึ้น...แม้ว่าตอนนั้นจะปิดปิดด้วยเสื้อโปโลก็ตาม....มันดูแล้วรู้เลย......และที่สำคัญจุดตายตอนนั้น....เสื้อสูทสีเขียวเข็มของพี่แอน มันกองที่พื้น บริเวณหน้าประตู และเป็นเอที่หยิบมันมาวางที่โซฟา  แต่โชคยังดีที่พี่แอนได้เปิดทีวีทิ้งไว้ก่อน ยังพอถูไถในความรู้สึก ยังให้มองว่าผมสองคนแค่นั่งดูทีวี แม้ว่ามันจะดูแล้วเชื่อยาก
...........จากนั้น เอก็ได้หยิบรีโมทขึ้นมาเปลี่ยนช่องทีวี แบบหน้าด้านๆ (เหมือนเป็นเจ้าของบ้าน) และนั้งที่โซฟาเดี่ยวทางด้านขวา ของโซฟายาวที่ผมและพี่แอนนั่ง  ตอนนั้นความรู้สึกผม มันเต็มไปด้วยความอัดอั้น ที่มันขาดช่วง  เหมือนอารมณ์ความเงี่ยนของผมมันจุกอยู่ที่อก รอการระบายออก....สุดจะเจ็บปวดมาก   ผมมองไปที่เอ ผมรู้สึกโกรธมาก แต่ก็ทำอะไรไม่ได้   และตัวผมก็รู้สึกแปลกๆ  ผมรู้สึกว่าตัวเอเหมือนจะมาแค่ป่วนผม  เพราะจากที่ผมมองเอ ก็ไม่ได้สนใจจะดูหนังแบบจริงจังซักเท่าไหร่  แต่จะคอยชำเรืองตามอง มาที่ผมกับพี่แอนมากกว่า  และก็ดูทีท่าว่าคืนนี้ผมเองก็คงจะอดจริงๆ   ในตอนนนั้นผมทนนั่งอยู่ตรงนั้น เกือบๆ10 นาที  ผมก็ได้บอกพี่แอนว่าผมจะกลับเลย   โดยที่แอนเองก็มองหน้าผม ในแบบที่ผมรู้สึกทั้งหมด  นั่นคืออารมณ์ค้าง.....โดยที่พี่แอนก็ถือโอกาสนั้นเดินไปส่งผมที่รถ และได้ดึงยกทรงขึ้น  ก่อนที่ผมจะกลับ พี่แอนก็พูดกับผมว่า   " เธอไม่เป็นไรนะ  เรื่องที่เกิดขึ้นช่างมันเถอะ  ยังไงพี่ก็รู้สึกดีที่เธอกลับมาเยี่ยมกัน "  ตอนนั้นผมก็ตอบพี่แอนไปตรงๆว่า  " ไม่เป็นไรครับพี่แอน  แต่ผมก็เสียดาย ผมกำลังจะมีความสูขกับพี่อยู่แล้ว อารมณ์ค้างเลย " พอพี่แอนได้ยิน ก็ยกกำปั้นขึ้นทุบแขนผม แบบอายๆ แล้วก็หัวเราะ จากนั้นก็พูดขึ้นว่า " นี่เธอ บางอย่างก็ไม่ต้องพูดใด้ใหม  ว่าแต่ยังไง ถ้าเธอว่างก็แวะมาทักทายกันบ้างนะ "  พอเธอพูดจบผมพูดสวนกลับไปทันทีว่า "  ไม่ต้องรอนานครับ 3หรือ4วันหลังจากนี้เดี๋ยวผมก็มาแล้ว " พี่แอนได้ยินเธอก็ยิ้มแล้วพูดขึ้นว่า " หราา.....ว่างน่ะเรา (เธอหัวเราะ) ถ้าเธอจะมาโทรบอกพี่ด้วยน่ะ"   ผมได้ยินผมก็ยิ้ม  จากนั้นผมก็ขึ้นรถขับกลับหอพัก
.........ในระหว่างทางกลับ  ผมรู้สึกไม่สบายตัว  อารมณ์เหมือนมันค้าง และรู้สึกกระวนกระวายใจตลอดทาง  ภาพที่ผมเพิ่งเห็น สิ่งที่ได้เพิ่งสัมผัส  อยู่ๆมันหายไป  เหมือนว่าผมหลับแล้วตื่น  มันสลายไปในพริบตา...ผมโครตเซ็ง.......แต่มองย้อนมองในอีกแง่  ตัวผมเองก็รู้สึกดีขึ้นมานิดๆ   จากใจจริง  ถ้าผมลบความเงี่ยนออกไปได้ หรือแยกมันออกจากกันได้   ผมก็รู้สึกเห็นใจพี่แอน  ที่ผมพยามทำอยู่  เหมือนว่าผมไปหลอกเธอ  ในลึกๆผมรู้ตัวดีว่า ตัวพี่แอนเองแกก็ดีกับผมมาตลอด  และผมก็เคารพแกเป็นพี่สาวจริงๆ   แต่ในทุกๆครั้ง ผมก็ห้ามใจไม่ได้ซักที  ด้วยความเป็นพี่แอน  แม้เธอจะไม่ใช่สาววัยรุ่น แต่ภาพรวมๆที่เธอมี  ทั้งหน้าตา  ผิวพรรณ  บุคลิกภาพ  ทั้งนิสัย  ความเป็นผู้นำ  ทุกๆอย่างมันทำให้ผมรู้สึก อยากจะล้วงเกินเธอตลอดเวลา     จริงๆผมไม่ควรกลับมาตั้งแต่แรกด้วยซ้ำ   
..............จนกระทั้งจากวันนั้นก็ ผ่านมาได้6วัน ซึ่งเป็นวันที่ทุกคนกลับมาทำงานเป็นปกติ และเป็นวันหยุดผมวันสุดท้าย  ในช่วงสายๆ ผมยังคงคิดถึงเรื่องวันนั้น แต่รวมๆผมก็รู้สึกมันก็น้อยลงไป   ตอนนั้นผมก็ยังคงว่าง และยังไม่มีโปรแกรมอะไร  ผมจึงได้หาข้าวทานแถวๆหอพัก  และช่วงพอเที่ยงกว่าๆ ผมก็ขับรถไปหากาแฟดื่มที่ห้างเซ็นทรัลเวิลด์  ในระหว่างที่ผมกำลังนั่งชิวๆ ไถเฟชบุ๊คเล่นเพลินๆ.....แต่อยู่ๆก็ดันมีพนักงานแบงค์  เข้ามาสั่งกาแฟ ซึ่งเป็นแบงค์เดียวกับพี่แอนทำอยู่....มันทำให้ผมกลับมาคิดถึงพี่แอนอีกครั้ง (ทั้งๆที่ผมพยามจะไม่นึกถึงมัน)  หลังจากนั้นผมก็ได้มานั่งสูบบุหรี่ (ผมเครียด) แล้วคิดว่าผมจะไปหาพี่แอนอีกครั้งให้มันจบ  หรือว่าผมควรจะหยุดแค่นั้น แล้วหายตัวไปเลย.....โอ้วววครับ...ด้วยกลิ่นตัวพี่แอนยังคละคลุ้งในหัวผม  ใบหน้าเธอ และสองเต้านมเธอยังติดตาผม....ที่สำคัญอารมณ์เงี่ยนผมยังคงอยู่....ในตอนนั้นผมตัดสินใจที่จะไปหาพี่แอน 
โดยที่ไลน์ไปบอกพี่แอนว่าผมจะแวะไปหา  และในตอนนั้นเอง พี่แอนตอบผมผ่านไลน์ว่าให้เจอกันตอนเย็นที่บ้านเธอเลย เพราะเธอขับรถมาทำงาน แต่ตอนนั้นผมก็ได้บอกกับพี่แอน ว่าตัวผมเองก็ไม่รู้จะไปรอใหน ผมจะไปรอที่บ้านเธอช่วงๆบ่ายเลย  ไปนั่งเล่นกับน้องหมา  โดยที่พี่แอนก็รู้สึกเหมือนเกรงใจผม แต่ก็ตอบตกลง โดยที่พี่แอนจะซื้อกับข้าวชุดใหญ่มาทานด้วย
............และหลังจากนั้นผมก็เดินเล่นในห้าง อย่างใจจดใจจ่อกับคืนนี้ว่าจะยังไงดี  จนกินเวลาไปซักบ่ายโมงผมจึงขับรถไปที่บ้านพี่แอน เพื่อที่ไปไปเล่นกับเจ้าน้องหมารอพี่แอนกลับ.......พอผมมาถึงหน้าบ้านพี่แอนผมก็ได้จอดรถ แล้วเปิดประตูรั้วเดินเข้าไป  ในระหว่างที่ผมเข้าไปบริเวณประตูบ้านหลังใหญ่  ผมก็ได้ยินเสียงคนคุยโทรศัพท์
ซึ่งเป็นเสียงผู้หญิง ต้นเสียงมาจากด้านข้าง ช่องระหว่างบ้านใหญ่กับบ้านหลังเล็ก  ตอนนั้นผมคิดว่าน่าจะเสียงนิดแฟนเอ  ผมจึงเดินไปดูเพื่อที่จะทักทาย  พอผมเดินเลี้ยวไปที่ช่องระหว่างบ้านสองหลัง....โอ้วววครับ.....สิ่งที่ผมได้เห็น  นิดที่อยู่ในชุดนักศึกษาพานิชย์  กำลังนอนคุยโทรศัพท์ หัวเราะคิกคัก ที่ม้านั่งยาวติดกำแพงบ้านหลังเล็ก  และในท่าที่เธอนอนเอาเสื้อสูทหนุนหัว และนอนหงายเหยียดตัวราบ ยกขาทั้งสองข้างตั้งเข่าชัน พร้อมกับถ่างแยกขาออก ในทิศทางที่ผมยืนมอง...โดยที่กระโปรงสีกลมท่าของเธอได้หล่นลงมากองที่สะโพก.......แม่เจ้า...ผมมองไปที่ช่องระหว่างสองขาของนิด ผมเห็นทุกๆอย่างในช่องโล่งทั้งหมด   ไล่ตั้งแต่ต้นขาอ่อนผิวสีแทน และขาสองข้างที่ดูเล็ก  จนไปสุดกลางเป้าสามเหลี่ยมโหนกหี  รวมไปถึงสองง่ามแก้มก้น  ทั้งหมดได้ถูกห่อหุ้มด้วยกางเกงในสีขาว  ในแบบที่เรียกว่าสามเหลี่ยมพวงเล็กๆของนิด  ได้โผล่ออกทั้งยวงเพื่อรับลม แบบอ่าซ่า กันเลย....ผมยืนมองได้ซัก1-2นาที  ตัวนิดก็เหลือบมาเห็นผม  เธอตกใจรีบยกตัวหมุนเอาขาลงที่พื้นในท่านั่ง  ในตอนนั้นผมก็ทำตัวไม่ถูก  ผมจึงรีบเอ่ยปากขอโทษนิด ที่ทำให้เธอตกใจ   
.........ในระหว่างที่นิดนั่งด้วยท่าทางเขินอาย และดูงงๆ  ผมก็อธิบายให้เธอฟังว่าผมนัดกับพี่แอนไว้ตอนเย็นพี่แอนจะซื้อกับข้าวชุดใหญ่มาทานกัน  และผมได้มาก่อนเวลา  พอผมได้อธิบายตัวนิดเองก็ดูจะผ่อนคลายลง  จนเธอก็ได้อธิบายผมกลับว่า วันนี้เธอมีเรียนแค่ช่วงเช้า  และเอแฟนเธอก็ติดซ้อมบอล เธอเลยกลับก่อน แต่ลืมเอากุญแจบ้านจากเอมาด้วย  ก็เลยมานอนเล่นอยู่ข้างบ้าน  และเธอยังบอกว่าเสียดายไม่ได้กินข้าวด้วย  เพราะเธอเองก็ต้องกลับบ้านเธอที่ปทุมธานี เพราะญาตินิดที่มาจากต่างจังหวัดมาเยี่ยม   ในระหว่างที่ผมและนิดคุยกัน ผมก็ได้ขยับตัวเอาก้นไปหนุนที่โต๊ะไม้ ซึ่งเป็นโต๊ะทำงานของพี่แอน ที่อยู่ตรงข้ามม้านั่งยาวที่นิดนั้ง  ในระหว่างนั้นผมมองว่า ตัวผมอาจจะตกอยู่ในจุดและตำแหน่งที่ทำให้คนเข้าใจผิด  และผมกำลังจะขอตัวออกไปข้างนอก
