ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แรกเรียนไม่เข้าใจ พอเรียนต่อๆ.. ตอนที่4

เริ่มโดย Thannon, เมษายน 19, 2024, 09:10:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1

2
1 (50%)
3
1 (50%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 2

Thannon

ตอนที่4

15มีนา
ในเวลาที่ใกล้ปิดเทอมเด็กป.6หลายคน ผมแนะนำทางโรงเรียนให้เป็นกิจกรรมแก้เกรดก่อนติวสอบปิดเทอม โดยแบ่งเด็กคนไหนจะแก้งานวิชาอะไรก็แยกไป ดังนั้นบ่ายๆของช่วงเวลานี้ทั้งเด็กทั้งครูที่มีสอนแค่บางห้องบางชั้นเรียน จะปล่อยไม่เคร่งเครียด

บ่ายวันนี้ก็เช่นกันพอได้เวลาผมก็ขับรถเดินทางออกเพื่อไปตัวอำเภอ แต่จริงๆแล้วผมขับรถอ้อมถนนหลังโรงเรียน ฝากรถกับบ้านตาควงที่ห่างไปทางหลังโรงเรียน100เมตรโดยประมาณ โดยบอกตาควงว่ารถเสีย เย็นๆจะเอาแบ็ตมาเปลี่ยน ฝากรถด้วย
สาเหตุที่แวะฝากรถไว้บ้านตาควง เพราะรู้จักกับทางโรงเรียนเป็นอย่างดี
ตาควงตัวคนเดียวไม่มีเมีย เลี้ยงหลาน ที่น้องชายเอามาฝากเลี้ยง2คน หลานสาวคนโตเรียนม.5 หลานสาวคนเล็กเรียนอนุบาลที่ศูนย์ใกล้ไม่ห่างกับโรงเรียนผมมากนัก พี่สาวแกชื่อป้าอุ่น บ้านอยู่ไกลโรงเรียน2กิโล แกเป็นแม่ครัวในโรงเรียนที่ผมสอน ลุงควรแกมักจะเอาผักผลไม้ เอามาขายให้โรงเรียนถูกบ้าง แบ่งฟรีๆบ้าง โดยเอาไปให้ป้าอุ่นพี่สาวของแกที่โรงครัว ตกเย็นผมมักจะเจอตาควรกับลุงต่อทักทายพูดคุยกันประจำ บางคืนลุงต่อมักจะไปก๊งกับตาควร เดินกลับทางหลังโรงเรียนมา3-4ทุ่ม ซึ่งผมเคยเตือนลุงต่อว่า นอกเวลาทำงานกินได้แต่พอประมาณ ห้ามมีกลิ่นเหล้าออกในเวลาเช้า ลุงจะโดนพิจารณานะ

