ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ ตอนพิเศษ After Meeting

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 15, 2023, 01:58:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชุ้ง

เอาละวุ้ยสะสางให้จบสินะจะจบยังไงละงานนี้

Ttum1188

ให้อา5เคลียร์ยกแพ็คไปเลยครับทั้งพ่อทั้งแม่ด้วย

jackkie

123aw

คนในสังคมส่วนใหญ่ เอาฐานะ หน้าตาข่มคนต่ำกว่า พอเจอคนที่แข็งกว่าก็ร้องจ๊ากเลย

dowel

Au Nanma

ตอนนี้เป็นตอนที่น่าสนใจ
ไม่อย่างนั้นคงคาใจว่าจะจบแบบไหน

darkside

ช่วงสะสางคดีเก่า  ผู้ปกครองมาพร้อม  โดนสวดไปพร้อมกัน  5555

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: 123aw เมื่อ ธันวาคม 15, 2023, 11:57:53 ก่อนเที่ยง
คนในสังคมส่วนใหญ่ เอาฐานะ หน้าตาข่มคนต่ำกว่า พอเจอคนที่แข็งกว่าก็ร้องจ๊ากเลย
มุมมองที่ไม่ได้อยู่ในเส้นเรื่องหลักแบบนี้แต่เนื้อหาแน่นๆเน้นๆแบบนี้ดีมากเลยครับ

thana7

หลังโทนกลับบ้านไปมีเรื่องให้เคลียร์อีกเยอะเหมือนกัน

sirihim

จะรุมกระทืบท่านโทนแต่โดนซะเองแล้วยังจะเรียกร้องความยุติธรรมอะไรอีก

Lordtoung

ballzae

รอบคอบจริงๆเลยน้องดรีม แต่ว่าพี่โทนจะแทรกเข้ามาอีกซักคนไหวมั้ยอะ คนนี้น่ารักนะ

chanky2007

น้องดรีมน่ารักและฉลาดมาก

ลูกคนรวย จะสำนึกได้จริงหรือเปล่า ในไทยพวกรอโอกาสแก้แค้นเยอะ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป