ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), มกราคม 06, 2024, 04:02:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบหรือไม่?

ชอบ
7 (77.8%)
ไม่ชอบ
2 (22.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 9

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
     มีท่านใดนิยมดูหนังเอ๊กซ์แนวลงแขกรุมเย็ด(Gangbang) บ้างครับ? แล้วมีท่านใดเคยจินตนาการว่าอยากมีส่วนร่วมในการทำจริงๆหรืออยากให้เกิดขึ้นจริงในชีวิตจริงหรือเกิดขึ้นกับคนใกล้ตัวบ้างครับ?

Boy just boy

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ มกราคม 06, 2024, 04:02:30 หลังเที่ยง
::Pull::
     มีท่านใดนิยมดูหนังเอ๊กซ์แนวลงแขกรุมเย็ด(Gangbang) บ้างครับ? แล้วมีท่านใดเคยจินตนาการว่าอยากมีส่วนร่วมในการทำจริงๆหรืออยากให้เกิดขึ้นจริงในชีวิตจริงหรือเกิดขึ้นกับคนใกล้ตัวบ้างครับ?

เคยจินตนาการครับ จินตนาการอยากเห็นคนที่รู้จักบางคนโดนครับ

vadazaa

ชอบดูมากๆครับหนังรุมลงแขก  ดูแล้วเงี่ยนควยแข็งตลอด
อยากจับอีทอมที่เคยเย็ด ลงแขกให้มันโดนควยสัก 20 ควย พร้อมกัน คงมันสะใจดี

อ้างจาก: vadazaa เมื่อ กุมภาพันธ์ 08, 2024, 11:25:09 หลังเที่ยง
ชอบดูมากๆครับหนังรุมลงแขก  ดูแล้วเงี่ยนควยแข็งตลอด
อยากจับอีทอมที่เคยเย็ด ลงแขกให้มันโดนควยสัก 20 ควย พร้อมกัน คงมันสะใจดี

ผมอยากดูเหมือนกันครับ แบบโดนลงแขกสักสิบคน แล้วเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกัน  แล้วน้ำควยแตกคาปาก

::Cheeky::
    เมื่อหลายปีก่อนน้าสาวผมแกจะชอบนั่งมอร์เตอร์ไซค์รับจ้างเป็นประจำ  หลายครั้งผมก็จินตนาการว่าแกโดนพวกมอร์เตอร์ไซค์รับจ้างฉุดแกไปลงแขกรุมเย็ดทั้งวิน แบบ 10-20 คน แบบมีเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันด้วย  เพราะน้าผมแกเป็นคนชอบแต่งตัวโป๊แถมรูปร่างหน้าตาแกก็น่าเย็ดด้วย
โดยมีผมแอบสวมรอยไปต่อคิว  แล้วแกล้งทำเป็นมาพบแกโดยบังเอิญเลยพาแกกลับบ้านแล้วช่วยปลอบใจแก  ว่าเสียแล้วเสียไป  ยังไงก็เสียไปแล้วแล้วขอให้ผมได้ลองเย็ดแกบ้าง  จนผมได้เย็ดกับแก.

Boy just boy