เมื่อฝากรถไว้แล้วจึงเดินลัดเล๊าะเข้าหลังโรงเรียนเดินเข้าบ้านพัก แก้ผ้านอนดูเปิดทีวี ดูวงจรปิด ภาพที่เห็นในตอนนี้ คือลุงกับเด็กนักเรียนยืนอยู่ในโรงเรือนแบ่งงานให้เด็กๆกลุ่มเดิมคือให้เด็ก3คนผึ้ง,ฝน,กบ ที่เคยทำงานงานโปสเตอร์รูปการเกษตรที่ห้องศิลปะ แต่จริงๆเสร็จแล้ว ใจแกคงปล่อยให้เด็กที่ไม่เกี่ยวไม่มาวุ่นวาย และเพื่อความเนียน ในเวลาก่อนจะแยกย้าย ลุงแกบอกว่าให้นางไปรดน้ำแปลงผัก ส่วนลุงขอไปขัดห้องน้ำก่อน แล้วเด็กๆจึงแยกย้ายไปตามงานที่ตัวเองรับมอบหมาย พอทอดเวลาไปได้ไม่นาน ลุงก็เดินกลับมาชะเง้อมองที่แปลงผัก เรียกนางเข้ามา บอกว่าช่วยลุงจัดของในห้องเล็กที่อยู่ในโรงเรือนก่อนดีกว่า เด็กนางทำหน้าเหรอหรา บอกค่ะ
พอเข้าในห้องเล็กแล้ว ลุงก็บอกย้ายของตรงนั้นจัดของตรงนี้ สักพักลุงก็ทำท่าจะออกไปทำธุระนอกโรงเรือนโดยสั่งนางเอาไว่ว่า ฝากจัดชั้นวางหนังสือด้วย ลุงจะไปขัดห้องน้ำต่อ พอแกงับประตูออกไป
ผมก็จดจ่ออยู่กับน้องนาง เพราะเห็นนางเหลือบมองไปที่กองตลับcvdคงเพื่อมองหาแผ่นหนังโป๊ ทำจดๆจ้องๆอยู่ไม่นาน ก็ทำตาโตเบิกโพลงไปที่ชั้นว่างหนังสือที่ตอนนี้วางระเกะระกะปะปนกับหนังสือบางอย่าง นั่นคือหนังสือโป๊ร่วมเพศโจ๋งครึ่ม3-4เล่ม เห็นหมด อันไหนควยอันไหนหี เย็ดกันเป็นแบบไหน ตื่นตาตื่นใจ เป็นสิ่งที่เคยเห็นครั้งแรก เปิดดูไปลำตัวก็บิดกระสับกระส่ายตามไปด้วย เปิดดูเพลินๆก็พลันสะดุ้งเมื่อมีเสียงเปิดประตูจากตาลุงเจ้าเล่ห์
เออๆ ดูไปเถอะ นางโตแล้ว ลุงไม่ว่าหลอก เรียนรู้ไว้ก่อนดีแล้ว เวลามีแฟน เราจะได้รู้วิธีโดนเย็ดที่ไม่ให้มันเจ็บหี ไม่ทราบว่าทำไมลุงถึงเลือพูดใช้คำตรงๆ (ผมนึกในใจ เดาว่าต้องการจะกระตุ้นเด็ก)
นางวางหนังสือลงแต่ตามองตามด้วยความเสียดาย และทั้งอายทั้งเขิล
ลุงจึงตัดบทว่า ดูๆไปเถอะ นางโชคดีกว่าเพื่อนทุกคนในโรงเรียนนี้นะที่ได้เรียนรู้มากกว่าคนอื่น เวลาขึ้นม.1มันมีวิชาเพศศึกษา เราจะได้ตอบได้ ทำคะแนนนำคนอื่นๆบ้าง เพื่อนจะได้ไม่ล้อว่าเราโง่เรียนไม่ทันเพื่อน
ม.1มันมีเรียนแบบนี้ด้วยหรอลุง ไม่เห็นพี่แจงเล่าให้ฟังเลย
มีสิแต่สอนน้อยกว่านี้ แต่นางโชคดีไงเรียนขั้นมหาลัยเลย เรียนนำเพื่อนนำพี่แจงไปก่อนเลยนะเนี้ย