............ในจังหวะนั้นเองผมกำลัง จะเอ่ยปากขอตัวกลับ  อยู่ๆนิดก็กลับชวนผมคุยต่อ ด้วยคำถามที่ทำให้ผมต้องหยุดตอบ (เท่าที่ผมจำได้)
นิด: /  " พี่ค๊ะ  หนูอยากรู้พี่รู้จักกับป้าแอนได้ยังไงหรือค๊ะ " 
ผม: / " อ่อ พี่เคยมาเช่าบ้านหลังที่น้องสองคนอยู่ตอนนี้ไงครับ "
นิด: / "  อ่อค๊ะ  หรือค๊ะ ตอนแรกนิดนึกว่า พี่เป็นแฟนกับป้าชะอีกนะเนี่ย !!5555 "
(ในตอนนั้นผมได้ฟังผมอึ่งไปซักพัก แล้วผมก็ตอบเธอว่า)
ผม: / "บ้า ไม่ใช่ๆ  เราสองคนแค่สนิทกัน เป็นเพื่อนกัน  มันเป็นธรรมดา พี่ก็พักอยู่นี่ตั้งหลายเดือน น้องพูดแบบนี้ เดี๋ยวพี่แอนเสียหายหมด 555"
นิด:/ " นิดล้อเล่นค๊ะ  จริงๆป้าแอนแกก็หน้าตาสวย และทุกอย่าง ก็ดูดีกว่าหนูชะอีก 5555 "
(ในตอนนั้นผมก็พยาม ที่จะตอบคำถามนิด เพื่อที่จะเครียร์ตัวผมก่อนจะรีบชิ่งหลบ แต่เธอยังถามผมรั่วๆ จนผมต้องอยู่ตอบ)
นิด:/ " ว่าแต่พี่ มีแฟนหรือยังค๊ะ "
ผม:/ " อ่า พี่มีแฟนแล้วครับ "
นิด:/ "  หรือค๊ะ  แฟนพี่สวยใหม หนูว่าเดาน่าจะสวยนะ   "
ผม :/  " ไม่หรอกครับ ก็หน้าตาธรรมดา นี่หละ "
............ในช่วงเวลาที่ผมยืนพิงโต๊ะ แล้วตอบคำถามนิด อยู่นานซักพักใหญ่ๆ จนผมรู้สึกว่า เธอพยามจะถามผมตลอด แบบไม่หยุด ผมไม่รู้ว่าเธอต้องการอะไร  หรือแค่พยามชวนผมคุย เพื่อที่จะให้ผมอยู่เป็นเพื่อน    จนกระทั้งคำถามจากนิด เกือบทำผมซ๊อก โดยที่เธอถามผมว่า  " พี่ค๊ะ ที่หนูนอนอยู่ พี่เดินเข้ามา พี่เห็นกางในนิดป่าวค๊ะ นิดไม่ระวังเอง นิดขอโทษด้วยนะค๊ะ "  โอ้วววครับ.....ผมไม่อยากเชื่อจริงๆ ว่าเธอจะพูดเรื่องนี้ออกมา  ตอนนั้นผมหน้าเสีย  และก็ตอบแบบอ่ำๆอึ่งๆว่า  " อ่อ พี่ไม่ทันมองครับ  พี่ไม่เห็นน่ะ นิดถามทำไมหรือครับ (ผมหัวเราะแห้งๆ)"  และนิดก็พูดต่อ (แบบทีเล่นทีจริงว่า ) " ถ้ายังไม่เห็น แล้วพี่อยากเห็นหรือป่าวค๊ะ  (เธอหัวเราะ) "......วินาทีนั้นผมไม่รู้ว่ามันคืออะไร  ที่นิดกำลังพยามสื่อกับผม  ผมจึงได้ตอบกลับไปทันทีว่า  " เฮ้ย!!บ้า  อยู่ๆจะมาให้พี่ดูได้ยังไง เดี๋ยวเอแฟนนิดรู้ นิดจะซวยเอานะ ผมหัวเราะ"  พอผมพูดแตะไปถึงเอ นิดก็เริ่มทำหน้าเบื่อๆ แล้วอยู่ๆนิดก็เล่าเรื่องลับๆเธอ ให้ผมฟังเฉยเลย  โดยนิดเล่าว่า ตัวเอเอง เป็นคนแย่งนิดมาจากแฟนเก่าเธอ ซึ่งนิดคบกับแฟนเก่าตั้งแต่อายุ15  เพิ่งเลิกกันและมาคบกับเอ ตอนเรียน ปวส และนิดเองเธอก็ยังรู้สึกคิดถึงแฟนเก่าอยู่ แต่เธอก็ไม่รู้จะทำยังไง เพราะได้ตัดสินใจมาอยู่กับเอแล้ว  พอนิดเล่าเสร็จ อยู่ๆเธอก็มีท่าทีที่เปลี่ยนไป กลายเป็นนั่งก้มหน้า ใช้มือซ้ายจับปลายเนกไท ขึ้นมาพันนิ้วชี้มือขวา ทำหน้าในแบบเซ็งๆ  พร้อมกับสีหน้าที่ดูเศร้า
...........ในช่วงเวลาที่ผมกำลังยืนมองไปที่นิด ในขณะที่เธอกำลังนั่งก้มหน้า    ในตอนแรกเริ่ม ผมยังเชื่อว่า  เธออาจจะเป็นแค่เด็กอายุ19  ที่ยังมีความใสชื่อ  แค่อยากรู้...แค่อยากเห็น...จึงถามผมตรงๆ   แต่พอผมได้คุยสักพัก ในตอนนี้ผมรู้แล้วว่า นิดเธอคือตัวจริง....เธอคือเด็กใจแตก....ทั้งร่าน...ทั้งแรด....และกำลังเสพติดกับการมีเซ็ก (ติดควย) โดยที่เธอพยามจะเชื้อเชิญผม ด้วยคำพูด และท่า  ทาง  รวมไปถึงการที่เธอกำลังทำอยู่  นั่นคือการทำเป็นเซื่องซึม ตีหน้าเศร้า  เพื่อที่จะล่อให้ผมเดินเข้าไปนั่งปลอบ  แล้วผมจะได้ฉวยโอกาสแตะเนื้อต้องตัวเธอ.......ทุกอย่างมันเข้าใจได้ไม่ยากเลย....ขอแค่ตัวผมเข้าไปสกิด......แต่ผมในตอนนั้น  ผมก็ยังมีสติพอ  และที่สำคัญผมมองไปที่นิด ทุกๆอย่างที่เธอมี    ตัวนิดไม่ได้ดึงดูใจผมมากพอ  ทั้งผิวพรรณ  และหน้าตาที่ไม่โดดเด่น (พื้นๆ)  รวมทั้งหุ่นนิดเอง ทั้งตัวเล็กและผอม ต้นขาเธอก็ใหญ่กว่าต้นแขนผมแค่นิดเดียว  (ขาตะเกียบ หน้าอกกระดาน  ) ซึ่งมันไม่ใช่รสนิยมผมอยู่แล้ว  และที่สำคัญที่สุด  ในคืนนั้นที่ผมเห็น เธอโดนผัวจัดหนัก โดนควยทิ่มรูหี  และตัวนิดเองก็เพิ่งจะแหกปากร้องครางเพราะด้วยเสียว.....ทุกอย่างเพิ่งจะเกิดขึ้นไม่นาน มันยังไม่ทันข้ามอาทิตย์เลย   มันยิ่งทำให้ผมตัดใจได้ง่าย
...........แม้ว่าทุกอย่างจะลงตัวหมด ทั้งสภาพแวดล้อม และสถานการณ์ ที่ผมอยู่สองต่อสอง  และตัวนิดเองก็เปิดประตูรอ  ทุกอย่างมันขึ้นอยู่ที่ตัวผมหมดแล้ว    และในตอนนั้นถ้าเดินหนีไปเฉยๆคงดูจะใจร้ายเกินไป   ผมจึงเดินเข้าไปใกล้ๆตัวนิด  โดยที่นิดก็เงยหน้าขึ้นมองผม  ผมทำเป็นตีมึนแกล้งโง่ ผมได้หยิบสูทเธอขึ้นมาแล้วจับมาคุมที่ไหล่ทั้งสองข้างเธอ ตามด้วยผมใช้มือขวาลูบไปที่หัวนิดเบาๆ  (ผมทำแบบเห็นอกเห็นใจ)  จากนั้นผมก็หันหลังเดินออกไป  แล้วขับรถออกจากที่นั่น   ผมยอมรับว่าตัวผมเอง ก็มีแอบเสียดายอยู่บ้าง  แต่ถ้าผมหน้ามืดแล้วไปมีอะไรกับนิด  ผมไม่รู้ว่าเป้าหมายแรก  ที่ผมยอมเสียเวลาทั้งวันอาจจะไม่เกิดขึ้นก็ได้ หรือเรื่องราวมันอาจจะแย่กว่าที่คิด  ถ้าเลือกอีกครั้ง ผมก็เลือกพี่แอนอยู่แล้ว
.........ในช่วงเวลาที่เหลือผมก็ได้เพิ่งพาห้างเหมือนเดิม โดยที่ผมก็เดินและอาศัยฟู้ดคอร์ท นั่งๆหลับ ๆจนกระทั้งช่วง6โมงครึ่งพี่แอนก็ได้โทรไลน์  ว่าเธอกำลังขับรถออกจากที่ทำงานแล้ว จากนั้นผมก็ได้เดินทางกลับไปที่นั่นอีกครั้ง  และในระหว่างที่ผมไปถึงบ้านพี่แอน ผมได้เจอพี่แอนยื่นอยู่หน้าบ้าน เธอยังคงอยู่ในชุดฟอร์มทำงาน เป็นเสื้อเชิ๊ตสีขาวทรงคอกลม แขนยาว3ส่วน และซ่อนกระดุมหน้า  ตรงกลางมีแถบเส้นสีเขียวเล็กๆผ่ายาว จากคอเสื้อถึงชายล่าง และมีจีบพับแถบเสื้อทั้งสองฝั่ง  ส่วนด้านล่างพี่แอนใส่กระโปรงสีเทามีจีบไขว้พาดเฉียงด้านหน้า  และในตอนนั้นเอง ผมก็แปลกใจที่ยังเห็น เอและนิดสองผัวเมียยังยืนอยู่แถวนั้น แถมยังคงอยู่ในชุดนักศึกษาอยู่ แต่ก็มีกระเป๋าเป้ใบใหญ่วางที่ประตูบ้าน ในตอนแรกผมคิดว่านิดกลับบ้านที่ปทุมไปแล้ว  พอหลังจากผมเดินไปถึงพี่แอนก็ได้เรียกผม รวมทั้งสองคนนั้นเข้าไปในบ้าน ตอนนั้นผมไม่รู้ว่าจะยังไง  ทั้งๆที่พี่แอนเองก็ไม่ชอบสองคนนั้น แต่ก็พอจะเข้าใจได้ในมุมพี่แอนเพราะยังไงก็เป็นญาติกัน เป็นป้ากับหลาน  แต่สำหรับผมพอมีสองผัวเมียนั่นอยู่ด้วย ผมกลัวว่าจะเหมือนเดิม(กลัวมาเป็นก้างขวางคออีก)  แต่วันนั้นจะเป็นยังไง ถ้าไม่มีจังหวะจริงๆ ผมจะเอ่ยปากชวนพี่แอนไปจบข้างนอกให้ได้  ผมมีแผนไว้ในหัวอยู่แล้ว
..........และในระหว่างนั้น ผมก็เดินเข้าไปในบ้านแล้วนั่งลงที่โซฟา ติดกับผนังด้านหน้าบ้านที่เดิม(ที่เคยใช้เป็นที่นั่วเนียกับพี่แอน)  ส่วนทั้ง3คนก็จัดเตรียมถ้วยชาม และยกโต๊ะกลางออกแล้วปูสื่อที่พื้น เพื่อจะนั่งล้อมวงกันกินข้าวหน้าโต๊ะทีวี ที่มีโซฟาล้อมรอบ  จนกระทั้งนิดกับเอก็เดินยกกับข้าวทุกอย่างเทลงบนถ้วยและชามหมด รอแค่นั่งกิน  และในจังหวะนั้นเองผมกับนิดและเอ ก็ลงไปนั่งรอเตรียมจะกิน ขาดแค่พี่แอนในตอนนั้น และทุกคนก็ไม่รู้เธอไปอยู่ใหน  จนกระทั้งเป็นเอได้ที่ลุกขึ้นไปเดินตามพี่แอน ที่หลังบ้าน ผมก็นั่งคุยกับนิดไปพรางๆ  แต่ในระหว่างที่ผมกับนิดนั่งคุยกันอยู่สองต่อสอง  ผมก็รู้สึกอึดอัดใจ เพราะตัวนิดเองก็พยามจะส่งสายตา ยั่วผมอยู่ตลอดเวลา  แถมยังมีจังหวะที่นิดที่นั่งพับเพียบตรงข้ามผมอยู่ เธอได้ยกขาขวาที่ทับด้านบนขึ้นมาเกาที่หน้าแข้ง ทำให้ชายกระโปรงเปิดขึ้นเป็นช่องลึกจนสุดต้นขา (แล้วนิดก็ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้)ทำให้ผมมองเห็นกางเกงในสีขาว (ซึ่งจริงๆผมเคยได้เห็นตั้งแต่ช่วงบ่ายแล้ว)  ทุกอย่างที่นิดพยามทำมันตอบแทนทุกๆคำพูดได้หมด นั่นคือเธอต้องการอยากร่วมเซ็กกับผม แต่ในสถานการณ์ตรงนั้น มันไม่ใช่ และมันทำให้ผมอึดอัด 
............และจนกระทั้งผมรู้สึกตัว ว่าทั้งพี่แอน แม้กระทั้งเอก็หายไปเลย  หายไปนานเกือบๆ 3 นาที ซึ่งมันผิดปกติมาก สำหรับแค่บริเวณบ้านสองชั้นไม่ซึ่งมันได้ใหญ่อะไรมากมาย คนมันจะหายไปใหนได้  ผมจึงได้ขยับตัว ยกตัวชะโงกตัวมองผ่านช่องโล่งหลังโต๊ะทีวี (ซึ่งบ้านหลังนี้ที่ผมเคยมาก่อนหน้านั่น  ) จังหวะที่ผมมองไป ผมเห็เอที่กำลังยืนอยู่ตรงหน้าประตูทางเข้าห้องหลังบ้าน  ซึ่งห้องนั้นถ้าเดินผ่านประตูเข้าไป  ฝั่งขวาจะเป็นห้องครัวและฝั่งซ้ายเป็นส่วนเครื่องซักผ้า  และก่อนถึงประตูด้านซ้ายเป็นห้องน้ำ ตรงข้ามห้องน้ำคือบันไดขึ้นชั้นสอง  แต่ที่ผมเห็นและสงสัยที่สุดคือ เอที่ยืนทำอะไรตรงนั้น ทั้งๆที่ประตูหลังบ้านห้องนั้น ก็เปิดอยู่และเปิดอ้าเกือบจะเต็มบาน (เปิดค้าง90องศา) แล้วก็ไม่เข้าไป  อาการเหมือนคนบ้ายืนจ้องวงกบประตูเล่น ในตอนนั้นผมก็มีอารณ์ฉุนมาก เพราะผมอยากจะรีบๆกินจะยังไงต่อค่อยว่ากัน (ช่วงที่ผมกำลังเงี่ยน) ผมตัดสินใจรีบลุกเดินไปที่หลังบ้าน และจังหวะนั้นเองเอได้หันมาเห็นผม ที่กำลังเดินเข้าไปหา เอก็รีบเดินเข้าห้องน้ำด้านซ้ายมือแล้วเปิดน้ำก๊อกล้างมือที่อ่าง  ผมจึงถามเอเบาๆว่า " เอเห็นพี่แอนป่าว" เอก็หันมาที่ผมแล้วพูดว่า "ไม่รู้คับผมมาเข้าห้องน้ำ "  แล้วก็ปิดน้ำก๊อกอ่างพร้อมกับเดินสวนผมออกไป  ตอนนั้นผมทั้งงง และก็เริ่มมีอารมณ์มาก กับท่ามีเอที่แสดงออกมา
............และในจังหวะนั่นเอง ผมกำลังเดินเข้าประตูหลังบ้าน สายตาผมเหลือบไปเห็นช่องว่างที่เป็นช่องห่างประมาณเกือบๆจะ1นิ้ว  เป็นช่องระหว่างวงกบประตูกับบานพับที่ยึดกับบานประตู.....โอ้ววคับ.....ผมมาถึงบางอ้อทันที.......แม่เจ้า.....ภาพที่ผมเห็นผ่านช่องนั้น......พี่แอนกำลังยืนในท่าหันหน้าไปทางผนังด้านหลังสุดบ้าน ที่ติดกับเครื่องซักผ้า  และเป็นมุมที่ยืนเฉียงด้านหลังมาที่ตาผมมอง ภาพที่พี่แอน มือซ้ายกำลังยกถือคุยโทรศัพท์ ส่วนด้านมือขวายกขึ้นท้าวเอว โดยที่ในมือยังถือเหมือนกางเกงสเตย์สีดำอยู่   และที่ทำให้ผมตะลึงและเงี่ยนจนควยโด่แข็งขึ้นตาม  ในที่ส่วนบนพี่แอนยังคงใส่เป็นเสื้อเชิ๊ตทำงานสีขาวตัวเดิมอยู่.....แต่ส่วนด้านล่าง...กระโปรงทำงานสีเทาได้ล่นมากองอยู่ที่ตาตุ่มในแบบที่ยังไม่ก้าวขายกออกเลย ทำให้เห็นส่วนล่างทุกอย่างทั้งหมดของพี่แอน (ทั้งหมด) ไล่ขึ้นตั้งแต่หลังน่องขาไปถึงต้นขาวๆอวบๆ และจนกระทั้งเห็นก้นทั้งสองข้างลูกใหญ่ๆ ที่ห่อหุ้มด้วยกางเกงในทรงบีกีนี่(bikini)สีเลือดหมูเข้ม ตัวเล็กลายลูกไม้ทั้งตัว เว้าก้นสูงโชว์สองแก้มก้นขาวๆใหญ่ๆ....วินาทีนั้น...สิ่งที่ผมเห็นทำใจผมสั่นมาก...ยิ่งเห็น ยิ่งมอง ยิ่งเงี่ยน....
.........ในตอนนั้นผมพอจะเดาได้ว่า เป็นจังหวะที่พี่แอนกำลังจะถอดกระโปรงเปลี่ยนไปใส่กางเกงขาสั้น และคงคิดว่าเปลี่ยนแป๊บเดียวเลยไม่เข้าห้องน้ำ  แต่จังหวะโทรศัพท์สายสำคัญดันโทรเข้าพอดี พี่แอนเลยชะงักและค้างในท่านั้น (เธอคงเผลอตัวคุยจนลืมตัว) และในขณะเดียวที่ผมยืนส่องดูได้นาทีกว่าๆ พี่แอนก็วางสายลง ผมรีบหันหลังเดินกลับไปที่เอและนิดทันที  จากนั้นผมก็ลงมานั่งลงที่เดิมแล้วทำตัวปกติ และไม่นานพี่แอนก็เดินเข้ามา โดยที่เธอได้เปลี่ยนเป็นชุดแบบคลุมทั้งตัว (เหมือนชุดนอน) เป็นชุดคอกระเช้าแขนกุด สีดำ ผ้าบางพริ้วผิวผ้ามันวาว ชายล่างยาวเสมอหัวเข่า และเนื้อผ้าที่พริ้วบาง มองลอดผ่านแสงไฟ จะเห็นว่าพี่แอนใส่กางเกงสเตย์รัดขาสั้น ด้านในสีดำ (ตัวที่เธอเพิ่งยืนถือในมือ) ผมดูรวมๆชุดพี่แอนใส่ดูเซ็กซี่มาก เห็นแล้วเงี่ยน
...........ในขณะเดียวกันจังหวะที่พี่แอนนั่งลง นั่งติดกับตัวผมโดยมีสองคนนั้นนั่งตรงข้าม  ตอนนั้นผมก็แกล้งถามพี่แอนทันทีว่า " พี่แอนหายไปใหนมาคับพี่ทุกคนรอตั้งนาน"  จังหวะนั้นพี่แอนก็ทำหน้างงๆ แล้วตอบกลับผมว่า   " อ้าวก็ตะกี้ตอนถือของออกจากห้องครัวมาหมด พี่ก็บอกเอไปแล้วนี่ ว่าเริ่มทานกันก่อนได้เลย เพราะพี่จะเปลี่ยนชุด และที่นานพี่ติดสายลูกค้าถามเรื่องสินเชื่อ  แล้วนี่เอไม่ได้บอกรึ?" ในจังหวะที่พี่แอนพูดจบ ผมมองไปที่เอ ที่นั่งก้มหน้าตรงข้ามผม (ทำหน้าเสีย) ผมรู้ได้เลยว่า สิ่งที่ผมสงสัยเอมาตั้งนาน  ตั้งแต่ครั้งแรกที่ผมเจอที่ทำสีหน้าไม่พอใจผม  หรือแม้แต่เพิ่งลุกออกไปแสร้งว่าจะไปตามพี่แอน โดยที่ก็รู้อยู่แล้วว่าพี่แอนจะเปลี่ยนชุดตรงนั้น  รวมทั้งตอนที่เข้ามาขัดจังหวะผมตอนกำลังนัวเนียกับพี่แอนในครั้งก่อน....มันไม่ใช่การเป็นห่วงพี่แอน.....แต่มันคืออาการของคนหวงก้าง.....และผมเดาว่า เอคงมีรสนิยมก็คงชื่นชอบในสาวใหญ่แบบพี่แอน ซึ่งจริงๆมันก็ไม่แปลกอะไร เพราะพี่แอนสาวใหญ่ วัย45 เธอยังคงสวย หุ่นอวบผิวเนียน  ตัวขาว  หรือแม้แต่มีบุคลิกภาพดูภูมิฐาน  ดูน่าเคารพนับถือ และที่สำคัญก็น่าดูเย็ดกว่าสาวใหญ่ทั่วๆไปอยู่แล้ว  ใครๆที่เจอก็อาจจะชอบได้ทั้งนั้น......แต่ที่มันวิตถารกว่าปกติ เพราะพี่แอนสาวใหญ่ที่ว่านั้น เธอเป็นญาติและเป็นดันเป็นป้าแท้ๆของเอตามสายเลือดเลย .....โอ้วววครับ.....ผมนึกไม่ออกจริงๆผมนึกว่ามันมีแต่พวกหนัง AV.  จนกระทั้งผมมาได้เห็นกับตาว่า เอหลานแท้ๆมายืนดูป้าที่ยืนเผลอเปลือยท่อนล่าง  มองแบบตั้งใจและจงใจมองแบบหลายนาที ถ้าผมไม่เดินไปเผลอๆอาจจะชักเว้าตาม หรือคิดให้ร้ายกว่านั้น เออาจจะหวังฟันป้าตัวเองด้วยซ้ำไป
...........พอหลังจากนั้นในช่วงที่ผมทั้ง4 คนก็นั่งพื้นทานข้าวกันอยู่นาน  ตลอดเวลาในช่วงนั่นผมก็เหล่ๆมองเอตลอด ซึ่งเอก็แอบๆเหล่มองที่พี่แอนอยู่ตลอด(เหมือนเดิม) เท่าที่จะมีโอกาสให้มอง    จนกระทั้งทุกคนทานข้าวเสร็จ และเก็บถ้วยชามรวมทั้งเครียร์พื้นที่กลับมาเหมือนเดิม จนเวลาเกือบๆจะ2ทุ่ม   ในระหว่างนั้นเอกับนิดก็ยังคงอยู่ตรงนั้น นั่งเล่นมือถือ นั่งดูทีวีต่อ ซึ่งตัวผมก็รู้ไม่ค่อยจะแฮปปี้เลย........จนกระทั้งเป็นพี่แอนเอง ได้พูดขึ้นว่า " เอมันดึกแล้วพานิดกลับบ้านที่ปทุมได้แล้ว เดี๋ยวพ่อแม่นิดเป็นห่วง ต้องขับรถอีก"  โดยที่เอได้ยินก็ทำเป็นไม่สนใจยังทำตัวมึนๆอยู่  จนกระทั้งผมไม่คิดว่าจะว่าพี่แอนจะ พูดคำนี้ (และพูดด้วยอารมณ์ที่โมโห)พี่แอนพูดว่า " ถ้ายังไม่พานิดไปส่งก็กลับห้องตัวเอง ป้าต้องทำงานต่อ ป้าต้องการความเป็นส่วนตัว มานั่งแบบนี้ป้าไม่มีสมาธิ" พอพี่แอนพูดเสร็จดันเป็นตัวนิดเอง ถึงกับลุกขึ้นสกิดเอ ให้เอลุกขึ้นออกไปจากบ้านทันที  และในจังหวะนั้นพี่แอนก็เดินออกไปหน้าบ้านดู จนกระทั้งเอได้เข็นมอเตอร์ไซค์ และพานิดถือเป้ใบใหญ่ขับรถออกไป
