ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักแก้ปัญหาภายในบริษัท 26

เริ่มโดย kupong, ธันวาคม 26, 2023, 01:21:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kupong

หลังจากนั้นตลอดทั้ง 3 วันเราแทบไม่ออกไปจากโรงแรม ทำตัวเป็นคนป่าแก้ผ้าสั่งรูมเซอร์วิสกินและจัดกิจกามกันอย่างเดียว และผมก็จัดการแตกไปทั้งรูหน้า รูหลัง ปาก รักแร้ เท้า สะดือ หรือแม้แต่ผมดำยาวสลวยของเธอก็โดนพ่นน้ำกามซะเต็มคราบ แถมยังให้พี่แอนแกล้งผ้าขนหนูหลุดต่อหน้ารูมเซอ์วิสหนุ่มผิวสีที่มาส่งอาหาร หรือแกล้งให้แม่บ้านมาเก็บห้องตอนกำลังซอยกันอยู่โดยพี่แอนแกล้งหันไปโชว์ควยกำลังตอกเข้าร่องต่อหน้าแม่บ้านเต็มๆ แถมพี่แอนดูจะชอบการโชว์แบบนี้มาก แม้เธอจะไม่พูดอะไรแต่ท่าทางเธอจะยิ่งร้อนแรงมากขึ้นเมื่อมีกิจกรรมที่เกี่ยวกับการโชว์หวิวแบบนี้

...ซึ่งก็โชคดีที่บริษัทผมมีหุ้นอยู่ในโรงแรมนี้ไม่งั้นโดนไล่ออกแถมโดนแบนไม่ให้เข้าโรงแรมนี้แน่

สาวใหญ่วัย 40 ที่ได้รับน้ำผมไปคนเดียวตลอด 3 วันดูจะเปล่งปลั่งเป็นคนละคนกับช่วงเวลาทำงาน พวกคนในทีมก็ไปเที่ยวด้วยเงินโบนัสกันเต็มที่จนแทบไม่มีใครอยู่โรงแรมเราเลยยิ่งคึกกันเต็มที่

และในวันสุดท้ายผมก็เตรียมการเพื่อให้เงื่อนไขภารกิจการมาอเมริกาของผมมันสมบูรณ์

คืองี้ในอเมริกามันจะมีโบสถ์เล็กๆ ที่เรียกว่า chapel ซึ่งมีแทบจะทุกแห่งในเมืองเพื่อรับรองการแต่งงานของคู่บ่าวสาวที่ต้องการจัดพิธีแบบเวกัสสไตล์ และแม้จะไม่ได้นับถือศาสนานั้นก็สามารถใช้บริการและจัดงานแต่งตามรูปแบบที่ตัวเองกำหนดได้ ถ้านึกไม่ออกลองนึกถึงพวกหนังฝรั่งบางเรื่องที่เอะอะจัดงานแต่งกันแบบง่ายๆ แล้วประกาศเป็นคู่แต่งงานกันทันทีที่จูบกัน ก็เป็นประมาณนั่นละนะ

.

.

.

ที่กล่าวมาไม่ได้เกี่ยวอะไรหรอก แต่ผมก็ไปกล่อมพี่แอนว่าไหนๆ ก็มาต่างเมืองแล้วอยากเห็นเธอในชุดเจ้าสาวเป็นความทรงจำวันสุดท้าย ซึ่งเธอก็ดูหวั่นไหวชัดเจน แต่คงจะอายที่ใส่ชุดเจ้าสาวในวัยนี้ จนผมต้องกล่อมตั้งนาน แถมบอกไปว่าไอที่เราทำกันมา น่าอายกว่าเยอะ แล้วปิดท้ายไปว่าอยากจัดเธอในชุดเจ้าสาวเธอถึงยอมไป

ช่วงบ่ายก่อนวันสุดท้ายเราวางแผนไปเช่าชุดและหาสถานที่กันผมจัดการเหมาตึกหรูๆที่ดูน่าจะจัดงานให้เป็นส่วนตัวที่สุด (เงินประธานนั่นละ) ส่วนคนทำพิธีก็ไม่ต้องเพราะขอแค่เป็นส่วนตัวก็พอ แต่ก่อนที่เราจะไปดูที่ทำพิธีกันก็มีเสียงเรียกขัดมาซะก่อน

"พี่แอนนน พี่แอนจะลาออกจริงหยออออ"