ว่าแล้วลุงก็รีบตัดบทอีก บอกว่า อ่านให้ลุงฟังสักเรื่องสิ ลุงจะได้ช่วยอธิบายไปด้วย
พอลุงช่วยเปิดเลือกเรื่องสั่นได้ ก็ส่งให้นางรับมือไม้สั่น นั่งกับพื้นอ่านเรื่องราว อ่านไป เสียงสั่นไป หน้าแดง ตาเชื่อม ขาหนีบบิดไปมากระสับกระส่าย บางช่วงลุงก็เบรคบ้างเป็นจังหวะด้วยการอธิบายเรื่องราวในหนังสือสลับกันไปเป็นเวลาเกือบชั่วโมงต่อมา
โอ้ยลุง หนูไม่ไหวแล้ว ไม่รู้เป็นไร มันวูปๆเหมือนจะเป็นลม ร้อนด้วยในนี้
ผมได้ยินคำพูดนี้ คำว่า"ต้องติดแอร์ในห้องนี้"มันขึ้นมาบนหัวผมเลย โดยทันทีผมก็โทรไปสั่งเลยให้ชั่งมาติดแต่เช้า
เออ ถ้าอย่างงั้นวางหนังสือลงก่อน ไปนอนพักหน้าทีวีดูการ์ตูน ให้มันหายเป็นลมก่อน ลุงพูดแนะนำ
ว่าแล้วลุงเดินควยโด่ในกางเกง ก้มๆเงยๆเลือกเปิดการ์ตูนให้เด็กน้อย แต่ดูได้ไม่นาน นางจึงถามว่า
มีเรื่องอื่นอีกไหมลุง!! หนังแบบวันนั้นมีไหมลุง
ผมคิดในใจ หยุดไม่อยู่แล้วอารมณ์เด็กน้อยอยากโดนควย และดูเหมือนลุงแกใจเย็นมาก คิดอะไรเป็นขั้นเป็นตอน เพราะคงคิดว่า เด็กไม่ประสาเรื่องแบบนี้ ถ้าเราไปจับไปลูป อาจทำให้เด็กตื่นกลัว อาจเป็นเรื่องได้ แต่วิธีของแกมันเหนือมาก ค่อยๆฝึกอารมณ์เด็กจนอยากโดนควยได้เอง ใจต้องเย็น ช้าแต่ชัวร์ ที่เหลือก็แต่เฝ้ารอดูว่าแกจะไม่เย็ดเด็กในโรงเรียนนี้ตามคำพูดที่เคยรับปากได้ไหม
เมื่อมีเสียงเรียกร้องอยากดูเองแบบนี้มีหรอลุงจะไม่เปิดให้ดู
ได้ลุงให้ดู แต่นางทำตามวิธีที่ลุงสอนนะ ดูไปด้วยสอนทำตามไปด้วย
ไม่เอาหนูอาย
ไม่ต้องห่วง ลุงไม่ให้นางแก้ผ้า แค่ฝึกให้โตแล้วสวย คือเอามือบีบนมตัวเองไปด้วยดูไปด้วย ไม้ต้องแก้ผ้า
และลุงก็เดินลุกไปหยิบผ้าคลุมชั้นวาางทีวีผืนใหญ่มาคลุ่มครึ่งตัวท่อนบนนางที่นอนดูอยู่ พร้อมเดินไปเปิดหนังในทันที ใต้ผ้าคลุมเสื้อ-กระโปรงนักเรียนอยู่ครบนะครับ
ก็ได้ลุง ถ้าบีบนมในผ้าคลุมแบบนี้หนูทำได้คะ
หนังค่อยๆดำเนินไปจนเห็นฉากดูดควยเลียหี ลุงก็สอนไปด้วย พร้อมกับย้ำให้บีบนมตัวเองดูตามไปเรื่อยๆ
ภาพตอนนี้มันหวิวๆในใจสุดๆ หนังเห็นควยหีเย็ดกันสดๆจะๆ อีกคนนอนคลึงนมอีกมือล้วงยุกยิก บี้หีไปด้วย
อีกคนยกเก้าอี้นั่งอยู่ห่างค่อนหลัง แค่ช่วงแขน ยกขาข้างนึงก่ายที่พักแขน มือล้วงกางเกงนวดควยไปด้วย

