ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครเคยตอกทอมสดๆบ้างครับ

เริ่มโดย vadazaa, ตุลาคม 03, 2023, 01:32:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darthvader

เคยแต่คิดอยากจะกดครับ แต่ไม่เคยได้มีโอกาสจริงๆ

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ไม่เคยเลย  แต่ยอมรับว่าสมัยหนุ่มเคยเห็นทอมหลายคนแล้วหมั่นไส้  อยากจับมาเย็ดแล้วให้พวกลงแขกให้หายเป็นทอมเลย

Aj33

Hippopo139

เคยคิดที่จะลองพวกทอมขายตัวครับ แต่เหมือนผู้ชายเกินไป แพงด้วยเลยไม่ได้ลอง

xdream

fireanimal13

หนูนัทครับ

ไม่เคยเลยครับ อยากลองดูบ้างความฟิตจะต่างกันไหมครับ

mr_thong

[email protected]

ผมเคยนะ ทอมยอมทุกอย่าง แม้กระทั้งพาไปสวิง

RedingFate

อยากลองทอมมั้งเหมือนกันนะครับถ้าหน้าสวยๆแบบนี้จะจับตอกทั้งคืนเลยเอาให้หลับคาดุ้นเลยครับ

Thanee_samsung

จะเยดจนท้องเลยครับ ทอมน่ารักมาก

zerozeroz

Man_On_The_Moon

น่าจับตอกสดๆจริงๆ จะแตกคารูบ่อยๆเลย

Lordtoung

คงเล่นเช้าเย็นไม่ได้หลับได้นอนกันแน่ๆครับ