ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 08 ] ตอนที่ 133( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 23, 2023, 02:58:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Rivermoon

นึกว่าเรื่องอะไร30นาที ที่แท้หาที่จอดรถมารับคุณชายโทนนี่เอง

yuta279

นี่สินะ เพราะกลัวพี่โทนเหลิง ถึงได้ไม่ยอมให้ใครเข้ามาช่วยเหลืออะไรมากมาย

okai

รักษาสุขภาพด้วยนะครับ..
เหตุจะตลบกลับแล้วสิครับ..
ต่อจากเล่นกับเด็กน้อย.. มาไขว้กับรุ่นถัดมาต่อเลยนะครับ

Au Nanma

gritkin

Snutsu

kookai

พ่อทศนี่น่ากลัวจริงๆ นะครับ บารมียังเหลือล้น โทนแอบเครียดแน่ๆ ว่าแต่จบงานนี้โทนจะไปกับสาวคนไหนนะครับ

koboy

ช่วยกันเล่าแบบนี้ดีครับ จะได้มุมมองจากหลายมุม รายละเอียดเพิ่มขึ้น

po3026

ถึงว่าวางมือแล้วแต่บารมีและความเคารพยังไม่จางหายไปไหน สุดจริง ๆ เลยพ่อทศ

ryg123456

ขนาดไม่มีตัวช่วย พวกนั้นยังแย่
แล้วแบบนี้คงจัดเรียบหล่ะนะ
แล้วพ่อดรีมออมมาหรือยัง

pankea

พ่อทศเริ่มเปิดเผยตัวตนให้โทนได้รับรู้มากขึ้นเรื่อยๆเมื่อแน่ใจว่าโทนจะไม่เหลิงตามบารมีของพ่อ พ่อทศเป็นยิ่งกว่ามาเฟียอีกนะเพียงแต่อยู่ฝ่ายธรรมะที่ไม่สร้างความเดือดร้อนให้ใครยกเว้นพวกที่มาหาเรื่องก่อน