................ในช่วงเวลาที่ผมรอคอยก็มาถึง  ตอนนั้นเหลือแค่ผมกับพี่แอน ที่กันอยู่แค่สองต่อสอง  จังหวะที่พี่แอนเดินเข้าบ้าน ปิดประตูบานไม้ด้านนอกและกำลังใส่กลอนประตูมุ้งลวด วินาทีนั้นผมไม่มีใหว้ครูหรือต้องลีลาอะไรกันแล้ว  ผมเดินเข้าไปทางด้านหลังพี่แอน แล้วใช้สองมือสอดเข้าไปโอบรัดตัวเธอจากด้านหลังแล้ว กอดที่เอวพี่แอนแน่น ในจังหวะนั้นพี่แอนพูดขึ้นว่า " เธอนี่นะ ได้โอกาสก็เอาเลยเชียวนะ ชอบกอดพี่หรือไง หือ  " ผมได้ยินผมก็ตอบกลับว่า " ผมยืนกอดพี่แบบนี้ทั้งคืนก็ได้เลยนะ "   พี่แอนได้ยินก็หัวเราะ แล้วดึงมือทั้งสองข้างผมออก พร้อมกับหันหน้ามาที่ผม แล้วก็ยืนจ้องตากับผมแล้วยิ้มหวาน  จากนั้นผมสองคนก็โถมตัวเข้ากอดกัน โดยเอาปากประกบปาก แลกลิ้น ตวัดลิ้นพันกัน พร้อมกับดูดกินน้ำลาย ของกันและกัน (เราจู่โจมใส่กันแบบมองหน้าก็รู้กัน) และในจังหวะผมสองคนกำลังยืนกอดดูดปากกัน มือขวาผมก็เริ่มทำงาน โดยที่ผมได้ยกมือขวาขึ้นสอดสวนเข้าไปที่ใต้เสื้อคลุมสีดำ ผ้าบางพริ้วของพี่แอน แล้วไล่ลูบจับไปที่ใต้ง่ามขา รวมทั้งที่เป้าหีของพี่แอน โดยที่ลูบไล้ทุกอย่างผ่านกางเกงสเตย์ที่รัดเป้าแน่น  จากนั้นมือขวาผมก็สอดเสยสูงขึ้นไป  จนกระทั้งผมจับกุมไปที่เต้านมซ้ายใหญ่ๆ ของพี่แอน ผมทั้งขยำ ทั้งเค้น ทั้งบีบ  จากนั้นผมเอานิ้วชี้แย่สอดเข้ายกทรงแล้วสกิดหัวนมเบาๆ  ในขณะที่ปากยังประกบกันอยู่ ความรู้สึกในตอนนั้นมันเกินจะบรรยายจริงๆ
...........ช่วงที่ผมสองคนกำลังยืนดูดปากกันอยู่ พร้อมกับมือขวาผม ที่สอดเข้าไปลูบไล้ทั้งล่างและบนของพี่แอน  จนทำให้ตัวพี่แอนเอง เริ่มจะมีอาการตัวอ่อน และกระตุก และได้ขยับเดินถอยหลังไปเรื่อยๆ  ผมจึงตัดสินใจชักปากออกและปล่อยทุกอย่าง  แล้วบอกให้พี่แอนไปต่อกันที่บนโซฟา ตัวพี่แอนเองก็รีบถอดแว่นสายตาออก มาวางที่โต๊ะกลางแล้วนั่งลงบนโซฟา   จากนั้นผมค่อยๆจับตัวเธอนอนลง ให้นอนราบเหยียดตัวยาวไปตามเบาะโซฟา แล้วเอาหัวพี่แอนขึ้นไปหนุนที่พักแขนโซฟา (ในท่าที่คุ้นเคย) จากนั้นผมไม่รอช้า ผมขึ้นไปนั่งคล่อมที่ช่วงขาพี่แอนตามทันที  ผมจู่โจมโดยเริ่มจากการเอามือสองข้าง จับถลกเสื้อคลุมสีน้ำดำผ้าบางๆพี่แอน ค่อยๆเลื่อนขึ้นแล้วถอดออกมาวางลงพื้น....โอ้วววครับ.....ในตอนนั้น....ตรงหน้าผม  ภาพพี่แอนกำลังนอนตรงหน้าผม ด้านบนเหลือแค่ยกทรงสีเลือดหมู ส่วนด้านล่างก็เหลือแค่กางเกงสเตย์ขาสั้นสีดำ ที่รัดแน่นทั้งเป้า พร้อมกับส่วนเหลือที่ไม่ได้ถูกปกปิด ก็ขาวโพลนทั้งตัว ผมเห็นแล้วควยผมโด่แข็งขึ้นเต็มลำทันที
............วินาทีนั้น  ด้วยความกระหายที่ผมมีต่อพี่แอน  ผมได้ก้มตัวลง เอาจมูกไปสูดดมที่กลางเป้าหีเธอผ่านกางเกงสเตย์ แล้วค่อยๆเลื่อนขยับหน้าขึ้นไป โดยใช้ลิ้นเลียไปที่ร่างของพี่แอน เริ่มตั้งแต่ขอบกางเกง ลำตัว  หน้าท้อง  ใต้ราวนม  ซอกคอ  ซอกหลังใบหู  หัวไหล่ ต้นแขน ผมใช้ลิ้นเลียแบบช้าๆ เรื่อยๆ   โดยที่พี่แอนก็ส่งเสียงอื้ออึง เบาๆในลำคอตามสิ่งที่ผมทำ  จากนั้นผมก็ยกตัวขึ้นมาพร้อมกับใช้สองมือดึงสายยกทรงสีเลือดหมู
ของพี่แอนออกจากไหล่ แล้วตามด้วยการดึงยกทรงลงมาที่เอวเธอ  ในวินาทีนั้น....สองเต้านมใหญ่ๆขาวๆของพี่แอน รวมทั้งหัวนมขนาดเท่าปลายนิ้วชี้ก็เปิดออกมาให้ผมเห็นเต็มๆอีกครั้ง.....ผมไม่รอให้เสียเวลา ผมรีบใช้สองมือยื่นขึ้นไปจับและขยำ นวดคลึงไปที่สองเต้านม พร้อมกับก้มตัวลงไปดูดที่หัวนมพี่แอน ทั้งเลียทั้งดูด  โดยที่พี่แอนเองก็ยังนอนหลับตาเคลิ้ม อ้าปากกระเส่าเสียงเบาๆ พร้อมทั้งนอนขยับบิดตัวไปมา
..........ในระว่างที่ผมกำลังเพลิน กับการเล่นเต้านมใหญ่ๆของพี่แอน....แต่อยู่ๆพี่แอนก็ยื่นฝ่ามือสองข้างลงมาจับที่แก้มผมให้ผมเงยหน้าขึ้น แล้วดึงตัวผมให้ผมขยับขึ้นมาใกล้ๆหน้าเธอ แล้วพูดขึ้นว่า " เธอให้พี่อาบน้ำก่อนได้ใหม? " ผมได้ยินผมขัดใจมาก เพราะไม่อยากขาดช่วง ผมรีบตอบกลับไปว่า " ไม่ต้องอาบหรอกครับ ผมกำลังได้อารมณ์เลย อยากจะทำแล้วตอนนี้ " พี่แอนก็ตอบผมกลับว่า " พี่ทำงามมาทั้งวัน เหงือก็ออก ตอนพี่ก็เหนียวตัวไปหมด ให้พี่อาบน้ำก่อนนะค๊ะ นะ นะ (เธอยิ้มอ้อน)
" แต่ในตอนนั้นผมก็ยังยืนกรานจะเอาตอนนี้เลย (ผมซักสีหน้า) แต่พี่แอนก็พูดขึ้นต่อว่า "  อย่าดื้อชิ หื้อ อาบน้ำก่อนเถอะนะ แล้วไปต่อกันที่ชั้นบนที่เตียงนอนพี่เลย ตรงนี้มันไม่สะดวกเท่าไหร่ นะ นะเด็กดีของพี่ "โอ้วววครับ คำว่าเด็กดีของพี่ ทำผมเคลิ้มเลย และตอนนั้นผมก็เห็นด้วย ที่จะไปเอากันต่อบนบ้าน ซึ่งมันน่าจะสะดวกกว่าตรงนี้  ผมก็พยักหน้าตกลง  แล้วพี่แอนก็พูดขึ้นต่อว่า "  พี่ถามจริงๆตอบตรงๆนะ  เมื่อกี้เหม็นตัวพี่หรือเค็มบ้างหรือป่าว" พอเธอพูดจบผมสองคนก็หัวเราะ  ก่อนที่ผมจะลุกขึ้น ผมก็พูดกับเธอว่า " พี่แอนครับ อาบน้ำด้วยกันใหมอาบพร้อมกัน"  ในจังหวะที่ผมพูดเสร็จ พี่แอนเธอหน้าแดงก่ำ และแสดงออกสีหน้าเขินอาย  พร้อมกับรีบพูดขึ้นว่า " มันจะดีหรือ ตั้งแต่พี่โตมาพี่ไม่เคยอาบน้ำกับใครเลยนะ แม้แต่เพื่อนผู้หญิงด้วยกันยังไม่เคย  ไม่เอาหรอก พี่เขิน" ผมรีบพูดขึ้นสวนทันทีว่า " เราสองคนมาขนาดนี้ไม่ต้องเขินหรอกครับ ผมอยากอาบน้ำกับพี่จริงๆ ถือว่าให้ฝเกียติผมคนแรกเถอะนะ ที่จะได้อาบน้ำพร้อมพี่ "  เธอได้ยินก็หัวเราะพร้อมกับพยักหน้า
.............จากนั้นผมสองคนก็ลุกขึ้นไปทางหลังบ้าน โดยที่ผมก็รีบเข้าไปในห้องน้ำก่อน พร้อมถอดชุดเสื้อผ้าออกทั้งหมด เหลือแค่ท่อนควยล่อนจ่อนยืนควยแข็งรอในห้องน้ำ และไม่นานพี่แอนก็ออกมาจากหลังบ้าน โดยที่ได้เปลือยท่อนบน โชว์สองเต้านมขนาดใหญ่สบัดแกว่งไป-มา  พร้อมกับผ้าขนหนูสองผืนใหญ่ยื่นให้ผมมาพาดที่ราว จากนั้นพี่แอนก็จับที่ขอบกางเกงสเตย์พร้อมกับกางเกงในสีเลือดหมู ดึงลงมาด้านล่าง แล้วก้าวขายกถอดออก ...โอ้ววคับ...วินาทีนั้นผมมองตาม....เห็นรูปทรงโหนกหีที่โด้งนูนขนาดใหญ่  มีเส้นหมอยดกดำปกคลุมไปทั่วบริเวณเหนือโหนกหี และตรงกลางร่องผ่าครีบหีสองฝั่ง ก็มีติ่งแตดสีคลำเล็กน้อยโผล่ออกมา  (โดยรวมๆของสงวนเธอยังดูดีมาก)   ในห้วงเวลาที่ผมสองคนอยู่ในห้องน้ำที่ถูกปิด มีผมกับพี่แอนแค่สองคน  โดยที่ยืน โชว์ควย โชว์หี โชว์นม กันแบบเปลือยกายล่อนจ้อน  ก็ได้เริ่มขยับตัวเดินเข้ากอดกัน และประกบดูดปากกันอีกครั้ง พร้อมกับน้ำจากฝักบัวที่พุ่งลงมาที่ตัว  จากนั้นสักพักพี่แอนก็ยื่นมือซ้ายไปปิดน้ำที่ฝักบัว เอามือขวายื่นไปหยิบสบู่จากชั้นวาง  แล้วก็ค่อยๆบรรจงถูที่หน้าอกผม แล้วคล้องมืออ้อมไปถูที่แผ่นหลัง จากนั้นก็ค่อยๆย่อตัวลงไล่ถูไปที่ลำตัวและต้นขาผม พร้อมกับได้ยกมือซ้ายที่ว่างอยู่ ยกขึ้นมาจับที่ท่อนควยผมที่โด่แข็ง แล้วใช้สบู่ถูฟอกไปที่ท่อนลำควย  จากนั้นก็ถูไปที่ง่ามขา ร่องตูดผม รวมทั้งใต้พวงไข่สองลูกผม...เธอทั้งลูบ...ทั้งถู....และทั้งขัด.......โอ้วววครับ.....ความรู้สึกที่มันเกิดขึ้นผมรู้สึกดีจริงๆ  มันต่างจากเด็กอ่างที่ผมเคยไป  เพราะมันคือฟิวส์ที่พี่แอนทำให้ เพราะอยากจะทำให้จริงๆ ไม่ใช่ทำเพราะได้เงิน...