ลุงหนูไม่รู้เป็นไร มันหวิวๆอีกแล้ว หนูอยากนั่งดูอ่ะ
ว่าแล้วลุงก็ลุกขึ้นช้อนหัวเด็กให้นั่งขึ้นกับพื้น และนำผ้าคลุมออกจากด้านหน้า เอามาคลุมไหล่แทน พร้อมกับบอกว่าไหนลองทำต่อสิ ว่าดีขึ้นไหม ต่อมาสิ่งที่ได้เห็นตอนนี้ใจผมเองมันสั่นยิ่งนัก คือเด็กนางนั่งกระสันยุกๆยิกๆแข้งยกขากระโปรงบานถางออก มือขวาจับจีบชายผ้าที่คลุมอยู่ที่คอ มือซ้ายลูบนมลูปหี
นาง
ค่ะ
มันมีวิธีนวดนมนะ ขอลุงลองนวดสอนให้เอาไหม
ไม่เอานางอาย
ไม่ต้องอาย ลุงจะไม่ถูกตัวหนูเลย แต่นวดนอกผ้าได้ไหม
หนูอาย
อย่าอายสิ หายากนะคนที่จะมาสอนแบบนี้โดยที่ไม่ถูกตัวกัน จับนอกผ้าเอง โตไปจะได้สวยๆนมใหญ่ๆ จะได้มีคนรวยมาจีบ
นางเหลียวหน้ามองแล้วพยักหน้าช้าๆดวงตาเยิ้มเชื่อม
ลุงไม่รอช้าลงประกบหลังเด็กนาง สะดุ้งเล็กน้อย มือจับไหล่ก่อนเบาๆ ลูปขึ้นลงบนผ้ากระซิปข้างหูเบาจนผมจับใจความไม่ได้ 2มือลุง ค่อยลูบกดแขนที่กางเป็นกระโจมให้หนีบลำตัว มือเด็กน้อยกำผ้าที่หน้าอกลำตัวห่อแน่น ขา2ข้างที่เคยยกเข่ากางออก ตอนนี้เปลี่ยนเป็นนั่งขัดสมาธแล้ว มือลุงค่อยๆขยับลูปลำแขนขึ้นลง พร้อมบีบด้วยเบาๆด้วยความหมั่นเขี้ยว ลูปเลื่อนไปด้านหน้าเลื่อยๆช้าๆ ครั้งแรกเมื่อมือลุงได้สำผัสนม เด็กน้อยถึงกับขดตัวก้มหัวลงไหล่ห่อ ลุงจึงบอกใจเย็นๆ ไม่เป็นไร เรามีผ้ากั้นไว้อยู่ ไม่ได้โดนตัวสักหน่อยเลย และค่อยกำแขนน้อยรั้งดัดให้ยืดลำตัวตั้งตรง ปากบอกว่าให้ดูทีวีไป
เด็กน้อยทำตาม ลุงค่อยลูปนมผ่านเบาๆเช็คสัญญาณทำแบบนี้ร่วมนาที จนเห็นว่าพร้อมแล้ว แกค่อยๆคลึ่งเน้นกระเปาะนมไปอีก4-5นาที พอได้ที่แล้วแกเพิ่มเค้นแรงเรื่อย พร้อมกระซิปข้างหูเป่าลมบ่อยๆ ตอนนี้เด็กน้อยเริ่มหลับตาเคลิมตัวสั่นครางหงิ๋งๆ มือแกก็ค่อยปลดมือเด็กน้อยที่กำผ้าคลุมตรงคอเสื้อ ให้ค่อยๆคลาย จนชายผ้าด้านหน้าเปิดอ้าเป็นร่องลึก เด็กน้อยสั่นเถิ้ม หลังค่อยๆเอนพิงแนบสนิทหน้าอกลุง
มือสากไม่ยอมทิ้งจังหวะ แหวกผ้าคลุมที่ร่องอกเปิดอ้า ล้วงหมับกำๆบีบๆเค้นๆ ถึงมันจะเป็นกระเปาะเล็กๆแต่ก็ตะปบเต็มๆ2มือขยี้อย่างเมามัน ไรหนวดคลึงกกหู ดอมดมซอกคอ ลุงรุกหนักเข้าไปอีกโดยการแกะมือที่กำผ้าคลุมออก จับไขว้หลังทั้ง2ข้าง พร้อมคำเอามือเด็กจับกำควยแกที่แนบติดร่องก้น มองจะมุมกล้องไม่แน่ชัดว่าแกรูดซิปงัดควยออกมาให้จับด้วยรึเปล่า
