ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มหากาพย์ มันคือค่ำคืนที่ยาวนาน และผมเกือบจะซวย (จบ)

เริ่มโดย pongwut, พฤศจิกายน 23, 2023, 08:05:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

ปล. ผมไม่ได้ตั้งใจให้เป็น2ตอน แต่ผิดพลาดในการลง ขอภัยอย่างสูง

ต่อ
............ในระหว่างที่ผมนั่งดื่มเบียร์ในรถกับแหวน  ในขณะเดียวกัน มือซ้ายผมก็ลูบคลำและถูไปที่เป้ากางเกงแหวน รวมทั้งสลับกับยกขึ้นมาบีบหน้าอกเธออยู่ตลอด ในตอนนั้น ก่อนที่ผมจะจู่โจม ผมอยากนั่งบิ้วสร้างอารมณ์ก่อน โดยการนั่งถามแหวนในหลายๆเรื่องที่ผมยังติดใจอยู่  โดยที่ผมได้ถามเธอแบบตรงๆและไม่เกรงใจ (เพราะผมเมาและก็อยู่แค่สองคน) ผมเอ่ยปากถามว่า
ผม // "แหวน คราวก่อนที่เราเคยมีอะไรกัน3คนกับอร จากวันนั้นแหวนเคยมีอะไรกับใครอีกใหม ? " 
แหวน // " ก็เคยค๊ะ 1-2 ครั้งกับแฟนเก่าค๊ะ  พี่ถามทำไมรึ "
ผม // "อ่อ เปล่าครับ พี่แค่อยากรู้เฉยๆ"
แหวน/ (เธอเงียบ)
ผม// "นอกจากตัวพี่แล้ว แหวนเคยได้เอากับคนที่ไม่ใช่แฟนบ้างใหม ? ถ้ามีเล่าให้พี่ฟังหน่อยพี่อยากฟัง "
แหวน //" (เธออ่ำอึ่ง)  อื้ม....ก็...ก็มีบ้างค๊ะ  แต่มันน๊านนานมากแล้วค๊ะ  (หัวเราะ)"
ผม / "หรือ กับใคร? เล่าให้พี่ฟังได้นะ  เขื่อใจพี่ พี่ไม่ไปบอกใครหรอก  เรื่องเกิดขึ้นยังไงเล่ามาๆ"
แหวน/ "โหวววพี่! นานมากแล้วนะ  ก็กับคนรู้จักค๊ะเป็นรุ่นพี่ แหวนบอกไปพี่ก็คงไม่รู้จักหรอก (หัวเราะ) "
ผม //" นานขนาดนั้นเลยรึ?  แสดงว่าก่อนจะมีอะไรกับพี่วันนั้น แหวนมีอะไรมาก่อน ใช่รึป่าวเนีย!!"
แหวน// " (แหวนเงียบสักพัก)  จำไม่ได้จริงๆค๊ะพี่ มันก็นานมากแล้วนะ "
คำตอบแหวน ตอนนั้นผมรู้ได้เลยว่า แหวนโกหก เพราะตอนเอากับผม ผมจำได้ว่านั่นคือการเปิดซิงครั้งแรกเธอ จากที่เธอเล่าและผมยังจำอาการตัวสั่นของเธอตอนนั้นได้ และสิ่งที่อรเล่าให้ผมฟัง จากที่ผมเชื่อ95%  พอผมได้ยินคำตอบของแหวน สิ่งที่อรเล่าเป็นจริง100%  แต่แหวนก็ยอมรับบางส่วนว่าเคย แต่ไม่กล้าบอกว่า คนนั่นคือโยผัวอรที่เป็นเพื่อนรุ่นพี่ที่สนิท ซึ่งผมก็รู้จักดี
..........พอผมได้ยินที่แหวนบอก ผมก็เลิกถาม เพราะมันจะเป็นการทำให้เธอรู้ว่า ผมรู้อะไรบางอย่างมา  พอจังหวะผมเลิกถามเรื่องนั้น ผมได้บอกให้แหวนถอดกางเกงลง โดยที่แหวนหันมามองผมแล้วพูดขึ้นว่า " พี่จะให้แหวนถอดตรงนี้ ตอนนี้เลยรึ ? ไม่รอไปที่โรงแรมก่อนหรือค๊ะ  " ผมก็ตอบสวนไปว่า  " แหวนถอดเลยพี่อยากเห็นแล้ว " จากนั้นแหวนก็ปลดเข็มขัดเงินดีงออก แล้วโยนไปที่เบาะหลัง  พร้อมกับหันมาถามกับผมอีกรอบว่า " จะให้ถอดจริงๆรึค๊ะ กางเกงหนูมันถอดยากเลยนะ มันรัดมาก (หัวเราะ) รู้อย่างนี้แหวนใส่กระโปรงมาก็ดี  (เหมือนเธอจะบ่นนิดๆ)  " ผมจึงตอบไปว่า " แหวนไม่ต้องถอดออกหมด เลื่อนกางเกงลงมาแค่ต้นขาก็พอ "จากนั้นแหวนก็ปลดตะขอกางเกง แล้วรูดซิปลง พร้อมกับยกตูดขึ้นลอยแล้วดึงขอบกางเกงลง โดยที่ผมก็รีบใช้สองมือไปดึงช่วย และแหวนก็พลิกตัวไปมา (ซึ่งกางเกงเธอมันก็ถอดยากจริงๆ มันติดช่วงต้นขา)  พอจนกระทั้งขอบบนกางเกงแหวนเลื่อนมาค้างที่ต้นขา ซึ่งมันช่องเพียงพอกับการสอดมือผม  และภาพที่ผมเห็น.....โอ้วววครับ...ช่วงหน้าท้องเหนือโหนก รวมถึงต้นขาอ่อนของแหวน ซึ่งมันขาวเนียนมาก ผิวตัวเธอขาวจั๊วจนสะท้อนกับแสงไฟที่ส่องมา (ตัวเธอขาวนั่นคือจุดเด่นของเธอ) ส่วนกลางเป้าสามเหลี่ยมเห็นเป็นรูปโหนกหีที่มีขนาดใหญ่โผล่นูนโค้งออกมา จากซอกสองง่ามต้นขาที่ห่อหุ้มด้วยกางเกงในสีชมพูสด ที่มีขอบกางเกงในบนและล่างเป็นลวดลายลูกไม้  ผมเห็นแล้วโครตเงี่ยนจริงๆ   ควยผมก็ยิ่งแข็งโด่ขึ้นไปอีก