.............และตอนนั้นผมก็อยากทำให้เธอบ้าง ผมจึงจับยกตัวพี่แอนยืนขึ้น  แล้วเอาสบู่จากมือขวาเธอเพื่อจะถูสบู่ให้เธอคืน  โดยที่ผมไล่ถูตั้งแต่ลำคอ  หัวไหล่  รักแร้  บนหน้าอกสองเต้า  ซอกหน้าอก โดยที่มีมือซ้ายอีกข้างผมก็ยกขึ้นมา บีบนวดบนหน้าอกด้านขวาเธอตาม  ในขณะเดียวกันมือขวาพี่แอน ก็ยื่นมาจับลูบไล้ที่ท่อนควยผมตอบ (ตอนนั้นผมโครตเสียว)    จากนั้นผมนั้งย่อตัวลง ลูบและถูสบู่ไปที่บริเวณส่วนล่างของเธอ ผมถูไปทุกส่วนตรงนั้น ตั้งแต่หน้าท้อง  โหนกหี  กลางเป้าครีบหี  สองง่ามขา ร่องตูด  รวมทั้งรูตูดของพี่แอน  โดยที่พี่แอนเองได้ยืนถ่างขาตัวสั่น และกระตุกตัวตาม  พร้อมกับใช้มือสองข้างจิกดึงที่หัวผม  และจนกระทั้งพี่แอนก็พูดบอกผมให้หยุดทำ แล้วให้ผมลุกขึ้นยืน  จากนั้นเธอก็เปิดน้ำจากฟักบัวเพื่อล้างตัวผมสองคน  ในจังหวะเดียวกันพี่แอนก็โถมตัวเข้ามา เอามือสองข้างโอบกดผมจากด้านหน้า แล้วเงยหน้าพูดขึ้นว่า " เธอ....พี่ว่า พี่ไม่ไหวแล้ว ทำตรงนี้กันเลยได้ใหม?  "  พอผมได้ยินผมพยักตอบทันที (วินาทีนั้น ผมเองก็ไม่ไหวจริงๆ )  จากนั้นตัวพี่แอนเอง ก็ใช้มือขวาจับไปที่ท่อนควยผม แล้วขยับมือชักเว้า จนกระทั้งควยผมแข็งโด่เต็มที่ (แข็งคามือขวาเธอ )
.............พอหลังจากนั้น ผมรีบปรับระดับความแรงของฝักบัวให้เบาลง ให้พอมีน้ำหล่นใส่ตัว แล้วผมค่อยๆย่อตัวลงไปนอนหงายราบบนพื้นห้องน้ำตรงนั้น (ซึ่งห้องน้ำพี่แอนก็กว้างเหลือเฝือกับความสูงผม) จากนั้นผมก็บอกให้พี่แอน ตามลงมานั่งคล่อมที่ตัวผม โดยเอาฝั่งเป้าหีเธอมาที่หน้าผม และเอาฝั่งหน้าเธอไปที่ท่อนควยผม และในตอนนั้นเราสองคน "อยู่ในท่านอนคล่อมทับกันในท่า  69 " ในขณะที่บริเวณเป้าหี และร่องตูดพี่แอนก็จ่อที่ปลายจมูกผม  ผมไม่รอช้าผมรีบยื่นปากไปแนบ แล้วใช้ปากดูดที่ร่องกลางสองครีบหีเธอทันที...รวมทั้งตวัดลิ้นเลียทุกส่วนตรงง่ามขาเธอ  ในขณะเดียวกันตัวพี่แอนเอง ก็เริ่มเอาปากไปอมบนท่อนควยผม.....โอ้วววครับ...ในช่วงเวลานั้น ผมสองกำลังนอนช่วยกันและกันอยู่  ตัวผมก็ทั้งเลียทั้งดูด(ดูดกิน)ที่เป้าหี  ส่วนพี่แอนเอง ก็ทั้งอมทั้งเลียบนท่อนควย  ในบรรยากาศห้องน้ำ ที่พื้นห้องเปียกแฉะ ด้านบนที่มีน้ำจากฝักบัวหล่นใส่ตัวเบาๆตลอด  มันได้อารมณ์เหมือนนอนที่โขดหินน้ำตกเย็นๆ  ด้ายเนื้อตัวที่เปียกชุ่มมันยิ่งกระตุ่นอารมณ์ความเสียว ให้สูงขึ้นไปอีก
............ในห้วงเวลาที่ผมได้ ถูกกระตุ้นมาจนผมพร้อมในการที่จะสอดใส่  ผมได้สกิดพี่แอนให้หยุด  จากนั้นผมสองคนก็ลุกขึ้นมานั้งบนพื้น และดูดปากกันต่อซักพัก  หลังจากนั้นผมก็ดันตัวพี่แอนให้ลงไปนอนหงายลงกับพื้นแทน  โดยที่ผมขยับตัวนั่งเข่าประชิด พร้อมกับยกขาสองข้างเธอพาดที่บ่า แล้วจับท่อนควยผมที่แข็งโด่ ค่อยๆสอดใส่ในรูพี่แอน  พอจังหวะแรกที่ผมสอดควยเข้าไป ได้ลึกเกือบจะสุดด้าม ผมก็ยื่นมือทั้งสองข้างขึ้นมา จับที่หน้าอกพี่แอนและนวดไปที่สองเต้านมใหญ่ๆของเธอ  พร้อมกับโน้มตัวไปด้านหน้า แล้วขยับตัวเร่งจังหวะกระเด้าที่หีพี่แอนทันที  ในขณะเดียวกัน พี่แอนเองก็เริ่มร้องคราง เสียงดังออกมา   " .....โหยยย......อ่า....อ่า....เสียวว....อ่า......ซื้ดด...อ่า......อ่า...ซื้ดดด...อ่า...อ่า.....ซื้ดดดด...อ่า....เสียววว......อ่า....อ่า.....เสียววว.......ซื้ดดด......อ่า.....อ่า...อ่า...อ่า......โหยย...มันเสียววว...ซื้ดด...เธอ....พี่....เสียววว."  ในห้วงจังหวะที่ผมกระหน่ำกระเด้า  ทั้งเสียงครางและเสียงรำพึง ของพี่แอน ได้ดังสนั่นลั่นห้อง ยิ่งกว่าการพูดออกไมค์ เพราะในห้องน้ำที่ปิดประตูเสียงภายในยิ่งดังก้องกว่าปกติ
............และในขณะที่ผมกำลังนั่งคล่อม ซอยพี่แอนอยู่ ผมรู้สึกว่าผมเองเกือบจะไปแตะในจุดน้ำทะลัก (อารมณ์ผมขึ้นเร็วมาก)  ผมรีบหยุดและยกตัวขึ้นยืน พร้อมกับจับพยุงและยกตัวพี่แอนขึ้นมา ตาม แล้วโถมตัวเข้าไปกอดพี่แอน ทั้งจูบทั้งหอมที่แก้มเธอ  แล้วจบด้วยการยืนดูดปากกัน  จนกระทั้งพอผมรู้สึกว่า อารมณ์ผมได้ลดระดับลง ผมจึงบอกให้พี่แอน ค่อยๆย่อตัวลงไปอีกครั้ง ในท่าคลานเข่า แล้วหันตูดแอ่นมาที่ผม (ท่าหมา) โดยให้มือทั้งสองข้างของเธอยันลงไปค้ำที่พื้นห้องน้ำ  จากนั้นผมไม่รอช้า ผมขยับตัวเอาเป้าผมเข้าไปประชิด แล้วจับบรรจงสอดท่อนควยเข้าที่รูพี่แอนอีกครั้ง จากด้านหลัง  ในจังหวะที่เสียบเข้าไป สองมือผมก็จับสะโพกเธอแน่น แล้วก็เริ่มโยกเอวกระเด้า กระแทกไปที่หีพี่แอนอักครั้ง ทันที  พร้อมกับเสียงครางเธอก็ดังขึ้นอีกรอบ " โอ้ยยย....อ่า....อ่า......อ่า......ซื้ดดด......อ่า......อ่า.....อ่า...โอ้ยย.......โอ้ยยย.....เธอ....เธอ.....โอ้ย......โอ้ยย....ซื้ด.....อื้ม.....โอ้ยย.....อ่า.......อ่า.....เสียวว.....โอ้ยยย....ซื้ดดดด...พี่เสียววว....โอ้ยย.....อ่า.....อ่า....อ่า....ซื้ดดด....เธอ...เธอ....พี่เสียวว......โอ้ยย......เสียววว.....เธอ.....เธอ.......เสียววอ่า......พี่...เสียว...ซื้ดดดด ...."   ในขณะที่ผมกำลัง นั่งเข่าเอามือจับสะโพกพี่แอน ดันเอวกระเด้าและจังหวะกระแทกแบบเน้นๆ เสียงจากบริเวณเป้าและหน้าขาของผม ได้กระทบกับเนื้อก้นขนาดใหญ่ของพี่แอน เสียงดัง ตับๆๆๆๆๆ พร้อมกันกับเสียงคราง ร้องเสียวของพี่แอน ที่ดังออกมาให้ได้ยิน.....มันช่างเร้าอารมณ์ผมให้รู้สึก  กระสันขึ้นไปอีก  (มันช่างโครต กระตุ้นอารมณ์)
