ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวนอกสถานที่ (งานเทศกาล)

เริ่มโดย Chompoo, ธันวาคม 09, 2023, 11:56:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

สวัสดีค่ะ วันนี้ชมพูก็มีเรื่องเล่าประสบการณ์โชว์เสียวมาเล่าให้ฟังค่ะ ชมพูได้ไปงานเทศกาลแห่งหนึ่งค่ะ ซึ่งมีคนจำนวนมากไปงานนี้
ซึ่งในงานก็จะมีของขายเยอะแยะมากมาย และคนก็หนาแน่นมากค่ะ ชมพูก็เลยคิดอยากทำอะไรตื่นเต้นๆ ค่ะ
ชมพูก็แต่งชุดเดรสสีน้ำตาลและส่วนเสื้อในกางเกงในก็ไม่ใส่เหมือนเคยค่ะ แถมยัดไข่สั่นไปด้วยค่ะ ตื่นเต้นมากขึ้นกว่าเดิม
พอไปถึงงาน คนเยอะมากและแน่นมากค่ะ ชมพูก็ได้ไปเบียดกับคนจำนวนมาก ตอนนั้นทั้งเสียว ทั้งเงี่ยนมากเลยค่ะ
คนก็ชนนมชมพูกัน บางคนก็เบียดตรงนม เหมือนโดนนวดนมตลอดเวลา หัวนมนี่ชูชันเลยค่ะ เสียวไม่ไหว จังหวะที่ชมพูโดนเบียด
ชมพูก็ได้กดไข่สั่นค่ะ ทำให้ยิ่งเสียวไปกันใหญ่ แทบจะล้มทั้งยืน พอหลุดจากคนแน่นๆ ก็เดินมาร้านของกินค่ะ
เป็นร้านขายซูชิค่ะ มีหลายหน้ามากเลยค่ะ ชมพูก็เลือกใส่กล่อง จังหวะที่เลือกหน้าซูชิ ชมพูก็ทำเป็นก้มเยอะๆ เพื่อให้เห็นหน้าอกชมพูเยอะๆ
เพื่อที่จพโชว์เจ้าของร้าน ปรากฏว่าก้มเยอะจนเห็นนมแทบทั้งเต้าเลยค่ะ เจ้าของร้านมองตาโตใหญ่ ชมพูเลยยิ่งเสียวไปใหญ่เลยค่ะ
พอซื้อเสร็จ ชมพูก็ไปร้านต่อไปค่ะ เป็นร้านของเล่นซึ่งร้านตั้งอยู่กับพื้นค่ะ ชมพูได้ไปนั่งยองๆ เลือกค่ะ พอตอนนั่งยองๆ มันก็จะเห็นจิมิชัดมาก
ชมพูก็เลยกะจะโชว์เจ้าของร้านเลยค่ะ เลยทำเป็นนั่งเลือกนานๆ ทีนี้เจ้าของร้านเริ่มมอง ชมพูก็รู้สึกตื่นเต้นค่ะ เลยทำเป็นอ้าขานิดนึง
ทีนี้ไข่สั่นหล่อกับพื้นเลยค่ะ ชมพูตกใจ รีบเก็บไข่สั่นใส่กระเป๋าค่ะ กลัวคนอื่นเห็นทั้งตื่นเต้น แล้วก็รีบลุกไปที่อื่นค่ะ
พอชมพูเดินไปซักพักเริ่มรู้สึกเงี่ยนจนทนไม่ไหว เพราะเดินชนคนนู้นคนนี้แล้วรู้สึกกระตุ้นต่อมมากค่ะ น้ำนี่แฉะไปหมด
ชมพูก็ได้ไปเข้าห้องน้ำค่ะ ซึ่งเป็นห้องน้ำสาธารณะที่เค้าจะเก็บเงินค่าเข้า 3 บาทค่ะ ชมพูก็ได้เข้าไปในห้องน้ำ ซึ่งห้องน้ำ
ก็จะมีความน่าตื่นเต้นตรงนึงคือ ประตูห้องน้ำค่ะ ซึ่งถ้าใครก้มลงมองก็สามารถเห็นคนข้างในได้เลย ชมพูก็รู้สึกตื่นเต้นเข้าไปใหญ่ค่ะ
จัดการถอดชุดเดรสออกหมดเปลือยทั้งตัว เปิดไข่สั่นแรงสุดค่ะ สอดไข่สั่นเข้าออกแบบช้าๆ ทั้งเสียว ทั้งตื่นเต้น คนก็เดินผ่านไปผ่านมา
ลืมบอกค่ะ ห้องน้ำคนค่อนข้างเยอะอยู่ ทำให้มีคนเดินผ่านตลอดเวลา เพราะเห็นเงินสะท้อนจากพื้นค่ะ ไม่รู้ว่าเงินชมพูมันสะท้อนออกไปข้างนอกด้วยไหม
ถ้าเห็นก็ยิ่งตื่นเต้นไปใหญ่ เสียงน้ำในจิมิดังมากค่ะ ชมพูเผลอคางเบาๆ ออกมา เริ่มเงี่ยนไม่ไหว ชมพูเลยสอดไข่สั่นรัวๆ จนน้ำพุ่งออกมาเลยค่ะ
ตอนนั้นคือ ทั้งเสียว ทั้งตื่นเต้น ตัวนี่สั่นไปหมดเลยค่ะ พอน้ำแตกเสร็จเรียบร้อยชมพูก็สวมชุดกลับเหมือนเดิม แล้วค่อยๆ เปิดประตูห้องน้ำออกค่ะ
พอเปิดออกมา คนอยู่กันเต็มเลยค่ะ เหมือนเค้ารอเข้าห้องน้ำ ชมพูเลยรีบออกมาจากห้องน้ำค่ะ พอเดินกลับไปในงาน คนยิ่งแน่น เบียดกันแทบหายใจไม่ออก
เบียดจนรู้สึกว่าเหมือนมีคนมาบีบนมชมพูแรงๆ ค่ะ จนรู้สึกไม่ไหว ขอรีบกลับบ้านก่อน

ประสบการณ์ครั้งนี้ ทั้งตื่นเต้น ทั้งเสียวมากเลยค่ะ ขอบคุณที่เข้ามาอ่าน มาชมนะคะ ถ้าชอบหรืออยากให้ชมพูลองไปโชว์ที่ไหน คอมเม้นมาคุยกันได้นะคะ ขอบคุณค่ะ

░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

Sarawut Pk

pppxavcs

ทั้งเรื่องทั้งภาพประกอบน่าติดตามมากๆครับ ดีทุกเรื่องเลย

Bankz4

ชอบมากครับ ตื่นเต้นดีอ่านแล้วเสียวเลย