ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เย็ดหีลูกเจ้านาย มีผัวแล้วก็ไม่สน cop

เริ่มโดย ฉลามชอบงับคุณ, พฤศจิกายน 29, 2023, 09:45:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฉลามชอบงับคุณ

ผมเป็นเพียงคนสวนคนหนึ่ง ที่ไม่ได้มีฐานะอะไรมากมายนัก อาจจะพอมีดีที่หน้าตาบ้าง แต่ผู้หญิงสมัยนี้นั้นก็อยากได้ผู้ชายที่รวยๆ ไว้ก่อน เพราะว่าหน้าตามันได้แค่อวดแต่ไม่มีกิน ดังนั้นแม้ว่าใครๆ จะชมผมว่าหล่อขนาดไหนก็ตาม แต่ผมก็ยังไม่เคยมีแผนเลย ทั้งๆ ที่ผมเองก็ปรารถนาแค่ผู้หญิงที่ฐานะพอๆ กัน แต่เธอเหล่านั้นก็ขวนขวายคนรวยเสียอย่างนั้น สุดท้ายผมก็บอกลาบ้านนอกมาทำงานให้กับบ้านเจ้านายที่กำลังหาคนดูแลสวนในบ้านพื้นที่ราวๆ 3 ไร่เศษ

และที่แห่งนี้ คือที่ๆ ทำให้ผมนั้นได้มีโอกาสเล่าประสบการณ์เสียวให้ทุกคนได้ฟังนั่นแหละครับ

เจ้านายของเมียของเขานั้นอายุมากแล้ว มีลูกสาวเพียงคนเดียวที่กำลังอยู่ในวัยเรียนมหาวิทยาลัย เธอเป็นคนที่ใจดี และมีน้ำใจ รวมทั้งอ่อนโยนกระทั่งกับผมเองที่เป็นเพียงลูกจ้าง คำพูดของเธอนั้นน่าฟัง หวานเยิ้ม และหน้าตาของเธอก็สวยเสียจนผมนั้นไม่กล้าที่จะเอื้อมหาเธอเลยแม้แต่น้อย แต่เธอกลับเข้ามาทำดีกับผม ทั้งๆ ที่เธอเองก็มีแฟนอยู่แล้ว และเคยพาแฟนของเธอมาที่บ้านด้วยซ้ำ

เธอดีกับผมเสียจนทำให้ผมนั้นหลงรักเธอเข้าไปแล้วเต็มๆ แต่ก็ไม่ได้ต้องการให้มันสมหวังหรอกครับ อย่างน้อยให้เธอมีบทบาทต่อเรื่องเสียวในจินตนาการของผมเวลาที่ชักว่าวก็พอแล้ว แต่อยู่ๆ ในวันหนึ่ง ที่เจ้านายและเมียของเขานั้นไม่อยู่ ผมอยู่กับคุณหนูเพียงสองคน แล้วในตอนนั้นที่ผมกำลังถอดเสื้อรดน้ำต้นไม้อยู่ เธอก็เดินเข้ามาพร้อมกับคำทักทาย บอกว่าผมหุ่นดีมากๆ และทำให้เธอมีอารมณ์สุดๆ

ผมเลยหยอกไปว่าถ้าคุณหนูไม่มีแฟนนะครับ ผมจะทำให้คุณหนูเสร็จสมอารมณ์หมายไปแล้ว

แล้วในตอนนั้นเธอเองก็เล่นหูเล่นตาก่อนที่จะพูดขึ้นมาว่า "ไหนล่ะ" แล้วเดินเข้ามาหาผม มันเป็นสายตาที่ชัดเจนว่าเธอต้องการหรือว่าคาดหวังอะไรในความสัมพันธ์นี้ ก่อนที่จะเธอจะเป็นฝ่ายลูบไล้หน้าท้องของผมที่มันเต็มไปด้วยเหงื่อซึ่งซึมออกมาเพราะว่าตากแดดแล้วถามผมสั้นๆ

"ไปหาอะไรที่มันได้เหงื่อแต่ไม่เหนื่อยดีไหม... ?" สายตาของเธอทำให้ผมเข้าใจทันทีว่าเธอหมายความว่าอะไรในเวลานี้ ความสุขสมที่เกิดขึ้นมาทำให้ร่างกายของผมนั้นตอบสนองเธอไปโดยไม่สามารถหยุดอะไรได้อีกแล้วในเวลานี้ ผมเดินตรงตามเธอเข้าไปที่สนามหญ้าด้านหลัง ก่อนที่เธอจะกระชากผมเข้าไปหาแล้วนั่งลงก่อนที่จะถอดกางเกงของผมลงแล้วจับควยของผมเล่นจนผมควยแข็ง แล้วเอาควยของผมเข้าปากอมควยทันที ทั้งๆ ที่ผมพยายามห้าม บอกกับเธอว่ามันไม่เหมาะเท่าไหร่ เพราะว่าผมมีแต่เหงื่อ เธอกลับยิ้ม แล้วพูดขึ้นมาว่ากลิ่นควยเวลาที่มีกลิ่นเหงื่อแบบนี้มันคือที่สุดเลยนะ เธอพูดขึ้นด้วยรอยยิ้มก่อนที่จะอมควยของผมไปแล้ว