.........ในจังหวะที่กางเกงแหวนได้ถูกดึงเลื่อนลง ผมจ้องมองที่เป้าของแหวน ทำเอาผมเงี่ยนจนทนไม่ไหว ผมได้บอกให้แหวนขยับตัวเขามา และต่างคนต่างโน้มตัวเข้ากอดกัน  พร้อมกับเอาปากประกบดูดกินน้ำลายกันและกัน (ทำกันแบบที่ไม่พักหายใจ) หลังจากผมและแหวนกอดรัดฟัดปากกันได้นานหลายนาที  ผมได้พละตัวออกแล้วใช้สองมือยื่นไปปลดกระดุมเสื้อเชิ้ตฟอร์มสีขาวเธอออกโดยมีแหวนช่วยกันปลด  จนเสื้อเชิ้ตสีขาวได้ถูกแหวกออก รวมทั้งยกทรงสีชมพูสดก็ได้ถูกดึงลงมาค้างที่ใต้ราวเต้านม....วินาทีนั้น...แม่เจ้า...ภาพที่แสงไฟสาดเข้ามา  นอกจากผิวตัวแหวนที่ขาวจั๊ว ก็เป็นสองเต้านมขนาดใหญ่และยาว โดยมีหัวนมขาดเท่าหัวนิ้วชี้ผม  และได้หย่อนลงมาทั้งสองเต้า  มองดูแล้วยิ่งกว่าลูกฟักขนาดลูกละกิโลกว่าเลย (ทั้งใหญ่และยาว)....พอผมได้เห็นหมดผมไม่รอช้า ผมรีบคล้องตัวแหวนเอนตัวลงมาจากเบาะ พร้อมกับผมยืดตัวเข้า ไปเอาปากไปดูดที่หัวนมแหวน  พร้อมกับเอามือขวามผมจับถึงกางเกงในสีชมพูสดเธอลงมาค้างที่หน้าขา  ผมมองตามเห็นบริเวณบนเหนือครีบหี มีหมอยหยิกขึ้นเต็มพื้นที่ รวมทั้งมือผมสัมผัสถึงร่องครีบหีที่ยาว จากนั้นผมก็ใช้2นิ้ว นิ้วกลางและนิ้วชี้ สอดเข้าไปในรูหีของแหวน พร้อมกับคลึงนิ้ว ทั้งชักนิ้วขึ้นลง
............ในช่วงเวลาที่ผมโน้มตัวเข้าไป ทั้งดูดทั้งเลียที่เต้านมแหวน พร้อมกับ2นิ้วมือขวาผมที่ยื่นไปแหย่เข้ารูหี และชักนิ้วขึ้น-ลง เสียงดัง แจ๊บๆๆๆ   โดยที่แหวนก็เริ่มส่งเสียงครางตามเบาๆขึ้น " โอ้ยย....หื้ออ........หื้ออ........ซื้ดดอ่า......โหยยย.....โหยย......เสียวว..........โหยยย.........หื้อ อื้อ อื้อ....โหยย......เสียววอ่า  เสียวว"  ในตอนนั้นที่ผมนั่งทำอย่างนั้นกับแหวนได้ประมาณ 2-3นาที ผมรู้สึกว่าอารมณ์แหวนกำลังมา  และผมเองก็รู้สึกเงี่ยนและอยากจะทำอะไรให้มากกว่านี้  แต่ตรงเบาะหน้าผมทำอะไรไม่ค่อยสะดวก  ผมจึงหยุดทำทุกอย่าง แล้วบอกให้แหวนไปนั่งที่เบาะหลังแทน  โดยที่ผมรีบเปิดประตูเดินออกไป  เพื่ออ้อมไปเปิดประตูอีกฝั่งให้แหวนก้าวออกมาจากเบาะหน้า  พอจังหวะผมจะไปเปิดประตูหลังด้านที่แหวนนั่ง แต่ช่วงกำแพงตรงนั้น มันเป็นมุมเฉียงสอบเข้า มันชิดกับประตูหลังฝั่งนั้น   ผมสองคนจึงต้องเดินอ้อมหน้ารถไปเข้าประตูหลังอีกฝั่ง....โอ้วววครับ....ซึ่งฝั่งถนนด้านนั่นมันโล่ง แม้จะมีพุ่มหญ้าสูงประมาณเอวบางช่วง แต่ถ้ามองจากถนนใหญ่ก็น่าจะเห็นเพราะไฟส่องทางสว่างมาก...แต่วินาทีนั้น ผมจำเป็นต้องทำ โดยที่ผมรีบเดินอ้อมไปก่อนเพื่อไปเปิดประตูหลังรถรอ ส่วนแหวนก็เดินตามมาติดๆ โดยที่เธอเดินในท่าทางเหมือนเป็ด เพราะกางเกงสีกลมท่ายังค้างที่ต้นขา พร้อมกับกางในสีชมพูที่ม้วนลงมา กองอยู่ที่เดียวกับขอบกางเกง ส่วนล่างได้ถูกเปลือยออก มองเห็นเป็นขนหมอยดกดำและร่องสองครีบหีชัดเจนมาก ส่วนด้านบนเห็นเป็นสองเต้านมที่ขนาดใหญ่และยาว ก็แกว่งสบัดไป-มา  ในช่วงจังหวะเธอเดิน แต่โชคดีที่ในตอนนั้นไม่มีรถวิ่งผ่าน
..........พอผมและแหวนเข้าไปในเบาะหลังรถใด้เรียบร้อย ผมรีบปลดเข็มขัดและกางเกงผ้าตัวเอง ดึงลงมากองที่เท้า พร้อมทั้งบ๊อกเซอร์ตัวในลง ในจังหวะที่ผมถอดกางเกงเสร็จ  และเป็นตัวแหวนเองที่รีบโถมตัวก้มตัวลงมาจากทางขวามือผม (โดยที่ผมเองยังไม่ทันได้ตั้งตัว).....โอ้ววครับ...แหวนก้มหัวแล้วเอาปากเข้ามาอมที่ท่อนควยผม  พร้อมกับรูดปาก ขึ้น-ลงไปที่ท่อนควยผมที่โด่แข็ง แบบช้าๆแล้วค่อยๆเร่งจังหวะเร็วขึ้น....รวมทั้งได้เลื่อนปากเอาลิ้นไปไล่เลียที่ต้นขาผม ไล่ขึ้นไปจนไปถึงหลังซอกไข่ รวมทั้งบริเวณตรงซอกง่ามขาผม....ในตอนนั้นผมปล่อยให้เธอเอาปากทำทุกอย่างที่ท่อนควยผม โดยที่ผมเองก็พยามจะช่วยแหวนกลับ ด้วยการที่ผมเอามือขวาสอดลอดใต้ท้องเธอ แล้วใช้นิ้วกลางรูดถูไปที่ร่องกลางครีบหีเธอ  ความรู้สึกผมในตอนนั้นเสียวควยมาก แหวนเธอโม้กได้เก่งและเร้าอารมณ์ได้ดีเกินกว่าที่ผมคิด  ซึ่งต่างจากคราวก่อนแบบคนละคน   แถมมีความกระหาย ทั้งดูดทั้งเลีย มีจังหวะทั้งช้าทั้งเร็ว  แถมยังอมจนเกือบสุดลำคอ จนน้ำลายเธอแตกเป็นฟอง  นองเต็มหน้าขาผม.....แม่เจ้า......ผมไม่ไหวแล้วจริงๆ ผมไม่สามารถขยับตัวหยุดมันได้...(เสียวมาก)..จนกระทั้งน้ำเว้าผมได้แตกคาปากแหวน และน้ำเว้าผมแยอะมากพุ่งออกถึง2-3ครั้ง....มีไม่กี่ครั้งที่ผมจะพลาด (นกระจอกไม่ทันกินน้ำ) ที่น้ำเว้าผมแตกทั้งๆที่ยังไม่ได้สอด...และแหวนเป็นอีกคนที่เธอทำให้ผมน้ำแตกเร็วโดยใช้แค่ปากรูด...และที่สำคัญ  จังหวะที่น้ำผมแตกเสร็จ แหวนได้ยกหัวขึ้นมาพร้อมกลืนน้ำเว้าผมลงคอให้ผมดู...โอ้ววครับ....ภาพที่แหวนกลืนเข้าเว้าลงคอ ต่อหน้าต่อตาผม แถมยังเอามือปาดน้ำเว้าที่เลอะปากเข้าไปกลืนต่อ....มันเกินจะบรรยายจริงๆ  กับภาพนั้น