พอด้านหน้าเด็กน้อยว่างแล้ว แกสามารถเลือกเป้าหมายได้ทุกจุด มือซ้ายเค้นนม มือขวาจับขาเด็กยกเข่าขึ้นทีละข้างให้เป็นตัวเอ็ม พร้อมเอามือลูบๆนวดขาอ่อนสลับขาหนีบ เด็กนางสะดุ้งงึกๆ มือลุงลูปๆปัดๆ ไปมาซ้ายขวาเฉี่ยวหีไปมา
เมื่อนวดได้ที่แล้วมือสากกร้านค่อยแซะนิ้วลงในซอกกางเกงใน เขี่ยๆคลึงๆเบาๆ ตูดนางที่กดทับบดควยลุง ตอนนี้เริ่มเกรงยกลอยยกกระตุกไปมา ตามความเสียวที่ปลายนิ้วขยี้ เมื่อเห็นว่าก้นยกลอยแล้วแกหาจัดหวะเกี่ยวกางเกงในเด็กออกให้พ้นทาง ตอนนี้ง่ามขาเปลือยเปล่า ลอยเด่นเป็นอิสระแล้ว
มือซ้ายที่เค้นนมตอนนี้เปลี่ยนมาจับคางเด็กที่หลับตาปี๋ให้เอียงหันชำแลกลิ้นเข้าไปอย่างง่าย มือนึงบี้หี มือนึงเค้นนม ไม่นานเด็กน้อยร้องอี้เสียงสูงกระตุกกึ๊กๆ5-6ที น้ำแตกคามือเฒ่าจอมขยี้กาม
คนดูอย่างผมหัวใจจะวายตาม พอเด็กน้อยหายใจเบาลงแล้ว ลุงต่อแกก็ค่อยๆประคองก้อนเนื้อน้อยๆให้ขยับลุกขึ้น ปลดเปลื้องกระโปรงนักเรียนออก เด็กน้อยตาปรือกึ่งเปลือย ลุกตามมือประคองมานั่งที่เก้าอี้ เด็กน้อยนั่งหอบอ้าขาเอนหลังหัวพิงพนัก หลับตาปรือ ไม่รอช้า แกนั่งยองๆเอาหน้าประกบโคกเด็กที่นุ่มเนียนไร้ขนรกตา สูดดมเต็มแรงปอด ก่อนจะขยี้จมูกเซาะกลีบหีที่เกลี้ยงเกลา พร้อมตวัดลิ้นโฉบดูดกินอย่างคนอดอยาก มือสาวน้อยเกรงจิกหัวเฒ่าอย่างลืมตัว ส่วนลุงที่นั่งยองๆก็เริ่มลูดซิปถอดกางเกงออกไม่ยากนัก เมื่อเลียหีจนอิ่มดีแล้วแกค่อยๆยืดตัวเลื้อยไปดูดนมซ้ายขวา เลื้อยไซร้ต้นคอ และบดปากกันอย่างเมามัน พร้อมมือซ้ายลงขยี้นมไปด้วยในตัว ส่วนมือขวาลงไปช้อนข้อพับขาซ้ายเด็กน้อยให้หีอ้าเด่นชัด
และสิ่งที่ผมกังวนที่สุดคือสิ่งที่แกเคยรับปากผมว่าจะไม่เย็ดเด็กในโรงเรียนนี้ ซึ่งภาพที่เห็นในตอนนี้มันค่อนข้างจะขัดเจนว่าแกกำลังจะเสียบแน่ๆ และแล้วสิ่งที่กำลังลุ้นก็มาถึง