น้องลูกหมูสาวที่อายุน้อยสุดในทริปนี้วิ่งโวยวายมาถึงกลางล๊อบบี้ เข้ามากอดพี่แอนไว้ จนพี่แอนทำตัวไม่ถูกต้องรีบดึงสติเธอเอาไว้

ลูกหมูเธอเหมือนแรงงานสารพัดประโยชน์สำหรับทีมนี้แม้จะอายุยังน้อยแต่ก็เรียนรู้ไดเร็วได้ข่าวว่าเป็นเด็กปั้นพี่แอนด้วย แต่เพราะหน้ายังดูเด็กมากจนแวบแรกทุกคนคิดว่าเป็นเด็มหาลัย แถมด้วยรูปร่างที่เล็กแต่กลับออกไปทางอวบสมชื่อ ทำให้ดูน่ารักน่าเอ็นดู ด้วยส่วนสูงแค่ 150 ต้นๆ แต่เนื้อตัวดูอวบแน่นแม้นมจะไม่ใหญ่เท่าไหร่ เอวไม่ได้บางแต่พุงไม่ได้ยื่นออกมา ตอนนี้หน้าตาน่ารักแบบหมวยๆ ผิวขาวจั๊วะกำลังร้องไห้น้ำตาคลอปากสั่น

"เดี่ยวนะลูกหมู ไปได้ยินมาจากใครคะ"

"ก็...ก็หนูไปเที่ยวกับพวกพี่ๆเมื่อวาน แล้วในวงเขาก็บอกว่าพี่ยื่นใบลาออก แล้ว แล้วๆ พี่จะทิ้งหนูไปอีกคนจริงอะ ฮรือออออ"

อยู่ๆ ลูกหมูก็พูดไม่รู้เรื่องแล้วเริ่มร้องให้ออกมากลางโรงแรมพวกผมที่ไม่อยากมีเรื่องกับโรงแรมมากไปกว่านี้ก็เลยต้องรีบพาเธอไปสงบสติอารมณ์ที่ห้อง

...เวรละแผนจะล่มอีกมั้ยวะ...

เราพาเธอมากล่อมแถมฟังเรื่องราวเธอไปทำให้พอจับใจความได้ว่าเธอโดนแฟนทิ้งไปมีคนใหม่ แถมยังโดนไล่ออกจากคอนโดแฟนก่อนจะมาอเมริกาเพียงไม่กี่วันและต้องเก็บความเศร้าเอาไว้ตลอดเวลาทำงาน พองานดันเสร็จไวเธอเลยไม่รู้จะทำอะไรเลยได้แต่เก็บตัวร้องไห้อยู่ในโรงแรม พอจะลงมาหาอะไรกินก็เลยได้ยินเรื่องที่พี่แอนจะลาออกจากพวกพี่ๆขี้เมาเลยยิ่งจี้ใจดำเรื่องโดนทิ้งจนทำเอาสติแตกวิ่งมาร้องไห้แบบนี้

กว่าจะปลอบเธอได้ก็เสียเวลาไปหลายชั่วโมงทำเอาหมดอารมณ์แต่ยังไงก็ต้องทำภารกิจให้เสร็จ เพราะวันนี้ก็วันสุดท้ายของงานนี้แล้ว แถมถ้ากลับไปที่บริษัทก็ไม่รู้จะหาโอกาสแบบนี้ได้อีกไหม ผมจึงตัดสินใจเป็นไงเป็นกันวะ

"น้องลูกหมูงั้นคืนสุดท้ายไปดินเนอร์กับพี่แอนแล้วก็พี่ส่งท้ายมั้ย" น้องลูกหมูตาโตมองหน้าผมแต่พี่แอนกลับทำท่าตกใจยิ่งกว่า

"...พวกพี่กำลัง เอ่ออ คบกันอยู่เหรอคะ" ลูกหมูตกใจกับท่าทางของพวกเราจนดูจะช็อคจนหายเศร้าไป ส่วนพี่แอนก็รีบพูดแทรกทันที

"เราแค่ เอ่อ เพื่อนเที่ยวกันนะ พอดีพี่ไม่มีใครพาเที่ยวเอเขาก็เลยช่วยพี่ เท่านั้นเอง" พี่แอนหน้าแดงรีบพูดขึ้นมา ส่วนผมแค่พยักหน้ายิ้มๆ

ช่วงเย็นเราพาลูกหมูไปเที่ยวเรื่อยๆ ผมพาพวกเธอมาดินเนอร์มื้อหรูระดับ 5 ดาว (เงินประธาน) สองสาวเปลี่ยนเป็นชุดดินเนอร์ราตรียิ่งเพิ่มความสวยแบบสาวใหญ่ของพี่แอนและความน่ารักแบบหมวยๆ ของน้องลูกหมูเข้าไปอีก