...........หลังจากน้ำผมแตก ผมก็ได้ดึงตัวแหวนมานั่งกอด  และผมได้พูดให้เธอรอสักพัก เพื่อที่ควยผมจะพื้นมาแข็งใหม่ ซึ่งตัวแหวนเองก็เข้าใจ  ในระหว่างนั้น ผมก็พยามกอด และก็หอมแก้มแหวนไปตลอด รวมทั้งสองมือผมก็จับทั้งเค้นทั้งนวด ที่สองเต้าผมเธอ โดยที่แหวนเองก็พยามเอามือขวาเธอจับลูบคลำเพื่อปลุกท่อนควยผมไปพร้อมๆกัน  จนกระทั่งผมนั่งพักได้5 นาที ควยผมก็เริ่มฟื้นตัวและแข็งขึ้นอีกครั้งตามมือแหวน ที่เธอพยามเอามือลูบและชักปลุกควยผมตลอดเวลา  จากนั้นแหวนก็ได้พูดขึ้นว่า " ของพี่แข็งแล้วพี่จะเอาต่อเลยใหม? หรือจะรออีกซักหน่อยค๊ะ " วินาทีนั้นผมรู้สึก ว่าควยผมมันยังไม่แข็งเต็มที่  แต่ผมไม่อยากให้ฟิวส์ขาดช่วง เพราะตัวแหวนเองก็อารมณ์มาเต็มแล้ว ผมจึงตัดสินใจลุกขึ้นจากเบาะ แล้วให้แหวนขยับมานั่งช่วงกลางๆเบาะหลังรถ   โดยที่ผมได้เอาถุงยางจากกระเป๋ากางเกงมาสวมใส่จนเสร็จ แล้วก้มลงจับยกขาแหวนทั้งสองข้างงอชิดขึ้น โดยให้ปลายขาสองข้างเธอพาดมาที่ไหล่ขวาผม จากนั้นผมลงไปนั่งเข่าเข้าไปประชิดตัวแหวน พร้อมกับจับท่อนควยผมชัก1-2ที จากนั้นผมก็ค่อยๆกดปลายควยสอดเข้าที่รูหีแหวนแบบช้าๆ พร้อมกับค่อยๆดันท่อนควยผมเข้าไปจนสุดลำ แล้วผมก็เริ่มร่อนเอวกระแทกควยเข้าไปเรื่อยๆ พร้อมกับเสียงครางแหวนก็ดังขึ้น  " โอ้ยยย.....เสียววว...โอ้ยย......ซื้ดด...หื้อ.....หื้อ.....หื้อ....หื้อ......อื้อ....เสียวว.....หื้อ.......หื้อ......หื้อ.......ซื้ดดด....เสียวว.....พี่.....เสียววว.....หื้อ หื้อ หื้อ หื้อ หื้อ.....โอ้ยย..ซื้ดดด......ซื้ดด.....อ่า  " ยิ่งแหวนครางผมก็ยิ่งเร่งจังหวะกระแทกไปเรื่อยๆ
.........ในขณะที่ผมคล่อมกดควยเข้า-ออก ผมรู้สึกว่าผมยกนี้ยาวแน่ เพราะน้ำแรกผมก็เพิ่งแตกไป  และผมเองก็เริ่มจะหมดแรง ตรงกันข้ามกับตัวแหวน ที่นั่งเอนเบาะขาพาดบ่าผม ยังจ้องตาผมอ้าปากร้องครางด้วยความมันส์ที่ถูกควยเสียบ จนกระทั้งผมเหนื่อยไม่ไหวและได้หยุดทำ แล้วทิ้งตัวลงไปนั่งเบาะหลัง และบอกให้ตัวแหวนลุกขึ้นมา ยืน โดยที่มีกางเกงและกางเกงในยังค้างที่ต้นขา แล้วให้ก้าวมาช่องระหว่างขาสองข้างผม แล้วนั่งลงที่ตักผมในท่าหันหลังให้ผม แล้วเอามือเธอจับที่หมอนพิงหัวเบาะหน้า จากนั้นผมก็จับควยสอดเข้ารูแหวนอีกรอบ...แต่ในครั้งนี้แหวนเองได้เป็นคนทำเอง โดยการขยับยกเอวสะโพกขึ้น-ลง เอาหีรูดไปกับท่อนควยผม  และจังหวะนั้นเสียงครางเธอก็ดังขึ้นอีกรอบ " โอ้ยยยย........ซื้ดดด.....โอ้ยยย....เสียวว....ซื้ดดด......หื้อ..........หื้อ......หื้อ.......โอ้ยย.....เสียวว........หื้อ..หื้อ..หื้อ...หื้ออ่า....หื้อ....เสียวว.......โอ้ยยยพี่.....เสียววว.......เสียว....ซื้ดดดด.......ซื้ดด.....หื้อ........เสียวว"  ในช่วงที่แหวนโยกตัวลงที่ตักผม.....โอ้วววครับ.....ผมรู้สึกถึงรถผมสั้นโยกไปทั้งคัน......ทุกๆจังหวะหวะยกเอวขึ้นลงของแหวน ได้อัดทับลงท่อนควยผม แบบหนักหน่วงและถี่ยิบ จนผมรู้สึกเจ็บควยและจุกในบางจังหวะ.....วินาทีนั้น...ผมไม่คิดว่าแค่ไม่กี่เดือนที่ผมเจอเธอ จากแหวนสาววัย24 เพิ่งเข้ากรุงได้ไม่กี่ปี  ครั้งแรกเธอยังตัวสั่นกลัวกระทั้งท่อนควย แต่ในตอนนี้  เธอเก่งในเรื่องเซ็กขึ้นมา แถมยังปลดปล่อยมันออกมาอย่างไม่มียั้ง ใส่เต็มแบบอยากจะทำ ผมไม่รู้จริงๆว่า ที่เธอเก่งเป็นเพราะผมเปิดซิง หรือโยแฟนอรเป็นคนสอนให้เธอ