...............ในห้วงเวลาที่ผมกำลังกระเด้าหีพี่แอนจากทางด้านหลัง และอารมณ์ผมใกล้จะน้ำแตก ผมมองลงไปที่พี่แอน ผมนึกย้อนภาพไปถึง เมื่อหลายปีก่อนที่เจอกันจนมาถึงตรงนี้  ผมไม่คิดจริงๆว่า ผมปล่อยให้เวลาผ่านนานขนาดนั้นได้ยังไง กับพี่แอน   ผมยอมรับว่าพี่แอนเธอเป็นคน ที่ไม่กี่คน ที่ทำผมมีเซ็กแล้วผมรู้สึกเต็มอารมณ์จริงๆ  อย่างบอกไม่ถูก   ขนาดเธอไม่ใช่สาวอายุน้อย หรือแม้แต่ไม่ใช่ผู้หญิงที่หุ่นดี   ทุกอย่างมันอาจจะเป็นเพราะ  ตัวพี่แอนเองที่มีเอกลักษณ์เฉพาะตัว  ทั้งนิสัยที่น่ารักสำหรับผม รวมไปถึงทุกๆคน  นอกจากหน้าตาพี่แอนจะดูสวย(ตามอายุ) การที่เธอมีบุคลิกที่ดูภูมิฐาน  ทั้งการแต่งตัวและการวางตัว  การพูดคำพูดที่มีหลักการ  และเธอยังมีภาพที่เป็นผู้นำสูง   ถ้ามองพี่แอนจากภายนอกในแง่บวก เธอคือผู้หญิงที่น่าเคารพนับถือ  แต่ถ้ามองในแง่ลบ   เธอคือตัวกระตุ้น อารมณ์เงี่ยนชั้นดี  ผมทุกครั้งที่ผมอยู่ใกล้ผมมีอารมณ์ตามทุกครั้ง.....และผมเชื่อว่าผมไม่ได้เป็นผู้ชายคนเดียว ที่รู้สึกแบบนั้น........แม้แต่เอที่เป็นหลายแท้ๆ ยังอยากที่เอาเธอมาทำเมีย...และที่สำคัญพี่แอนคนที่คนอื่นเห็น ในแบบที่เธออยากให้เห็น  มันตรงกันข้ามกับสิ่งที่ผมเคยได้เห็น....และกำลังเห็น....พี่แอนคนเดียวคนดีที่น่าเคารพของทุกๆคน   ที่อยู่ตรงหน้าผมตอนนี้  ในอีกมุมโลกส่วนตัว  เธอกำลังนอนแอนตัวโก่งตูดท่าหมา ร้องครางพร่ำบอกว่าเสียวหี   จากการที่ถูกท่อนควยผมเสียบ และกำลังมันส์ กับการมีเซ็กกับผมตรงนี้  และเป็นผมที่ได้เห็น ได้สัมผัส ได้จับ ได้บีบ ได้เลีย ...และผมกำลังทำในสิ่งที่เธอต้องการ   ในสิ่งที่เธออยากมาตลอด...แต่ไม่สามารถจะไปบอกใครช่วยได้  นั่นคือการอยากถูกเย็ด......I want to have sex.
................ในจังหวะที่ผมกระเด้าและย้อนนึก เป็นจังหวะที่น้ำผมกำลังจะพุ่งแตก ผมรีบชักควยออกมาจากรูพี่แอน (เกือบไม่ทัน) แล้วปล่อยน้ำเว้าอุ่นๆ ฉีดพุ่งไปที่หลังเธอ ซึ่งตอนนั้นน้ำเว้าผมออกมา แยอะมาก เปรอะไปทั่วแผ่นหลังพี่แอน จนผมต้องรีบเอาฝ่ามือรีบปัดเช็ดออก  จากนั้นผมรีบจับยกตัวพี่แอนให้ขึ้นมานั่ง โดยที่ผมสองคนในตอนนั้น แทบจะหมดแรงจนลุกแทบไม่ขึ้น  ได้แต่นั่งเหยียดขาเอาหลังพิงกำแพงกอดกันนิ่งๆ  แล้วนั่งมองน้ำเว้าผมที่ได้ปัดลงพื้นค่อยๆไหลลงท่อระบายน้ำไป  ในระหว่างที่ผมสองคน นั่งอยู่ที่พื้นห้องน้ำกอดกันได้หลายนาที  ก็พากันลุกขึ้นเปิดน้ำจากฝักบัวล้างตัวกันอีกรอบ  หลังจากนั้นก็เช็ดตัวพร้อม พี่แอนก็เอาผ้าขนหนูคล้องคลุมที่หน้าอก ชายผ้าปกคลุมเสมอต้นขาอ่อน ส่วนผมก็คล้องแค่ผ้าขนหนูที่เอวปิดแค่ส่วนล่าง  จากนั้นก็พากันเดินออกจากห้องน้ำ มานั่งพักที่โซฟาส่วนรับแขก
...............ในข่วงเวลาที่ผมสองคนนั่งที่โซฟาข้างๆกัน ในขณะที่ร่างกายยังหุ่มแค่ผ้าขนหนู  เราสองคนก็นั่งจ้องมองหน้ากัน  แล้วยิ้มหัวเราะให้กัน ในอารมณ์ที่โล่ง หลังจากได้ปลดปล่อยเซ็กกัน (อารมณ์สบายตัว)   และก็เป็นพี่แอนได้พูดขึ้นกับผมว่า   " เธอวันนี้ค้างที่นี่นะ พรุ่งนี้ค่อยกลับ "  พอผมได้ยินผมก็ลังเล ตอนนั้นตัวผมส่างและหายเงี่ยน ผมก็อยากจะกลับเลย เพราะพรุ่งนี้ผมทำงาน  ผมจึงตอบกลับพี่แอนว่า " พรุ่งนี้ผมต้องทำงานแต่เช้านะพี่"   พี่แอนก็ตอบสวนผมขึ้นว่า " ก็ตื่นให้เช้า แวะส่งพี่ที่ทำงาน เธอก็ไปทำงานต่อก็ได้นี่ ตอนเย็นพี่นั่งแท็กซี่กลับได้  นะๆ ค้างเถอะมันดึกแล้ว"  ผมได้ยินผมก็แหย่พูดที่เล่นทีจริงกลับไปว่า "  คืนนี้พี่ไหวใหม? ต่อกันซักยกถ้าจะให้ผมค้างที่นี่"  พอพี่แอนได้ยินเธอก็หัวเราะ  แล้วตอบกลับว่า " พี่นะใหว แต่แค่นอนนะไม่ใช่มาทำอะไรแบบที่เธอพูดนะ (หัวเราะ) "  จากนั้นพี่แอนก็ชวนให้ผมขึ้นไปด้านบนบ้าน  ผมก็พยักหน้า แล้วพากันลุกไปชั้น2 ไปที่ห้องนอนพี่แอน
............จังหวะที่ผมเดินผ่านเข้าประตูห้องนอน พี่แอน ....เป็นครั้งแรกที่ผมได้มาเห็นห้องนอนส่วนตัวเธอ  จากที่ผมเห็นห้องนอนพี่แอน เป็นระเบียบเรียบร้อยกว่าด้านล่างมาก ทั้งๆที่ด้านล่างก็ดูเรียบร้อยมากอยู่แล้ว แต่ห้องนอนแทบจะ ทุกตารางนิ้ว  ทุกอย่างดูเป็นสัดส่วน ไม่มีวางของวางระเกะระกะ พับหมอนผ้าหุ่ม ผ้าปูเตียง ทุกอย่างเนี๊ยบมาก  ในห้องนั้นตรงกลางห้องจะเป็นเตียงนอนผ้าปูเตียงสีดำ ด้านซ้ายเป็นตู้เสื้อผ้า ส่วนด้านขวาเป็นพวกชั้นวางของ ตุ๊กตา และหนังสือ  ในขณะนั้นผมก็เดินมานั่งลงที่เตียงนอน  และที่สำคัญ ผมก็ได้เห็นกรอบรูปถ่ายตอนพี่แอน ตอนที่เธอยังสาวๆ ที่วางเรียงกันบนหัวเตียง ซึ่งเป็นภาพถ่าตอนที่เธอไว้ผมยาว และเธอก็สวยมาก  และหุ่นก็ผอมกว่าทุกวันแบบต่างกันเลย  ผมยังแปลกใจที่เธอยังโสดได้ยังไง  (ผมงง และไม่ค่อยจะเข้าใจ ) และผมยังได้รู้ว่าเธอเคยทำงานกับหลายแบงค์มาก่อน ก่อนจะมาแบงค์เขียว (จากรูปถ่ายที่เห็น)  พอสักพักพี่แอนก็เรียกให้ผมเดินมาที่ตู้เสื้อผ้า แล้วยื่นชุดนอนของเธอเพื่อที่จะให้ผมใส่ เพราะเธอให้เหตุผลว่า แอร์มันเย็นตอนดึกๆ  ซึ่งเป็นชุดนอนเสื้อกางเกงแบบเรียบๆสีดำผิวผ้ามัน   โอ้วววครับ.....ตอนนั้นผมไม่คิดว่า อยู่ๆผมจะได้มาใส่ชุดนอนเธอ  แต่ลึกๆก็รู้สึกดีที่ได้มาใส่ชุดที่เธอเคยใส่นอน   ผมจึงรีบรับจากมือเธอมายืนสวมใส่ทันที ซึ่งควมรู้สึกที่ผมได้ใส่ รู้สึกถึงเนื้อผ้าเบาบางมาก  และในขณะเดียวกัน พี่แอนก็หันมาทางผมให้ผมเลือกชุดชั้นในให้เธอใส่คืนนี้ .......แม่เจ้า.....จังหวะผมหันไปมองไปที่ลิ้นชักที่เธอเปิดให้ดู  เห็นกางเกงในมากกว่า10ตัว ที่มีทรง สี และลวดลายต่างกัน   ตอนนั้นผมก็ไม่คิดว่าจะได้มาเห็นอะไรแบบนี้ แต่ผมใช้เวลาไม่นาน ผมหยิบตัวที่เป็น สีม่วงลายลูกไม้  ทรงบิกีนี่ (ที่เป็นทรงเว้าลึกคล้ายๆทรงจีสตริงให้มากที่สุด)  จากนั้นพี่แอนก็กางเกงในตัวนั้นมาสวมใส่ (ต่อหน้าผม) พร้อมกับหยิบชุดนอนสีชมพูอ่อน แบบเสื้อคลุมสายรัดเอว เนื้อผ้าบางๆขอบผ้าลายลูกไม้ ผิวผ้ามัน  โดยที่ไม่ได้ใส่ยกทรง (เหมือนเธอจะรู้ตัวว่าคืนนี้จะมีต่อ)
..............ในระหว่างนั้น พี่แอนก็เดินไปปิดไฟและเปิดผ้าม่านออก  ทำให้แสงไฟส่องทางส่องมาเพื่อในห้องทำให้ห้องไม่มืดมาก จากนั้นผมสองคนก็ขึ้นมานอนที่เตียง ในท่านอนเอียงข้างหันหน้าเข้าหากัน แล้วก็แลกกันหอมแก้มหน้าผาก สลับกันไปมา  และจากนั้น อยู่ๆพี่แอนก็พูดขึ้นมาว่า  " พี่ขอถามตรงนะๆ ในฐานะที่เราไม่มีอะไรต้องปิดบัง เราสองคนมาถึงขนาดนี้แล้ว พี่อยากให้เราเปิดกันทุกเรื่อง ไม่ว่าเรื่องอะไร เธอโอเคใหม? " ตอนนั้นผมนอนจ้องหน้าเธอด้วยความกังวลนิดๆ ไม่รู้ว่าเธอจะถามอะไรที่ทำให้ผมต้องลำบากใจตอบ  แต่ผมก็พยักพร้อมที่จะตอบ   โดยที่ในตอนนั้นพี่แอนก็เอ่ยปากถามผมตรงๆประมาณว่า ผมสองคนคือยังไงกัน   และผมคิดยังไงกับเธอ  และทำไมผมจึงอยากมีอะไรกับเธอ  และจะยังไงกันต่อจะหายไปเลย หรือว่าจะไปๆมาๆ    ตอนนั้นบรรยากาศซีเรียสมาก  ด้วยความที่เป็นพี่แอน และผมรู้สึกว่านอกจากเรื่องเซ็ก ผมรู้สึกว่าเธอเป็นคนดีจริงๆ และเธอก็ดีกับผมมาตลอด   
