ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วังวนพิศสวาท ซีซั่น 1 EP.1

เริ่มโดย bigaud, พฤศจิกายน 26, 2023, 07:43:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigaud

อ้างจาก: Kotman2 เมื่อ ธันวาคม 09, 2023, 12:32:49 ก่อนเที่ยง
รอมานานแล้วครับ อ่านซีซั่น 2 จบแล้ว แต่ไม่เคยอ่านซีซั่น 1

รอติดตาม SS3 ด้วยนะครับ  ::Thankyou::

Tjnet

where

Jatapon Kulsucharat

Meeyen06

::HeyHey::
อ้างจาก: bigaud123 เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2023, 07:43:38 ก่อนเที่ยง
ตามคำเรียงร้องที่ท่านๆ PM ถามไถ่มาหาไรท์จนล้นนะครับในเรื่อง วังวนพิศวาท ซีซั่น 1  ไรท์ จึงเอามาลงให้อ่านกันก่อนจะไปเจอกันในซีซั่น 3 ครับ

ก่อนอ่านรบกวนเข้ากระทู้แนะนำตัวละครในซีซั่น 1 และ 2 ก่อนด้วยนะครับเพื่อเป็นเพิ่มจินตนาการในการอ่านให้ได้อรรถรสดียิ่งขึ้นครับ จะได้เห็นภาพชัดเจนเลย
  ::Bloody::

https://xonly8.com/index.php?topic=280719.0

ภาพทุกภาพสร้างโดยเครื่องมือระบบ AI ที่ปัจจุบันทุกคนสามารสร้างภาพง่ายๆที่ไม่ซับซ้อนได้โดยมีเครื่องมือช่วยในการสร้างมากมายตามเวปไซต์ในอินเตอร์เน็ตรูปภาพคนที่สร้างขึ้นจะไม่มีตัวตนจริงบนโลกนี้นะครับ

ตุลพร หรือ ตุล

ตุลพา หรือ ตุ๊

แสนดี หรือ สาลี่/ลี่

เอมชุอร หรือ เอ๊ะ

พรรณี หรือ นี

===============================================================================================

วังวนพิศสวาท  ซีซั่น 1 EP. 2 : Friend with Benefit

ค่ำคืนหนึ่งหลังเวลาเลิกงาน ณ รีสอร์ตรายวันแห่งหนึ่งในย่านชานเมือง มีเสียงชายหญิงคู่หนึ่งร้องต่อเนื่องไม่หยุด พร้อมกับเสียงเนื้อกระทบกันและเตียงที่สั่นสะเทือนอยู่ภายในห้องพัก

ปั้บๆๆ.....ปั้บๆๆ......ปั้บๆๆ   
"ซี๊ดดดดด อ๊าาาๆๆๆ"
"อ๊าา อ๊าา อ๊าาา ซี๊ดดดด ยะ... สะ...เสียว ซี๊ดดด โอ๊ยยยย"
ตุล สาววัย 28 ปี จากแผนกการเงินบริษัทเอกชนแห่งหนึ่ง หน้าตาดี ผิวเนียน ด้วยรูปร่างหน้าตาของเธอ ที่ถึงเธอจะแต่งงานมีสามีแล้วก็ตามแม้ว่าเธอจะยังไม่ได้จดทะเบียนสมรสกัน มันก็ไม่ได้ทำให้เธอไม่ได้ตกเป็นที่หมายปองของชายหนุ่ม ๆ ในแผนกอื่นๆ ของบริษัทที่เธอทำงานที่ไม่ได้ทราบว่าเธอนั้นแต่งงานแล้วก็ตาม ทุกคนนั้นต่างก็รุมจีบกันอย่างไม่ลดละเพื่อหวังจะได้เป็นผู้ครอบครองเธอทั้งกายและใจเธอ ในขณะที่หลายต่อหลายคน ยังคงเฝ้าละเมอคิดหาทางจะพิชิตใจของเธอนั้น จนในที่สุดชายผู้โชคดีที่ชื่อ เบสท์ หนุ่มตี๋ วัย 24 ปี รุ่นน้องที่บริษัทของเธอเองเขาทำงานอยู่แผนกการขาย ที่ได้มีโอกาสเป็นกิ๊กกับเธอหรือที่สมัยนี้นิยมเรียกกันว่า FWB โดยทางสามีของตุล เธอเองก็ไม่ทันได้ระแคะระคายเลย

"ซี๊ด...ด....ด..เบสท์ ....อ๊า...ซ....ซซซ..ตะ ตุล ไม่ไหวแล้ว....ซี๊ด...ด.....เสร็จ..แล้ว....ซี๊ด..ด..อ้า.....ซซซซซ"
ใบหน้าของตุล ตอนนี้หงายเริ่ด ซู๊ดปากส่งเสียงคราง ในขณะที่ร่างของเธอเกร็งกระตุก ร่องสวาทภายในตอดรัดอย่างหนักพร้อมปล่อยสายน้ำใสๆ ออกมาอย่างทะลักทลาย เบสท์ ที่เห็นดังนั้นก็เร่งจังหวะซอยบั้นเอวถี่ยิบ ไม่นานนัก เบสท์ ก็ปลดปล่อยน้ำรักจนตุงภายในถุงยางตามเธอไปติด ๆ

sintusaksit

ขอบคุณครับที่นำกลับมาลงให้อ่าน

dragonhead

จุดเริ่มต้นของรักซ่อนชู้...ลีลาก่รเขียนน่าตดตาม...😎😎😎

kissmyass69

ขอบคุณที่เอามาลงใหม่คับ กำลังหาอ่านเลยคับ

optiplex

noojane

คุ้นๆเหมือนเมื่อก่อนเคยเห็นซื่อเรื่องแต่ไม่ได้เข้ามาอ่าน. ขอลองสักนิด

absolutz

mysecret

ขอบคุณครับ รออ่านซีซี่น1ก่อนเลย

enjoykub

Marksw

zanomon_XOX