...........และในตอนนั้นผมก็เมาอยู่มาก ยิ่งผมไปคิดถึงสิ่งที่อรเล่า ผมยิ่งอยากจะลองทำ ทำแบบที่เธอกับโยแฟนอร นั่นคือการออกไปทำอะไรที่ด้านนอกแบบ out door จริงๆ  จากนั้นผมตัดสินใจบอกให้แหวนหยุดทำก่อน  ซึ่งแหวนก็ยกตูดขึ้นแล้วทิ้งตัวลงมานั่งแล้วทำหน้างงๆ(เหมือนเธอกำลังมันส์) ส่วนผมก็หันไปมองที่รอบๆบริเวณตรงนั่น ซึ่งในตอนนั้นทุกอย่างยังคงเงียบสงบ  ไม่มีใครผ่านหรือรถวิ่งเข้ามา ผมจึงบอกกับแหวนว่า " แหวนโทษทีนะ คือก่อนที่น้ำพี่จะแตกอีกรอบ พี่ขอไปทำด้านนอกได้ใหม? ตรงนี้พี่ไม่สะดวก พี่ว่ามันแคบไป"  พอแหวนได้ยินและได้รีบตอบกลับผมว่า " งั้นก็ได้ค๊ะ ก็แล้วแต่พี่เลย " .....โอ้ววครับ.....เธอตอบแบบง่ายๆเลยแทบไม่คิดหรือจะลังเลแม้แต่นิด......ผมไม่รอช้าผมรีบดึงกางเกงขายาวออก เหลือแค่บ๊อกเซอร์กับเสื้อเชิ้ต แล้วเปิดประตูออกไป พร้อมกับดึงตัวแหวนออกมา ในสภาพเดิม กางเกงและกางในยังค้างที่ต้นขา ส่วนเสื้อเชิ้ตฟอร์มสีขาวกระดุมก็ยังคงเปิดออก ซึ่งผมรู้สึกอยากจะให้เธอถอดให้หมด แต่เพราะกันเหนียวเผื่อพลาดมีคนเข้ามายังพอแก้ไขทัน และอีกเหตุผลผมและแหวนรีบ  จังหวะที่ผมเดินอ้อมมาที่หน้ารถแล้วไปที่ประตูหน้าฝั่งตรงข้ามคนขับ ซึ่งมันมีเนื้อที่ประมาณ 60-70 (แค่เปิดประตูรถได้) และที่ตรงนั้นมีแสงไฟสว่างพอสมควร ด้านหลังที่ผมยืนเป็นกำแพงสูงของบริษัท ด้านหน้าเป็นพื้นที่ว่าเปล่าเกือบๆจะโล่ง ส่วนด้านหลังรถ มีรถกะบะจอด ในแนวเดียวกันอีก2คัน และถัดออกไปก็คือถนนหลัก  ซึ่งโดยรวมก็ค่อยข้างจะเสี่ยง เพราะถ้าใครตั้งใจมองจากถนนหลักอีกฝั่งก็น่าจะเห็นเพราะมุมไม่ได้ลับตาขนาดนั้น....แต่ตอนนั้นผมสองคนไม่ไหวแล้ว
................จังหวะผมกับแหวนที่ยืนอยู่ข้างรถ และแหวนก็ได้ถามผมว่า " พี่จะยังไงต่อดีค๊ะ  คือ..จะเอาท่าใหนดี (หัวเราะ) " ตอนนั้นผมจึงบอกให้แหวนหันหน้าไปที่ประตูรถแล้วแอ่นตัวยกตูดมาที่ผม  จากนั้นผมจับควยผมชักให้แข็ง แล้วสอดเข้าไปที่รูหีแหวนจากทางด้านหลัง จังหวะผมเสียบเข้าสุดด้าม ผมก็เริ่มโยกเอวกระแทก เสียงกระทบหน้าขาผมกับก้นใหญ่ของเธอดังสนั่น เสียงดัง ตับๆๆๆ....ตับๆๆๆ.....พร้อมกับแหวนก็ร้องเสียงครางออกมาอีกครั้ง....."โอ้ยย...ซื้ดดด..พี่....พี่สอดได้ลึกดี.....เสียววอ่า.....โอ้ยย...หื้อ..หื้อ...โอ้ยยย.......ชอบแบบนี้หละ.....หื้อ...เสียวว......โอ้ยย....เสียววอ่า.....เสียวว.....โอ้ยยย...หื้อ...หื้อ..ซื้ดด...หื้อ....หื้อ...หื้อ...พี่เอาแรงๆเลยก็ได้ค๊ะ.....อื้อ.....อื้อ....อื้อ...อื้อ...อื้อ...อื้อ.....ซื้ดด..อ่า "   ในตอนนั้นตัวแหวนเองทั้งคราง ทั้งพูดบ่นพรึมพรำ เหมือนว่าเธออยากจะแสดงออก ว่าเธอชอบในท่านี้มาก (ท่าหันหลังยืนเย็ด)  ในระหว่างที่ผมยืนกระเด้าแหวน และด้วยสถานที่ ที่เต็มไปด้วยความเสี่ยง...ซึ่งมันก็ทั้งมันส์ทั้งสนุกและก็ทั้งตื่นเต้น  แต่โดยส่วนตัวผมเองก็รู้สึกระแวงไปตลอด โดยเฉพาะเสียงครางของแหวนที่ดังขึ้นตลอด
..........และตอนนั้นเองผมได้หยุดทำ  แล้วชักควยออกจากรู โดยที่แหวนเองก็ได้หันหน้ามาถามผมว่า " พี่เหนื่อยหรือค๊ะ จะพักก่อนใหม?"  ผมก็ตอบเธอกลับว่า " เปล่าครับพี่ยังไหว แต่ขอพักดูสถานะการณ์รอบๆนิดหน่อย  แล้วแหวนหละยังไหวนะ "  แหวนได้ยินก็รีบตอบผมทันทีว่า " สบายมากค๊ะ  จะเอาทั้งคืนก็ยังได้เลย (เธอหัวเราะลั่น)"  พอผมได้ยินสิ่งที่เธอพูด มันยิ่งกระตุ้นต่อมอารมณ์เงี่ยนผมขึ้นไปอีก ผมไม่รอช้าผมบอกให้เธอหันกลับไป พร้อมก้มโค้งลงอีกครั้ง แต่ในครั้งนี้ สิ่งที่ผมอยากที่จะทำกับเธอมาตลอด นั่นคือการแทงประตูหลัง จังหวะนั้นที่แหวนได้แอ่นตัวโก่งตูดมา ผมได้จับท่อนควยที่แข็งโด่กดเข้าไปที่รูตูดเธอ แล้วรีบดันเข้าไปแบบเแรงๆ....จนกระทั้งท่อนควยผมได้สอดเข้าไปในรูตูดแหวนได้เกือบๆครึ่งท่อน......วินาทีนั้นแหวนร้อง"โอ้ย"ขึ้นทันที  แล้วเอี้ยวตัวกลับมาพูดขึ้นว่า " พี่จะเอาตูดหรือค๊ะ พี่ไม่เอาตรงนั้นได้ใหม?หนูเจ็บน่ะ หนูยังไม่เคยทำแบบนี้มาก่อน " แต่ตอนนั้นไม่สนใจอะไรทั้งนั้นผมจึงบอกกับแหวนไปว่า " แหวนลองดูก่อน พี่จะทำเบาๆถ้าไม่ไหวจริงๆก็บอกพี่ได้ครับ "  พอผมดูจบผมก็ค่อยๆดันควยเข้าไปต่อแบบช้าๆ....โอ้ววครับ...จังหวะที่ผมค่อยๆแทงลงไป 2-3ครั้ง ควยผมก็รูดเข้าไปจนสุดท่อน (เหมือนมันถูกดูดเข้าไปเอง) พร้อมกับความรู้สึกถึงการถูกขมิบรูตูดที่รัดท่อนควยผมแรงมาก
