ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความไร้เดียงสา Demo ep8

เริ่มโดย Gubook, ธันวาคม 11, 2023, 02:26:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gubook

หลังจากที่ทั้งสองเดินทางกลับไป ก๊อกๆ ขออนุญาติเข้าไปนะค๊าา ผมคิดในใจว่าอะไรกันนักหนาน่าเดียวคนนู้นไปคนนี้มา ครับเชิญครับ คนที่เข้ามาเป็น สาวน้อยพยาบาลฝึกหัด แหม่คุณคนไข้ก็เสน่ห์แรงนะค่ะสาวๆมาเยี่ยมเต็มไม่ขาดสายเลย ไม่หรอกครับนั้นลูกสาวเจ้านาย และเพื่อนของลูกสาวเจ้านายครับ ค๊า หนูเอายาทานช่วงเย็นมาให้ค่ะ แล้วสาวน้อยพยาบาลก็ยื่นมือส่งยามาให้ผมเอาคว้ามือน้อยๆ ออกแรงดึงเธอเข้ามาหาแบบเบาๆ เหมือนเธอจะขืนแรงดึงนิดหน่อยแต่ก็ยอดขยับเข้ามาไกล้ที่เตียงผมนอนมากขึ้น หืมดึงหนูเข้ามาทำไมค่ะ พอดีกว่าอยากหน้าในมุมไกล้ๆ นะ แหม่ปากหวานจริงๆ เลยนะค่ะพี่เนี่ย ก็นิดหนึ่งนะครับ แล้วเป็นไงค่ะ ใบหน้าทรงไข่ผิวพรรณดูดีนุ่มเนียนตา สีผิวออกน้ำตาลน้ำผึ่ง ผมยาวถึงกลางหลัง ส่วนสูงไม่มากสัดส่วนดูตัวเล็กน่ารัก มีรักยิ้มี่มุมปากใครมองสบตามีหวั่นไหวกันบาง จองมองหนูนานคิดอะไรกับหนูรึเปล่าคุณคนไข้ ตอนแรกกฌไม่คิดแต่พอมามองไกล้ๆเริ่มจะคิดแล้วละครับ หยอดเก่งจังนะค่ะ นี้ยาค่ะทานแล้วก็พักผ่อนเยอะนะค่ะ หนูขอตัวไปเข้าเวรก่อนค่ะ ครับถ้าพี่เจอปัญหาอะไรจะกดกริ่งเรียนนะครับ หึๆ กดเรียกก็ไม่มาหรอกค่ะ แล้วเธอก็เดินออกจากห้องไป ผมทานยาเสร็จเดินไปเปิดทีวีหาอะไรดูเพื่อฆ่าเวลาตอนนี้ไกล้จะหัวค่ำยังไม่ง่วงกะว่าจะดูให้มันง่วงๆแล้วก็นอน ดูไปดูมานี่ปาไป 3ทุ่มแล้ว (21.00น.) ไม่รู้จะทำอะไรลองปิดทีวีข่มตานอนแต่มันก็ยังไม่หลับสักทีผมเบื่อๆ เลยลุกจับไม้แขวนถุงน้ำเกลือลากออกไปข้างนอกห้อง ผมออกจากห้องเดินไปทางห้องพยาบาลที่ประจำชั้น ผมยืนมองๆหาน้องพราวยืนด้อมๆมองๆอยู่สักพัก มีพยาบาลคนนึ่งหันมาเห็นผม ไม่ทราบว่าคนไข้ต้องอะไรต้องหรือเปล่าค่ะ อ้อเปล่าครับ ผมนอนไม่ค่อยหลับครับเลยออกมาเดินข้างนอกนะครับอยากเปลื่ยนบรรยากาศบางนะครับ อ้อค่ะ เฮ้ยพอไม่เห็นสาวน้อยพยาบาลน้อยผมก็หันหลับเดินกลับเข้าไปห้องพักไปนอนตามเดิมดีกว่า