ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประดับดาว 3

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มกราคม 04, 2024, 10:33:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Am1112mA

นี่แหละชีวิตจริง ก็ไม่ได้โรยด้วยกลีบกุหลาบหรอกนะ

zaar65

darkside

คนดี ทั้งพระ ทั้งผี คุ้มครอง   จากนี้ไป มีแต่สวยขึ้นเรื่อยๆ

chapter11

โชคดีมากเลยนะครับมาเจอเจ๊แล้วไปนอนบ้านเจ๊ก่อน ไม่งั้นแย่แน่ๆเลย

Kingmar

คนสู้ชีวิตจริงๆ. โชคดีที่เจอเจ้. เจอป้า คนดีๆเนอะ

txxt30

คนดีตกน้ำไม่ไหล ตกไฟไม่ไหม้   เจ๊กับดาวคงจะเคยเป็นแม่ลูกกันมาในกาลก่อน มาชาตินี้จึงได้มาอุปถัมป์ค้ำชูกัน

veget

คนดีเจอกับคนดี มีแต่จะได้ดี

dragonhigh

กำลังอยากอ่านเรื่องนี้เลยครับรอมานานมากหลังจากตอนที่แล้ว เรื่องราวของคนซักคนนึงมันจะเป็นเหมือนกระดาษซักแผ่นนึงที่ได้ให้เราเพิ่มตัวอักษรหรือ รูป ของฉากๆนึงของในช่วงแต่ละชีวิตลงไปครับ

motbonzi

เจอคนดีแบเจ๊นี่ถือว่าเป็นบุญแล้วครับคุณดาว

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

ในตอนที่เราเหนื่อย เราท้อแท้ก็แค่ต้องการกำลังใจจากคนที่เรารัก แค่คำว่า เหนื่อยไหม แค่นี้น้ำตาก็ไหลแล้ว

โชคดีของดาวที่ได้เจอเจ๊และตัดสินใจมากับเจ๊จริงๆ

kgerrard

สู้ชีวิตน่าดู  แต่โชคดีด้วยที่มีแต่คนเห็นใจ

date

ขอรูปคุณดาวเยอะๆเลยนะ. 

shotti

solid17

รออ่านอยู่นานเลย มาเที่ยวนี้อย่าหายไปนานนะ

naja313