..........พอควยผมสอดเข้าไปสุดลำ ผมก็เริ่มขยับดันควยแทงเข้า-ออก ที่รูตูดแหวน แบบช้าๆไปเรื่อยๆ พร้อมกับเสียงร้องแหวนก็ดังขึ้นตาม " โอ้ยยย......ซื้ดดด.........โอ้ยยย...จุก.......โอ้ยยย......ซื้ดดดด......ซื้ดดด........โอ้ยย...จุก.......จุก.....โอ้ยย....ซื้ดด........หื้อ........หื้อ...........หื้อ......โอ้ยย......โอ้ยยย............หื้อ หื้อ หื้อ หื้อ...ซื้ดดด....หื้อ...หื้อ.....หื้อ....โอ้ยยย...ซื้ดดด...."
ในช่วงเวลาที่ผมยืนกระเด้าไปเรื่อยๆ  ในตอนแรกผมรู้สึกถึงการเกร็งตัวของแหวนอย่างชัดเจน....แต่พอทุกอย่างเข้าที่ รูตูดของแหวนก็ได้ขยายเปิดกว้างควยผมก็แทงเข้าออกได้ง่ายขึ้น...โอ้ววครับ....พอหลังจากนั้นแหวนก็กลับมา สะดีดสะดิ้ง  แบบที่เธอเป็น แถมยังมีจังหวะเอามือขวาเธอ ถูไปที่ร่องครีบเธอตาม พร้อมกับมีจังหวะส่ายสะโพกร่อนเอว รวมทั้งคลึงตูดไปกับท่อนควยของผมอีก...แถมยังอ้าปากส่งเสียงครางดังขึ้นไปอีก
..........นาทีที่ผมยืนกระเด้ารูตูดแหวน....ผมไม่คิดมาก่อนเลยจริงๆ...โอ้ววครับ.....แหวนจากผู้หญิงหน้าตาบ้านๆก่อนหน้า  ที่เคยนั่งลูบเป้าหีเพราะมีอารมณ์ จากการได้ดูผมและอรแสดงหนังสดเย็ดกัน (และผมเชื่อว่าผมเป็นคนเปิดชิงด้วยซ้ำ).....เวลาแค่ไม่กี่เดือน เธอไม่ใช่แค่ไปทำหน้ามาใหม่และรูปร่างตัวที่ดูเฟิร์มขึ้น....แต่ลีลาในการมีเซ็กของแหวน มันเหมือนเป็นคนละคนก่อน  จากท่าทางเหนียมอายที่เคยเป็น กลายเป็นความกระสัน  และไม่สนว่าจะเป็นที่ใหน ตรงใหน...เธอได้หมด และที่สำคัญ ผมคิดว่าเธอก็ไม่สนด้วยว่าจะเป็นใคร จากที่ผมได้ฟังมาและได้มาเห็นด้วยตา และก็ได้ลองสัมผัสจริงๆ ทั้งการเย็ดกับโยซึ่งไม่รู้จริงๆว่าได้กันกี่ครั้ง รวมทั้งพนักงานผู้ชายในอู่ที่เข้ามาจับ มากอด มาหอม มาลูบ มาคลำตามเนื้อตามตัวเธอ ผมก็ไม่รู้ว่ามีใครซักคนที่ได้เย็ดแหวนหรือเปล่า หรือว่าได้กันเย็ดกันแล้วกี่คน....ผมไม่รู้.....แต่ที่รู้ๆ ภายใต้ชุดเสื้อฟอร์มเชิ๊ตขาว กางเกงผ้าที่รัดๆฟิตๆ ที่เธอใส่ปกปิดของสงวนของเธออยู่  และของสงวนภายใต้ชุดฟอร์มนั้น มันพร้อมจะถูกเปิดออก แหวกออก หรือดึงลงมาใช้งานได้เสมอ  ถ้าใครซักคนกล้าที่จะเข้าหา และกล้าพอที่จะเข้าไปสกิดเธอ มันอาจจะง่ายด้ายกว่าที่คิด แบบที่ผมกล้าที่จะทำ รวมไปถึงตัวโยแฟนอร ที่ทรงขี้เมา ตาปรือหุ่นขี้กาง ตัวเท่าลูกหมา ยังได้เย็ดแถมยังได้แล้วไม่รู้กี่ครั้งต่อกี่ครั้ง....และวินาทีนั้น...ท่าร่อนคลึงที่แหวนแสดงออกมา ทำให้อารมณ์ผมไปแตะกับคำว่าสวรรค์  น้ำเว้าผมพุ่งออกมาอีกครั้ง  คาถุงยาง และคารูตูดแหวน
..............ในนาทีนั้น ผมสุดแล้วจริงๆ  อารมณ์เงี่ยนได้หายไปพร้อมน้ำเว้า ผมจึงรีบค่อยๆชักควยออกมาจากรูตูดแหวน  และจังหวะนั้นเอง....ภาพที่ผมเห็นสองง่ามตูดลูกใหญ่ๆของแหวน ที่ตอนนั้นรูตูดได้เป็นรูขนาดใหญ่โบ๋กลวงลึกลงไป และตัวแหวนเองก็รีบเอามือขวาไปลูบที่รูตูดเธอ  (เหมือนเธอจะแสบตูด) จากนั้นแหวนก็หันมาที่ผม โถมตัวดึงตัวผมเข้าไปกอดและหอม พอหลังจากนั้นผมรีบจัดแจงตัวเอง ถอดถุงยางทิ้งและดีงกางเกงบ๊อกเซอร์ขึ้น เพราะตอนนั้นผมเริ่มส่างเงี่ยนก็เริ่มจะกลัวใครมาเห็น  ผมรีบเปิดประตูให้แหวนไปจัดแจงตัวเอง จากนั้นผมก็เดินอ้อมไปเปิดกุญแจรถแล้วเลื่อนกระจกด้านหน้าลงสุด เพื่อระบายอากาศและกลิ่น ถัดมาผมก็เดินมายืนที่ท้ายรถ เพื่อจุดบุหรี่ขึ้นสูบ....แต่ในระหว่างนั้นเอง ผมสูบได้ประมาณครึ่งตัว....ผมได้มองไปที่ถนนหลัก ผมเห็นคนกำลังปั่นจักยานผ่านมา และมองก็หันมองมาเห็นผมพอดี และก็จอดจักยานมองมาที่ผม....โอ้วววคับ.....ในตอนนั้นผมตกใจมาก  ถ้ามาเจอตอนผมกำลังยืนเย็ดกับแหวนอยู่ ผมว่าเรื่องยาวแน่ แต่โชคดีที่ทุกอย่างได้จบไปแล้ว   พอจอดมองผมได้สักพัก  อยู่ๆก็ปั่นเลี้ยวเข้ามาที่ผมเฉยเลย พอมาถีงตรงหน้าผมและจอดจักยาน  ตอนนั้นผมถึงรู้ว่าเป็น รปภ แก่ๆอายุน่าจะเกิน50แล้ว(ดูจากชุดที่ใส่)  และลุงก็ได้แนะนำตัวว่าเป็น รปภ ของตึกที่อยู่หลังกำแพงสูงด้านหลังผม