ขนาดนี่กลับจะเดินกลับ็มาสายตาคู่หนึ่งมองจากด้านหลังจากที่ไกลๆ ผมกลับมาที่เตียงอีกครั้งแล้วหันมองนาฬิกา เพื่อดูเวลาว่ากี่โมงแล้ว นี่ก็ 22.20น. แล้วผมได้ก้มตัวลงนอนอีกสักครั้ง เก็กๆ ตึก ตึก ตึก  เสียงฝีเท้าย่างเก้าเข้ามาไกล้ๆเตียงอย่างช้า ตึก ตึก เจ้าของเสียงฝีเท้าหยุดลงแล้วค่อยๆ เอื้อมมือมาจับตัวผม ผมที่รู้สึกได้แล้วมีคนแอบน้ำมาแต่ไม่รู้ว่าใครจึงกำหมัดแน่น ขนาดนี้มือของผู้มาเยือนเอื้อมมาจะถึงตัวผมผมปัดมือของมันออกแล้วง้างหมัดพร้อมออกหมัดพุ่งไปข้างหน้า พี่ค่ะ เสียงที่คุ้นๆหูดังลั่นเธอตะโกนออกมาด้วยความตกใจที่ผมปัดมือเธอออกอย่างแรง ผมที่รู้ว่าเธอไม่ได้มาทำร้ายจึงหยุดหมัดที่ออกแรงสุด อ้าวน้องพราวมาทำไมดึกๆละเนี่ย โห้พี่แม่งโครตใจร้ายเลยพราวว่าจะมาแกล้งอำเล่นสะหน่อยนี่กะจะต่อยพราวเลยเหรอค่ะ ใครจะไปทราบละครับว่าน้องพราวจะมาในเวลาแบบนี้พี่ก็ต้องป้องกันตัวเองสิครับ จู่ๆน้องก็เดินดุ่มๆเข้ามาแบบนี้ นี่ถ้าพี่หยุดไม่ทันป่านนี้ไม่รู้ว่าน้องพราวจะเป็นยังไง แหงสิพี่จะกล้าทำร้ายพยาบาลตัวเล็กได้คงคอเหรอค่ะ ใครเขาจะไปทำละครับแต่ถ้าแทงอะไม่แน่ครับ ฮ่า ฮ่า ฮ่า ทะลึ่งมาทงมาแทงอะค่ะ ว่าแต่มาหาพี่มีดึกๆป่านนี้ทำไมเหรอครับคุณน้องพยาบาลตัวน้อย ก็ไม่มีอะไรหรอกค่ะแค่เห็นคนๆหนึ่งเดินออกมาหาใครก็ไม่รู้ข้างนอก หืม เห็นด้วยเหรอครับน้องพราว ก็ต้องเห็นสิค่ะพราวไปดูห้องคนไข้อื่นมานะค่ะตอนกำลังจะเดินกลับเห็นว่ามีคนมาดุ่มๆมองๆเหมือนจะหาใครสักคน ป่าวสะหน่อยพี่แค่ออกมาไปเล่นบางเท่านั้นเองพี่ไม่ได้จะไปหาน้องพราวสะหน่อย ผมตอบหยั่งเชิงไปก่อนเดี๋ยวรู้หมดว่าเราออกไปอย่างมาจุดหมาย ไม่เชื่อหรอกค่ะว่าออกไปเดินเล่นเฉยๆ ก็ได้ค่ะงันพราวกลับไปเข้าเวรต่อดีกว่าค่ะ ราตรีสวัสดิ์นะค่ะ
::Angry::  ::Horror::  ::Cold::

Gubook

::Waiting:: ขี้เกลียดอยากถึงปีใหม่เร็วๆจังจะได้หยุดพักยาว  ::Hungry::

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ นั่งรอเลยครับ พยาบาลสาวพราวเสร็จมัยหนอ

Mamachel

Pong Tee

หายไปไหนหน้อ รู้สึกค้างคาจัง จะจัดครบ4สาวไหมหน้อ