.........พอผมได้ยินคำถามทั้งหมด ผมจึงตอบแบบไม่โกหกเธอ  และตอบแบบจริงใจกลับไป  จากจิตสำนึกผมจริงๆ ผมตอบพี่แอนกลับประมาณว่า ผมได้สารภาพว่าผมชอบเธอจริงๆ  ผมให้เหตุผลว่า  การมีเซ็กกันคือส่วนหนึ่งของการที่ผมรู้สึกชอบเธอ  และการได้อยู่กับเธอผมมีความสูข(จริงๆ) แต่เพราะผมมีแฟน ทุกอย่างมันก็เป็นแแบบตรงนี้  อาจจะเรียกว่า แอบกิน หรือคู่นอน ผมก็ให้เหตุผลไม่ได้ แต่มันมาจากการที่ผมรู้สึกอยู่ใกล้ และมีเซ็กกับเธอผมแฮปปี้  ผมเลือกจะไม่มาหลายปี  ก็เพราะแคร์เธอ  ในสิ่งที่ผมตอบพี่แอนไป พี่แอนก็ยิ้มพยักหน้าในแบบที่เข้าใจผม  ซึ่งมันทำให้ผมรู้สึกโล่งไม่น้อยกับการได้พูดอะไรตรงๆจากใจ  พอผมพูดจบ พี่แอนก็ถามผมกลับว่า " ที่เธออธิบายมาพี่เข้าใจนะ พี่เข้าใจจริงๆ   และไม่ได้หวังให้มาเป็นคู่กัน แต่พี่ถามเธออีกครั้ง เธอบอกชอบพี่ เธอชอบพี่จริงๆรึ?  หือ  "  ในขณะที่พูดจบ  จังหวะเดียวกันผมก็ยื่นมือขวาผมสอดเข้าไป ที่ระหว่างสองง่ามขาเธอ แล้วลูบไปเป้าหีเธอ ลูบขึ้น ลูบลง ช้าๆ...พร้อมกับผมตอบเธอกลับไปว่า  " ชอบจริงผมพูดจริงและผมอยากได้ยินจากปากพี่เรียกผมว่า ที่รักมากกว่า  คำว่าเธอ "  พอพี่แอนได้ยินเธอก็หัวเราะลั่น "  จากนั้นพี่แอนก็เอามือจับสอดเข้ากางเกงชุดนอนเข้าไปจับคลำท่อนควยผมคืน แล้วพูดว่า  " งั้นมาต่อกันเลยใหมที่รัก" .....โอ้วววคับ....คำว่าที่รักจากปากของคนแบบพี่แอน  ผมไม่คิดว่าจะได้ยิน  และมันกระตุ้นผมเงี่ยนอีกรอบ...(ควยผมลุกโด่ตามคำว่าที่รัก)
............หลังจากนั้นผมกับพี่แอน ก็เริ่มจู่โจมเล้าโลมกัน และก็จบด้วยมีเซ็กกันอีกครั้งบนเตียงนอนเธอ (ในแบบที่ทำแบบช้าเรื่อยๆเรื่อยๆ) และในครั้งหลัง แม้ว่าผมจะรู้สึกเหนื่อยและเจ็บที่ท่อนควย  แต่การที่แลกกับกับการได้นอนกับเธอผม  และในคืนนั้นเป็นคืนที่ยาวนานมาก  เพราะหลังจากน้ำแรกผมออกไปที่ห้องน้ำ น้ำสองผมจะนานกว่าเดิม จนกระทั้งกว่าผมจะเสร็จน้ำเว้ากว่าแตก  ก็เล่นเอาเลยครึ่งซม  และสุดท้ายด้วยความเหนื่อย ล้า ผมสองคนก็ได้หลับไปเลย (ไม่ได้อาบน้ำอีกรอบ) หลังจากน้ำผมแตก  จนกระทั้งถึงตี5 อีกวัน ผมได้ตื่นขึ้นมาก่อนและได้ปลุกพี่แอน ให้ลุกไปอาบน้ำ ในช่วงเวลานั้นผม  ไม่คิดจริงๆว่าผมจะได้มีโอกาส อาบน้ำด้วยกับพี่แอนก่อนไปทำงาน   แถมยังได้นั่งดูเธอแต่งตัว ใส่ยกทรง ใส่กางเกงใน  ทาผิวตัว ใส่ชุดยูนิฟอร์มเพื่อไปทำงาน ซึ่งมันก็รู้สึกดีจริงๆ   แม้มันจะแค่เรื่องเล็กๆน้อยๆ แต่มองย้อนไปถึงที่มาตั้งแต่แรกเจอ  ผมยิ่งฟิน
...............ในช่วงเวลาที่ผมขับรถออกไปส่งพี่แอนที่ทำงาน มีบางสิ่งที่ผมอยากบอกเธอเมื่อคืน แต่กลัวไม่ใช่เวลาในตอนนั้น  ผมจึงใช้โอกาสที่อยู่บนรถได้บอกกับพี่แอนไป ทั้งหมดในเรื่องของ เอ หลานชายพี่แอน  ผมได้เล่าจากที่ผมเห็น และ ผมวิเคราะห์ในแบบที่ผู้ชายคิดให้พี่แอนฟัง.....โอ้ววครับ.....สิ่งที่ผมบอกกับพี่แอน ทำให้พี่แอนหน้าเสีย หน้าซีด  (ก่อนหน้านั้นผมสองคนกำลังคุยกัน
เพลินๆ ) และพี่แอนก็ได้ถามย้ำกับกับผมด้วยน้ำเสียงสั่นเครือถึงสองรอบ ว่าจริงใหม?  ผมก็ยืนยันในสิ่งที่ผมเห็นและความรู้สึกที่ผมรับรู้ได้  จนพี่แอนเองได้บอกบอกให้ผมแวะเข้าไปจอดที่ปั้มก่อน  เพื่อที่จะนั่งคิด ทบทวน  กับสิ่งผมพูด  และที่สำคัญสิ่งที่ผมพูด มัน100%  เพราะพี่แอนได้บอกผมตอนจอดที่ปั้มว่า  หลายเดือนทึ่แล้วเธอบอกว่า กางเกงในเธอที่ตากไว้ข้างบ้านเคยหาย ซี่งเธอไม่เอะใจและไม่คิดว่าจะเป็นเอที่เอา ไม่แม้แต่จะกล้าคิดด้วยซ้ำไป   จนกระทั้งผมได้มาเล่าสิ่งที่ผมเห็นและเธอก็ได้นั่งทบทวน สิ่งที่ผมเล่ามา  และพฤติกรรมเอ ที่แสดงออกมาตลอดให้เธอเห็น ตลอด  ซึ่งพี่แอนตอนนั้นดูกังวลใจมาก  และก็รู้สึกกลัว
.............ในช่วงเวลา ที่นั่งอยู่บนรถผมก็พยาม พูดปลอบ เพราะผมเข้าใจว่ามันเป็นเรื่องที่รับได้ยาก  (เพราะนั่นคือญาติ และเป็นหลานแท้ๆเลย) ผมจึงเสนอทางให้พี่แอน  ซึ่งผมได้รู้จากการไปกินเลี้ยงคราวก่อนว่า น้องกวางรุ่นน้องที่ทำแบงค์ด้วยกัน ยังเช่าบ้านอยู่ ให้มาพักที่บ้านเป็นเพื่อนช่วยค่าน้ำค่าไฟ หรือแม้แต่ตัดแบบเด็ดขาด ด้วยการบอกให้เอ หาที่อยู่ใหม่เพราะหาคนเช่าได้โดยการให้กวางมาอยู่แทน  แต่อาจจะจ่ายห้องให้น้อยกว่าปกติ  ซึ่งพี่แอนเองก็พยักหน้าเหมือนกับเห็นด้วย กับสิ่งที่ผมพูดนำเสนอ   และก็พูดขอบคุณผม ผมจึงรีบใช้โอกาสนี้พูดหล่อๆให้เธอสบายใจว่า  " ก็ที่รักของผม  ผมไม่ช่วยแล้วใครจะมาช่วยหละ "  พอพี่แอนได้ยินก็ยิ้มหวานและหัวเราะ  พร้อมกับโถมตัวเอาหน้ายื่นมนหอมที่แก้มซ้ายผม   และที่สำคัญดูเหมือนพี่แอนก็รู้สึกดีขึ้น ผมก็ได้รีบขับรถไปส่งเธอ
..........พอไปถึงที่ทำงานพี่แอน ในระว่างนั้นเป็นเวลาช่วง6โมงกว่าๆ  ซึ่งยังไม่มีใครมาถึง (ผมสองคนมาถึงก่อนเวลามากไป) ผมจึงตัดสินใจยังไม่ไปที่ทำงาน และจอดรถนั่งรอกับพี่แอน ตรงด้านหน้าฟุตบาท รอให้ถึง7 โมงเช้า  ในช่วงเวลานัันผมและพี่แอนที่นั่งอยู่ในรถ พี่แอนก็ได้โทรไปหากวางที่กำลังเดินทางมา  และพี่แอนก็ได้ชวนกวางมาพักที่บ้านด้วยกัน โดยไม่ต้องไปเสียเงินเช่า แต่แค่ช่วยแชร์แค่ค่าน้ำค่าไฟ  (แต่พี่แอนให้อื่นโดยไม่บอกเรื่องจริง)   และบทสรุปกวางก็ตกลงรับปากจะย้ายมา  ในห้วงเวลานั้นผมเองก็โล่งใจตาม  (ผมโล่งใจ ทั้งดีใจและสะใจ )  ในช่วงเวลาที่เหลือก่อนจะ7โมงเช้า  ผมก็ได้คุยกับพี่แอน และได้ตกลงกันหลายเรื่อง  โดยที่เราสองคนตกลง จะเป็นแบบเดิม  ในแบบที่ผมก็อยู่ส่วนผม เธอก็อยู่แบบเธอ   ถ้าผมคิดถึงและอยากจะมาหา ก็มาได้ตลอด  ไม่ว่าจะแค่แวะมาทัก หรือชวนกันกินข้าว และแม้แต่อาจจะมีเซ็กกัน(ซึ่งเราพูดกันตรงๆแบบไม่ต้องอ้อมค้อม)   จนกว่าทุกอย่างจะเปลี่ยนแปลง เธออาจจะมีคนคุยหรือคบหา  ซึ่งจริงๆแล้วผมเองก็ได้ทั้งขึ้นทั้งล่อง  แต่ผมคงจะไม่ทำแบบนั้นบ่อยๆ  เพราะลึกๆผมก็ไม่อยากจะทำแบบนั้นกับเธอ เพราะเธอเป็นคนที่ผมรู้สึกดีจริงๆ   
        ในระว่างที่คุยกันไปเรื่อยๆ รอเวลา ผมเองก็ไม่ปล่อยให้เวลาทิ้งไปเฉยๆ (ผมก็ทำในสิ่งที่ผมอยากจะทำ) โดยที่ตลอดการพูด บางครั้งผมก็มีการใช้มือขวาผมจับไปที่หน้าอกเธอ จับนวดและก็คลึงเล่น สลับข้างไปมา พร้อมทั้งสลับเอามือลงไปจับลูบที่เป้ากางเกงผ้ารัดๆสีดำของเธอ โดยที่พี่แอนเองก็ปล่อยให้ผมทำเลย  (ในแบบที่ไม่มีอะไรต้องห้าม อยากทำก็ทำ) แถมพี่แอนเองก็ยังเอียงตัวยกหน้าผมมาหอมแก้มผมตลอด ในห้วงเวลาที่ผมโครตฟิน ควยโด่แข็งตลอด  (แม้จะยังมีอาการปวดที่ลำควยจากเมื่อคืน)    จนกระทั้งเกือบๆจะ7โมงเช้า คนและรถก็เริ่มมีหนาตามากขึ้น  ก่อนที่ผมจะแยกทางกับพี่แอน ผมก็ขยับตัวเข้าหาพี่แอนที่นั่งเบาะข้าง แล้งโน้มตัวก้มลงเอาหน้าไปซุกที่เป้าหีพี่แอน แล้วกดจมูกเข้าไปสอดดมที่เป้าหีเธอผ่านกางเกงสีดำ  (ทำแบบไม่อาย)  ผมก้มไปสูดดมนานเป็นนาที จนกระทั่ง พี่แอนได้พูดขึ้นว่า "  เธอก็น่ะ  จะแยกกันอยู่แล้วยังจะมาบิ้วอารมณ์พี่อีก เดี๋ยวพี่ถอดกางเกงให้ติดมือกลับบ้านเลยดีใหม? เธอหัวเราะ"  ผมได้ยินผมก็หัวเราะตาม แล้วยกตัวขึ้น และผมสองคนก็ขบด้วยการจูบปากก็แลกน้ำลายกันครั้งสุดท้าย  ก่อนที่พี่แอนจะเปิดประตูลงไป จากนั้นผมก็ขับรถต่อไปทำงาน
...............หลังจากวันนั้น ผมก็ไม่ได้ไปหาเธออีก แต่ผมกับพี่แอนก็ลายคุยกันตลอด โดยเฉพาะเรื่องเอ และการเข้ามาพักของกวาง ที่บ้านพี่แอน  แต่ผมก็ไม่คิดจะไปหาหรือให้ความหวังอะไรมากกว่า การให้กำลังใจ อยู่ห่างๆซึ่งมันดีกับผมสองคน