...........จากนั้นลุง รปภ ก็ได้ถามผมว่าผมมาทำอะไรดึกๆตรงนี้  ผมจีงตอบออกไปว่า ผมแวะมาฉี่กำลังจะวนรถกลับ  จากนั้นลุงก็พร่ำยาว ว่ากำลังจะปั่นไปซื้อบุหรี่ที่ร้านโต๊ะสนุกห่างจากนี้ไปครึ่งกิโล และบอกกับผมว่าที่นี้มันเปลี่ยวให้ผมระวังตัว และก็พูดยาว เล่าเรื่อยเปื่อยไปเรื่อยๆ จนผมรู้สึกว่าลุงแกเองเหมือนคนไม่ค่อยจะสมประกอบ ดูเกินๆไปนิดๆ  และตอนนั้นผมก็คิดว่าไม่มีอะไร และดูเหมือนลุง รปภ กำลังจะหันรถกลับ....แต่วินาทีนั้น...ลุงแกกลับขยับปั่นขึ้นไปที่ประตูหน้ารถ ซี่งตอนนั้นผมได้เลื่อนกระจกลง  พอลุงมองเข้าไปในรถ พร้อมกับถามผมว่า " หนุ่มแล้วนี่ใคร เมียแกหรือเปล่า ทำงานราชการรึ ทำไมเป็นแบบนี้หละ "  ตอนนั้นผมรีบเดินเข้าไป แล้วมองเข้าไปตามที่ลุงชี้......โอ้วววครับ.....แม่เจ้า....ภาพที่แหวนที่ยังนั่งตัวแข็งเทื่อ อยู่ในสภาพเดิม  เสื้อขาวที่ยังคงแหวกออกเต้านมยังโผล่ออกมาทั้งสองเต้า และที่สำคัญกางเกงรวมไปถึงกางในยังกองค้างที่ต้นขา  โดยที่มือซ้ายเธอกำกระดาษทิชชูเปิดที่เป้าหี ส่วนมือขวายกมาบังปิดหน้าไว้.......แม่เจ้า...วินาทีนั้นลุง รปภ เห็นเต็มๆ  ทั้งเต้าผมทั้งเป้าหีที่ปิดไม่มิด ในตอนแรกผมคิดว่าเธอเครียร์ตัวเองไปแล้ว  ผมจึงตัดสินใจเปิดประตูเข้ารถแล้วปิดกระจกลง พร้อมกับรีบขับรถตรงไป เพื่อจะออกจากที่นั้นให้เร็วที่สุด
...........จนกระทัังถนนเส้นนั้น ขับไปกิโลกว่า ก็เชื่อมต่อที่ถนนใหญ่  ซึ่งโชคดีมากๆ และผมก็เริ่มมีสติและรีบถามแหวนว่า ทำไมไม่ใส่ชุดให้เรียบร้อย  โดยที่แหวนก็ตอบว่า ตอนนั้นเธอกำลังนั่งเอาทิชชูเช็ดเนื้อตัวอยู่   พอรู้ว่ามีคนมาก็พยามนั่งเงียบๆ สุดท้ายลุงก็ดันมาเห็น  ซึ่งในตอนนั้นผมก็เข้าใจแหวน ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร  ในช่วงระว่างทางผมก็จอดรถแล้วให้แหวนใส่ชุดกลับให้เรียบร้อย ก่อนจะไปส่งเธอ และในระหว่างที่ผมขับรถอยู่ ตัวแหวนเองก็พยามชวนให้ผม ค้างกับเธอที่ห้องตอนเช้าค่อยกลับ ซึ่งเธอบอกว่าเป็นบ้านญาติแต่เธอมีห้องส่วนตัว ผมสามารถเข้าไปนอนได้ และที่บ้านหลังนั้นก็ไม่ได้ว่าอะไร เธอพยามขยั้นคะยอ ผมตลอดทางให้ผมค้าง  ซึ่งผมดูอาการแหวนเหมือนอยากจะให้ผมไปซั่มกันต่อที่ห้อง....ตอนนั้นผมแทบจะขับรถไม่ไหวอยู่แล้ว ขาอ่อนไปหมด ผมจึงตอบปฏิเสธไป  แม้แต่ตอนผมไปส่งเธอที่บ้านเสร็จ (ซึ่งเป็นบ้านเดี่ยว2ชั้น ด้านล่างเป็นปูนด้านบนเป็นไม้)  ตัวแหวนเองยังจะพยามลากผมขึ้นบ้านให้ได้  แต่ตอนนั้นผมไม่ไหวจริงๆ  และสุดท้ายผมขับต่อไม่ไหว ทั้งเหนื่อยทั้งง่วง  ผมจึงเปิดโรงแรมแถวลาดพร้าวนอน และไลน์ไปแจ้งแฟนว่า คืนนั้นผมกลับไปค้างที่บ้านพ่อ
.......จนกระทั้งผมได้ตื่นขึ้นมาที่ห้องในโรงแรมตอนเกือบๆเที่ยง ตอนนั้นแม้จะนอนหลายชั่วโมง แต่ผมยังรู่สึกยังเหนื่อยอยู่ โดยเฉพาะควยผมยังมีอาการเจ็บนิดๆ ผมจึงไปอาบน้ำชำระตัว จนในระหว่างที่ผมกำลังจะออกจากห้อง  สิ่งแรกที่ผมเห็นนั่นคือไลน์ ของแฟนผม และก็ไลน์ของแหวนเองที่ส่งสติ๊กเกอร์ทักทายผมตอน 11โมงครึ่ง....แต่ที่ผมแปลกใจมาก นั่นคือไลน์ของพี่นาง ที่ส่งมาหาผม เกือบ20ข้อความ  ผมรีบกดเข้าไปดู....โอ้ววครับ...ไล่เวลาตั้งแต่ 6โมง จนถึง5นาทีก่อนที่ผมจะจับมือถือ....และที่สำคัญแต่ละข้อความที่ส่งมาโดยประมาณว่า  /เมื่อคืนไปส่งน้องถึงบ้านหรือเปล่าน้า /ตื่นใหวหรือเปล่า คงใช้พลังงานแยอะเลยละชิ , ไม่เห็นแหวนเข้างานเลย ทำอะไรน้องเขาหนักหรือเปล่า / ยังไม่ตื่น หรือยังทำกันอยู่หรือเปล่า หายไปเลยทั้งสองคน / อ้าวแหวนมาแล้วนี่ แต่ทำไมน้องเขาถึงนั่งก้มหน้าหลับแบบนี้ เธอทำอะไรน้องเขาเนี่ย?/......โดยในตอนนั้นข้อความที่พี่นางที่ส่งมาช่วงหลังๆ ก็เริ่มจะพิมพ์ส่อเรื่องนั่นไปเรื่อยๆ  พยามจะถามผมเป็นยังไง เพื่อให้ผมตอบเล่าให้ฟัง  ...และยิ่งเป็น 2ข้อความท้ายที่เธอพิมพ์เอาแบบไม่กั๊กว่า  /นี่เธอน้องเขาเพลียมากเลย บอกมาว่าเมื่อคืนเธอเอากันกี่ยก / น้องเขาเอามันส์ใหม?เล่าให้พี่ฟังหน่อยชิ .....ตอนนั้นผมรู้สึกว่าพี่นางอยากรู้มาก  และผมก็เริ่มจะหมั่นใส้ผมจึงตอบกลับ ไปว่า  /ก็เอากันหลายยกเลยพี่ โครตสนุกเลยพี่ พี่น่าจะมาสนุก ด้วยกันเสียดายพี่ไม่มา