สุดท้าย เรื่องเสียวๆ ก็เริ่มต้นขึ้นแบบที่ผมเองไม่ทันตั้งตัว แต่พอมันเกิดขึ้นแล้วก็ไม่ได้ว่างที่จะปล่อยให้มันจบลงง่ายๆ ผมชอบเธออยู่แล้ว ไม่ยากเลยที่จะเริ่มมีอารมณ์ร่วมแล้วจัดการกระหน่ำเย็ดปากของเธอจนเธอสำลัก พร้อมกับเริ่มผลักเธอลงไปกับพื้นหญ้า...งานนี้ก็คงจะเสียวๆ คันๆ หน่อยแล้วกันนะครับ

ผมค่อยๆ ถอดเสื้อผ้าของเธอออก พอเห็นหีชมพูของเธอก็เงี่ยนจนควยแข็งเจ็บไปทั้งลำควยขึ้นมาอีกรอบ แล้วค่อยๆ จัดการเลียหีให้เธอจนกระทั่งเธอเสียวหีครางเสียวบิดไปมาไม่เป็นท่าทีและบอกว่าไม่เคยได้รับรู้ถึงความเสียวหีขนาดนี้มาก่อนเลย

แต่นั่นมันแค่ลิ้น – ท้ายที่สุดเธอก็โดนผมจับควยค่อยๆ ยัดเข้าไปในรูหีของเธอทันที ก่อนที่จะดันเข้าไปจนสุด ลำควยของผมถูกรูหีของเธอที่นุ่มและแน่นนั้นตอดควยเอาไว้อย่างแนบแน่น มันสร้างความเสียวซ่านให้ผมอย่างที่ไม่สามารถอธิบายออกมาได้อย่างชัดเจน แต่มันโคตรรู้สึกดีเลยครับผม – ผมกดเธอลงไปนอนกับพื้นหญ้า ควย 56 ยาว 9 นิ้วดันเข้าไปจนสุดความยาวจนเธอเคลิบเคลิ้มตาลอยขึ้นมา ส่งเสียงครางยั่วยวนจนผมนั้นเริ่มขยับสะโพกกระเด้าเย็ดหีของเธออย่างต่อเนื่องและถี่รัว

ฟังเสียงครางของเธอ ยิ่งครางดังเท่าไหร่ มันก็ยิ่งเสียวและยิ่งเงี่ยนเลยกระแทกเธอแรงเข้าไปด้วย มือไม้ของเธออ่อนแรง วันนี้ผมจะมอบประสบการณ์เสียวให้เธออย่างที่ไม่มีทางหาได้จากแฟนคนไหนๆ ของเธอเลยทีเดียว – ผมกดสองมือลงกับพื้นแน่น แล้วค่อยๆ ถอดถอนควยออกมาจนเกือบสุดแล้วตอกกระแทกย้ำเย็ดหีของเธอเข้าไปในจังหวะที่รุนแรงและต่อเนื่องจนกระทั่งร่างกายของเธอสั่นสะท้านและผมเองที่เสียวควยสุดๆ จนสุดท้ายก็แตกในคารูหีของเธอไปเลย

ผมย้ำควยเข้าไปจนสุดอีกครั้งแล้วค่อยๆ ดึงออกมา...รูหีของเธอบานทันที เพราะว่าโดนของใหญ่เข้าไป แต่ถึงอย่างนั้น สีหน้าของเธอและท่าทีตอนนี้ก็ไม่ได้รู้สึกว่าเจ็บหรือทรมานเลย แถมยังกล้าถามผมอย่างตรงไปตรงมาอีกว่าง...รอบหน้าเธอจะกลับบ้านช่วงที่พ่อไม่อยู่นะ ให้เตรียมตัวเองให้พร้อม

ทำเหมือนกับว่าผมต้องเตรียมอะไรอย่างนั้นแหละ – เรื่องเย็ดสำหรับผมแค่สะกิดก็ติดแล้วครับ

จบ

myfino262903

::GiveMe::งานดีเลยครับ ครั้งหน้ามาใหม่นะรออ่านอยู่ อ้อ ฝากจัดเผื่อด้วยนะครับ งานดีๆแบบนี้