ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชอร์รี่รสสวาท 3 สวาทขี้คุก

เริ่มโดย บุญชู1996, ตุลาคม 15, 2023, 03:25:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

บุญชู1996

นี่ก็เป็นเมลจากน้องเชอร์รี่ส่งมาให้ผมนำมาแบ่งปันนะครับเรื่องนี้ก็จะเป็นเรื่องที่น้องต้องพบเจอกับเรื่องราวสุดเสียวแบบถึงใจสุดๆนะครับ
หลังจากที่รี่ไปเอาท์ดอร์กับน้าดำและน้าเทิดนะคะ
รี่ก็ยังมีสัมพันธ์สวาทกับน้า2คนอยู่ แต่ก็ไม่ถึงกับบ่อยขนาดนั้นจนน้าดำถามนี่ว่าเรื่องที่คุยกันตกลงว่ายังไงดี
สรุปแล้วเรื่องที่เราคุยกันว่ายังไงจ๊ะหนูเชอร์รี่
เรื่องอะไรคะนี่ไม่เห็นรู้เรื่องเลย รี่ยังแกล้งตีมึน
ก็เรื่องเพื่อนน้าไงจ๊ะ อ่อจำได้แล้วค่ะ เอาเป็นว่าขอให้รี่สอบไฟนอลเสร็จก่อนละกันนะคะ
รี่กลัวจะไม่มีเวลาอ่านหนังสือทบทวน
ตกลงตามนั้นก็ได้จ่ะ ว่าแต่หนูรี่จะยอมจริงๆเหรอ
น้าเทิดเสริม ทำไมล่ะค่ะ ก็เพื่อนน้ามันเพิ่งออกจากคุกน่ะสิ ถ้าน้าสองคนรับรองว่าปลอดภัยรี่ก็ไม่จำเป็นต้องกลัวนี่นาอีกอย่างเขาก็เพื่อนน้าด้วยหนิ
นี่เต็มใจค่ะหลังจากที่รีสอบ final เสร็จ ทุกคนที่หอก็ทยอยกลับบ้านกันหมดเหลือเพียงลี่อยู่หอเพียงคนเดียววันรุ่งขึ้นน้าดำเลยนะเทิดก็มารับรี่ที่หอจากนั้นเราทั้ง 3 ก็มุ่งหน้าไปที่อำเภอสวนผึ้งน้าดำพาเราไปที่รีสอร์ทแห่งหนึ่งซึ่งอยู่ติดกับลำธารซึ่งเป็นรีสอร์ทที่เงียบสงบไม่ค่อยมีคนพลุกพล่านหรือแทบจะไม่มีคนเลยด้วยซ้ำไปน้าดำบอกว่านัดเจอเพื่อนที่นี่ซึ่งรีสอร์ทแห่งนี้มารู้ทีหลังว่าเป็นของเพื่อนน้าดำนั่นแหล่ะค่ะ  พอลงรถน้าดำกับน้าเทิดก็พารี่เดินไปทางซุ้มไม้ไผ่ริมน้ำซึ่งมีคนนั่งรออยู่สองคนค่ะไอ้เบิ้ม ไอ้ศักดิ์ น้าดำทักทายเพื่อนซี้ทั้งสองเอ้าไอ้ดำไอ้เทิด มาแล้วเหรอว่ะ ปล่อยให้กูรอตั้งนาน ชายทั้งสองตอบกลับมา เฮ้อแล้วน้องนักศึกษานี่ใครว้ะ อ้อนี่น้องเชอร์รี่ไง
สวัสดีค่ะ สวัสดีครับ ตามสบายนะหนู
นี่ทักทายตามมารยาทน้องเชอรี่ตัวจริงนี่สวยกว่าในรูปนะเนี่ยย ขอบคุณค่ะ เอ่อว่าแต่รูปไหนเหรอคะ ก็รูปนี้ไงจ้ะ อุ้ยน้าเทิด รี่อายนะค้ะ
รี่แอบค้อนใส่น้าเทิดที่เอารูปตอนรี่แก้ผ้าอาบน้ำให้น้าเบิ้มกับน้าศักดิ์ดู โอ๋ๆน้าหยอกเฉยๆ
จะว่าไปน้องเชอร์รี่ก็ร่านสุดๆเหมือนกันนะเนี่ย
ยอมให้ไอดำกับไอเทิดรุมส้ะขนาดนี้อ่ะ ก็ถ้าไม่ได้น้าดำกับน้าเทิดหนูคงโดนขี้ยาฆ่าข่มขืนไปแล้วล่ะค่ะ อ่อๆ เอ้าอย่างงี้หนูจะรังเกียจน้าสองคนไหมล่ะ
น้าเพิ่งออกจากคุกมาได้ไม่นานเอง สำหรับน้าสองคนยกเว้นก็ได้ค่ะ อิอิ ถึงน้าสองคนจะเคยติดคุกแต่ว่าน้าเขาดูสะอาดมากแต่รอยสักก็มีตามประสาคนคุก เรานั่งคุยกันไปเรื่อยๆสักพักเหล้าก็หมดน้าดำกับน้าเทิดอาสาไปซื้อเหล้าซึ่งต้องเข้าไปในตัวอำเภอระยะทางก็ไกลพอสมควรไปกลับก็ราวๆชั่วโมงนิดพอน้าดำกับน้าเทิดไปน้าศักดิ์กับน้าเบิ้มก็เริ่มออกลายหื่นกามเลยค่ะ
น้องเชอรี่ในรูปนี่นมใหญ่น่าดูเลยนะ5555
อุ้ยน้าาาา ทะลึ่งอ่ะ น้าอยากเห็นของจริงส้ะแล้วสิ
ไม่เอาค่ะหนูอายนะคะ จะอายทำไมมมีแค่เราสามคนเองอีกอย่างน้าก็เห็นรูปหนูหมดแล้ว หน่านะๆ
เจอคำพูดนี้ไปรี่ถึงกับหน้าแดงทำไรไม่ถูกเลยค่ะ
ก็ได้ค้าาา รี่ค่อยปลดกระดุมทีละเม็ดๆ จนหมดแล้วก็ถอดเสื้อ ออกทั้งหมดวางไว้ข้างๆ
อื้อหื้อ นมใหญ่จริงด้วยถึงว่าไอดำไอเทิดหลงหัวปักหัวปำเลย จับดูสิคะอยากลองไม่ใช่เหรอคะ