แกเอาปลายควยแตะเนื้อหีนุ่มๆของสาวน้อย เอาควยควงละเลงน้ำรักจนชุ่มแล้วจึงเอาลำควยแนบคลึงกับแผ่นหี ลักษณะทาบ ถูไปๆมาๆ ขึ้นๆลงๆ คล้ายคนยืนกระเด้า แต่แกยังมีสติดีอยู่ระงับความเงี่ยนสามารถบังคับจิตใจไม่ผิดข้อตกลงที่ให้ไว้กับผม ขนาดควยของลุงเหมาะสำหรับการเย็ดเด็กมาก เพราะมันแค่49เอง แต่ก็มีความยาวมากพอที่สามารถมาทดแทนปมด้อยตรงนี้ได้
ผืนนาที่เนียนเกลี้ยงเกลาตอนนี้ฉ่ำชุ้มเจิ่งนองไปด้วยน้ำรัก คาบลำลึงค์ที่โดนสาวกระเด้าเป็นจังหวะ ปากไซร์คอดูดนม ดูดปากละเลงลิ้น ต่างคนต่างร้องระงม จนเด็กน้อยและลุงคลางกระตุกในไล่เรียกัน เมื่อทอดเวลาพอหายใจได้คล่อง ลุงต่อยืดแขนดันเก้าอี้ประคองยืน พร้อมกับหันไปหาผ้า มาเช็ดน้ำกามที่แฉะเต็มหน้าท้องสาวน้อย สิบนาทีต่อมาต่างคนก็ใส่เสื้อผ้ากันครบทุกชิ้น นางเด็กน้อยที่เคยขี้อาย ตอนนี้สามารถนั่งเกาะแขนลุงบนเก้าอี้เดียวกันได้แล้ว
เมื่อเสียงออดเรียกเข้าแถวปล่อยกลับบ้านดังขึ้นนั่นคือสัญญาณที่ต้องแยกย้าย
ส่วนตัวผมนั้นตอนระหว่างดู นั่งชักว่าวน้ำแตกไป2น้ำแล้ว และรู้สึกพอใจลุงต่อมากที่ทำตามคำพูดได้เป็นอย่างดี ถ้าแผนการง่ายสะดวกดีแบบนี้ ผมจะหาเด็กมาป้อนให้ลุงต่อได้เรื่อยๆ เหลือแต่จะสื่อสารกับแกยังไงให้ดูผมยังมีฟอร์มอยู่ ส่วนเด็กที่จะหามานั่นหรอ ไม่ยาก เพราะผมรู้หมด ใครนิสัยยังไง พูดมาก พูดน้อย ครอบครัวอบอุ่น หรือเด็กชีวิตมีปม ร่าเริง เก็บตัว ผู้ปกครองเอาใจใส่ หรือครอบครัวแตกแยก อย่างน้อยเด็กที่เหมาะให้ลุงต่อละเลงน้ำกามมีเรื่อยๆ ห้องละ3-4คนต้องมีแน่ๆ
ส่วนเรื่องเด็กหญิงนาง ซ่อมพรุ่งนี้ผมอาจจะให้ซ่อมทั้งวันยังได้
วันนี้หมดคาบเรียนแล้ว ผมต้องรีบถ่อตัวเองเดินไปหลังโรงเรียนเพื่อไปเอารถกลับ
เมื่อถึงบ้านตาควรแล้ว กำลังจะเดินไปเรียกแก เห็นหลานคนเล็ก นั่งดูทีวีที่ชาญบ้าน ซึ่งผมเดินเข้าไปไม่ทันให้เสียง เด็กน้อยที่ดูการ์ตูนจึงไม่เห็นผม ผมได้ยินเสียงที่เล็ดรอดเป็นจังหวะกระทบเนื้อ ตามด้วยเสียงครางอื่อๆรอดผ่านห้องเล็กน่าจะเป็นห้องของหลานคนโตที่เรียนม.5 ผมนึกในใจ
แหม๋ดีจริงๆ ที่กูมาอยู่ถูกหมู่บ้าน ได้ยินแต่ข่าวเย็ดกันมั่วไปหมด บ้านตาควรก็คงเช่นกัน สัมผัสได้จากเสียงที่เล็ดรอด เมื่อเข้าใจทุกอย่างดีแล้ว ผมค่อยๆเดินออกมา สตาร์ทรถกลับโรงเรียน

