ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ภาค 2 ตอนที่ 7 (ติดใจกว่าเดิม)

เริ่มโดย Farewell, ตุลาคม 22, 2023, 08:26:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mr.sex

ตอนใหม่มาแล้ว เห็นช่วงหยุดพักนึกว่าจะไม่ได้อ่านซะแล้ว เป็นกำลังใจให้นะ ::WowWow:: ::WowWow:: ::WowWow::

badboyy2j

เป็นเรื่องที่อยากกลับมาให้เขียนต่อมาก จริงๆครับ เขียนได้สนุกมาก ๆ แต่ไอ้คนที่แอบเอาผลงานของคนอื่นไปขายมันก็เกินไปจริง ๆ ท่านผู้แต่งอุตส่าห์สร้างสรรค์ผลงาน มันก็เอาไปแอบอ้าง ขโมยไปดื้อ ๆ เลย

ROCKS MAZAWA

::JubuJubu::บันทึกและแจ้งความได้ไหมครับ รึว่าผิดกฏหมายใต้ดินอยู่ครับ ผมอยากอ่านจนถึง บรรดาเมีย ๆ ของเป้ มีลูก ลุ้นนานจน เกร็งไปหมดแล้ว มาถึงแม่ทอมเกือบท้องคนแรกศะงั้น555 ลุ้นแม่วิภาจะท้องแฝดหรือปิ่นท้องแฝดกันนะ555 แป้งคนที่ 3 ท้อง ไล่มา คงมีความสุข น่าดู รอลุ้นมาก ๆๆๆ มีความอบอุ่นดีครับ ไม่เอาแบบเศร้านะครับ คือ อ่านแล้วเสียเซลไปเลย รอลุ้นดีกว่าว่า วิภาจะท้องแฝด หรือบรรดาเมีย ๆ ใครจะได้ท้องแฝดกับเป้นะ😍😍😍

punpoonkung

ปริญติดอกติดใจเป้ มากขึ้นเรื่อยๆแล้วนะ ท่าทางหนีไปไหนไม่รอดแล้วล่ะ คุณพ่อของแม่วิก็เหมือนจะรู้อะไรบางอย่างเลยนะ หรือแค่ชอบลูกแต่งตัวแบบนี้กันนะ

beyond2222

Rivermoon

บอกพอแล้ว พอแล้ว แต่หาเพิ่มเนี่ยนะ ร้ายกาจนักนะ

micky

จะกวาดหมดเลยหรือน้องเป้

วัธน์กวี

ปริญติดใจเป้แล้วแน่ๆเลยแล้วถ้าหมอปิ่นรู้จะยังไงนะ

Pong Tee

ชอบมากเรื่องนี้ เพื่อนกันมันส์ดี อิอิ โมเมนเพื่อนกันแล้วได้กันนี้ชอบมาก ชิวิตจริงเคยได้แบบนี้ คิดถึงที่ไรฟินโคตร

My_Banana

อ๋อผมก็ว่าอยู่หายไปไหนนานเลยไม่มาเขียนต่อที่แท้มีคนก๊อปงาน เอาไปขาย

battozai

พวกปลิงชอบดูดงานคนอื่น เป็นกำลังใจให้ไรเตอร์นะครับ

pond06931