เป็นอันว่าคราวนี้รี่โดนเย็ดถึง3วันเต็มๆ
ทุกวันนี้รี่ก็ยังอยู่กับผัวทั้งสี่โดยที่ไม่ต้องการใครเพิ่มแล้ว เพราะทั้งสี่คนดูแลรี่ดีมาก อยากได้อะไรก็หามาให้ทุกอย่าง
ก็จบกันไปกับเรื่องเล่าจากทางบ้านของน้องเชอร์รี่
ขอบคุณทุกการติดตามนะครับ
ส่วนคนที่ติดตามเรื่องของรสสวาทนัการเมืองให้อดใจรอหน่อย ตอนต่อไปใกล้จะมาแล้วครับ
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

san2503

ดูแลร่างกายดีๆน่ะเดี๋ยวจะบานก่อนวัยอันควร

nipon

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้อ...เป็นเพราะสองผัวช่วยให้รอดตายจากขี้ยาน้องรี่ถึงได้ยอมเป็นเมีย อีกสองคนนี้ถึงจะเพิ่งจะออกมาจากคุก แต่ก็ไม่ได้เป็นคนเลวนี่นะ แถมยังเป็นเจ้าของรีสอร์ทอีก น้องรี่ก็คงจะมีความสุขมากมายเลยกับสี่ชาย

จรัญ บุญชู

อดอยากมานานในคุก...งานนี้มีงอมแน่ๆ

dwarf

ขอบคุณครับ....น้าศักดิ์ กับน้าเบิ้ม..คงขาดของจริงมานาน....งานนี้น้องรี่ระบมแน่

yomark

review1972

โดนซะจนาดนั้นถ้ายังไม่พออีกสงสัยต้องไปเป็นกะหรี่แล้วล่ะน้องรี่555

boon05

Nobita Nobituta

โดนสวิง เตรียมใจมาเพื่อการนี้เลย

un2111

โดนลุมแบบนี้น้าจะเพลียไปอีกหลายวันแน่นอน

I2ta3ta3

เจอสองไม่พอขอสี่เลยทีนี้น้องเชอรี่ ร่านจิงๆ

MAC

หนูเชอร์รี่รับคนที่5ไมครับเลขชี่ดีนะ ::Thankyou::