ระหว่างกินข้าวกับเดินเที่ยวผมก็พยามทำท่าแสดงออกว่าไม่ได้มีความสัมพันธ์ธรรมดากับพี่แอน ทั้งแอบขยำก้น โอบเอวหรือฉวยโอกาสหอมแก้มต่อหน้าลูกหมูจนเธอหน้าแดง ส่วนพี่แอนก็รู้เห็นแต่ไม่ได้ห้ามอะไร จนสองสาวไปเปลี่ยนชุดเพื่อมากินข้าวเย็น ไม่รู้ว่าไปพูดอะไรกันแต่ลูกหมูยิ่งแอบๆมองผมใหญ่

หลังมื้ออาหารและไวน์ระดับสูงไปหลายแก้วหลายขวดสองสาวดูจะยิ่งเมาและสนุกมากขึ้น ทั้งคู่แทบจะยืนตรงๆไม่ไหว แต่ก็ยังไม่อยากจะกลับ คงเพราะพรุ่งนี้ก็ต้องบินกลับแล้ว

"งืมมม...ร้านเขาจะปิดแล้วงะ" ลูกหมูพึมพำขึ้นมาหน้าแดงตาเยิ้ม

"อืมมมม พี่ยังไม่อยากกลับเลย เอละ" พี่แอนตาเยิ้มยกมือทำท่าบิดขี้เกียจจนสองเต้าอวบในชุดราตรีและรักแร้เนียนสวยแทบจะโชว์ออกมาหมด ส่วนผมที่รอจังหวะนี้อยู่ก็รีบพูดขึ้นมาทันที

"งั้นไปต่อกันที่อื่นมั้ยครับ ผมมีที่ๆน่าสนุกแบบที่บ้านเราไม่มีแนะนำนะครับ"

"เย้...ไปปปๆๆ ไปค่า" ลูกหมูยิ้มแป้นดีใจไม่ถามสักคำว่าที่ไหน

.

.

.

เราไปยังสถานที่ที่ผมเตรียมไว้เป็นสตูดิโอที่เซทไว้เหมือนโบสถ์สำหรับทำพิธีแต่งงาน ไว้ให้มาคนมาเช่าถ่ายภาพหรือถ่ายทำภาพยนต์ ข้างในมีชุดต่างๆ ให้เปลี่ยน ผมเหมาไว้ทั้งคืนพร้อมติดป้ายห้ามเข้ามารบกวนเรียบร้อย สภาพตอนนี้สองสาวกำลังสนุกได้ที่ไม่สนใจว่าเป็นที่ไหน ผมอ้างไปว่าเหมาที่นี่ไว้แล้วอยากลองชุดอะไรแบบไหนได้เลย (ซึ่งไอตรงนั้นมันก็มีแต่ชุดขาวๆ แนวเจ้าสาวกับผ้าคลุมหน้าเจ้าสาวเท่านั้น) ส่วนผมไปอีกที่เปลี่ยนเป็นชุดสูทผูกหูกระต่ายเรียบร้อย ออกมารอสองสาวที่บาร์เครื่องดื่มเปิดเพลงเบาๆสร้างบรรยากาศ พอสองสาวออกมาก็เล่นเอาผมจ้องจนเกือบสร่างทันที

ลูกหมูสาวหมวยน่ารักมาในชุดเดรสกระโปรงสั้นฟูๆท่อนบนเป็นเกาะอกรัดติ้วดูแล้วน่าจะพยามดันทรงมาเนินอกขาวจั๊วะเห็นเส้นเลือดชัดเจนตรงกลางมีลูกเล่นเป็นเชือกไขว้กันผูกเป็นปมตรงกลางอก ส่วนท่อนล่างก็มีถุงน่องลายลูกไม้กับสายดึงถุ้งน่องเซ็กซี่จนตัดกับภาพลักษณ์อวบๆ น่ารักๆ ตามปกติ

