ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 4 ep 16

เริ่มโดย poongpong, ตุลาคม 20, 2023, 08:21:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1819

คือ แล้ว ใครตามมาเจอที่ เขาใหญ่ แล้วพูด สวัสดีอะ หรือต้องเมนต์ก่อน รู้สึก เนื้อเรืองโดด
อ่อ ฟินนี่เอง แอบเสียดาย สาวๆทุกคน ต่างกระจายกันไป มีทางของตัวเอง แต่ก็ถือว่า ดี ชีวิตคนแต่ละคน มันต้องก้าวต่อไป  จะมามั่วsexกัน แบบนี้ ไม่ไหวหรอก
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

SSPor

โควิดแบบนี้ใครก็ใจหายครับ เข้าใจอารมณ์เลย สู้ๆครับ แล้วบีนี้ยังไงต่อนะพาแฟนกลับบ้านด้วย  ::Thinking::

Kuma_77

บีเหมือนtag เปลี่ยนผลัดกับฟิน กลับมาร่วมวง

bossbellbest

ballnakrab

บีกลับมาแล้ว ฟินกลับเฟดไป อะไรๆไม่แน่นอนเลย ::Waiting::

veget

โควิดเป็นอะไรที่แย่มากๆ  ปัจจุบันธุรกิจบางคนก็ยังไม่ฟื้นตัวเลย

4251522

ใครมาอะ ฟินแน่ๆเลย

champcass005

ขอบคุณสำหรับตอนใหม่เช่นเคยคับ ยังคงจะติดตามต่อไปนะครับ และหวังว่าบีกลับมาคราวนี้คงทำให้หายคิดถึงกันไม่น้อยแน่นอน🥰

tarapong

อ่านแล้วนึกบรรยากาศตามช่วงโควิด แต่ตัวละครใช้ชีวิต สุด ดี ขอบคุณ​มาก​ครับ​

KonMol2

ช่วงโควิดเป็นอะไรที่บำบากจริงๆเลยครับ เข้าใจทุกอย่าง ดีที่ตอนนี้ผ่านไปละ

singkanong

จะลงเอยกะใครหนอเมหรือฟินหรือว่าคนสุดท้ายที่เจอน้องเจนครั้งที่อ่านๆมาเคยเดาว่าน่าจะเป็นน้องบีแต่ไม่ใช่น้องบีมีแฟนแล้วพระเอกเราคงแห้วจากทุกคนจินะหมายถึงชีวิตคู่

test1234

ใครมาเพิ่มลุ้นว่าฟิน บีก้อมาอีกน่าสนุกล่ะ

n_neng

ช่วงโควิทหนักกันทุกคนเลย  สู้ๆอดทนกันไว้ครับ

zeedchild

Asujimaster

คิดถึงน้องบี  ไม่ได้กลับเข้ามาวนเวียนนานแล้วนะครับ