นี่คือหนึ่งเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นที่ผมนำมาแชร์  ซึ่งๆจริงๆแล้วผมยอมรับ ว่ามันเป็นช่วงเวลาสั้นๆ ที่ผมรู้สึกดีจริงๆ แม้หลายๆอย่างที่ผมทำลงไป อาจจะดูเหมือนการได้กินของฟรี  ทั่วๆไป แต่ในส่วนลึกของผมจริงๆ กับตัวพี่แอน ผมรู้สึกดีกับเธอจริงๆ  อาจจะเพราะเธอเป็นคนที่ เพรียบพร้อม ทั้งหน้าตาฐานะ ที่ไม่ต้องเพิ่งใคร   หรือไม่ก็พี่แอนคงเป็นผู้หญิงในแบบที่ผมชอบจริงๆ  ทั้งนิสัยและบุคลิกภาพ (ตรงจริต)  แม้ว่าเธอจะอายุปาไปเลขสี่กลาง   ถ้าไม่ติดว่าผมมีตัวจริงก็ไม่แน่   และผมก็เชื่อว่าไม่ใช่ใครก็ได้สำหรับเธอ ตรงกันข้าม แต่ถ้าให้ใครเธอเต็มที่ไม่มีกัก  เหมือนกัน     

cyborg0011

poppop1

ไม่เคยผิดหวังเลยสำหรับสาวกอย่างผม สำนวนการเขียนการเรียบเรียงมันทำให้เห็นภาพชัดมากเลยครับ

1819

อ่านมาหลายๆต้อน  พี่แอนคือผู้หญิงที่น่าสงสาร นะ  ด้วยความที่แก่กว่า จะไปร่ำร้องขอให้พระเอกของเรามาคบกับเธอก็ไม้ใช่   แต่ดูแล้วตั้วแต่มาเช่าบ้าน แล้วได้กัน พี่แอนก็ค่อนข้างจะแฟร์เลย และพีะเอก ของเราก็เลว แต่แสร้งเป็นคนมีสามัญสำนึกดี แต่ ที่บแกว่าเลว คือ เล่นกับความรู้สึกสาวๆ ไม่ชัดเจน จริงใจกับใครเลย แม้แต่แฟนตัวจริง    แต่นั้นแหละเพราะ ถ้าไม่เลวแบบนั้น มันก็จะไม่ทีเริ่องเสียวๆมาเล่าให่ดิ ส่วนนายเอ นี้ ตัวอันตราย จริงๆ  สงสารพี่แอน 45 แล้ว ยัวต้อง อยู่คนเดี่ยว นี่ถ้า พระเอกเลอกกับแฟน ควรมาคบกับพี่แอนจริงจังได่แล้ว   คร่าว เพื่อนแอนก็ สร้างความป่วนให้จิตใตเพื่อนมาแล้ว    ทำร้ายความรู้สึก หญิวใกล้ตัวเก่งมาก
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Enola

ขอบคุณที่มาเขียนให้อ่านนะครับ

การบรรยายหลายๆ อย่าง ดีเหมือนเดิมเลย
อ่านไปนึกภาพตามไป มีอารมณ์ตามไปด้วยเลยครับ 555

therasak

เข้าใจอารมณ์​และ​ความรู้สึก​แบบนี้นะ​ กิ๊กนิด​ๆ​  ชอบมากหน่อย​ ห่วงใยเสมอ

chanky2007

คิดว่าดี ก็ทำไป

myidol

ท่าน 1819 ซัดตรงประเด็นครับ อย่างว่าละครับ เป็นผมทำได้ก็อยากทำแบบนี้เหมือนกันครับ 5555
ท่าน pongwut ครับ ผมนึกว่าจะออกแนวว่าสาวใหญ่กับญาติแอบกินกันซะอีกครับ เลยเถิดคิดว่าท่านจะจัดฉากสวิงกิ้งสลับคู่ ผมขออนุญาตเสนอไอเดียนะครับ แฟนพระเอกนอกใจแล้วพระเอกไปรู้เห็น แนว NTR หรือ cheating  ก็ได้ครับ รู้สึกแฟนพระเอกเหมือนจะเป็นคนดีเกินไปไม่เหมาะกับพระเอก ช่วยจัดให้หน่อยครับ เอาแบบปวดตับขั้นสุดไปเลยครับ

P555

อ่านแล้วรู้สึกเหมือน Happy Ending แต่ผมว่าเรื่องราวนี้น่าจะยังไม่จบสักทีเดียวนะครับ รอติดตามชมครับ

ngern

ชอบอ่านเรื่องราวของท่านเสมอครับ
หนึ่งในนักเขียน​ที่เฝ้ารออ่านครับ