ส่วนพี่แอนนี่ผมไม่แปลกใจเพราะมาในชุดออกแนวเจ้าสาวแบบกระโปรงสั้นมากๆ เซ็กซี่เข้ารูปรับหุ่นสุดๆ แถมมีผ้าติดผมเจ้าสาวพร้อม สองสาวโพสท่าถ่ายรูปตามจุดต่างๆ ของสตูดิโอเสมือนเป็นความทรงจำครั้งสุดท้าย ซึ่งนอกจากฉากจำลองงานแต่งแล้ว ข้างๆยังมีเตียงรูปหัวใจโรยกลีบกุหลาบไว้พร้อมเพื่อเป็นพร๊อพประกอบฉาก ผมก็รับบทตากล้องจำเป็นไป สองสาวจิบค๊อกเทลสีสวยไปโพสท่าถ่ายรูปไปตามมุมต่างๆ พอหลังๆ เริ่มใจกล้ามากขึ้น เริ่มจากพี่แอนเริ่มทำท่าเซ็กซี่กระชากวัยมากขึ้น น้องลูกหมูก็เริ่มใจกล้าตามมีจับกระโปรงยกขึ้นโชว์ขาอ่อนบ้าง โพสท่ายกแขนโชว์รักแร้เนียนๆบ้าง มีบางช็อตไม่ระวังลูกหมูอยู่ในท่า นั่งเอนหลังพิงเก้าอี้ ขาข้างหนึ่งยกขึ้นมาทำให้ต้นขาอวบเบียดขึ้นมา แต่เพราะเก้าอี้มันค่อนข้างสูงกว่าขาของเธอ ทำให้ต้องพยามาจับแขนเก้าอี้ และขยับขาเพื่อให้ทรงตัวได้ ทำให้ผมเห็นพงขนดำหนาตัดกับทั้งชุดและผิวของเธอชัดเจน กลีบแคมด้านล่างปกคลุมด้วยเส้นขน ยิ่งพอเธอขยับขาไปมามันยิ่งเห็นกลีบแคมเล็กๆชัดเจน นั้นทำให้ผมรู้ว่าเธอไม่ใส่กางเกงใน ซึ่งจังหวะนั้พี่แอนก็ไปเติมเครื่องดื่มพอดี น้องลูกหมูสบตามผมยิ้มอายๆ แต่มือกลับจับเก้าอี้ ยกขาสองข้างขึ้นจนเกือบเป็นรูปตัวเอ็ม มันยิ่งเห็นร่องหีเล็กๆสีแดงตัดกับขนอุยๆและผิวขาๆของเธอชัดเจน หน้าเธอตอนนี้ยิ่งแดงเข้าไปอีก ทำให้ผมคิดว่าคงได้จัดการเธอก่อนพี่แอนแน่ๆ แต่แบบนั้นมันจะไปกระทบกับแผนการงานแต่งหรือปล่าวนี่สิ

ห่างหายไปนานนะครับ จริงๆกะว่าจะมาเขียนต่อบทสรุปเหตุการณ์นี้ให้เสร็จก่อนปีใหม่ แต่ติดที่อะไรหลายๆอย่างทำให้ไม่มีเวลามาพิมพ์ต่อซะที (ส่วนมากก็กินเหล้า เมาค้างนั่นละ) แต่ยังไงก็จะพยามมาสานต่อให้จบนะครับ ไว้พบกันใหม่ปีหน้าครับทุกท่าน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

tummanz

ได้สาวเพิ่มสะงั้น สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าด้วยครับ

zezebee12

longman_44

จะได้แต่งสำเร็จตามแผน แล้วส่งตัวหมู่ไปเลย

natt4556

ชื่อก็เข้ากับพี่เหลือเกิน ลูกหมู ได้โดนเสือคาบกินแน่ๆ 

Daxamoo

ได้เพิ่มอีกคนสะละมั้ง ไซส์เล็กเด็กกำลังอุ้ม

jaja

แล้วแบบนี้เพิ่อไม่ให้แผนพังต้องจัดน้องลูกหมูไปด้วย

Yanwit.siri99

navy868

งานนี้ได้ของแถมก่อนจบภาระกิจ  คุ้มมาก::Bloody::

n_neng

จัดในโบสถ์จะดีหรอครับ กลับรร.สะดวกกว่า 2:1 เลย

interfet

upperbound

ต้องสร้างทีมงานให้ครบทุกแผนกนะครับ ไหนๆก็ดูแล้วน่าจะแบกอนาคตบริษัทแบบนี้ 555

sky999

ต้อวจัดลูกหมูกับพี่แอนพร้อมกันทั้งคืนแล้ว

Keattisak Anirujdeva

คงต้องมีการสวิงกิ้งแน่ๆเลยครับ

ones26421

แต่งพร้อมเข้าทั้ง 2 สาวพร้อมกันเลยซิ