..............และพอจังหวะที่ผมส่งไลน์ไป ไม่ถึงนาที พี่นางอ่านแล้วได้โทรมาหาผมทันที โดยที่ผมและเธอก็ได้คุยกันประมาณว่า 
พี่นาง/ " ฮัลโหล  เธอ เธอสะดวกคุยใหม"
ผม/ " ครับพี่นาง สะดวกครับ "
พี่นาง/" เป็นไงบ้างเรานะ นี่แหวนก็เพิ่งจะมา มาแล้วมานั่งนอนที่โต๊ะ  เธอทำอะไรน้องเขา จนเพลียไปหมด"
ผม/ " ผมก็บอกแล้วไง ว่าให้ไปด้วยกัน พี่จะได้รู้ว่าผมทำอะไรแหวนนะ (ผมหัวเราะ)"
พี่นาง/ "เธอก็นี่นะ  พี่จะไปทำไมหละ ไปเป็นก้างขวางคอพวกเธอหรือไง แหวนมันจะว่าพี่เอานะชิ "
ผม/ "หรออ แหวนจะว่าได้ไง ก็พี่ก็ไปสนุกกัน แหวนไม่ว่าหรอก พี่ไม่ชอบหรือ ผมรับรองได้ว่าพี่ไปด้วยเมื่อคืน พี่จำผมไม่ลืมแน่ๆ (ผมหัวเราะ)"
พี่นาง /  หรือ  เธอเก่งขนาดนั่นเลยหรือ พ่อเจ้าชู พ่อฟ้าประทาน  พี่กลัวจัง กลัวจะติดใจเธอจนไม่อยากกลับนะชิ
ผม/ "พี่ก็ดูแหวนชิครับ มันส์จนเผลอเอาจนหมดแรงเลย พี่ก็เห็นนี่ "
พี่นาง/ " สรุปเธอเอากันทั้งคืนใช่หรือเปล่า "
ผม /" ใช่ และถ้าผมเอากับพี่ทั้งคืน พี่นางจะใหวหรือเปล่าหละ (ผมหัวเราะ)   ผมกะจะนัดพี่นะเนี่ย ผมอยากลองกับพี่มาก นี่กลิ่นตรงนั้นของพี่นาง เมื่อคืนยังติดที่นิ้วชี้ผมอยู่เลยนะ  "
พี่นาง/ "(เธอหัวเราะลั่น )  เธอมันลามกกว่าที่พี่คิดนะเนี่ย  ทำไม อยากลองกับพี่มากใช่ใหมเรา "
ผม / "แน่นอน ขอผมว่างๆเดี๋ยวผมทักไปหาพี่น่ะ ผมคิดถึงพี่นางน่ะ"
พี่นาง/ "ปากหวานนะเราน่ะ  ได้ถ้าเธออยากลองดูก็ทักมา แต่ห้ามบอกแหวนหละ (หัวเราะ)"
ผม/ "ได้ครับพี่นาง เดี๋ยวถ้าผมสะดวกผมทักไปนะครับ  คิดถึงนะครับพี่"
พี่นาง/"(หัวเราะ) จ๊ะๆ"
จากนั้นผมก็วางสายไป ตอนนั้นผมเองก็ไม่แน่ใจขนาดวันนี้ที่ได้คุยลับๆกัน   ถ้าผมรูัว่าพี่นาง เธอชอบ และอยากจะโดนสอดหีขนาดนี้ ผมลากไปด้วยก็ดี  แต่ในตอนนั้นผมยังไม่ได้คิดจะชวนเธอจริงๆ เพราะการเย็ดกับแหวน ผมต้องพักร่างกายสักพักใหญ่ 
..........พอตกบ่ายแก่ๆ ผมก็ได้โทรไลน์ ไปหาแหวน เพื่อจะเช็คเธอ และในตอนนั้นเธอก็คุยกับผม นานเกือบๆ30นาที  และเธอก็บอกว่าเธอถึงบ้านก็หลับ ตื่นมาก็สาย และน่าจะวิ่งไม่ถึงรอบรถ คงกลับบ้านเลย และแหวนยังบอกว่ายังรู้สึกเจ็บที่รูตูดอยู่  แต่เธอก็ยอมรับว่าเรื่องเมื่อคืน เธอชอบมาก ทั้งเสียวทั้งตื่นเต้น  และก็ตกใจที่มีคนมาเห็น  พร้อมกับสิ่งที่แหวนพยามถามผมว่า ผมจะมาอีกเมื่อไหร่ ในตอนนั้นผมตอบกับแหวนว่า ผมไม่แน่ใจแต่ก็คงจะไปหาเธอเรื่อยๆ และผมก็บอกต่อว่า ถ้าจะไปหาก็คงไปหาเตียงนุ่มๆกันนอน ไม่เอาแบบเดิม จังหวะพอแหวนได้ยิน ก็หัวเราะลั่น  จากนั้นแหวนก็ได้บอกผมไปว่า วันที่16 เดือน12 เป็นวันเกิดเธอครบ25 ปี และบอกให้ผมไปงานวันเกิดเธอให้ได้ ผมจึงตอบแหวนกับไปว่า " พี่ไปแน่จ๊ะ วันเกิดเมียรักทั้งคน ว่าแต่วันนั้นขอเป็นใส่กระโปรงนะ มันสะดวกพี่ " พอแหวนได้ยิน ถึงกับหัวเราะลั่นแล้วบอกว่า " คุณผัวก็ว่าไป  ได้ค๊ะเมียจะใส่กระโปรงและไม่ใส่กางในด้วยวันนั้น (เธอหัวเราะ) " 
........หลังจากวันนั้นมา ผมก็ไม่ได้โทรไปหาแหวนอีก แต่ก็ลายหากันเรื่อยๆ ส่วนมากจะเป็นการทักทายกันด้วยสติ๊กเกอร์  ซึ่งจริงๆผมอาจจะไปหาเธองานวันเกิดเลยทีเดียว  ส่วนตัวพี่นางผมยอมรับ ภาพรวมเธอก็น่าเอา(เย็ดได้เลยหละ)  หน้าตาก็ดูดี  สถาพร่างกายดูแลดีมาก แถมยังร่านอยากโดนสอดอีก แต่ผมก็คงยังเก็บไว้ก่อน ไว้รอผมเงี่ยนมากจริงๆผมค่อยว่าอีกที และหลังจากวันนั้น พี่นางก็ทักผมมาตลอด ผมก็ตอบเธอไป บางครั้งเวลาที่เธอพิมพ์ เหมือนผมกำลังอยู่ในโหมด รายการคุยเรื่องเสียวกัน ซึ่งมันก็แปลกๆแต่ก็ดี 

