ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 132

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ตุลาคม 11, 2023, 01:10:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dunze

ipichai

พ่อทศ ทำกับลูกสะไภ้แบบนี้ ตกใจแย่

amtorff73

เจอหน้ากันครั้งแรกแท้ๆ พ่อทศไม่พูดพร่ำทำเพลง ขอลองดูฝีมือบอดี้การ์ดฝั่งญี่ปุ่นซะดื้อๆเลยนะครับ 

Game2005

สวัสดีครับคุณหมิว  รออ่านบทความของคุณหมิวอยู่ครับ

solid17

แสดงว่าฝีมือที่โทนมีได้เชื้อจากพ่อนี่เอง 555

pankea

ตามสุภาษิตโบราณเลยที่ว่า"ลูกไม้หล่นไม่ไกลต้น"ซึ่งโทนคือหนึ่งในนั้นจริงเพราะพอมาเห็นพ่อทศ"ปล่อยของ"ก็รู้ชัดว่าโทนคือสายเลือดที่ได้รับการถ่ายทอดมาโดยตรงแต่การ"ปล่อยของก็เป็นการดีที่ให้การ์ดทุกคนรู้ว่าที่ปรึกษาคนนี้คือของจริงเหมาะสมกับ"ที่ปรึกษา"

Lone wolf

ทาเคชิงัดความรู้ทั้งหมดมาสู้จริงๆ

windy007

เรื่องนีเไม่ได้อ่านนานล่ะ ลืมตัวละครไปหมด

elelle

เจ้าพ่อยังขนาดนี้ เจ้าแม่จะขนาดไหน

ttasster

สุดยอด ลิงโทนได้จากพ่อทศมาเยอะเหมือนกันนะเนี่ย
เจ๊หมิวหาคนคุมลิงโทนเวลาดื้อได้แล้วนะ ตามนั้น

Tik K.

พ่อทศอาจจะทดสอบให้คนในทีมเห็นก็ได้นะ เดาเอา🤣🤣🤣🤣🤣🤣

aceinw6969

พ่อทศนี่ตัวบัคของเรื่องจริงๆ

txxt30

พ่อเสือย่อมเก่งกว่าลูกเสือฉันใด พ่อทศย่อมเก่งกว่าโทนฉันนั้น  นี่แหละคนที่จะคุมโทนได้

ชะอุ้ย !!!  รุกะนางมองหาและถามหาโทนแบบไม่เกรงใจใครเลย (ก็คนมันคิดถึงนี่เนอะ)  เล่นเอาพ่อและแม่ของเจ๊หมิวต่างมองหน้าเจ๊หมิวพร้อมกัน เหมือนอยากจะบอกว่า..ลูกหมิวเจอคู่แข่งที่พอฟัดพอเหวี่ยงแล้วน้าา..

guang_k

พ่อทศเป็นมาก่อนหรือแอบจำมาจากคุณโทนกันนะนี่ สมัยหนุ่มๆ น่าจะเคยไปลองวิชามาก่อนละมั้ง ถึงคล่องขนาดนี้

monster gmail