ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดอกแก้ว...ในดงกาม

เริ่มโดย บุษบา, พฤศจิกายน 04, 2023, 04:01:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sharif Luecha

room99

พ่อเลี้ยง ลูกเลี้ยง เมีย รักสามเด้า55

Kylin k

อนุสรณ์ ถาวรรัตน์

ได้ลูกทีนี้คงลืมแม่ ของใหม่ยังสดอยู่

mario

1819

เหมือนเคยอ่านเลย  จำชื่อเรื่องไม่ได้ ใน เว็บxonly นี่แหละ  แต่ ไม่รู้ไรทํแต่ง หรือ เอามารีเมคใหม่ไหม แต่ อ่านแล้วก็ เสียวทุก ครั้ง  ลูกเลี้ยงเอาพ่อเลี้ยงทำผัวแก้แค้น แม่เลี้ยงที่โขกสับ  แล้วก๋เตลิดไปกับชายอื่นอีก ส่วนแม่เลี้ยงก็ไปโดนไปได้ชู้เหมือนกัน 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Pure Pure

จะได้เป็นเมียจริงหรือเมียเก็บน่า

เป็นกำลังใจให้คนเขียนและคนโพสต์ครับ

cm0025

windy007

แค่ชื่อเรื่องก็ดูแล้วว่าซัดกันนัวน่าดู

vi vo

บุษบา

อ้างจาก: 1819 เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2023, 02:53:02 ก่อนเที่ยง
เหมือนเคยอ่านเลย  จำชื่อเรื่องไม่ได้ ใน เว็บxonly นี่แหละ  แต่ ไม่รู้ไรทํแต่ง หรือ เอามารีเมคใหม่ไหม แต่ อ่านแล้วก็ เสียวทุก ครั้ง  ลูกเลี้ยงเอาพ่อเลี้ยงทำผัวแก้แค้น แม่เลี้ยงที่โขกสับ  แล้วก๋เตลิดไปกับชายอื่นอีก ส่วนแม่เลี้ยงก็ไปโดนไปได้ชู้เหมือนกัน
ขออนุญาตเจ้าของเอามารีเมคทำใหม่ค่ะ ขอบคุณเจ้าของผลงานที่ให้เอามารีเมคทำใหม่นะค่ะ แต่เนื้อหาเข้มข้นกว่าเรื่องต้นฉบับแน่นอนค่ะ

darkshadow0504

แก้แค้นแม่เลี้ยง แต่พ่อเลี้ยงบุญหล่นทับ

Rrrrop

Una