ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ชายขายน้ำ ภาค 3 ตอน 8 เจ้าที่เจ้าทาง

เริ่มโดย magna67t, ตุลาคม 28, 2023, 02:19:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าผู้ชายขายน้ำภาค 3 จบแล้ว  เพื่อนๆอยากจะ...

กลับไปอ่านภาค 1 ภาค 2
65 (41.4%)
อ่านต่อไปภาค 4 เลย
92 (58.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 157

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 07, 2023, 02:21:51 หลังเที่ยง

karoon

อ่านมาถึงตอนนี้แล้วก็ขอเชียร์ให้ม่อนคบกับเมมโมไปเลยครับ   แล้วภาค4 จะมาแบบไหนกันครับ เดาไม่ถูกครับ  รู้แต่ว่าชอบบทประพันธ์ของท่านมากครับ  ตั้งแต่แฟนกูภาค1เป็นต้นมาก็ตามอ่านมาตลอดครับ   ขอบคุณท่านผู้ประพันธ์อีกครั้งนะครับ  ที่สละเวลามาแต่งเรื่องให้ FC ในบอร์ดนี้ได้อ่านกันมายาวๆ   ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

sun_307

พี่ม่อนรบเมมโมเป็นแฟนเถอะ จะได้เลิกอาชีพเสี่ยงอันตราย เริ่มต้นใหม่กับเมมโมนะ

Bomfunsex

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ ตุลาคม 28, 2023, 04:49:30 หลังเที่ยง
พี่ม่อนเจอน้องเมมโมขอเป็นแฟนแบบนี้ จะปฏิเสธอย่างไรไม่ให้น้องเขาเสียใจ จะอ้างว่าอยากเรียนให้จบแล้วทำงานดีๆก่อนค่อยขอน้องเป็นแฟนน่าจะดีกว่านะ
น้องเมมโมเห็นพี่ม่อนไปกับผู้หญิงคนอื่นแบบนี้ จะประชดโดยการซื้อบริการพี่เตไหมนะ....????

akerue

เมมโมคงอยากได้คนได้ครั้งแรกเป็นแฟนละมั๊ง

Matsudaira777

โพลนี่สองจิตสองใจมาก อยากไปต่อก็อยาก อยากรู้เรื่องเดิมก็อยาก  ::ChuChu::

chipchip

jingjing199212

จะห้ามใจไม่ให้รัก ไม่ให้คิดถึง มันยากนะ

เดช12341

เมมโมตื้อไม่เลิกจะให้เป็นพ่อของลูกให้ได้

joker543

Debaker Singlek

เอาเหอะยอมเป็นแฟนน้องเมมโมไป แล้วเลิกอาชีพนี้ เรียนให้จบแล้วค่อยว่ากันใหม่

rewind99

Wiwek