พอตอนหัวค่ำ ผมจึงเรียกลุงมาคุยด้วย บอกแกแบบลูกผู้ชาย ให้แกเล่าให้ผมฟัง ซึ่งแกก็เล่าตรงกับที่ผมเห็นจริง ผมจึงบอกว่า ดีแล้วลุง ที่บอกกันตรงๆ เรื่องแค่นี้ผมพอรับได้ ขอแค่อย่าเอาเด็กในโรงเรียนนี้ แกถึงถามว่า แล้วเด็กที่จบไปแล้ว แล้วเด็กมันกลับมาเยี่ยม แบบนี้ผมเอาได้ไหมครับ ผมตอบว่า เอาเป็นว่าเรื่องนี้ผมไม่รู้ไม่เห็นนะ แต่ยังไงก็แล้วแต่จะมีเรื่องแบบไหน ควรจะเล่าให้ผมฟังเสมอ หากมีอะไรที่พลาดยังพอจะช่วยกันแก้ไขทัน
ลุงแทบจะกราบตีนผม กล่าวขอบคุณครับ
เอ้อ แล้วอีกอย่าง ลุงว่า ลุงอยากได้เด็กชั้นป.ไหนมาช่วยงานในโรงเรือนบ้าง ชอบเด็กโตป.5ป.6. หรือป1ถึงป.4
อ่อ ผมชอบเด็กป.2ถึงป.4ครับ คืออายุ7-9ปี ว่านอนสอนง่ายครับ แค่ขู่หักคะแนนก็เงียบแล้ว ใช้งานง่ายด้วยครับ เด็กโต10ขวบขึ้นไปแล้วรู้เยอะ ชอบเถียง และจะก้าวร้าวถ้าสนิทกันมากๆครับ แต่ถ้าเป็นเด็กโตที่นิสัยเงียบๆเอาแบบนี้มาช่วยงานก็พอได้ครับ
โอเค ตามนั้น เข้าตรงกันลุง อันที่จริงผมเข้าใจความหมายของแก
เอออีกนิดนึงลุง พรุ่งนี้เช้าผมจะพาช่างมาติดแอร์ห้องเล็กในโรงเรือนนะ ลุงเก็บกวาดในห้องให้สะอาดก่อนช่างจะเขามาด้วย ช่วงบ่ายน่าจะได้ใช้แอร์แล้ว
แล้วอีกอย่างนะ ผมมีโควต้าพิเศษสำหรับเด็กที่เข้ามาช่วยงาน คนละ50บาทต่อวัน ลุงเอาเงินไปเลยเดือนนึง ห้ามเอาไปใช้ส่วนตัวนะ เอาไว้ให้เด็ก ลุงจะซื้อเป็นขนมก็ได้ แต่หากให้เป็นเงินไป ผู้ปกครองจะถามเด็กว่าเอาเงินมาจากไหน เอาเป็นว่าค่อยๆดูตามความเหมาะสมนะ
ขอบคุณครูมากๆครับ ผมจะไม่ลืมพระคุณ และจะไม่ให้ผิดหวังครับครู

dodam

น้องฝนทำให้ผมหวลคำนึงถึงเมียตัวน้อยๆ ในอดีตของผม เดี๋ยวนี้จะเป็นเมียใครกันน้า

Thannon

อ้างจาก: dodam เมื่อ เมษายน 20, 2024, 03:28:58 หลังเที่ยงน้องฝนทำให้ผมหวลคำนึงถึงเมียตัวน้อยๆ ในอดีตของผม เดี๋ยวนี้จะเป็นเมียใครกันน้า

ขอบคุณที่ชอบนะครับ
วันที่23,24นี้ ผมจะเข้ามาอัพตอนใหม่ครับ

Bounce

ลุงภารโรงสารพัดพิษนี่เป็นพล๊อตคลาสสิคที่ชวนขนลุกได้เสมอนะฮะ อย่างนี้ไม่เรียกว่าเสียบก็ใกล้เคียงมาก อ่านได้เพลินๆเลยฮะ

Thanakitz

ปกติพระเอกต้องรับจบเอง เรื่องนี้เน้น assis ชอบครับ

per555

ชอบแบบวางแผนมากเลยครับ ไม่ต้องเอาเอง แต่ให้คนอื่นเอา ได้อารมณ์ดี