.........และนี่ก็คือทั้งหมดที่ผมเจอมา และเอามาแชร์ ซึ่งมันเป็นคืนที่ยาวนานจริงๆ  และผมไม่รู้หรอกว่า จะมีคนมาอ่านจริงๆ เกิน5-10 คนหรือเปล่า เพราะเรื่องมันยาว และผมยอมรับอายุที่มากขึ้น ทุกอย่างที่ผมได้เจอช่วงหลังก็แนวผู้หญิงบ้านๆ ไม่ใช่นักศึกษา หรือสาวจบใหม่วัยทำงาน เอาจริงๆที่ผ่านมาก็เหลือน้อยมาก   ส่วนเรื่องผมจะไปต่อกับเธอสองคน  ผมก็คงจะไม่เอามาแชร์เพราะมันคงไม่มีอะไรมาก  นอกจากจะเจออะไรใหมๆจริงๆ ผมถึงจะกลับมา 

TUWATAR

ขอบคุณ คุณpongwut มีเรื่อง
ให้อ่านมาเรื่อยๆ ผมชอบเรื่องที่เขียน
ทุกเรื่องครับ มีส่วนประกอบอื่นๆไม่ใช่
มาก็ใส่กันอย่างเดียว เป็นกำลังใจให้ครับ

bmaII

ขอบคุณผู้เขียนที่นำเรื่องราวประสพการณ์มาให้อ่าน ส่วนตัวไม่ว่าเรื่องที่เจอจะน่าสนใจหรือไม่น่าสนใจไม่ใช่ปัญหา ยินดีได้แบ่งปันประสพการณ์มาให้ได้อ่าน คนที่ไม่ชอบไม่ว่ากัน แต่อย่าทำร้ายจิดใจผู้เขียนนะ ไม่งั้นไม่มีเรื่องราวมาให้อ่านกัน
ขอบคุณมากๆๆๆๆ

meowmeng

เรื่องยาวมากครับแต่เพราะรายละเอียดแยะเข้าใจได้

อ่านไปจิตนาการตามไปสนุกดี

Au Nanma

ชอบมากครับ เหมือนนั่งอยู่ในเหตุการณ์เลยถึงแม้เรื่องจะไม่มีอะไรมากกับ 2 คนนี้ก็เอามาแชร์กันได้นะครับ อยากร่วมในเหตุการณ์ด้วย

Otaza

รอซ้ำน้องอายครับ
น้องเค้าไม่คิดมาก อย่าไปคิดเยอะครับ 55

Heavent01

1819

ไม่ได้ซิ ไรท์ อย่าปล่อยให้จบต้อนแบบปลายเปิด อยากรู้ พี่นางจะได้ ไหม จะมียท3pป่าว. และ เรื่องของแหวน   นี่น่าจะมีต่อกินเรื่่่อยๆ   แหวนกับ คนชื่อหนุ่ม หรือเปล่า ที่มาตีตููด มากอด แหวนอะ  ได้ไหม  
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

inputpy

น่าอิจฉาจริงๆครับ ผมนี่ที่บ้านตามติดตลอด ไปไหนไปด้วย

pongphun2397

ขอบคุณ คุณpongwut  และอยากบอกว่าตรงนี้มีนักอ่าน รอให้กำลังใจในการเขียนเรื่องราวและเฝ้าติดตามตลอดครับ เรื่องสนุกและมีเส้นเรื่องที่น่าสนใจครับ ขอบคุณมากๆครับ

therasak

โชคดีไม่ถูกจี้และมีคนมาร่วมสังสรรค์ด้วยครับ  อย่าทำบ่อยนะครับเดี๋ยวติดใจ

poppop1

ผมไม่เคยพลาดกระทู้ที่คุณตั้งเลยครับเป็นคนเดียวที่เก็บรายละเอียดแบบชัดเจนเห็นภาพมาก

ryu