ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เฝ้าเพื่อนฉี่ จนได้ปี้หีเพื่อน

เริ่มโดย iamgun, ธันวาคม 27, 2023, 11:50:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iamgun

เรื่องนี้เพิ่งเกิดสดๆร้อนๆ เมื่อสัปดาห์ก่อน ผมไปเที่ยวผับกับเพื่อนบังเอิญไปเจอเพื่อนสมัยมัธยมชื่อปลา มันมากินเลี้ยงปีใหม่กับที่ทำงานกำลังจะกลับผมเลยชวนมันอยู่ต่อ ปลากับผมค่อนข้างสนิทกันแต่ช่วงหลังๆมันมีลูกเลยไม่ค่อยได้ติดต่อกันบ่อย เราอยู่กันจนเกือบร้านปิดเลยชวนกลับถามมันว่าพักที่ไหนมันก็ตอบไปค่อยรู้เรื่องเพราะเมามาก แต่ผมกินไปนิดหน่อยเพราะต้องขับรถผมเลยบอกว่าไปนอนบ้านกูแล้วกัน ผมก็ขับรถกลับระหว่างทางมันบอกว่าปวดเยี่ยวมาก ถามว่ารอถึงบ้านไหวไหมมันบอกว่าจะราดแล้ว จอดด่วนๆ ผมก็จอดตรงนั้นข้างทางเป็นป่าหญ้าไม่รกมาก รถก็ไม่ค่อยมาผ่าน เลยจอดให้มันลงไปเยี่ยว มันบอกว่าไปส่องไฟให้หน่อยมันมืดมาก พอหาที่โล่งๆหน่อยมันก็ดึงกางเกงออกลงนั่งเยี่ยวมันตรงนั้นแบบไปสนว่าผมจะด้วยผมก็ส่องไฟไปที่มัน ได้ยินเสียงมันเยี่ยวรู้สึกเสียวแปลกๆ ตูดกลมๆ อวบใหญ่ของอีปลาทำให้ผมรู้สึกเงี่ยนขึ้นมาอย่างมาก มันก็ฉีดอยู่นานให้ผมได้มีเวลาดู พอมันเยี่ยวเสร็จมันบอกว่าลืมเอากระดาษทีชชูมา ผมเลยแกล้งพูดไปว่าให้กูเช็ดให้ไหม มันก็ถามกลับว่าให้อะไรเช็ดละ ผมได้ทีเลยบอกไปว่าเดี๋ยวใช้ลิ้นเลียให้สะอาดเลย มันยืนขึ้นหันหน้้ามากางเกงก็ไม่ได้ดึงขึ้น หีโหนกนูนไร้ขนเกลี้ยงเกลาเด่นอยู่ตรงหน้า เอาสิกล้าไหมละมึงเอา่ให้สะอาดเลยนะ ผมไม่พูดพร่ำทำเพลงละเลงลิ้นใส่ร่องหีอีปลา มันก็คงเงี่ยนมากเหมือนกันแอ่นหีรับลิ้นกดหัวผมบดส่ายเอวไปมาอย่างเร้าร้อน ไม่ถึง 3 นาทีอีปลามันก็เสร็จไปหนึ่ง แต่มันยังไม่พอใจจับผมถอดกางเกง เย็ดกูหน่อยกูเงี่ยน ควยผมแข็งรอนานแล้วจับถูร่อยหีมัน แล้วยัดพรวดเข้าไปมิดด้ามน่ำหีมันเยอะมาก มันก็่ส่ายหีผมเด้งควยสวนโคตรมันส์ จูบปากไซร้คอได้อารมณ์มากๆ มันบอกจะเสร็จแล้ว เย็ดแรงๆ ผมก็จะเสร็จแล้วเหมือนกันมันให้แตกในเลย มันทำหมันแล้ว ผมก็ปล่อยน้ำอัดเต็มรูหีมัน เดินแก้ผ้ากลับไปที่รถ ผมเปิดประตูให้กดหัวมันเข้าไปในรถแล้วยัดควยเข้าหีมันอีกรอบ เสร็จไปอีกคนละรอบ พอกลับบ้านก็เย็ดกันอีกจนเกือบเช้า

myfino262903

::Falling::เค้าเพื่อนกันเอามันนัก ไอ้เพื่อนผมก้อดันมัผัวแล้วไปอยู่ไกลๆกันซะงั้นไม่งั้นคงมีเรื่องเล่าบ้างแหละ